Bình bầu chọn Đôi trai tài - gái sắc năm 2005

• Thread starter huynhngavl2003
  • Ngày gửi
Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Đệ tử thấy thế nào? Đồng ý nhá! Gặp mặt qua oét cam thì vẫn đủ điều kiện mà. Tớ xin tự ứng cử cho đôi thầy trò:

Sư phụ Nguyen Tu Anh và Đệ tử Vũ Đại

tranchan79 nói:
Vụ bình bầu này hay đấy: có thêm 2 đôi nữa: Sư đồ Tú Anh + Vũ Đại và cặp bài trùng: Bimbim + Kem.

Khóa học Quản trị dòng tiền
ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Chưa biết mặt mà cũng xin cặp đôi, khỉ thật.

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,033
410
83
46
Ninh Thuận
xuantham nói:
:0frown: Còn Adam và MINA có ai đề cử, ứng cử gì khônggggg?
Mina năm ngoái đã nhận giải rồi, năm nay chỉ nằm trong BTC chấm giải. Mina không ra ứng cử đâu chị ơi!
P/S: Scandal của Mina từ năm ngóai đến giờ đã đủ rồi, cho em xin rút lui vào hậu trường chị ah:1luvu: . Để cho các bạn khác còn có cơ hội chứ!

B

Biển Núi

Guest
28/11/05
52
0
0
tp.hcm
Dạ, Em thì bầu cử cho Adam Trần và Mina. Các anh chị thấy sao nhỉ

A

AC3K

Cao cấp
27/6/05
679
6
18
HCM
phantuannam nói:
Đấy đấy có người rỗi rùi, ai tranh thủ bắt cặp với AC3K đi nào.

Sinh giơí thịu AC3K là con cháu nhà Hải Tượng Lãn Ốm Tong đấy.
Trời Phantuanam nói thế thì ai mà dám cặp với mình nữa. Ốm tong cũng đẹp trai đấy chứ

adam_tran

adam_tran

Guitar inspiration
17/5/05
1,374
36
48
46
Goooogle
Biển Núi nói:
Dạ, Em thì bầu cử cho Adam Trần và Mina. Các anh chị thấy sao nhỉ
Em Biển Núi này chưa gặp mình lần nào nên chưa biết... mình chẳng bao giờ chịu hối lộ ai. Em ơi kiếm anh 1 chầu chè hơi khó đấy... Không phải anh keo kẹt, mà anh nghèo quá...

Cuộc đời vẫn đẹp sao, tình yêu vẫn đẹp sao
Dù ta không còn cái quần nào...
(Ai post tiếp theo vui lòng cất dùm đôi dép...)

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
MINA nói:
Mina năm ngoái đã nhận giải rồi, năm nay chỉ nằm trong BTC chấm giải. Mina không ra ứng cử đâu chị ơi!
P/S: Scandal của Mina từ năm ngóai đến giờ đã đủ rồi, cho em xin rút lui vào hậu trường chị ah:1luvu: . Để cho các bạn khác còn có cơ hội chứ!
Hic, muốn hạ gục cặp trai tài gái sắc miền Nam 2004 trong đau thương!!! Như thế thì sao bây giờ.:biggrin:

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,033
410
83
46
Ninh Thuận
phantuannam nói:
Hic, muốn hạ gục cặp trai tài gái sắc miền Nam 2004 trong đau thương!!! Như thế thì sao bây giờ.:biggrin:
Thời gian không thể quay trở lại được Nam ơi, ai lại hạ gục người đọat giải trong quá khứ chứ!
:1luvu: Chị nhường lại để cho em có cơ hội đoạt giải đó! Chi dành cho cặp của em một phiếu bầu nhé!

K

KEM

Guest
29/11/05
3
0
0
47
Everywhere U need...
Bim Bim nói:
Xong.
Ở đâu ra pác KEM ý nhở? Sao lại có cặp bài trùng ở đây vậy pác Tranchan79?
Em phản đối nhá, em...mới....b...í....t....iu...các pác tha cho em nhá :rocker:
( thế này thì còn làm ăn được gì nữa chứ :wall: )
Em ơi, sao lại phản đối vậy? Cứ tự ứng cử đi, biết đâu anh em mình thành đôi thì sao :banana:

B

Biển Núi

Guest
28/11/05
52
0
0
tp.hcm
adam_tran nói:
Em Biển Núi này chưa gặp mình lần nào nên chưa biết... mình chẳng bao giờ chịu hối lộ ai. Em ơi kiếm anh 1 chầu chè hơi khó đấy... Không phải anh keo kẹt, mà anh nghèo quá...

Cuộc đời vẫn đẹp sao, tình yêu vẫn đẹp sao
Dù ta không còn cái quần nào...
(Ai post tiếp theo vui lòng cất dùm đôi dép...)
Sao anh Adam Tran biết em chưa gặp anh, Hôm sinh nhật WKT anh hát thiệt hay rồi còn gì? Và đánh đàn giỏi quá xá đó thôi.

Chị Mina thì dẫn chương trình hay này, hăng hái đi thu tiền này hiiiiiiiiiiiii

Hai Anh Chị xứng đôi quá rồi gì??

B

Biển Núi

Guest
28/11/05
52
0
0
tp.hcm
phantuannam nói:
Anh PhanTuanNam muốn hạ gục đôi trai tài gái sắc năm ngoái để chứng tỏ đôi mình đẹp hơn đúng k?

Không hạ thì cũng hạ rồi đấy thôi, Vì thực tế đâu phải vậy??????
hiiiiiii iiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,033
410
83
46
Ninh Thuận
@Biển Núi ơi, cám ơn bạn nhé!!! Mina rất ngạc nhiên là bạn biết nhiều về Mina, chắc phải đi lục lại danh sách thành viên tham gia sinh nhật WKT.
Hic, làm ơn stop scandal về Mina đi!!!

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
Biển Núi nói:
Sao anh Adam Tran biết em chưa gặp anh, Hôm sinh nhật WKT anh hát thiệt hay rồi còn gì? Và đánh đàn giỏi quá xá đó thôi.
Em xin đề cử đôi Adam tran và Biển Núi!:lol:

adam_tran

adam_tran

Guitar inspiration
17/5/05
1,374
36
48
46
Goooogle
lannhu nói:
Em xin đề cử đôi Adam tran và Biển Núi!:lol:
Chuyến này mình chắc được giải rùi... không dính chỗ này cũng được chỗ kia! :wall: Nhưng phải kéo theo rờ-móoc green_field, cachuachin, Mina, Biển Núi (vừa biển vừa núi... quá nặng) chắc đứt bóng sớm. Lannhu giúp anh đi sau cùng vậy, để đẩy dùm.... :biggrin:

(Ooops! Mình có phải ... sắp chết vẫn còn tham không nhĩ )

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
adam_tran nói:
Chuyến này mình chắc được giải rùi... không dính chỗ này cũng được chỗ kia! :wall: Nhưng phải kéo theo rờ-móoc green_field, cachuachin, Mina, Biển Núi (vừa biển vừa núi... quá nặng) chắc đứt bóng sớm. Lannhu giúp anh đi sau cùng vậy, để đẩy dùm.... :biggrin:

(Ooops! Mình có phải ... sắp chết vẫn còn tham không nhĩ )
Thế túm lại là Adam_tran và Biển Núi, một đôi à? Ui không biết 2 người này thế nào nhỉ? 2 bác post ảnh lên cho nhà em "chiêm ngương" cái nhỉ?

S

Sangvo

Trung cấp
13/4/05
145
0
16
TP Ho Chi Minh
ziczac nói:
Chưa biết mặt mà cũng xin cặp đôi, khỉ thật.
Thời đại Internet mà...

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
KEM nói:
Em ơi, sao lại phản đối vậy? Cứ tự ứng cử đi, biết đâu anh em mình thành đôi thì sao :banana:
Vớ vỉn, thành đôi là thế nào? Pác không thấy giang hồ đang náo loạn lên hả, lại còn thêm dầu vào lửa nữa :wall:
Mà pác ơi, em iu rùi đấy :banana:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Bim Bim nói:
Vớ vỉn, thành đôi là thế nào? Pác không thấy giang hồ đang náo loạn lên hả, lại còn thêm dầu vào lửa nữa :wall:
Mà pác ơi, em iu rùi đấy :banana:
Kem >< BimBim: 2 mặt của một vấn đề!
Cương lĩnh tranh cử này cũng được đấy, cố gắng lên nhé!

B

Biển Núi

Guest
28/11/05
52
0
0
tp.hcm
Tigon-ETC nói:
Thế túm lại là Adam_tran và Biển Núi, một đôi à? Ui không biết 2 người này thế nào nhỉ? 2 bác post ảnh lên cho nhà em "chiêm ngương" cái nhỉ?
Mọi người có biết Biển Nui là trai hay gái chưa mà ghép đôi??

Lannhu này lại tung hỏa mù lên diễn đàn rồi, Ủa thế Lannhu cũng chưa có ai nhỉ? Chac phai bầu Lannhu cho anh nào đó thôi.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA