Tham gia Cafe trưa tại Láng Hạ

• Thread starter xungdanhanhhung
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
hic! Sao keduydiet lại nói vậy nhỉ? có thể bạn bạn đã tham gia câu lạc bộ nào đó mình cũng ko biết? nhưng đối với mình CLH là một câu lạc bộ mà các thành viên trong đó đều thân thiết như anh em trong một gia đình. Khi mà mỗi thành viên có vấn đề gì khó khăn thì tất cả mọi người cùng nhau giúp đỡ chứ không như bạn nói chỉ có ăn uống thôi... Giá như một lần bạn đến CLH thì bạn sẽ hiểu...

Khóa học Quản trị dòng tiền
Katherine

Katherine

Mẹ xinh con đẹp!
22/7/06
199
3
16
Searching...
kehuydiet nói:
Cảm ơn Tranchan79 đã ủng hộ cho tôi. Không phải tôi nói nặng lời nhưng mà các câu lạc bộ vào thấy toàn làlung tung và nhàm chán, chẳng tích sự gì. Mọi người lấy đó là nơi để mà công kích lẫn nhau,chê bai, bài xích nhau... thì làm sao có thể xây dựng được một cộng đồng đoàn kết hay vì mục đích cao hơn.....
Hic, bạn nhầm thế nào đó chứ? Ở đây mọi người rất vui vẻ mà, có ai bài kích nhau đâu nhỉ? Chỉ là trêu đùa nhau thui mà!
Box này toàn là các thành viên rất chi là thân thiện, có lẽ bạn mới quá nên chưa hiểu chăng?
Muốn hiểu rõ nội tình thì bạn thử đi offline vào cái vụ ăn ốc tối nay cùng mọi người xem sao. :biggrin:

K

kehuydiet

Guest
9/1/07
9
0
0
34
ada
ha.....ha.......ha Tui là kehuydiet thì phải làm cách nào tiêu diệt được ít ra là một Câu lạc bộ cafe mới được. Và khi đọc cafe láng hạ tui đã quyết định phải triệt hạ cho được cafe láng hạ và sẽ không còn CLH hay gì đó ở trên net.... Đó mà mục tiêu mà kehuydiet sẽ làm..... ha.. ha xem có đúng như những điều đã nói không??????

K

kehuydiet

Guest
9/1/07
9
0
0
34
ada
Đỗ Hoàng Nhi nói:
Trẻ con nhà ai mà vào đây ăn nói lung tung quá. Bé ngoan về nhà học bài đi nhé. Phải biết nghe lời người lớn chứ. Bé hư quá
Trẻ con nào vậy???? Tui 32 tuổi rồi còn trẻ với con gì nữa hả?? Thế bạn mấy tuổi mà giám nói vậy?? Không biết thì không nên nói nghe chưa......

N

Nguyen hai yen

Guest
21/12/05
175
0
0
46
ha noi
@kehuydiet: Chào bạn! Chào mừng bạn đã ghé thăm gia đình CLH (có thể là lần đầu và cũng là lần cuối). Mình là 1 mem của CLH. Mình không cho là quan điểm của bạn về CLH là sai, vì đấy là quan điểm của cá nhân bạn (mỗi người đứng ở những giác độ khác nhau để nhìn cùng một sự vật, hiện tượng sẽ có những quan điểm khác nhau). Vì vậy trong xã hội nói chung và trong wkt nói riêng mới có những hiệp hội, những nhóm, những box riêng để mọi người tham gia nếu cảm thấy mình phù hợp. Mong bạn sẽ sớm tìm được nhóm của mình để cuộc sống thêm phần thú vị. Thân!

Great life

Great life

Guest
20/11/06
143
0
0
Gửi lời yêu thương
kehuydiet nói:
Trẻ con nào vậy???? Tui 32 tuổi rồi còn trẻ với con gì nữa hả?? Thế bạn mấy tuổi mà giám nói vậy?? Không biết thì không nên nói nghe chưa......

32 tuổi? Hành động như bạn thì có mà 100 tuổi cũng vẫn là một đứa trẻ thôi.
Mà tớ cũng chả thích tranh cãi với bạn làm gì. Thích thì cứ phá, khi nào phá không được thì gọi tớ biết đâu tớ giúp được gì.

H

Hieu_Bravo

Cao cấp
7/10/05
291
1
18
24
Bravo
kehuydiet nói:
Trẻ con nào vậy????
Sao có người đặt câu hỏi lại trả lời luôn vậy nhỉ ? Hay thía :1nono: :1nono: :1nono:
Mời Bạn đến CLH 1 lần nhé:boldred: :boldred: :boldred:
Katherine nói:
Muốn hiểu rõ nội tình thì bạn thử đi offline vào cái vụ ăn ốc tối nay cùng mọi người xem sao.
Katherine nói rồi đó nhé. CLH chờ gặp Bạn tối nay đó

T

trungasc

Trung cấp
5/7/04
134
1
18
cty bravo
www.bravo.com.vn
Gửi kehuydiet: phải vào hang mới bắt được hổ
mời bạn trưa mai đến CLH nghiên cứu phương án hủy diệt một vài câu lạc bộ, nhất là láng hạ

PS: nhờ bạn mà topic này sắp được 2000 bài post rồi

C

CLH_TSD9

Guest
17/11/06
29
0
0
43
Hà Nội
Hieu_Bravo nói:
Sao có người đặt câu hỏi lại trả lời luôn vậy nhỉ ? Hay thía :1nono: :1nono: :1nono:
Mời Bạn đến CLH 1 lần nhé:boldred: :boldred: :boldred:

Katherine nói rồi đó nhé. CLH chờ gặp Bạn tối nay đó

c..ca..cac...các.... ba..c ....bac....bác....e...m....em... em hỏi cái!!!!!!!!
H....ôm...hôm....nay Việt nam chính thức v...ao....vào WTO ph...ai ...phai hông?
H...ay.....hay...CLH có khủng bố ah!
E...m...em Nhớ CLH quá.T...ôi....tối nay mình cùng A...Are you ok!!!!

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Katherine nói:
Hic, bạn nhầm thế nào đó chứ? Ở đây mọi người rất vui vẻ mà, có ai bài kích nhau đâu nhỉ? Chỉ là trêu đùa nhau thui mà!
Box này toàn là các thành viên rất chi là thân thiện, có lẽ bạn mới quá nên chưa hiểu chăng?
Muốn hiểu rõ nội tình thì bạn thử đi offline vào cái vụ ăn ốc tối nay cùng mọi người xem sao. :biggrin:

Chị ơi, tối nay chị cũng đi ăn ốc cùng nhỉ???

N

Nguyen hai yen

Guest
21/12/05
175
0
0
46
ha noi
CLH chuẩn bị cho lễ trao giải "Bài viết 2000"

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Lặng lặng mà nghe chúng nó quây
Cá nằm trong lưới, biết chạy nơi nao
Cá ơi, mày chết cá ơi
Cá nướng, cá rán, món nào ai ơi
Nhung nhúc, nhung nhúc trên một mâm bàn
Người đông cả lũ biết ngồi chỗ mô
Đứa ngồi đứa đứng, lô nhô một bầy
Cá thì có mỗi một con
Tranh nhau gắp lây đến xương ko còn
^L:rotfl:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
kehuydiet nói:
ha.....ha.......ha Tui là kehuydiet thì phải làm cách nào tiêu diệt được ít ra là một Câu lạc bộ cafe mới được. Và khi đọc cafe láng hạ tui đã quyết định phải triệt hạ cho được cafe láng hạ và sẽ không còn CLH hay gì đó ở trên net.... Đó mà mục tiêu mà kehuydiet sẽ làm..... ha.. ha xem có đúng như những điều đã nói không??????
Thế này mà cũng đòi góp ý với diễn đàn?
Đề nghị Mod xóa sạch những bài dạng thế này, hoặc chuyển thẳng vào thùng rác. Với tư cách cá nhân - thành viên của WEBKetoan, tôi không chấp nhận những lời kiểu thế này được post trình ình trong box thảo luận góp ý(lại được Ban điều hành trả lời, không chuyển vào thùng rác)

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Tối nay đi ăn ốc đê! Trời lạnh thế này ăn ốc ấm lắm đây!

H

Hieu_Bravo

Cao cấp
7/10/05
291
1
18
24
Bravo
tranchan79 nói:
Thế này mà cũng đòi góp ý với diễn đàn?
Đề nghị Mod xóa sạch những bài dạng thế này, hoặc chuyển thẳng vào thùng rác. Với tư cách cá nhân - thành viên của WEBKetoan, tôi không chấp nhận những lời kiểu thế này được post trình ình trong box thảo luận góp ý(lại được Ban điều hành trả lời, không chuyển vào thùng rác)
Sao hôm nay, thấy TranChan79 đáng yêu thế nhỉ???
Nhậu đê...Are You OK ?:leapfroga

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Anh tranchan79 thân mến!

Có những chuyện phải biết khoan dung anh ạ!

Chúc CLH luôn là nơi anh em miền Bắc sum họp sau những ngày làm việc mệt mỏi.

Great life

Great life

Guest
20/11/06
143
0
0
Gửi lời yêu thương
phantuannam nói:
Anh tranchan79 thân mến!

Có những chuyện phải biết khoan dung anh ạ!

Hiểu được ý anh Nam chết liền.

Đề nghị trao giải bài thứ 1999 đi.

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA