Tham gia Cafe trưa tại Láng Hạ

• Thread starter xungdanhanhhung
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
To all:
hic, tệ quá cơ, đêm qua upload mãi mới được khoảng 20 ảnh, giừo mở cái Photobucket ra thì ko thấy cái nào...:wall: :wall: :wall:
VC copy vào thẻ rồi, bác nào muốn sở hữu hình ảnh riêng thì qua cty em lấy nhé!
Nhờ bác huemis với thomoc xử lý lại thành 1 album hoàn chỉnh nhé! nhiều cái hơi bị đen tối :0frown:

Katherine nói:
Ảnh đẹp thật! Ai cũng đẹp cả.......

Sao ko thấy chị qua??? có phải là:
Katherine nói:
Ảnh đẹp thật! Mình cũng đẹp .......

Khóa học Quản trị dòng tiền
S

shark88

Guest
29/9/06
138
0
0
Hà Nội
chà, ảnh đẹp đấy nhỉ? chẳng thấy mình đâu cả, thế mới chán chứ!!!

S

shark88

Guest
29/9/06
138
0
0
Hà Nội
:flower: chà, ảnh đẹp đấy nhỉ? chẳng thấy mình đâu cả, thế mới chán chứ!!!

S

shark88

Guest
29/9/06
138
0
0
Hà Nội
nguyên văn bởi Hieubravo
Tối qua, sau khi chơi cầu lông.
CLH lại được "tiếp đón" nhóm "bạo loạn" do Blue cầm đầu. Có lẽ, sau lần sinh nhật trước thì nhóm này chưa "xử lý" nhau nên kéo lên tìm "kẻ thù". Sau khi làm náo loạn cả sân vận động thì CLH đành phải "mời" nhóm này ra "đặc sản" quán "mía đá" để "làm dịu những cái đầu bốc lửa"
Cuộc chuyện trò lại "râm ran" phi vụ hôm trước.
Chúc cho tình hữu nghị, thân ái của WKT.
đây gọi là Hôligân của web kế toán đấy!!!

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
shark88 nói:
:flower: chà, ảnh đẹp đấy nhỉ? chẳng thấy mình đâu cả, thế mới chán chứ!!!
Cái mẹt rõ như thế mà bảo là không thấy mình đâu. Giả vờ giỏi thật!

S

shark88

Guest
29/9/06
138
0
0
Hà Nội
nguyên văn bởi tranchan79
Cái mẹt rõ như thế mà bảo là không thấy mình đâu. Giả vờ giỏi thật!
hơ hơ, việc quái gì mà phải giả vờ cơ chứ?
Mà sao hôm đó anh bạn còm này lại không tham gia nhỉ, chẳng thấy mặt mũi đâu cả!!! chắc là lại bị em nào quyến rũ nên không tham gia rồi đây.

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
shark88 nói:
hơ hơ, việc quái gì mà phải giả vờ cơ chứ?
Mà sao hôm đó anh bạn còm này lại không tham gia nhỉ, chẳng thấy mặt mũi đâu cả!!! chắc là lại bị em nào quyến rũ nên không tham gia rồi đây.

Hơ hơ.. Mìn được diện kiến pác Shark88 roài cơ àh? hehe Hoa đẹp lém pác ạh? :banana: :banana: :banana:

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
hii! 2 hôm không vào mang thấy mọi người viết nhiều và hay quá....! Một buổi tối sinh nhật CLH thật vui và đầm ấp. Cảm ơn mọi người làm lên dều tuyệt vời tối hôm đó.

T

Thu Quynh

Trung cấp
8/10/05
107
0
0
41
Hai Ba Trung,HN
Hieu_Bravo nói:
CLH có một chút món quà nhỏ nhưng rất ý nghĩa tặng cho mọi người. Đó là những tấm bưu thiếp (100% sản phẩm CLH) giản dị nhưng đầy ý nghĩa. Và nữa... lại 1 giây phút hân hoan, đầy hứng khởi của Thu Quỳnh. :a_ok_u: Người may mắn nhất trong số hơn 30 người được nhận quà đặc biệt: 50.000 USD

ôi có tiếng mà chả có miếng nào cả!!!:biggrin: em chỉ cổ động cho ai may mắn thôi nhưng mà em cũng ko biết người may mắn đó là ai:wall:
Buổi SN hôm đó thật vui và ý nghĩa hy vọng năm sau vẫn được là khách mời danh dự của CLH:flower:

H

Hieu_Bravo

Cao cấp
7/10/05
291
1
18
24
Bravo
Thu Quynh nói:
ôi có tiếng mà chả có miếng nào cả!!!:biggrin: em chỉ cổ động cho ai may mắn thôi nhưng mà em cũng ko biết người may mắn đó là ai:wall:
Buổi SN hôm đó thật vui và ý nghĩa hy vọng năm sau vẫn được là khách mời danh dự của CLH:flower:
Như vậy là Thu Quỳnh không nhận được 50 USD à ?
@ALL: Đề nghị truy tìm người được may mắn (nhận thiếp mừng + 50 USD)

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
uh! Truy tìm như là truy lùng vậy kiểu này ai mà nhận được là im luôn chứ chẳng nói ra đâu vì nói ra ai mà biết có được hay lại.....

tho moc

tho moc

thợ lành nghề
26/6/06
207
0
16
18
HN
Như vậy là Thu Quỳnh không nhận được 50 USD à
hiii, 50 usd chắc chắn là có star war :newnew3:
:dzo:

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
tho moc nói:
hiii, 50 usd chắc chắn là có star war :newnew3:
:dzo:
Bí mật là trên hết mà!

C

CLH_TSD9

Guest
17/11/06
29
0
0
43
Hà Nội
Buổi SN hôm đó thật vui và ý nghĩa.
Chúc các đồng chí luôn mạnh khỏe thành công trong cuộc sống.
Chúc Thu Quỳnh năm sau vẫn được là khách mời danh dự của CLH và được thêm 50.000USD nữa, năm này không ai bắt capuchia đâu!!!!

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
hii! Vậy là CLH đã bước sang một năm mới! Cả nhà chúng ta lại :beer: đi.

phuonganh251084

phuonganh251084

Guest
7/11/06
124
0
0
HN
hu hu.... hôm nay em mới được đọc thấy anh chị tổ chức 1 năm CLH mà tiếc hùi hụi. Cả buổi ngồi đọc các anh chị 8 với nhau. coi mấy cái ảnh đẹp " kinh khủng" nhưng chẳng bít ai với ai hết ah. hi vọng các anh chị cho em cơ hội " nhìn mặt bít tên". em là lính mới mong anh chị tạo điều kiện. trưa t6 này cho phép em ra mắt cả nhà. Được không ạ ?!!!

L

Lecuong

Guest
phuonganh251084 nói:
hu hu.... hôm nay em mới được đọc thấy anh chị tổ chức 1 năm CLH mà tiếc hùi hụi. Cả buổi ngồi đọc các anh chị 8 với nhau. coi mấy cái ảnh đẹp " kinh khủng" nhưng chẳng bít ai với ai hết ah. hi vọng các anh chị cho em cơ hội " nhìn mặt bít tên". em là lính mới mong anh chị tạo điều kiện. trưa t6 này cho phép em ra mắt cả nhà. Được không ạ ?!!!
CLH rất vui được đón tiếp các thành viên tham gia. Bạn cứ đến tầng 1 quán cafe Nhân (số 9 Láng Hạ), thấy bàn nào đông người, cười cười nói nói...đích thị là hội CLH.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA