Mỗi tuần một chuyên đề

Tham gia Cafe trưa tại Láng Hạ

• Thread starter xungdanhanhhung
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
N

Nguyen hai yen

Guest
21/12/05
175
0
0
46
ha noi
Xin phép cả nhà kiểm quỹ CLH:
1. Sinh nhật CLH:
Thu: 600.000 đồng (Trungasc, Thang Madi, Hieu Bravo, CLH TSD9, Lecuong, Zippovn79, Hoangvn79, Nguyen Hai Yen, Trang, Vanchau, Thaibinh84, Hocon86)
Chi: 656.000 đồng (bánh gato, pháo, quà, vật liệu làm thiếp, hoa quả, ăn tối sinh nhật, nước)
Dư: -56.000 đồng
2. Quỹ CLH:
DĐK: 368.000 đồng
PST: 0
PSG: 56.000 đồng (sinh nhật CLH)
DCK: 312.000 đồng

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

Nguyen hai yen

Guest
21/12/05
175
0
0
46
ha noi
Rất vui được đón bạn tại CLH. Sự có mặt của bạn là niềm vui của gia đình chúng tôi. Bạn theo sự chỉ dẫn của Lecuong nhé. Nếu không tìm thấy thì bạn có thể liên lạc với mình (0903225273)

N

Nguyen hai yen

Guest
21/12/05
175
0
0
46
ha noi
Gia đình CLH ơi!!!
Nếu không có gì thay đổi, tối T7 này (19h30 ngày 25/11/2006) gia đình mình họp mặt thân mật nhé (sân cầu lông) để tiến hành làm vụ phóng sự ảnh. Mọi người cố gắng thu xếp nhé!

Sửa lần cuối:
H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
ohhh! Quỹ vẫn còn nhiều ghê! Chúng ta tổ chức một bữa nhậu :beernow: :beernow: :beernow: ....đi!Lâu lắm không được cup li rồi nhớ quá ta....:pepsi:

okanemochi.jp

okanemochi.jp

Guest
Nguyen hai yen nói:
Gia đình CLH ơi!!!
Nếu không có gì thay đổi, tối T7 này (19h30 ngày 25/11/2006) gia đình mình họp mặt thân mật nhé (sân cầu lông) để tiến hành làm vụ phóng sự ảnh. Mọi người cố gắng thu xếp nhé!
chị đến đón Oka nhé.Hoangvn79 lại về quê mất thôi,
muốn đi mà chả đi được,khổ thân sv nghèo,:wall: :wall: :wall: :0frown: có lẽ phải:byebye: :byebye:

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Lại "thân mật " à , ko biết có gọi mình tham gia ko nhỉ ?
:^L:rotfl:

H

Hieu_Bravo

Cao cấp
7/10/05
291
1
18
24
Bravo
Tối mai, HB mời toàn bộ mọi người đi nhậu nhé. Có ai đi ko nhỉ ???
HB biết một quán thịt chó, thịt mèo ngon lắm. Mọi người tới nhé ???

L

Lecuong

Guest
Hoangvn79 nói:
ohhh! Quỹ vẫn còn nhiều ghê! Chúng ta tổ chức một bữa nhậu :beernow: :beernow: :beernow: ....đi!Lâu lắm không được cup li rồi nhớ quá ta....:pepsi:
Vừa mới đây đập phá tùm lum, rượu uống cả bát rồi, vậy mà đã nhớ vậy ư?
Lần sau LC uống với Hoangvn79 thật nhiều mới được. ok

H

Hieu_Bravo

Cao cấp
7/10/05
291
1
18
24
Bravo
Lecuong nói:
HB có ý kiến: Tổ chức một lần chỉ toàn các Men đi. Uống trận để đời ???
@LeCuong: Mà sao Anh Em lên hết "Sao" rồi mà LeCuong chưa lên nhỉ ???

Great life

Great life

Guest
20/11/06
143
0
0
Gửi lời yêu thương
Lecuong nói:

Hoàng chưa uống đã say rùi, chán chết.
Tớ uống với Hoàng mấy lần, Hoàng xỉn hoài à. Một lần bên An Khánh, một hôm đi sinh nhật tháng 8 (hôm đó thì Hoàng được chúc nhiều quá)

okanemochi.jp

okanemochi.jp

Guest
Đỗ Hoàng Nhi nói:
Tớ uống với Hoàng mấy lần, Hoàng xỉn hoài à. Một lần bên An Khánh, một hôm đi sinh nhật tháng 8 (hôm đó thì Hoàng được chúc nhiều quá)
hoàng xỉn còn co Oka mà.tiếp hết khà khà,anh hiếu_bravo đưa ra ý kiến hay đấy,mọi người đi làm bữa đi các chi em sợ thi ở nhà còn tất cả anh em đi làm bữa ko về luôn nhé.nhà ai rộng rộng như nhà huemis,Oka(chủ nhật)....
anh hiếu ơi làm luôn đi:0frown: :0frown: :0frown:

okanemochi.jp

okanemochi.jp

Guest
Đỗ Hoàng Nhi nói:
Hic! Sao Nhi lại nói Hoàng vậy nhỉ? Có lần nào xỉn đâu 2 lần đó chỉ hơi buồn ngủ thôi....:now: :wall: :wall: :wall:

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
uh! Oka nói đúng Hoàng đó, có lần nào xỉn đâu mà Nhi lai nói Hoàng vậy! hic... hic.. oan cho Hoàng quá đi, thực tế là Hoàng cũng không uống được nhiều rượu nhưng khi vui thì hết mình luôn...:banana: :banana: :banana: :banana: :wall: :wall: :wall:

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
Hic! không biết nick Đỗ Hoàng Nhi là của ai nhỉ? Có phải là Tigon không nhỉ???

C

CLH_TSD9

Guest
17/11/06
29
0
0
43
Hà Nội
Hoangvn79 nói:
Hic! không biết nick Đỗ Hoàng Nhi là của ai nhỉ? Có phải là Tigon không nhỉ???

ơ hơ!!! thế Hoangvn79 không biết ah? vợ bé tớ đây, đúng là Tigon thật đó.

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
Nguyen hai yen nói:
Gia đình CLH ơi!!!
Hức hức! Ngày giờ như vậy em không thu với lại xếp được. Hum đó em phải về THái bình mà. Thôi vậy, đành chịu vậy. :wall: :wall: :wall: (mà hình như hôm đó có vài mem phải đi các tỉnh hay sao ấy?)
Chúc cả nhà hôm đó cơm no, rượu say, tình cảm quay quay nhé :banana: :banana: :banana: (chả hiểu t.cảm quay quay là tình cảm gì nữa. Hí hí)

Great life

Great life

Guest
20/11/06
143
0
0
Gửi lời yêu thương
CLH_TSD9 nói:
ơ hơ!!! thế Hoangvn79 không biết ah? vợ bé tớ đây, đúng là Tigon thật đó.
Vợ cả chứ, sao lại vợ bé thế anh iu.

@Hoangvn79: Ai bít cậu buồn ngủ đâu, tớ chỉ bít là mấy lần đó Hoàng xỉn và có cả hình minh họa (hôm trước bác nào chụp được mấy cái hình cho em xin làm tư liệu. Thks) hi hi

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
hic! nhận mãi mới ra được Tigon, Không biết vào miền nam thế nào thay cả nick, cả số điện thoại nhỉ??? Chắc là gặp vụ xi căng đang nào .. không biết nữa???

phuonganh251084

phuonganh251084

Guest
7/11/06
124
0
0
HN
ơ mà các bác cho em hỏi: t6 này ra mắt em phải cầm theo những gì nhỉ ??? Mà thui :tay không bắt giặc" cho dễ các bác nhỉ. chứ có tiếng đồng hồ cả đi cả về cả chào hỏi.Lại không được chơi giờ ca su nữa thế thì thời gian đâu mà chằng chằng buộc buộc cái gì nữa.Em nói quá đúng các bác nhỉ :)

C

CLH_TSD9

Guest
17/11/06
29
0
0
43
Hà Nội
Đỗ Hoàng Nhi nói:
Vợ cả chứ, sao lại vợ bé thế anh iu.

@Hoangvn79: Ai bít cậu buồn ngủ đâu, tớ chỉ bít là mấy lần đó Hoàng xỉn và có cả hình minh họa (hôm trước bác nào chụp được mấy cái hình cho em xin làm tư liệu. Thks) hi hi

Vợ cả về cho con uuuuuuuuu, con đang khóc kia!!!!!!!!!

CLH vụ đi xem phim như thế nào các bác ơi!!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA