Tham gia Cafe trưa tại Láng Hạ

• Thread starter xungdanhanhhung
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T

Thu Quynh

Trung cấp
8/10/05
107
0
0
42
Hai Ba Trung,HN
Hieu_Bravo nói:
To Babyan & ALL HBT: Ban cu toi tham du cho vui

Tới mà đi người không thì ngại chết đi được:inlove: Em thì không rành về quà tình cảm lắm nhưng chỉ được cái ôm hôm thắm thiết rất nhiệt tình:biggrin: liệu có chấp nhận được không nhỉ?:mrstraetz (xí hổ quá thôi:quiet:)
@ All CLH : Bữa nào lại họp bàn giao lưu chứ các bác

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

Lecuong

Guest
@trung asc: Em ủng hộ ý kiến của anh, quà cốt ở ...tình, để cảm ...còn nhanh chứ. Như vậy mong có nhiều người tặng anh nhỉ.
@ Hieu Bravo:Ừ nhỉ, chỉ có bùn và trà đá thôi. Hiiiiiiiiiiii
@ Tu anh: "Chỉ biết...thôi", TA sẽ cho cả hai ... biết nhé. Tò mò quá, ko biết TA cho biết gì đây??????

L

Lecuong

Guest
Bà con đừng hiểu lầm nhé

"""Trưa nay đã nói chuyện với Lecuong rồi và anh chàng đã đồng ý cái "Roạt!"."""Này Tu Anh ơi! Sao lại "roạt", tiếng đó khó diẽn tả lắm, vậy Tu Anh nghe thấy gì vậy? Chán thật, mình lại để Tu Anh nghe thấy bí mật lúc đó rồi. :wall:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
Thu Quynh nói:
:inlove: Em thì không rành về quà tình cảm lắm nhưng chỉ được cái ôm hôn thắm thiết rất nhiệt tình:biggrin: liệu có chấp nhận được không nhỉ?:mrstraetz

anh LC, HB kìa sướng thế, được ôm, laij được hôn, lại còn thắm thiết nữa, lời to rùi còn gì, nếu là em, em đồng y luôn.hihi

N

Nguyen hai yen

Guest
21/12/05
175
0
0
47
ha noi
Nghe chừng có nhiều thành viên tham gia sinh nhật đợt này quá. Đang định đi theo để hy vọng xin được ít "lộc rơi lộc vãi" (mọi người tặng nhiều quà quá sợ HB và LC không cầm hết mà) thế mà toàn thấy tặng quà tình cảm thế này thì còn "sơ múi" gì nữa đây chứ.
@Thu Quynh: E mà tặng quà kiểu đấy sợ các anh sẽ thi nhau tổ chức sinh nhật đấy (1 lần/tháng thậm chí là hơn) thì lại khổ cho mọi người suốt ngày "phải ăn" thôi E ạ.
@HB & LC: Tổ chức lần đầu thì phải hoành tráng chứ (mà còn vinh dự lắm mới có sự tham gia của 2 em trẻ đẹp bên CF Báo đấy). Vậy mà, quá thất vọng...
@TG: quà của E ăn với bún đậu mắm tôm cũng hợp đấy...

N

Nguyen hai yen

Guest
21/12/05
175
0
0
47
ha noi
Cả nhà ơi! Đúng ngày họp mặt CF LH (19/5) thì web lại có hoạt động lập kỷ lục Guiness. Mọi người có định chuyển sang T5 không vậy (để còn bàn vụ sinh nhật nữa chứ nhỉ) (chắc T7 thì không được rồi vì sẽ có người phải phân thân nhỉ). Vậy quyết định thế nào thì thống nhất để báo cho mọi người chứ nhỉ. Kẻo lại mất quyền lợi.
@anh Trung: Nghe chừng trong vụ sinh nhật này anh Trung là người sẽ được "hưởng sái" vì toàn thấy quà tặng "tình củm" thôi mà chắc 2 nhân vật nam chính không nhận hết nổi nên sẽ san sẻ bớt đấy. Anh chuẩn bị tinh thần đi nhé.

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Thông báo !!!

Để đảm bảo việc chung của WKT: lập kỷ lục online vào 12-12h30 ngày thứ 6 và việc riêng của hội cafe Láng Hạ: chuẩn bị sinh nhật cho 2 thành viên thân yêu LeCuong va Hieu_Bravo, Tuần này, cafe Láng Hạ sẽ họp vào thứ 5 ngày 18/5/2006 lúc 12h30 tại số 9 Láng Hạ, Cafe Nhân.

(Xin vui lòng xác nhận là bạn đã nhận được thông báo trên và chuyển thông báo này đến các thành viên sẽ đến tham dự cafe Láng Hạ)

T

trungasc

Trung cấp
5/7/04
134
1
18
cty bravo
www.bravo.com.vn
@HaiYen: Hồi hộp quá đi mất, có lẽ LeCuong và Hieu Bravo chẳng thể nhận hết được, may ra có đến lượt mình được chút tình cảm nào đây
@VanChau: Vậy ngày mai cafe à? tập trung mà không có tí tẹo nào dân chủ cũng không có à.
@TiGon: Để xem hôm đó lòng non, lòng già và ruột thừa của em thế nào nhể, thế tặng LeCuong những quà gì??

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Thế là hai thành viên có ngày sinh nhật trong tháng 5 đã lên tiếng rồi. Từ hôm đó đến hôm nay mà chẳng nghĩ ra được cái gì. Thôi thì... sẽ tặng hai chàng trai một món quà thật ngọt ngào. Ngọt ngào như vòng tay âu yếm vậy.

Chúc các bạn ngày mai có buổi cafe vui vẻ!

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
trungasc nói:
@TiGon: Để xem hôm đó lòng non, lòng già và ruột thừa của em thế nào nhể, thế tặng LeCuong những quà gì??
Chỉ có một bộ lòng thôi, nên chắc chia đôi cho 2 người luôn he he. Của ít lòng nhiều mừ

Phuong Nam

Phuong Nam

Guest
14/11/05
220
1
0
Ha Noi
Khổ thân con bé (là em), hôm qua nghỉ làm đi ăn cưới, không biết CLH đổi lịch bất thường, hu hu... :wall:
Chán chị Yến quá, từ chốn ăn chơi đàn đúm ấy về rồi mới khủng bố em một câu rồi lại off mất tiêu luôn, chẳng kịp hỏi han gì cả.
Hôm nay bác nào đi CLH bố cáo em biết với!

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
To Anh Trung,

Em Nam đồng ý đi rồi, 2 anh em liên lạc với nhaunhé! Nhớ là hoàn thành nhiệm vụ, kô được "biến mất" đâu đấy!

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
To...
Hôm nay, 1 sự thay đổi nhỏ trong lịch của Cafe Láng Hạ, ngày mai 19/5 thứ 6 hội ở nhà lên internet tham gia online lập kỷ lục với WKT. Hôm nay, quỹ được bổ xung thêm bởi thành viên Thang_Madi.

Dư ĐK: 325.000 đ.
PST: 50.000 đ.
PSG: 0 đ. (Cường làm tớ ngại quá)
Dư CK: 375.000 đ.

Tuần sau, lịch cafe Láng Hạ vẫn như cũ: 12h15 tại Cafe Nhân số 9 Láng Hạ.

T

trungasc

Trung cấp
5/7/04
134
1
18
cty bravo
www.bravo.com.vn
Hôm qua cafe Láng hạ có
HảiYến
TúAnh:
VanChau
LeCuong
Hoàng
Thang_Madi
Trungasc

chủ đề kế hoạch sinh nhật cho LeCuong và Hieu_bravo:
Tập trung 5h chiều chủ nhật tại 9 Láng hạ, sau đó đi đâu đó, tiếp theo đến chỗ nào đó để cắt bánh sinh nhật

Phuong Nam

Phuong Nam

Guest
14/11/05
220
1
0
Ha Noi
Thế hoá ra cả nhà chưa quyết định xem địa điểm chúng ta đến là quán BĐMT + TĐ nào à?

N

Nguyen hai yen

Guest
21/12/05
175
0
0
47
ha noi
@ Phuong Nam: Hôm qua thiếu mất một nhân vật chính nên chưa đi đến "the end" được. Chủ nhật cứ đến CLH rồi quyết định cũng được em ạ.
Cuộc tọa đàm hôm qua đã đi đến thống nhất: quà vật chất sẽ mua chung rồi "campuchia" còn quà tình củm thì sẽ là quà cá nhân (tùy mỗi người mà). Cứ thế mà tiến hành nhé. Lần sau cố gắng phải cập nhật thông tin thường xuyên đấy.

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
Hôm qua em được chị Văn Châu dụ dỗ đi ăn sinh nhật anh HB, và anh LC, chị bảo hai anh ý đẹp zai lém. hihi. thế ra CLH toàn anh đẹp zai ah, khéo thế em phải cắt khẩu xin chuyển sang CLH thui.:drummer: :drummer:

M

mymemory832003

Guest
15/11/05
15
0
0
41
ha noi
Em là thành viên mới của web ke toan nên cung muốn tham gia cùng các anh chị nhưng chưa biết địa chỉ , bác nào co thông tin thi cho em biết với nhé

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
mymemory832003 nói:
Em là thành viên mới của web ke toan nên cung muốn tham gia cùng các anh chị nhưng chưa biết địa chỉ , bác nào co thông tin thi cho em biết với nhé
Cafe Nhân số 9 Láng Hạ nếu em tham gia trưa thứ 6(12h - 13h)
Cafe Báo 62 Trần Quốc Toản nếu em tham gia trưa + chiều thứ 7(12h - 18h)
Em lựa chọn Cafe nào cũng được, vì thỉnh thoảng 2 hội Cafe này là 1(bà con nhỉ?)

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Hội Cafe Láng Hạ tụ tập vào trưa thứ 6, nhưng là từ 12h15 đến 1h15. Bạn đến Quán Cafe Nhân, số 9 Láng Hạ, quán có mái hiên mầu xanh( cẩn thận không nhầm lẫn), hội ngồi ở tầng 1, cứ bàn nào đông và ghép 2 bàn thì chắc chắn là đúng hội cafe Láng Hạ đấy!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA