Tham gia Cafe trưa tại Láng Hạ

• Thread starter xungdanhanhhung
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Phuong Nam nói:
Uh, mình đi thật, thi xong mới đi được. Nhưng trước khi đi cũng phải làm mẻ cá như Sami nhỉ? Nhưng Sami
câu cá 1/4, tớ câu cá 1/6 cơ! HI HI
Thế vào chỗ nào SG thế? Bữa nào có điều kiện cho tớ theo vào với he he. Tớ cũng muốn biết SG như thế nào.
Mà vào trong đó luôn hả, hay chỉ đi công tác một thời gian thôi? Hay...?

Khóa học Quản trị dòng tiền
Phuong Nam

Phuong Nam

Guest
14/11/05
220
1
0
Ha Noi
Tigon-ETC nói:
Thế vào chỗ nào SG thế? Bữa nào có điều kiện cho tớ theo vào với he he. Tớ cũng muốn biết SG như thế nào.
Mà vào trong đó luôn hả, hay chỉ đi công tác một thời gian thôi? Hay...?
Ô hay cái đứa này nhanh quên nhỉ, HI HI
Vừa mới nói chuyện xong, đã bảo là để đi câu đã, chẳng may câu được con nào (theo tiêu chuẩn của Babyan) thì đi SG chơi chuyến rồi về. Nếu xui xẻo không câu được thì phải vào đó hẳn để câu cá chứ sao! :inlove:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Phuong Nam nói:
Ô hay cái đứa này nhanh quên nhỉ, HI HI
Vừa mới nói chuyện xong, đã bảo là để đi câu đã, chẳng may câu được con nào (theo tiêu chuẩn của Babyan) thì đi SG chơi chuyến rồi về. Nếu xui xẻo không câu được thì phải vào đó hẳn để câu cá chứ sao! :inlove:
Ừa há , thế chuẩn bị mồi câu xong chưa? Mà tính câu cá gì thế? Cẩn thận câu phải cá mập đó.

T

Thang_MADI

Trung cấp
13/5/05
99
0
8
Hanoi
www.1vs.vn
Hieu_Bravo nói:
Hờ hờ... Tớ là con "cá mập" nè :dance2:

Hehehehe, có thật là cá "mập" không, hay chỉ toàn xương?

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Ôi bác Thang_MADI! Mãi Hieu_Bravo mới lôi được bác vào trong Topic này. Bác là 1 con cá đã cắn câu rồi nhá!

Hieu_Bravo câu giỏi thật! Xìa xìa!

H

Hieu_Bravo

Cao cấp
7/10/05
291
1
18
24
Bravo
@ Tú Anh: Định viết bài nói về buổi Offline câu cá của CLH + CHB + ALL trong mục "Hoạt động Offline" vậy mà HB mới biết mình không có quyền... Híc híc :wall: . NTA hay Bạn nào đó (???) viết một Topic đi, tiện theo dõi trên đó.

S

sami

Kẻ hết thời
23/9/04
243
6
18
An Sương
www.4so9.com
Vào phương nam

Phuong Nam nói:
Uh, mình đi thật, thi xong mới đi được. Nhưng trước khi đi cũng phải làm mẻ cá như Sami nhỉ? Nhưng Sami
câu cá 1/4, tớ câu cá 1/6 cơ! HI HI
Nói sao ấy chứ, sami có câu cả 2 cá mà.
1.4, bắt được 1 mớ.
Vài ngày sau, làm mớ to đùng tặng Babyan mà. Vợ đâu rồi lên tiếng đi chứ, minh oan cho chồng nào.
Hic

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
sami nói:
Nói sao ấy chứ, sami có câu cả 2 cá mà.
1.4, bắt được 1 mớ.
Vài ngày sau, làm mớ to đùng tặng Babyan mà. Vợ đâu rồi lên tiếng đi chứ, minh oan cho chồng nào.
Hic

Vợ đây, vợ bênh chồng chứ bênh ai đây
Nam ah, Sami câu được 1 mẻ cả to đùng làm nhà babyan ăn một tuần sáng cá, trưa cá, tối về lại cá. Hihi. Câu giỏi lém nên cá Phuong NAm cẩn thận nha :freddy:

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
To HB và LC: đi câu nhớ sử dụng món quà sinh nhật đặc biệt của em đi nha. mà đúng y như cái style em desight đó nha.:dance2: :dance2:

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Chị vào trong đó cùng em cho vui nhé! 3 người cũng có thể lập được Hội Cafe Láng Hạ - Chi nhánh trong Nam rồi đấy!

Anh sami thấy sao?

Phuong Nam nói:
Các bác ơi, em sắp đi về ... Phương Nam rùi! Hu hu hu... buồn thật đấy, chắc chỉ còn tham gia với mọi người được một hai buổi cafe nữa thui. Em chẳng biết bác Sami là ai, chứ không thì vào đấy bon chen với bác ý tí cũng đỡ buồn nhỉ! ......
Lại một bước ngoặt lớn trong cuộc đời...

H

Hieu_Bravo

Cao cấp
7/10/05
291
1
18
24
Bravo
babyan nói:
To HB và LC: đi câu nhớ sử dụng món quà sinh nhật đặc biệt của em đi nha. mà đúng y như cái style em desight đó nha.:dance2: :dance2:
Hờ hờ.... Ý kiến hay đó. LC thấy sao ?:1luvu:

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
Nguyen Tu Anh nói:
Chị vào trong đó cùng em cho vui nhé! 3 người cũng có thể lập được Hội Cafe Láng Hạ - Chi nhánh trong Nam rồi đấy!

Anh sami thấy sao?

ô chồng Sami ơi, chưa chi chồng đã có hai cá tình nguyện chui vào lưới rùi kìa, câu khéo ghê..:bluegrab:

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Nguyen Tu Anh nói:

Anh sami thấy sao?

Là đi công tác thôi chị nhi??Chị làm em lo quá...

Phuong Nam

Phuong Nam

Guest
14/11/05
220
1
0
Ha Noi
babyan nói:
ô chồng Sami ơi, chưa chi chồng đã có hai cá tình nguyện chui vào lưới rùi kìa, câu khéo ghê..:bluegrab:
Xời, đợi đấy. Là chị Tú Anh đang câu Sami thì có!
Có đứa ăn dưa bở bị nghẹn kìa! :drummer:

IChiNoVa

IChiNoVa

Phu cà phê
2/4/05
134
4
18
Sòn Gài
www.xommuaban.vn
hì, cô Phương Nam vào đây câu cá với tớ này, thích lắm cơ...
Ti gòn có ké không?

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
Phuong Nam nói:
Xời, đợi đấy. Là chị Tú Anh đang câu Sami thì có!
Có đứa ăn dưa bở bị nghẹn kìa! :drummer:

Hờ hờ, tưởng mình đi câu cá hoá ra mình bị câu từ bao giờ, nhờ chồng nhờ.:angel: :angel:

L

Lecuong

Guest
babyan nói:
Thật tiếc, hôm đó LC về nhà rồi. Mẹ bắt về nhà lấy vợ, có chị em nào giúp LC ko? Đồng ý để hôm này LC đi câu cá cùng mọi người được, còn mang cả đôi tất đặc biệt của baybyan nữa :mrstraetz

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
IChiNoVa nói:
Ti gòn có ké không?
Thôi em chả dại, chị dâu oánh chết bi giờ.

@Lecuong: Ô hay nhỉ, về lấy vợ à, thích thế, vậy là sắp được về Phú Thọ ăn cưới Lê Cường roài. Vui đây. Chắc là mẹ nhắm cho cô nào ở nhà rùi.
Nếu muốn mang đôi tất đặc biệt ấy đi câu cá mà không phải về nhà thì hỏi người tặng nó ý ha ha

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA