Nâng cấp HTKK phiên bản 3.1.7

• Thread starter mrvanthuc
  • Ngày gửi
D

dokieu2003

Sơ cấp
2/1/10
7
0
1
37
dongnai
Ðề: Nâng cấp HTKK phiên bản 3.1.7

"Đã có bản cập nhật sửa lỗi lệch datafies ngày 15/08/2013 anh em tải về sửa nhé"

có bạn nào có bản mới nhất đã sửa lỗi rồi không up lên giùm mình với , vào link "tổng cục thuế " mình có thấy đâu ?

Lạ rứa ta , không nói tui hok biết ah nha

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

phamdat83

Guest
21/8/13
3
0
0
36
Nam Sách - Hải Dương

Mình cũng đang đợi đây, ông tổng cục thuế đang bảo trì dữ liệu

T

thaochick

Sơ cấp
11/3/11
24
1
0
35
Lương Sơn - Hoà Bình

Mr Van Thuc ơi, ko biết đến bao giờ mới sửa lỗi đc HTKK 3.1.7 ạ? hôm trước công ty em nhận được thông báo của tổng cục thuế việc sử dụng hóa đơn trong kê khai thuế, họ nói có mấy hóa đơn ko hợp pháp và yêu cầu DN phải kê khai điều chỉnh bổ sung ngay, hạn là 31/8 pải nộp, mà phần mềm cứ lỗi thế này thì đến bao giờ bên em mới nộp đc tờ khai đây, đấy là chưa tính đến phần chậm nộp theo ngày, hichic, pải làm cách nào bi giờ để có thể kê khai bổ sung đc các tháng trước của công ty em bây giờ, em đã lên diễn đàn tìm hiểu, mọi người bày cho cách xóa tờ kê khai của tháng 6 đi rồi đánh lại, em cũng làm vậy rồi mà ko đc, công ty bị như vậy em căng thẳng quá, lại còn bị sếp la và bảo là lỗi do em chứ :(

P

PHANTHIN

Sơ cấp
19/7/13
13
0
1
Hưng Yên

Anh chị chỉ dùm em với, em cũng nhận đc thông báo của thuế về khoản tiền thuế phải nộp của tháng 3/2013 bên en đc gia hạn nhưng em quên ko tích vào ô gia hạn trên tờ khai mà chỉ nộp tờ khai và PL02. giờ em cần làm như thế nào để sửa lỗi này?

oanhdtm

oanhdtm

Trung cấp
17/10/12
176
16
18
hcm

"Đã có bản cập nhật sửa lỗi lệch datafies ngày 15/08/2013 anh em tải về sửa nhé"

có bạn nào có bản mới nhất đã sửa lỗi rồi không up lên giùm mình với , vào link "tổng cục thuế " mình có thấy đâu ?

Lạ rứa ta , không nói tui hok biết ah nha
http://www.webketoan.vn/forum/threads/1172480-Loi-phan-mem-HTKK-3-1-7/page5 vào đây tải về bạn nhé.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn

Vay minh nang cap lam sao vay a

- Nếu chưa có HTKK thì cài đặt mới

- Nếu đã có HTKK thì mình nâng cấp

S

sannhanluc

Sơ cấp
22/8/13
0
0
0
Ha Noi
sannhanluc.com

Thông tư 64 có phải doanh nghiệp nộp báo cáo hóa đơn hàng tháng ko ạ.

mrvanthuc

mrvanthuc

Kế Toán-Tài Chính-Thuế
30/9/09
4,057
154
63
TP Hồ Chí Minh
raovat.webketoan.vn

Mr Van Thuc ơi, ko biết đến bao giờ mới sửa lỗi đc HTKK 3.1.7 ạ? hôm trước công ty em nhận được thông báo của tổng cục thuế việc sử dụng hóa đơn trong kê khai thuế, họ nói có mấy hóa đơn ko hợp pháp và yêu cầu DN phải kê khai điều chỉnh bổ sung ngay, hạn là 31/8 pải nộp, mà phần mềm cứ lỗi thế này thì đến bao giờ bên em mới nộp đc tờ khai đây, đấy là chưa tính đến phần chậm nộp theo ngày, hichic, pải làm cách nào bi giờ để có thể kê khai bổ sung đc các tháng trước của công ty em bây giờ, em đã lên diễn đàn tìm hiểu, mọi người bày cho cách xóa tờ kê khai của tháng 6 đi rồi đánh lại, em cũng làm vậy rồi mà ko đc, công ty bị như vậy em căng thẳng quá, lại còn bị sếp la và bảo là lỗi do em chứ :(
Đã có phần mềm cập nhật sửa lỗi rồi mà bạn hiền, tải về nângc ấp lên đi. ở bài đầu tiên có link tải đấy

mrvanthuc

mrvanthuc

Kế Toán-Tài Chính-Thuế
30/9/09
4,057
154
63
TP Hồ Chí Minh
raovat.webketoan.vn

Thông tư 64 có phải doanh nghiệp nộp báo cáo hóa đơn hàng tháng ko ạ.
Báo cáo theo tháng là theo CV 7527 nhưng trong HTKK thì không thấy, chắc phải làm bằng excel bạn hiền.

hotrang1011

hotrang1011

Sơ cấp
16/10/11
34
1
0
33
gialai

Thông tư 64 thay đổi thời hạn nộp báo cáo tình hình sử dụng hóa đơn
Hàng quý, tổ chức, hộ, cá nhân bán hàng hóa, dịch vụ (trừ đối tượng được cơ quan thuế cấp hóa đơn) có trách nhiệm nộp báo cáo tình hình sử dụng hóa đơn cho cơ quan thuế quản lý trực tiếp. Báo cáo tình hình sử dụng hóa đơn Quý I nộp chậm nhất là ngày 30/4; quý II nộp chậm nhất là ngày 30/7, quý III nộp chậm nhất là ngày 30/10 và quý IV nộp chậm nhất là ngày 30/01 của năm sau (mẫu số 3.9 Phụ lục 3 ban hành kèm theo Thông tư này).

M

maiduyen241190

Sơ cấp
27/7/13
7
0
0
nghe an

Cac anh chi cho em hoi. phan mem 3.1.7 cho em bao cao theo quy(ke tu thang 7 tro di) the no co ho tro gi cho viec cac doanh nghiep boa cao theo quy ko ak.em chua thay no co khac gi so voi 3.1.6 ah

V

vantaibienldm

Sơ cấp
8/8/13
17
1
0
33
Hà Nội

Cac anh chi cho em hoi. phan mem 3.1.7 cho em bao cao theo quy(ke tu thang 7 tro di) the no co ho tro gi cho viec cac doanh nghiep boa cao theo quy ko ak.em chua thay no co khac gi so voi 3.1.6 ah
Bạn mở ra là thấy ngay mà. pm 3.1.7 hỗ trợ báo cáo thuế theo quý và tháng. Còn pm 3.1.6 chỉ hỗ trợ báo cáo thuế theo tháng thôi.

C

Caloi

Guest
11/3/13
38
1
8
33
TpHCM

Hồi mới cài phiên bản 3.1.7 thì em tải bảng kê bán ra và mua vào lên bình thường, nhưng mấy hôm nay tải lên thì hệ thống thông báo là " đóng file excel Template đang mở trước khi import vào chương trình" . mà trong khi đó em ko mở excel nào hết. Em thử vào kê khai theo quý và tháng nhưng đều không được. Bây giờ em phải làm sao ạ??

Kaspersky

Kaspersky

Love Love Love
16/7/12
773
138
43
www.thuthuatexcel.com

Hồi mới cài phiên bản 3.1.7 thì em tải bảng kê bán ra và mua vào lên bình thường, nhưng mấy hôm nay tải lên thì hệ thống thông báo là " đóng file excel Template đang mở trước khi import vào chương trình" . mà trong khi đó em ko mở excel nào hết. Em thử vào kê khai theo quý và tháng nhưng đều không được. Bây giờ em phải làm sao ạ??

Xem lại File của bạn tên File là tiếng việt có dấu không nhé. Nếu có thì đổi lại thành tên không dấu nhé.

S

samac99999

Sơ cấp
3/7/08
12
0
0
Lâm Đồng

Buồn ghê....phần mềm tầm cở quốc gia đấy!

ACC4RUM

ACC4RUM

Cao cấp
2/3/09
1,667
315
83
Đà Lạt

Buồn ghê....phần mềm tầm cở quốc gia đấy!

Bình thường thôi mà. MS. Windows, MS. Office... là phần mềm tầm cỡ quốc tế phải mua cả mớ tiền vẫn phải thường xuyên vá lỗi bằng các ServicePatch đó thôi. Phần mềm Việt miễn phí được như vậy cũng là tốt rồi.

B

BINGO09

Guest
28/7/10
1
0
1
ha noi

Minh da de ten khong dau roi ma van bi chu thich (đóng file excel Template đang mở trước khi import vào chương trình) la sao ha ban

C

Caloi

Guest
11/3/13
38
1
8
33
TpHCM

Xem lại File của bạn tên File là tiếng việt có dấu không nhé. Nếu có thì đổi lại thành tên không dấu nhé.[/QUOTE
:) Cảm ơn anh nhiều nhé! hihi, đúng là em có ghi tên folder có dấu, hèn gì hệ thống báo lỗi là phải. ^^

Kaspersky

Kaspersky

Love Love Love
16/7/12
773
138
43
www.thuthuatexcel.com

Minh da de ten khong dau roi ma van bi chu thich (đóng file excel Template đang mở trước khi import vào chương trình) la sao ha ban

Xem Folder chứa File có dấu không nữa.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA