dân kế toán có biết Dance!

• Thread starter ngocanh291182
  • Ngày gửi
N

ngocanh291182

Trung cấp
"Dừng lại đi . Đừng để mọi người hiểu sai về những người phụ nữ Bình Trị Thiên"
Tại sao lại nói vậy?không bao giờ sợ mọi người nghĩ sai mô Winto ới ời...hay bạn chưa biết Ngọc Anh nên mới nghĩ sai về NgọcA nh rùi nhẩy....thời gian này thấy phong trào khêu vũ rầm rộ trên wkt chúng ta....
Tại sao lại không nghĩ đến 1 cuộc thi " Đôi nhảy đẹp 2006 " cho mém kế toán nhẩy?

Khóa học Quản trị dòng tiền
hanhlata

hanhlata

giấc mơ tình yêu!
8/3/06
88
4
8
39
Bamboo
ngocanh291182 nói:
"Dừng lại đi . Đừng để mọi người hiểu sai về những người phụ nữ Bình Trị Thiên"
Tại sao lại nói vậy?không bao giờ sợ mọi người nghĩ sai mô Winto ới ời...hay bạn chưa biết Ngọc Anh nên mới nghĩ sai về NgọcA nh rùi nhẩy....thời gian này thấy phong trào khêu vũ rầm rộ trên wkt chúng ta....
Tại sao lại không nghĩ đến 1 cuộc thi " Đôi nhảy đẹp 2006 " cho mém kế toán nhẩy?
hehe,Ngọc anh nói hay đó. Hay hôm nào WKT chúng ta tổ chức cuộc thi Dance thôi, nhưng mà chỉ cần một mem trong WKT thôi. Nếu bắt buộc cả đôi thì lấy đâu ra nhân sự hả bà con??:angel:

N

nhanketoan

Guest
Anh chị ơi, em nghe anh chị bàn về chuyện Dance mà em tò mà quá đi àh, nhưng khi nghĩ đến việc tổ chức một cuộc thi thì tại sao anh (chị) không nói đến kế hoạch vậy ta?.Nhưng anh (chị) cũng đừng lo thiếu bạn nhảy, theo em nghĩ thì thành viên của WKT cũng không ít đâu anh (chị) àh.Chủ yếu là mọi người có chịu đi hay không thôi, hay là ngại ngùng nữa

H

hang25883

Trung cấp
18/2/06
120
0
0
ha noi
này mọi người ơi, thế ở HN web mình có câu lạc bộ dance k đó. Em là em rất khoái học nhảy cổ điển ý. Nhưng chưa đi học ở đâu cả, k có bạn nhảy mà cũng thấy ngại ngại nữa. Giờ web HN mà tổ chức thì em phải tham gia mới được... nếu học phí k cao quá. hì hì. Vì em thích thì thích nhiều thứ lắm mà lương lại bèo dạt mây trôi. :d

K

kenny

Guest
24/4/06
0
0
0
Hanoi
hanhlata nhảy hiện đại không bít nhưng mà nhảy cổ điển thì khá nghề, học lớp dancesport nâng cao toàn bị thầy cho về sớm :)) he he he

hanhlata

hanhlata

giấc mơ tình yêu!
8/3/06
88
4
8
39
Bamboo
kenny nói:
hanhlata nhảy hiện đại không bít nhưng mà nhảy cổ điển thì khá nghề, học lớp dancesport nâng cao toàn bị thầy cho về sớm :)) he he he
Này tên chú kia?sao dám nói xấu cháu vậy?Thích oánh nhau không?

H

HanhKhuong

Guest
8/6/06
3
0
0
Nha Trang
Khiêu vũ là 1 nghệ thuật đó!

Nghe nhắc tới khiêu vũ, minh thích quá trời a! Nhưng lâu rồi minh ko đi, vì ko ai đi với mình hết. Khi nào các bạn đi thì rủ mình 1 tiếng nha. :friend:

H

home_star

Guest
12/8/04
74
0
0
Hà Nội
hang25883 nói:
này mọi người ơi, thế ở HN web mình có câu lạc bộ dance k đó. Em là em rất khoái học nhảy cổ điển ý. Nhưng chưa đi học ở đâu cả, k có bạn nhảy mà cũng thấy ngại ngại nữa. Giờ web HN mà tổ chức thì em phải tham gia mới được... nếu học phí k cao quá. hì hì. Vì em thích thì thích nhiều thứ lắm mà lương lại bèo dạt mây trôi. :d

Tui cũng vậy nè!
Thành 1 đôi nha
Bit đâu lại giành giải dance 2006

T

trang ba gia

Trung cấp
8/6/06
86
0
0
Hà Nội
360.yahoo.com
thế bà già có được nhảy ko hả mọi người
bà già này chưa biết dance ,có ai giúp dùm ko

H

hang25883

Trung cấp
18/2/06
120
0
0
ha noi
ok, đang thiếu chân nam mà. hehe.
xem ra tình hình có vẻ nhiều người thích học nhẩy nhỉ. ai cầm đầu tổ chức cái

hanhlata

hanhlata

giấc mơ tình yêu!
8/3/06
88
4
8
39
Bamboo
He hé .Mọi người đã đi học được một thời gian rùi các bác ah.Nam nữ đều có hết nên các bác không sợ thiếu đâu.Nếu các bác ở HN thì nhòm qua topic" thành lập CLB Dance ở HN". Mọi thông tin đều nằm ở đó. Let's Dance!

V

Van Giang

Guest
27/5/06
34
0
0
TP.HCM
cho mình tham gia với.Mình đã học rồi nhưng gần 2 năm nay ko dance vì ko có "môi trường",chắc bi giờ quên hết rôi quá.có gì thì nhờ các Boy dắt với nha.thank!
nhưng cho hỏi,nếu có tham gia thì tập trung chỗ nào?chi phí có cao ko?hihi,vì mình mới đi làm nên TN thấp lắm...ham vui nhưng nhiều thì cũng đành chịu thôi.

Sửa lần cuối:
hanhlata

hanhlata

giấc mơ tình yêu!
8/3/06
88
4
8
39
Bamboo
Van Giang nói:
cho mình tham gia với.Mình đã học rồi nhưng gần 2 năm nay ko dance vì ko có "môi trường",chắc bi giờ quên hết rôi quá.có gì thì nhờ các Boy dắt với nha.thank!
nhưng cho hỏi,nếu có tham gia thì tập trung chỗ nào?chi phí có cao ko?hihi,vì mình mới đi làm nên TN thấp lắm...ham vui nhưng nhiều thì cũng đành chịu thôi.
Mọi người bây giờ cũng còn ít người tham gia lắm.Nhưng em nghe nói Kenny vẫn tham gia và luôn mong một bạn nữ cùng tham gia.Số đt kenny nè:0983.326.882.Học phí trừng 150.000Đ/khoá.

V

Van Giang

Guest
27/5/06
34
0
0
TP.HCM
hanhlata nói:
Mọi người bây giờ cũng còn ít người tham gia lắm.Nhưng em nghe nói Kenny vẫn tham gia và luôn mong một bạn nữ cùng tham gia.Số đt kenny nè:0983.326.882.Học phí trừng 150.000Đ/khoá.
VG đã học rồi nhưng ít chơi thôi.Muốn dance nhưng VG lại nhác lắm,học mà sợ ko cho người khác nắm tay ngoài thầy giáo(thế mới khổ chứ). ý nói bi giờ có người dance cùng thì sẽ nhớ lại thôi nhưng lại sợ....người khác nắm tay,hihi

N

ngocanh291182

Trung cấp
hiện nay ở các trung tâm dạy nhảy đã bắt đầu dạy môn khêu vũ mới, cũng là khêu vũ cổ điển nhưng kết hợp thêm nét hiện đại , kiểu khêu vũ này nếu muốn nhảy đẹp bạn phải nhanh nhẹn và linh hoạt trong khi khêu vũ cùng với điệu nhạc nhanh

H

hanna

Guest
29/5/08
3
0
1
38
Tp.Hồ Chí Minh
xin vài địa chỉ CLB khêu vũ

hiện nay ở các trung tâm dạy nhảy đã bắt đầu dạy môn khêu vũ mới, cũng là khêu vũ cổ điển nhưng kết hợp thêm nét hiện đại , kiểu khêu vũ này nếu muốn nhảy đẹp bạn phải nhanh nhẹn và linh hoạt trong khi khêu vũ cùng với điệu nhạc nhanh

mình là thành viên mới của diễn đàn, mình đọc hết các bài viết rùi, hic... tự nhiên lòng mình cũng thấy nao nao sao ấy...
hồi còn sinh viên mình cũng có học qua khêu vũ ở nhà VH thanh niên... giờ lâu quá không tập, chắc bị hụt nghề rùi :028:
hiện tại mình đã đi làm rùi, đang muốn tập khêu vũ lại, nhưng tìm CLB để tham gia mà chưa có.
mình nghe nói giờ khêu vũ có 2 loại rùi: loại dance salon (thuộc dạng nhẹ nhàng, nhưng không đẹp và dễ mau chán) và loại dance sport (khó học hơn, rất phổ biến trên khắp thế giới và được dùng để đi thi đấu quốc tế)
bạn nào biết thì chỉ giúp vài địa chỉ nhé! học phí tương đối thui vì mình mới vừa đi làm, thu nhập còn hạn chế lắm.:biggrin:

S

sn99

Guest
24/10/08
14
0
0
hanoi
oài, t cũng thích dance lắm, đợt trước có được học ở trong trường, nhưng h lâu lắm không hoạt động j, chắc không nhớ nữa, có khi hôm nào phải làm một khóa thoai

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA