Tổng hợp Văn bản pháp quy

• Thread starter HaiTam
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
V

vitxauxi

Guest
1/2/07
1
0
0
saigon
Thanks bác HaiTam. Rất hữu ích đấy.

Góp ý chút xíu: Bác có thể bỏ cái label có chữ màu đỏ: "Double Click vào đây để xem chi tiết" vì nếu mọi người nháy đúp chuột vào đó thì hơi vướng cái label đó và file sẽ ko được mở (nếu ko thì bác thêm cái sự kiện double_click trong cái label đó là gọi cái double_click của cái button đã embedding cái file doc.

Nhưng mà, một công làm thế này thì thêm chút công nữa đi (vì ko tìm kiếm được văn bản)

Bác có thể lấy cái phần mềm quản lý tài liệu cổ lỗ sĩ của tớ (viết từ 1998 thì phải) tại: http://www.4shared.com/file/471664/97b823e2/QLVB_setup.html

PM này cho phép quản lý tài liệu theo các thuộc tính (số hiệu VB, tên VB, loại văn bản, ngày ban hành, nơi ban hành, người ký, v.v...) tìm kiếm theo từ khóa và đặc biệt là có thể tìm kiếm toàn văn (tìm kiếm theo nội dung) nhờ công nghệ DTSearch. Tài liệu (word, excel, ppt, v.v...) vẫn để ở thư mục ngoài chương trình (chứ ko nên lưu trong database). Để sử dụng chức năng tìm kiếm theo nội dung, hãy sử dụng chức năng index... (Xem help)

UserName: admin
Pws: nimda

Many thanks!

Có Cái nầy giống như nhặt được thanh kiếm để đánh trận vậy .... Cám ơn Haitam nhe...

Khóa học Quản trị dòng tiền
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA