Tham gia Cafe trưa tại Láng Hạ

• Thread starter xungdanhanhhung
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T

trungasc

Trung cấp
5/7/04
134
1
18
cty bravo
www.bravo.com.vn
Hôm đó chụp được vài kiểu, ngày mai gửi lên cho các bạn vậy.
ảnh của SongVan và Hieubravo quá đặc sắc, quá nóng, không biết 2 đối tượng này có chịu nổi nhiệt không

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

Lecuong

Guest
To: @trungasc: ảnh của HB và SV quá nóng ư? Anh cứ post lên đi. Mà ảnh LC và BB,anh có chụp được ko, cho em coi với!!

N

Nguyen hai yen

Guest
21/12/05
175
0
0
47
ha noi
Anh Trung câu giờ ác quá đấy khiến có người mất ăn mất ngủ. Hay lại tính kinh doanh quả này đi anh nhỉ. Tổ chức bán đấu giá bức ảnh "hot" nhất của CLH đê...
@vanchau: đúng là phải đổi tên CLH thôi. Toàn "ăn", "chơi" và "giao lưu" chẳng thấy "uống" đâu cả.
@Ngoc Lan 80: thế thì bạn còn chần chừ gì nữa. Gia nhập CLH ngay đi thôi nếu không muốn bỏ qua một cơ hội ngàn vàng (nhưng mà cơ hội gì nhỉ...)
@all CLH: mọi người quảng cáo tiếp đi để mà ăn "hoa hồng" chứ nhỉ.
@LC: hình như hôm đấy mọi người bỏ qua cơ hội có bức ảnh "hot" thứ hai rồi hay sao ý. (nếu có cũng vẫn phải xếp sau HB và SV thôi)

M

mymemory832003

Guest
15/11/05
15
0
0
41
ha noi
Híc híc , nghe mọi người nói mà thấy tiếc đứt ruột vì hôm đó em có việc bận nên không đến được , vậy hẹn mọi người vào trưa thứ 6 này nhé( 26/5):1luvu: :mrstraetz

M

mymemory832003

Guest
15/11/05
15
0
0
41
ha noi
Chúc mừng sinh nhật a Lecuong va Hieu bravo nhe. Hôm nay em mới vào web được , nghe mọi người kể lại về buổi sn thấy vui và tiếc quá
híc híc

N

Ngoc Lan 80

Guest
22/5/06
2
0
0
Hà Nội
Em rất vui khi được tham gia vào Cafe Láng Hạ cùng cả nhà. ăn và chơi chính là sở ... đoản của em... hì.
Từ giờ đến thứ 6 thật lâu quá. Mà cả nhà chỉ cho em dấu hiệu nhận biết ra mọi người với kẻo em lại tìm nhầm thì tội cho em lắm.

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Ngoc Lan 80 nói:
Em rất vui khi được tham gia vào Cafe Láng Hạ cùng cả nhà. ăn và chơi chính là sở ... đoản của em... hì.
Từ giờ đến thứ 6 thật lâu quá. Mà cả nhà chỉ cho em dấu hiệu nhận biết ra mọi người với kẻo em lại tìm nhầm thì tội cho em lắm.

Bạn đến quán nhé, đi thẳng vào trong nhà, CLH hay ngồi ở tầng 1, bên phải thường ghép 2 bàn lại. Nếu bạn còn ngại thì gọi điện thoại cho mình: 0913.380.381.ok??

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
To...
Hôm nay em mới tìm được mấy cái chia khoá, mở cái quỹ kiêm lại:
- Căn cứ theo đúng tinh thần đề ra, CLH tổ chức màn thổi nến và cắt bánh sinh nhật.
- Căn cứ theo đúng chỉ thị đưa xuống các và các thành viên công văn đưa về.
- Căn cứ vào tình hình thực tế phát sinh:(CP bánh gato:90k, cafe: 81k, Mydinh:89K)
Thông báo:

Dư ĐK: 375.000 đ
PST: 0 đ
PSG: 260.000 đ
Dư CK: 115.000 đ

KL: Hẹn gặp lại các bạn vào trưa thứ 6!

T

trungasc

Trung cấp
5/7/04
134
1
18
cty bravo
www.bravo.com.vn
Nếu tiếc mà đứt ruột thì chạy ngay ra chợ, mua lọ keo 502, mở nắp rồi dốc tất cả vào miệng, có lẽ sẽ nối lại được ruột đấy. chúc mau bình phục nhé

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Anh Trung thật khéo câu, có cái ảnh hay thế mà cứ dấu mãi, định làm anh em dài cổ đến bao giờ thế!! Hay là giữ lại để kinh doanh nhi??

Phuong Nam

Phuong Nam

Guest
14/11/05
220
1
0
Ha Noi
Hu hu, sao lại có mỗi nửa cái mặt của em bị ăn quả đấm thế kia, bắt đền đấy :wall:

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
Thế mà mình cũng được lên ảnh kìa, méo mó có hơn không.
May thế ở hiền gặp lành nên ko bị ăn quả đấm :naughty: :naughty:

Phuong Nam

Phuong Nam

Guest
14/11/05
220
1
0
Ha Noi
babyan nói:
Thế mà mình cũng được lên ảnh kìa, méo mó có hơn không.
May thế ở hiền gặp lành nên ko bị ăn quả đấm
Hu hu hu hu... :wall: :wall:
Anh Trungác thấy chưa, anh tạo cơ hội cho kẻ-mà-ai-cũng-biết-là-ai đấy móc em rùi (Gõ nhanh quá và ghét không thèm sửa nên nick của anh thành vậy đó :smash: :smash: )
To Babyan: Do ngồi cạnh ta mà nhà ngươi mới được chụp nguyên cái mặt lên ảnh đó mừ, (bạn tốt, bạn tốt hà hà) công nhận điện thoại của anh Trung biết nịnh phết đấy, he he...

N

Nguyen hai yen

Guest
21/12/05
175
0
0
47
ha noi
To anh Trung: ảnh "hot" nhất thì anh vẫn cất kỹ vậy. Định xem một mình ạ
To Babyan: đúng là méo mó có hơn không. Bao nhiêu người đâu có được lên hình đâu.
To Phuong Nam: lần sau chắc mọi người tranh nhau ngồi cạnh em mất thôi. Hưởng sái mà

P

PhươngMai

Guest
24/5/06
14
0
0
44
Hà Nội
Thấy các bạn vui quá, mình cũng muốn tham gia. Không biết điều kiện để tham gia như thế nào nhỉ? các bạn có thể cho mình biết được không? mình sẽ rất vui nếu được tham gia cùng các bạn.

T

trungasc

Trung cấp
5/7/04
134
1
18
cty bravo
www.bravo.com.vn
đang định gửi ảnh có nhiều người thì hết mất quota gửi rồi, ảnh hot quá thì cần thêm ý kiến của 2 khổ chủ đã

Phuong Nam

Phuong Nam

Guest
14/11/05
220
1
0
Ha Noi
Em cũng chụp được một cái ảnh anh Trung và chị Tú Anh, đẹp lắm nhưng không thấy Hoàng post lên, chắc Hoàng chưa là thành viên tích cực nên không post được rồi!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA