Tham gia Cafe trưa tại Láng Hạ

• Thread starter xungdanhanhhung
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Nói túm cả lại: ai tham gia thì xin mời đến cafe Báo vào thứ 7 này. Khi đi nhớ mang theo một ít tiền (cỡ 50 K trở lên).

Thế nào cũng lại tranh cãi loạn lên về địa điểm, món ăn cho mà xem. Em thì thế nào cũng được (ba phải mà): vui là chính, mà ăn thì cũng rất quan trọng.

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Hi vong là lúc 5g45 thì tranh cãi xong! Lúc đó em đến, chỉ việc lên đường đi nhậu.

Phuong Nam

Phuong Nam

Guest
14/11/05
220
1
0
Ha Noi
Van Chau ơi, nói chuyện CLH trưa thứ sáu đi đã!
Hẹn với mọi người lâu quá rồi mà mải thi với chả cử chưa đến được, (buổi trưa tranh thủ học ở công ty mờ), giờ cũng hòm hòm rồi nên em quyết định mai gặp gỡ các bác cái không lại mang tiếng là con ma nhà họ Hứa, :mrstraetz

CFL trưa mai, em xin điểm danh
1. Phuong Nam
2. .......
3. .......
:bigok:

(À mà em nghe Tigon nói có đến mấy quán cafe số 9 liền à? Thế thì không khéo một mình em một quán mất, Hic!)

T

trungasc

Trung cấp
5/7/04
134
1
18
cty bravo
www.bravo.com.vn
to PhuongNam: Em ui cứ đi từ dưới lên (theo chiều từ Thái hà lên) thì nó là số 9 đầu tiên ở bên tay phải. Không phải ai cũng có cơ hội uống cafe 1 mình đâu, sẽ có nhiều cảm xúc phết đấy

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
trungasc nói:
to PhuongNam: Em ui cứ đi từ dưới lên (theo chiều từ Thái hà lên) thì nó là số 9 đầu tiên ở bên tay phải. Không phải ai cũng có cơ hội uống cafe 1 mình đâu, sẽ có nhiều cảm xúc phết đấy
Cái cảm giác này hay lắm nhé, một mình một ly cafe. Nhìn xung quanh chả biết ai và cũng chả ai biết mình (trừ chủ quán nhòm mình để lấy tiền cafe he he)

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
Nhớ buổi đầu tiên đến uống cafe Láng Hạ, biết là nó có 2 quán rồi mà vẫn bị ngồi nhầm (đúng là ai nên khôn mà chẳng dại đôi lần...). Mọi người ai đến được cứ đến và nếu đến rồi ngồi 1 lúc chẳng thấy ai lên tiếng hỏi thăm mình thì đi về nhé(lần sau sang quán bên cạnh ngồi thế nào cũng có người hỏi thăm).
Mai mọi người bên Láng Hạ bàn bạc thảo luận cho chương trình 2 bên Cafe Báo đi nhé!(tránh tình trạng sang Cafe Báo mới bàn là ...)

Sửa lần cuối:
L

Lecuong

Guest
Cafe LH - nhậu đeeeeeeeeeeee!

To: Vanchau
Kế hoạch tuần này thế nào rồi? VC đã lên chưa? Để anh em còn biết chuẩn bị ...nhin đói trước nhỉ. Hihi

T

trungasc

Trung cấp
5/7/04
134
1
18
cty bravo
www.bravo.com.vn
Không cần nhịn đói đâu, buổi chiều đến cafe Báo ta cứ gọi đen đá là ok rồi
Bữa này ta cứ coi như kỷ niệm chiến thắng Điện Biên Phủ nhỉ

Lostly

Lostly

Trung cấp
oh. Này tớ không phải thành viên của Cafe club nào nhưng vẫn xin tham dự một chân nhé! Không cho tớ cũng cứ đến .. he he.

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Kế hoạch tuần này là:
- Thứ 6: 12g30 uống cafe Nhân ở số 9 Láng Hạ. Mọi người cố gắng đến đầy đủ, bàn bạc cho bữa nhậu chiều thứ 7 "hoành tráng" .... Hội trưởng hội Cafe ra quyết định thế, ta cứ thế mà làm. Hoan nghênh các thành viên mới cùng tham dự và góp ý kiến!
- Thứ 7:
+ 2g- 6g:Hồi 1_ ở cafe Báo Hai Bà Trưng. Các thành viên Cafe Láng Hạ cùng đến tham dự, cùng bàn bạc thống nhất lại ý kiến đi ăn ở đâu với các thành viên Cafe Báo.
+ 6g: Hồi 2_ Khởi hành đến quán.

Do thứ 7, một số mem vẫn phải đi làm, nên có thể đến bắt đầu từ hồi 2. Nhưng:
Các thành viên nào kô tham dự được Cafe LH trưa thứ 6 và Hồi 1 cafe Báo nhưng tham gia Hồi 2_tiệc nhậu, thì thông báo đăng ký trên diễn đàn này, và liên lạc số điện thoại của VanChau: 0913.380.381, của Tigon: 0983.283.889 hoặc để lại số điện thoại.

Về chi phí: vẫn theo lệ cũ soạn lại: cam_pu_chia, lẻ thừa hay thiếu sẽ trả về quỹ cafe.Em và Tigon, thủ quỹ 2 nhóm sẽ tính toán sao cho hợp lý.

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,030
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
VanChau nói:
+ 2g- 6g:Hồi 1_ ở cafe Báo Hai Bà Trưng.

Cẩn thận khéo mọi người tìm đến phố Hai Bà Trưng để tìm cafe Báo đấy

Cafe Báo - 62 Trần Quốc Toản

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
Hôm qua đọc được một bài viết về Cafe Báo thấy tóm lại được có mỗi một dòng: Cafe Báo nơi bình yên đi về!

N

Nguyen hai yen

Guest
21/12/05
175
0
0
47
ha noi
@Lecuong: E không cập nhật thông tin à. Kế hoạch tuần này chắc phải hoãn lại rồi E ạ. Sợ ăn liền tù tì lại bội thực đấy và những lần sau lại phải bóp mồm bóp miệng thì chết nhỉ.
@phuongnam: E cứ theo chỉ dẫn của mọi người là đến đúng quán thôi mà. Chắc ăn hơn là đến nơi cứ đứng dưới đường gọi điện cho vanchau vậy, sẽ có người ra tận nơi đón mà. Chú thích: quán đối diện với cafe Phố.

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
hai2hai nói:
Cẩn thận khéo mọi người tìm đến phố Hai Bà Trưng để tìm cafe Báo đấy

Cafe Báo - 62 Trần Quốc Toản

Anh yên tâm đi, các thành viên cafe LH ai cũng biết đường đến cafe báo, trừ mỗi em thôi. Trưa nay, em phải hỏi lại đường cho chắc ăn.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
VanChau nói:
Anh yên tâm đi, các thành viên cafe LH ai cũng biết đường đến cafe báo, trừ mỗi em thôi. Trưa nay, em phải hỏi lại đường cho chắc ăn.
Dễ tìm lém, cứ đi thẳng rẽ phải, rồi rẽ trái, rẽ phải... (ơ đến chỗ nào rồi nhỉ? hỏi thăm cái đã, không tìm thấy. Thôi alo nào he he)

D

Dang Thanh Mai

Guest
8/4/06
43
0
0
Hà Nội
hnay em vân chưa thể tham gia được. Ngại wa'
ngày mai T7 nghi chiều, chắc chắn ễm tham gia.
cho em đang ký 1 xuất cho ngày mai nha chi VC.
em chưa từng đi dự 1 buổi cafe nèo cả.
cụ thể như thế nào xin cho em biet hay em se lien lac theo số đt của ci VC

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Dang Thanh Mai nói:
hnay em vân chưa thể tham gia được. Ngại wa'
ngày mai T7 nghi chiều, chắc chắn ễm tham gia.
cho em đang ký 1 xuất cho ngày mai nha chi VC.
em chưa từng đi dự 1 buổi cafe nèo cả.
cụ thể như thế nào xin cho em biet hay em se lien lac theo số đt của ci VC

Em làm cổ chị dài mấy mươi ... đấy!! ăn ko ngon, ngủ kô yên cả trưa nay...... hiiiiii
Chi ghi sổ đăng ký cho em ngày mai rồi nhé! Từ 2 giờ đến 6 giờ, em đến cafe Báo ở địa chỉ: 62 Trần Quốc Toản, lên tầng 2, tìm cái bàn nào dài nhất ấy, đó chính là hội cafe của chúng ta. Nếu sau 6 giờ em mới đến thì liên lạc với chị. Tóm lại, mai bắt đầu từ 2 giờ đến muộn muộn. Em xin phép trước đi nhé!

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Gửi các thành viên hội cafe!

Hội cafe Láng Hạ đã bàn bạc và đưa ra phương án là:
Hồi 2 ngày thứ 7 (6/5/2006): lúc 6 giờ sẽ tiến hành ở Quán Trâm Bầu, địa chỉ: ngã tư Trần Quốc Toản và Trần Bình Trọng.
Các bác cứ thảo luận thoải mái!! Nhưng phương án đã được quyết định vẫn tiến hành ở địa chỉ trên!

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
To...
Hôm nay, cafe Láng Hạ có thêm 2 thành viên mới là: Phương Nam và Thang_MADI. Cảm ơn sự nhiệt tình của 2 thành viên, sau khi đã lượn mấy vòng quanh quá và gọi điện liên tục để đến với Hội cafe Láng Hạ.
Quỹ cafe cũng tăng lên đáng kể với sự đóng góp của chị Tú Anh, bạn Hoàng và em Phương Nam.

Cuối ngày, em tiến hành kiểm quỹ:
- Dư DK: 170.000 đ
- PST: 170.000 đ (Chị Tú Anh bàn giao lại tồn quỹ cũ: 20.000 đ)
- PSG: 59.000 đ
- Dư CK: 281.000 đ

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA