Tham gia Cafe trưa tại Láng Hạ

• Thread starter xungdanhanhhung
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Mymemory832003 và Ngọc_Lan_80 là hơi được quý đấy! hôm đầu tiên ra mắt gặp được gần đầy đủ thành viên CLH, thiếu mỗi đồng chí cafe di động.

Hôm nay em đến muộn, các bác lại làm em cuống, kô biết có quên ai kô, kiểm tra lại giúp em nhé! Quỹ hôm nay được sự đóng góp của: Trungasc, Thang_MADI, Nguyenvanhoang, Tu Anh, Phuong Nam và so dư dôi từ SN

Dư ĐK: 115.000 đ
PS tang: 290.000 đ
PS giam: 90.000 đ
Dư CK: 315.000 đ

Cứ thấy thừa tiền, nhớ ra là chưa có tên mình, thôi để tuần sau em đóng, ghi tên tăng quỹ (vẫn trong ví mình cả) .

Chúc các thành viên cuối tuần vui vẻ!

Khóa học Quản trị dòng tiền
Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
"Ôi! Song Van ôm chặt quá!" - Hieu_Bravo nhăn mặt.

Đính kèm

116.9 KB · Lượt xem: 76
Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
"Chúng ta cùng chuốc cho Tigon-ETC say nhé!" - Phuong Nam nháy mắt với babyan.

Đính kèm

138.6 KB · Lượt xem: 79
Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
"Mình say mất rồi, tay chụp ảnh mà cứ run lên bần bật" - trungasc thở than.

Đính kèm

165.2 KB · Lượt xem: 77
Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Lần đầu tiên post hình gửi lên WKT nên còn lóng ngóng quá! Không biết xử lý ảnh ra sao vì dung lượng file quá lớn. Mày mò mãi cuối cùng cũng giảm bớt được dung lượng mà không cần thay đổi kích cỡ.

Nhà giàu không tiếc con lợn con, quota còn quá nhiều nên để nguyên kích thước của ảnh, không chỉnh sửa. (Nói nhỏ là: không biết thu nhỏ hình thế nào
).

Cám ơn anh trungasc đã gửi ảnh để em post lên. À, còn 1 tấm ảnh nữa đâu rồi? Em mới nhận được 3 tấm.

Phuong Nam

Phuong Nam

Guest
14/11/05
220
1
0
Ha Noi
Cả nhà ơi! Hôm nay là một ngày đẹp trời: trời trong xanh, nắng lung linh, đàn én lượn bướm tung tăng lượng theo bước chân em ... đi làm...
Em trịnh trọng thông báo với các bác một tin (với mọi người thì chắc là tin vui, hic...) hôm qua em định nói nhưng mà không có cái micro nèo cả!
Các bác ơi, em sắp đi về ... Phương Nam rùi! Hu hu hu... buồn thật đấy, chắc chỉ còn tham gia với mọi người được một hai buổi cafe nữa thui. Em chẳng biết bác Sami là ai, chứ không thì vào đấy bon chen với bác ý tí cũng đỡ buồn nhỉ! ......
Lại một bước ngoặt lớn trong cuộc đời...

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Phuong Nam nói:
Cả nhà ơi! Hôm nay là một ngày đẹp trời: trời trong xanh, nắng lung linh, đàn én lượn bướm tung tăng lượng theo bước chân em ... đi làm...
Em trịnh trọng thông báo với các bác một tin (với mọi người thì chắc là tin vui, hic...) hôm qua em định nói nhưng mà không có cái micro nèo cả!
Các bác ơi, em sắp đi về ... Phương Nam rùi! Hu hu hu... buồn thật đấy, chắc chỉ còn tham gia với mọi người được một hai buổi cafe nữa thui. Em chẳng biết bác Sami là ai, chứ không thì vào đấy bon chen với bác ý tí cũng đỡ buồn nhỉ! ......
Lại một bước ngoặt lớn trong cuộc đời...

Thành viên của cafe LH sao lại cứ từ từ dần dần Nam tiến thế nhỉ????

Chị vừa chúc mọi người cuối tuần vui vẻ, em lại thông báo 1 tin "vui " thế này. Chủ nhật 4/6, em có đi câu cá được không?? Làm bữa chia tay vui vẻ, tiễn em Nam đi về Nam...
Thành viên của WKt trong Nam đông vui lắm, em vào đó tham gia hội cafe trong Nam, có khi lại có cơ hội, 2 hội cafe Bắc Nam giao lưu 1 ngày gần đây!!

IChiNoVa

IChiNoVa

Phu cà phê
2/4/05
134
4
18
Sòn Gài
www.xommuaban.vn
Té ra cái cô áo hồng là Ti gòn, cô áo đen là Phương Nam, cô áo lam là Babyan, còn cả Chân trần, Văn Châu, Hải Yến... nữa thế mà cứ úp úp mở mở nhỉ.

hì. cô Phương Nam sắp nam tiến này.

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
IChiNoVa nói:
Té ra cái cô áo hồng là Ti gòn, cô áo đen là Phương Nam, cô áo lam là Babyan, còn cả Chân trần, Văn Châu, Hải Yến... nữa thế mà cứ úp úp mở mở nhỉ.

Chân Trần?? có phải bạn nói là TrânChân79?? hôm sinh nhật kô có TranChan79.

banglangtim

banglangtim

Guest
4/4/06
7
0
1
Hanoi
Troi oi la troi. Bac haixhai va Trung ASC đi lại không gọi em rồi, bực quá đi mất. Lần trước đã nhắn là đi đâu thì ới em một câu. Thế mà cứ tung tăng 2 bác với nhau. Ghét thật. Câu cá lần này em tham gia với nhé. Em quyết tâm câu được con cá như bác Trung ASC nói đấy, chuẩn bị thích, mồi hết cả rồi.

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
ối bạn hiền ưi, có kịp mặc bikini ko đấy, bỏ cá miền Bắc để vào chăn cá miền Nam ah?:wall: :wall:

To Sami: anh SAmi đâu rùi lên tiếng đi kĩa. Lại có người đòi bon chen với anh kìa.Cơ hội thể hiện cần câu của mình rùi.hihi.:angel:

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,030
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
banglangtim nói:
Bac haixhai va Trung ASC đi lại không gọi em rồi, bực quá đi mất. Lần trước đã nhắn là đi đâu thì ới em một câu. Thế mà cứ tung tăng 2 bác với nhau. Ghét thật.
Cô bé này lạ thật đấy. Địa chỉ có rồi (Cfe LH thì ở Số 9 Láng Hạ, Cafe Báo thì ở 62 Trần Quốc Toản), thời gian đã xác định rồi (là hàng tuần: thứ 6 LH, thứ 7 Báo). Sao lại kêu ca nhỉ?

banglangtim

banglangtim

Guest
4/4/06
7
0
1
Hanoi
Em có miệng em cứ kêu, để lần sau anh đi anh ới em, không lại về kể anh vừa đi về làm em ấm ức.

Phuong Nam

Phuong Nam

Guest
14/11/05
220
1
0
Ha Noi
IChiNoVa nói:

Ichinova nhầm mình với Babyan rùi này, cô áo hồng thì đúng là Tigon rồi, còn "hai cô kia" đảo ngược lại

mới đúng. Mà Ichinova là cái gì vậy nhỉ? mình nghĩ mãi mà không ra ???

Hé hé, Chị Chân Trần không có ở đây, chỉ có chị Chân Châu thôi....HI HI

Em đi bỏ lại con đường, bờ xa cỏ dại, vô thường nhớ em....

Sửa lần cuối:
S

sami

Kẻ hết thời
23/9/04
243
6
18
An Sương
www.4so9.com
Welcome PhuongNam. Đón bạn vào phương nam rực nắng. Có gì thì trước lạ sau quen thôi.
To Cafe Láng: Câu cá của các bạn làm mình thèm quá. Nhớ khi trước, chuẩn bị vào nam, mình cũng làm 1 mớ cá ở đó, vui lắm.
Hẹn một ngày gần đây nhé.
Thân.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Phuong Nam ui, cậu đi thật à, buồn nhỉ. Thế bao giờ khởi hành?
@IChiNoVa: Tớ nói cậu không tin à? Chán cậu

N

Nguyen hai yen

Guest
21/12/05
175
0
0
47
ha noi
@ Phuong Nam: các anh trong CLH không giữ nổi chân E rồi hả. Thế là lại hết đứa để soi rồi mà Babyan lại không có cơ hội thi môn "đấu khẩu" thường xuyên rồi nhỉ. Chán thật!

Phuong Nam

Phuong Nam

Guest
14/11/05
220
1
0
Ha Noi
Tigon-ETC nói:
Phuong Nam ui, cậu đi thật à, buồn nhỉ. Thế bao giờ khởi hành?
Uh, mình đi thật, thi xong mới đi được. Nhưng trước khi đi cũng phải làm mẻ cá như Sami nhỉ? Nhưng Sami
câu cá 1/4, tớ câu cá 1/6 cơ! HI HI

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA