Tham gia Cafe trưa tại Láng Hạ

• Thread starter xungdanhanhhung
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Phuong Nam

Phuong Nam

Guest
14/11/05
220
1
0
Ha Noi
mymemory832003 nói:
Em là thành viên mới của web ke toan nên cung muốn tham gia cùng các anh chị nhưng chưa biết địa chỉ , bác nào co thông tin thi cho em biết với nhé
MMM ơi, hay chiều mai 5h đến dự sinh nhật luôn đi, đến tham gia đi cho mình lên chức cái! Khổ, bé nhất hội CLH nên không oai được với ai, :welcome_2

Khóa học Quản trị dòng tiền
V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Chúc mừng sinh nhật 2 bạn!!!

Chương trình ngày chủ nhật 21/5/2006:

Chủ Nhật 5 giờ chiều tại Cafe Nhân số 9 Láng Hạ: Sinh nhật 2 thành viên Lê Cường và Hiếu_Bravo.

Mời các bác, các cô các chú và các bạn đến mừng cho 2 "cháu" nhà Cafe Láng Hạ hay ăn nhóng lớn, sớm sơm lại mời các bác ăn cỗ!!!

N

Nguyen hai yen

Guest
21/12/05
175
0
0
47
ha noi
@vanchau: Em phải để cho các cháu nhớn đã chứ. Chưa ăn xong bữa "cỗ sinh nhật" đã nghĩ đến "cỗ cưới" rồi.
@Phuong Nam: Em không thấy trên web có vụ mọi người tranh nhau xem ai ít tuổi nhất à. Chỉ sợ đến lúc được "oai một chút" thì lại "buồn nhiều" thôi.

Đ

Đỗ Hoài Thu

Guest
25/10/05
24
0
0
Hà Nội
T chưa tham gia vào hội nào cả nhưng thấy các bạn gặp nhau vui vẻ quá nên cũng mạo muội chúc mừng sinh nhật hai bạn Cường và Hiếu.
Chúc mừng sinh nhật Lê Cường và Hiếu_Barvo nhé! Chúc hai bạn thành đạt trong công việc và hạnh phúc trong cuộc sống!

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Từ chiều nay, "hội Cafe trưa tại Láng Hạ" đã long trọng làm lễ tổ chức mừng sinh nhật cho hai thành viên có ngày sinh nhật trong tháng 5 là: Lecuong và Hieu_Bravo.

Các thành viên tham gia gồm có:
- Hội Cafe Láng Hạ (có mặt đầy đủ quân số): trungasc, Phuong Nam, VanChau, Nguyen hai yen, Thang_MADI, Nguyenvanhoang, Hieu_Bravo, Lecuong, và Nguyen Tu Anh.
- Hội Cafe Báo - 62 Trần Quốc Toản - láng giềng gần có hai đại diện: babyan và Tigon-ETC.
- Hội nhảy nhót: Bim Bim và Song Van.
- Đồng hai vị khách mời: Hieu_Bravo' và Nguyen hai yen'.

Sau màn rửa ruột tại quán Cafe Nhân - số 9 Láng Hạ, cả hội đã kéo ra quán Bia hơi ngay gần đó để thưởng thức những cốc bia hơi đầy sảng khoái và những món ăn đậm chất nhậu nhẹt: lạc luộc, bê tái chanh và món ruột của Hieu_Bravo là bún đậu chấm mắm tôm.

Tâm điểm của cuộc nhậu là màn chào hỏi của hội nhảy nhót với hai thành viên cực kỳ nhiệt tình: Bim Bim tay vòng tay chúc cho Lecuong một cốc và Song Van tay quàng cổ chúc cho Hieu_Bravo một cốc tiếp ngay sau đó. Với không khí đầy phấn khích, Hieu_Bravo nhà ta đã quên mất sự có mặt của Hieu_Bravo' nhưng không sao, phóng viên báo 8 đã quan sát kỹ: tình hình sau đó vẫn êm đẹp (khi về nhà thế nào thì đố biết đấy!).

Trong không khí vô cùng oi bức của mùa hè Hà Nội, đoàn quân lại kéo ra Sân vận động Mỹ Đình để thưởng thức cái tối và cái gió. Tại đây đã diễn ra màn mà hai nhân vật chính của buổi sinh nhật thích nhất đây, đó là: thổi nến trên bánh kem và tặng quà.

Ngay tại đây, Hieu_Bravo đã bộc bạch vô cùng chân thật rằng: Đây là lần đầu tiên sau gần 30 năm mới có một bữa tiệc sinh nhật vui như vậy. Híc! Cảm động quá đi thôi. Viết đến đây, tôi không thể viết nổi nữa... Híc híc híc...

Nhưng thôi, cố nốt. Đến khi chuông đồng hồ điểm 9 tiếng dài và 1 tiếng ngắn thì cả hội chia tay nhau để đảm bảo an toàn tính mạng cho các cô gái của chúng ta nếu về nhà quá muộn.

Hẹn tới tháng 8, sẽ có một buổi lễ sinh nhật thật hoành tráng cho 5 thành viên tiếp theo của hội Cafe Láng Hạ.

Sửa lần cuối:
ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Trơi, lẽ ra mình đã có mặt

Sửa lần cuối:
H

Hieu_Bravo

Cao cấp
7/10/05
291
1
18
24
Bravo
Xin cảm ơn mọi người đã tham gia mừng SN cho HB và Lê Cường.
Quả thực, HB rất vui (như lời TA nói gần 30 năm HB mới có 1 ngày SN "đáng nhớ" như chiều tối hôm qua.
@Song Vân: Sáng nay, HB bị "ngáo cổ" mất rùi... chả biết tại sao nữa (bắt đền đó)
@ALL: Cái áo đẹp lắm (@baybyan: đôi tất còn đẹp hơn).

N

Nguyen hai yen

Guest
21/12/05
175
0
0
47
ha noi
Lại sắp có người theo chân anh Trung làm phát ngôn viên của CF Báo rồi. Nghe chừng lại phải tổ chức cuộc họp để biểu quyết xem có nên trục xuất ra khỏi CLH không nhỉ.
(@baybyan: đôi tất còn đẹp hơn).

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
Nguyen hai yen nói:
Lại sắp có người theo chân anh Trung làm phát ngôn viên của CF Báo rồi. Nghe chừng lại phải tổ chức cuộc họp để biểu quyết xem có nên trục xuất ra khỏi CLH không nhỉ.
(@baybyan: đôi tất còn đẹp hơn).

hihi.Nhưng mờ quà của em vừa Style lại vừa đặc biệt anh LC và anh HB nhở.:angel: :angel: :angel:

L

Lecuong

Guest
Bận qua, nên giờ LC mới vào Web được. Tối qua rất vui và đáng nhớ, một buổi sinh nhật đầy kỉ niệm và ước mơ. Cảm ơn tất cả các bạn có mặt vào tối hôm qua cũng như các bạn đã gửi lời chúc mừng sinh nhật tới LC và Hiếu Bravo. Màn thổi nến thật tuyệt vời trong ánh sáng lung linh của nến, trong sự hạnh phúc rạng ngời mà LC và Hiếu Bravo đón nhận từ các bạn. Đến lúc mở quà...ặc ặc "1 2 3 ... oẳn tù tì" trời, hoà rồi, vậy là LC và HB kô đổi quà được cho nhau, kết quả hai người ra về với... hai nửa đôi tất. Một lần nữa, xin cảm ơn các bạn, xin cảm ơn!

Phuong Nam

Phuong Nam

Guest
14/11/05
220
1
0
Ha Noi
Hôm qua vui thật đấy, hôm nay về cái giọng của em giống y như vịt đực các bác ạ! :mrstraetz

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
Phuong Nam nói:
Hôm qua vui thật đấy, hôm nay về cái giọng của em giống y như vịt đực các bác ạ! :mrstraetz

Đấy rõ khổ đã bảo cười ít thui thì không nghe, đằng này lại cứ thích lên phim với lên ảnh cơ, làm người ta hôm nay cũng làm vịt khàn rùi đây này.:dance2: :dance2: :dance2:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
Vui vẻ nhỉ?

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Phuong Nam nói:
Nói nhiều này, lấn át cả nhân vật chính, khản giọng rùi à PN ơi he he

babyan nói:
Đấy rõ khổ đã bảo cười ít thui thì không nghe, đằng này lại cứ thích lên phim với lên ảnh cơ, làm người ta hôm nay cũng làm vịt khàn rùi đây này.
Ai bảo muốn lên phim với ảnh?

Mà hôm qua cười sái hết cả quai hàm, tại Hoàng chụp hình mãi không được làm mấy chị em cứ phải "cười duyên" hoài à

Phuong Nam

Phuong Nam

Guest
14/11/05
220
1
0
Ha Noi
To Trungasc: anh ơi post cái ảnh của Hiếu_bravo và SongVan lên đi, cho cả nhà thèm :dzo:
To Babyan: lần sau có đi thì báo trước tiếng để đây ... ở nhà nhé! Mệt chết được! :biggrinda

S

sami

Kẻ hết thời
23/9/04
243
6
18
An Sương
www.4so9.com
Lâu quá không lên diễn đàn, các bạn vui quá.
Thấy nhớ các bạn nhiều.
Nhớ uống giùm 1 ly nhé.
Thân

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Cũng lâu rồi mới thấy anh sami vào topic này. Hội cafe giờ đây ham ăn chơi nhảy múa lắm, đang rủ nhau đi câu đây. Tiếc thật, khi không có anh cùng tham gia. Hẹn một ngày anh ra Hà Nội nhé!

N

Ngoc Lan 80

Guest
22/5/06
2
0
0
Hà Nội
Hi cả nhà, em là một thành viên mới toe. Em rất mong có cơ hội để gặp gỡ trao đổi kinh nghiệm & giao lưu với tất cả mọi người. Em lại làm rất gần Láng Hạ vì vậy rất mong được cả nhà welcome vào CLB Cafe Láng Hạ :)
Thanks !

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Ngoc Lan 80 nói:
Hi cả nhà, em là một thành viên mới toe. Em rất mong có cơ hội để gặp gỡ trao đổi kinh nghiệm & giao lưu với tất cả mọi người. Em lại làm rất gần Láng Hạ vì vậy rất mong được cả nhà welcome vào CLB Cafe Láng Hạ :)
Thanks !

Cafe Láng Hạ luôn chào đón bạn đến tham dự vào 12g 30 Trưa thứ 6 ngày 26 tháng 5 tới!!
"Giao lưu" thì các anh em trai đảm nhiệm nhé! còn "trao đổi kinh nghiệm"?? ăn và chơi được ko bạn??

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA