Bình bầu chọn Đôi trai tài - gái sắc năm 2005

• Thread starter huynhngavl2003
  • Ngày gửi
XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Chậm chân quá...
Thống nhất với kế hoạch của Nam nhé. Các mốc thời gian như sau:
1. 12h59' ngày 10/12/2005 là chốt sổ và lên danh sách các đôi thí sinh cho giải "trai tài gái sắc" (Phan Tuan Nam tổng hợp và chọn ra khoảng 10 đôi ứng thí)
2. 13h59' ngày 10/12/2005 BTC sẽ lập một topic bình chọn để khán giả tha hồ mà vote, còn các đôi thí sinh tha hồ mà tự lăng- xê mình (Không biết BTC là ai nhỉ? :D) (Chú ý: rút kinh nghiệm năm trước, chỉ có các thành viên đăng ký trước ngày 9/12 mới được vote)
3. 12h59' ngày 23/12/2005 sẽ kết thúc cuộc bình chọn. Tổng hợp và tuyên bố các giải.
4. 20h59' ngày 24/12/2005 sẽ diễn ra cuộc trao giải "Trai tài gái sắc" tại các Miền (Tính tới thời điểm này, đã có 2 miền có kế hoạch cho buổi Noel. Miền Bắc sẽ thông báo trong ngày thứ Tư 14/12 về kế hoạch này.)

Đựợc không nhỉ?

Khóa học Quản trị dòng tiền
ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
phantuannam nói:
5. Tú AnhVũ Đại

Vũ Đại đã mãi mãi ra đi đề nghị rút có thể chờ kết quả đấu súng bổ sung cặp lannhu

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Chà chà... các bác xem giúp em xem em với anh Cothant có làm thành một đôi thí sinh dự thi không ạ??? :1luvu: Em thấy thỏa mãn hết các điều kiện tham dự cuộc thi mà:

1. Công dân WKT >18 tủi, là thành viên Webketoan, không tính thời gian tham gia WKT. (Quá đạt yêu cầu)

2. Sự kết hợp các đôi có thể phi không gian, phi giới....à ....nhầm....hêhê...phi tuổi tác nhở ( phải xứng lứa vừa đôi thì mới bình bầu nhá ). (Phi không gian cơ đấy)

3. Dĩ nhiên là 2 nhân vật chính phải....gặp mặt rùi (không chơi theo kiểu kẻ bắc người Nam mà....nói chuyện cũng chưa lần nào thì...hic ). (
Cái này hơn đứt đôi PTN-PHL vì không gặp mặt không dưới 3 đợt, mỗi đợt không dưới 2 lần :two: )

Còn cái vụ xin phép thì em chưa có làm, chắc BTC không lăn tăn chuyện này đâu nhỉ? :biggrin:

huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
278
0
0
42
ha noi
Gái sắc ở đâu????????????

:1luvu:
Nhìn trời nhìn đất nhìn mây.
Nhìn gương nhìn kính nhìn xem mặt mình.
Hoa thơm toả ngát mặt người
Mít thơm thì ấm lòng người
Tên tôi Huemis không ai chọn bầu
Xuân đây gần đến thật rồi
Em xin một tiếng trai tài là em.
Để và em đón xuân sang
Cho ba mẹ được tiếng thơm láng giềng.:1luvu:

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
He he, có gì thì nhanh lên, tớ đang thích nhận giải đây!
@VVVN : cứ tham gia đi anh, mặc kệ người ta nói gì thì nói chứ, được nhiều giải càng quý mà anh ơi ( anh ko dùng thì chia cho em ) :p

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
phuonghoanglua nói:
He he, có gì thì nhanh lên, tớ đang thích nhận giải đây!
@VVVN : cứ tham gia đi anh, mặc kệ người ta nói gì thì nói chứ, được nhiều giải càng quý mà anh ơi ( anh ko dùng thì chia cho em ) :p
PHL ơi tham thế, chị mà dành phần giải thưởng của anh VVVN thì về vợ anh ấy lại...,

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
huemis nói:
:1luvu:
Nhìn trời nhìn đất nhìn mây.
Nhìn gương nhìn kính nhìn xem mặt mình.
Hoa thơm toả ngát mặt người
Mít thơm thì ấm lòng người
Tên tôi Huemis không ai chọn bầu
Xuân đây gần đến thật rồi
Em xin một tiếng trai tài là em.
Để và em đón xuân sang
Cho ba mẹ được tiếng thơm láng giềng.:1luvu:

Hu hu có ai ứng cử với Huemis không kìa

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
ziczac nói:
Vũ Đại đã mãi mãi ra đi đề nghị rút
Tớ phản đối! Làm gì có tình yêu nào dệt bằng những lời thơ, dòng văn cảm động như đôi của chúng tớ chứ!

Vũ Đại đã ra đi mãi mãi nhưng... nhưng mà... tớ muốn lưu giữ kỷ niệm với Vũ Đại. Hic! Các bạn bầu cho đôi chúng tớ nhé! Chân thành cảm tạ và vô cùng cám ơn các bạn!

To phantuannam: Bác cho ngay cái Tạo Bình Chọn để bà con còn bình bầu chứ!

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
LOA LOA:

Ngay từ giây phút này, mời các bạn tiến hành BỎ PHIẾU cho cuộc thi "TRAI TÀI GÁI SẮC WEBKETOAN 2005 rùi.

Chúng ta sẽ chứng kiến những pha rượt đuổi gây cấn, hồi hộp đến vỡ tim nhưng đôi lúc sẽ dịu dàng, nhẹ nhàng, êm đềm như một bản tình ca nhẹ nhàng.

TRAI TÀI GÁI SẮC WEBKETOAN là một danh hiệu góp phần tạo nên 1 đám cưới giữa 2 thành viên Webketoan đó là Anhchuot và vualua, bạn có muốn là cặp tiếp theo không? Hãy tham gia cùng chúng tôi.

Now, let's gooooooooooo............

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Nguyen Tu Anh nói:
Tớ phản đối! Làm gì có tình yêu nào dệt bằng những lời thơ, dòng văn cảm động như đôi của chúng tớ chứ!

Vũ Đại đã ra đi mãi mãi nhưng... nhưng mà... tớ muốn lưu giữ kỷ niệm với Vũ Đại. Hic! Các bạn bầu cho đôi chúng tớ nhé! Chân thành cảm tạ và vô cùng cám ơn các bạn!

To phantuannam: Bác cho ngay cái Tạo Bình Chọn để bà con còn bình bầu chứ!

Chị nhất trí cái vụ này. Ủng hộ em!
Nhưng chị vừa mở hàng cho PTN- PHL rồi!
Hic! BGK ui tui muốn bình bầu cho nhiều cặp có được không?
Tui muốn ủng hộ cho Tú Anh - Vũ Đại, Adam - MIna nữa. Làm sao bi giờ!!!!!?????:0frown:

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Vũ Đại ơi! Nơi Thiên đường anh có biết: Giá chúng ta có một tấm hình chung thì có phải hay biết bao nhiêu! Chắc chắn là ăn đứt đôi của phantuannam và phuonghoanglua đấy. Giờ trên Trần gian này, còn mỗi mình em đơn côi thôi. Híc!

Tỷ số vào hồi 11:18 pm ngày 12-12-2005 giữa đôi ta và PTN-PHL là 11-14. Gay cấn quá đi mất!

11:38 pm ngày 12-12-2005: Nhưng anh yêu ơi! Đôi ta chơi xấu rồi, tự bình bầu cho mình. Thôi, em xin bác phantuannam cho em rút lui 2 phiếu.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA