dân kế toán có biết Dance!

• Thread starter ngocanh291182
  • Ngày gửi
H

huongngocnhi

Guest
15/1/09
0
0
0
37
hai phong
Thanh viên mới

Ngọc Anh thấy ở wkt hình như phong trào khêu vũ nhảy nhót bị mọi người lãng quên thì phải , răng mà không thấy ai nhắc chi đến nó hết. Ngọc Anh cứ mỗi chiều đi làm về là ghé CLB khêu vũ ở Nhà Văn Hóa Trung Tâm thành phố nhảy vài bản là xem như mọi vất vả sau 1 ngày tiêu tan hết, lại thấy yêu đời hẳn ra chứ.
Nếu ai chưa và đã biết thì hãy ủng hộ và nên tham gia 1 lần rùi sẽ ghiền cho xem[/QUOC TE
Cho mình xin cái địa chỉ cụ thể nhé !

Khóa học Quản trị dòng tiền
thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
Đề nghị pác nào giỏi về món này hướng dẫn anh em dùm cái

hò hò món này hả.....yêu cầu học khắt khe lắm....chỉ sợ chị em họ Kế nhà ta ko theo được thoai...ke ke ke

Lịch sinh hoạt CLB nì:

Mời chị em cứ 5h sáng các ngày trong tuần ra bất kỳ 1 công viên nào trong thành phố nhá......rất nhiều CLB Dance cho chị em...:036::036:

Mong chị em đi đông vui để .....anh em tụi tui có dịp .... ... .... :036::036:

B

binhan_hn

Guest
26/3/07
9
0
0
55
TP HCM
hò hò món này hả.....yêu cầu học khắt khe lắm....chỉ sợ chị em họ Kế nhà ta ko theo được thoai...ke ke ke

Lịch sinh hoạt CLB nì:

Mời chị em cứ 5h sáng các ngày trong tuần ra bất kỳ 1 công viên nào trong thành phố nhá......rất nhiều CLB Dance cho chị em...:036::036:

Mong chị em đi đông vui để .....anh em tụi tui có dịp .... ... .... :036::036:

Bác cứ nói đùa, chả có gì khắt khe cả, tui đang học ở Cung văn hóa LD cạnh Tao Đàn ý, mỗi ngày có 3 ca, từ 17h đến 18h30; 18h30 đến 20h; từ 20h đến 9h30. theo các lớp 2.4.6 và 3.5.7. Khóa này đến 9/3 hết hạn sẽ mở khóa mới.

P

phuonglamanh

Guest
2/3/09
2
0
0
37
bac giang
Ngọc Anh thấy ở wkt hình như phong trào khêu vũ nhảy nhót bị mọi người lãng quên thì phải , răng mà không thấy ai nhắc chi đến nó hết. Ngọc Anh cứ mỗi chiều đi làm về là ghé CLB khêu vũ ở Nhà Văn Hóa Trung Tâm thành phố nhảy vài bản là xem như mọi vất vả sau 1 ngày tiêu tan hết, lại thấy yêu đời hẳn ra chứ.
Nếu ai chưa và đã biết thì hãy ủng hộ và nên tham gia 1 lần rùi sẽ ghiền cho xem
Mình nghe bạn nói cũng thấy ghiền ghiền rồi đáy.mình muốn tham gia thi phải làm gi vậy?chỉ giúp mình với.mình đã mê dane lâu rồi nhưng mà chưa có tham gia bao giờ được.mọi lưu ý bạn gửi vào :lamanhphuong@gmail.com nhé.
thanks.có gì chỉ giúp nhé:dance2::dance2::dance2:

hanhlata

hanhlata

giấc mơ tình yêu!
8/3/06
88
4
8
39
Bamboo
Lâu rồi không vào đây nên không biết mọi người dance ra sao? Ở HN phong trào này có vẻ lắng xuống nhỉ? Hôm trước em có đi qua lớp dance gần công viên Lê Nin lại thấy ngứa ngứa chân. Không biết ở Hn còn ai có đam mê dance nữa không?

xuan84

xuan84

Cao cấp
23/7/08
253
0
16
40
Hà Nội
Hì! Em cũng thích khoản này. Nhưng chưa từng học bào giờ. Hồi trước đoàn trường có tổ chức nhưng em mải đi làm thêm nên không tham gia, bây giờ em muốn đi học, anh chị nào đã từng đi học cho em địa chỉ nhé! Nếu có thời gian mở lớp nữa thì càng tốt!
Em cám ơn nhiều ạ!

blacksimmer

blacksimmer

Guest
5/1/09
77
1
0
Who am I?hix
Hì! Em cũng thích khoản này. Nhưng chưa từng học bào giờ. Hồi trước đoàn trường có tổ chức nhưng em mải đi làm thêm nên không tham gia, bây giờ em muốn đi học, anh chị nào đã từng đi học cho em địa chỉ nhé! Nếu có thời gian mở lớp nữa thì càng tốt!
Em cám ơn nhiều ạ!
Bạn có ở gần Cầu Giấy ko,có lớp từ 17h-19h30 bạn có đi học được ko

B

binhan_hn

Guest
26/3/07
9
0
0
55
TP HCM
CLB Lao động đang mở khóa mới rồi có man nào đi học kv với tui không?

I

italyh2h

Guest
18/4/06
26
0
1
h2h
mình cũng thích dance , vừa để vận động cho có sk, vừa xả stress , nhưng mà chẳng biết học ở đâu. Ở cầu giấy là ở đâu các bạn. Có bạn nào biết ở khu Mỹ Đình có không nhỉ, buổi tối ý.

D

doanxedongphuong

Guest
14/9/09
7
0
0
14
Hà Nội
mình cũng thích dance , vừa để vận động cho có sk, vừa xả stress , nhưng mà chẳng biết học ở đâu. Ở cầu giấy là ở đâu các bạn. Có bạn nào biết ở khu Mỹ Đình có không nhỉ, buổi tối ý.

Bạn ở khu Mĩ Đình thì sao không tập chạy bộ, đơn giản và hiệu quả lắm. Học dance nhìn đơn giản nhưng mà quan trọng năng khiếu lắm, trước mình cũng học nhưng không được, chân tay không đủ linh hoạt.

I

italyh2h

Guest
18/4/06
26
0
1
h2h
Bạn ở khu Mĩ Đình thì sao không tập chạy bộ, đơn giản và hiệu quả lắm. Học dance nhìn đơn giản nhưng mà quan trọng năng khiếu lắm, trước mình cũng học nhưng không được, chân tay không đủ linh hoạt.

chạy không có đồng minh nên cũng nhanh chán lắm. mình thấy dance hay vì mình bị cuốn hút bởi nhạc của nó. Mình cũng vừa tìm ra bên câu lạc bộ Sdance ở Nghĩa Tân, rất thú vị đó.

M

Mhuong268

Guest
26/4/10
10
0
0
Hải phòng
Học dance hay chứ, mình thấy học dance là một trong các môn giải trí mà giúp các bạn hoạt động tất cả mọi cơ bắp, trí não và sự vui thú. Mình ở Hp, cũng đang đi học dance nè, vui lắm, có các buổi liên hoan, mừng sinh nhật và thi nhảy nữa. Đầu tiên học thì tay chân cứng đơ nhưng càng về sau sức bền và sự linh hoạt càng lên. Năng khiếu là một phần nhưng chỉ cần bạn kiên trì thì mình nghĩ hãy học dance. Xét về mọi mặt đều rất hữu ích.

N

nguoiconxunui

Khách vãng lai
29/6/04
1,280
215
63
Bình Định
aso2pc.co.cc
he he dân kế toán kv đầy ra đó, ở đó mà không biết ... nhìn qua nhìn lại toàn dân vp không a mà vp thì kế toán chiếm hơi bị nhiều phần trăm ah
---------------

B

binhan_hn

Guest
26/3/07
9
0
0
55
TP HCM
Có bạn nào ở SG đi học kv không:015:

secre

secre

Trung cấp
8/5/09
95
1
0
Nghệ an- TPHCM
Ui, em cũng thích! Hồi xưa học cấp 3 trường em p.trào mạnh lắm...Giờ thì...

N

nguoiconxunui

Khách vãng lai
29/6/04
1,280
215
63
Bình Định
aso2pc.co.cc
Có bạn nào ở SG đi học kv không:015:
có đây hì hì, trước chơi salon giờ chuyển sang dancesport rùi
Hôm trước thấy bà con ở SG cũng máu me lắm mà dạo ni lặng mất tăm hết roài

Q

quangol

Guest
8/5/10
10
0
0
43
df
tôi cũng thích môn nghệ thuật này nhưng mà không có thời gian để học >< đi làm về người lúc nào cũng mệt mỏi chỉ dành chút ít thời gian để đi bộ cũng hiệu quả lắm

D

daikim1

Guest
12/5/10
10
1
0
34
nghe an
tôi cũng thích dance nhưng vừa mới ra Hà Nội nên không biết nơi nào dạy học ai biết thì cho tôi xin cái địa chỉ nhé

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA