Chương trình Noel 2005 - Miền Nam!!!

• Thread starter cothant
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
MINA nói:
Lần này những gương mặt quen thuộc không thấy tham gia vào chương trình Noel nhỉ?
- Thảo
- Ketoangiachat
- Ketoancon
- Virgin
- Viethuong
- Xuantham
...
UI, sao nhiều vậy ta.... đi đủ thì nhà Cothant còn đủ chỗ không nhỉ?
Đủ cả chị aj, những anh chị mà chị nhắc đến nằm trong ban hậu cần hoạt động bí mật cả. Làm bí mật, ăn bí mật và nhậu :dzo: công khai. Haha

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nguyen_quoc_dung

Guest
5/12/05
30
0
6
Bà Rịa-Vũng Tàu
Các bác cho mình xin lỗi nghen, chiều thứ Sáu này mình có việc phải về quê gấp rồi sợ thứ Bảy sẽ không lên kịp để cùng tham gia Noel với các bác được! Mong các bác thông cảm , hy vọng sẽ được gặp các bác trong một dịp gần đây! Hic..hic!

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
-1 bà còn lại là, có 2 khả năng :
Nếu nick bắt đầu bằng chữ V thì kết thúc bằng chữ g (bao gồm 9 chữ)
Mình biết "bà" này nhưng các bác kêu bằng thì coi chừng không cái để ăn bởi vì chỉ giận không thèm nấu.
Chúc các bạn vui chơi một đêm noel vui vẻ nhé. Nếu mình thu xếp xong "bổn phận cao cả" mình sẽ ghé.

A

Acc242

Cao cấp
4/5/04
285
1
18
HCMC
Truy cập trang
Ui chà!!! Mina ơi! Ăn nhiều chứ ngủ bao nhiêu, í lộn ngồi bi nhiêu. Nhưng có hết chỗ thì mình cũng xí 1 chỗ nhé Cothant. Ok chứ?

T

trung_xerox

Guest
7/7/05
20
0
0
I'm living in Ha Noi
chả vui thật nhưng chắc em chịu rùi. Em chúc chác bác vui vẻ nhé

P

phuongtran13

Guest
11/11/05
9
0
0
Binh Thuan
Chào các anh chị,
Em là mem mới, thấy các anh chị tổ chức Noel vui quá, cho em một suất tham gia với (hi vọng là không bị muộn chứ, vì bữa nay mới lên WKT:) )
Anh(hay chị nhỉ) Cothant cho em biết cách đăng ký, đóng phí nữa. Các anh chị làm hậu cần có cần phụ tá không em xin tình nguyện, nguyện làm hết mình:biggrin:
Hy vọng là kịp:dzo:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
phuongtran13 nói:
Chào các anh chị,
Em là mem mới, thấy các anh chị tổ chức Noel vui quá, cho em một suất tham gia với (hi vọng là không bị muộn chứ, vì bữa nay mới lên WKT:) )
Anh(hay chị nhỉ) Cothant cho em biết cách đăng ký, đóng phí nữa. Các anh chị làm hậu cần có cần phụ tá không em xin tình nguyện, nguyện làm hết mình:biggrin:
Hy vọng là kịp:dzo:

Anh Cothant đấy, chứ không phải chị.
Bạn trở lại #1, ở đó có đầy đủ thông tin để bạn có thể liên lạc -> đến nhà cothant chơi Noel.
Chúc các bạn Miền Nam có một giáng sinh vui vẻ và hạnh phúc

To PTN: Xin lỗi vì không vào đó được, rất tiếc vì không được gặp "mấy anh đẹp trai" hiiiiiiiiiii. À còn cái vụ phần thưởng ấy, nhớ chia cho Tigon nha

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Vẫn kịp bạn ạ, mời bạn xem bài đầu tiên để biết địa điểm và thời gian nhé, rồi qua đây post thêm 1 bài đăng ký.
P/s: anh cothant, bạn ạ :biggrin:

P

phuongtran13

Guest
11/11/05
9
0
0
Binh Thuan
To anh Cothant: em mới đăng ký xong, anh nhớ cho em vào danh sách đó.
Anh quên là em không biết nha, em tới mà không có phần là giành "phần cơm" của chủ nhà ráng chịu nghen:biggrin:

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Thông báo khẩn!
Các bạn nữ chú ý, chú ý : KHÔNG MẶC VÁY và quần trắng do nhà Cothant quá bẩn. :lol:

Đây là cảnh Cothant lau nhà lần thứ 5 (sau khi phantuannam lau 4 lần vẫn còn bẩn) => giữ thể diện chủ nhà mà. :banana:

Đính kèm

• Picture 003.jpg
    Picture 003.jpg
    123.2 KB · Lượt xem: 109
thanh phuong

thanh phuong

Guest
8/10/03
21
0
0
42
HCM
dienhoavietnam.com
Merry Xmas

:food-smil
phantuannam nói:
Đủ cả chị aj, những anh chị mà chị nhắc đến nằm trong ban hậu cần hoạt động bí mật cả. Làm bí mật, ăn bí mật và nhậu :dzo: công khai. Haha

Nam ôi! Tình hình hình thế nào rùi ! mọi người đã đến đủ chưa ? Chương trình đến màng mấy rồi vậy?
Mà sao giờ vẫn chưa thấy cothant online vậy nhỉ? Cothant ui! đâu rồi thông báo cho mọi người biết chương trình noel phía Nam đi.

Chúc toàn thể Webketoan giáng sinh vui vẻ & hạnh phúc nhé:food-smil

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Đẹ tư ông già Noel

Đố các bạn biết ai đang là ông già Noel không chính thức?

Đính kèm

• Picture 017.jpg
    Picture 017.jpg
    77.6 KB · Lượt xem: 47
  • Picture 015.jpg
    Picture 015.jpg
    74.2 KB · Lượt xem: 45
ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Lão nào giống Vũ Đại thế nam ơi

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Mưa quá đi không nổi rồi Cothant ơi, mang xe sang chở dùm đi

Hồ Lan

Hồ Lan

Cao cấp
21/10/05
659
4
18
51
Q8, tpHCM
Các món ẩm thực : gà xé (hình như chưa kiểm dịch) - miền Nam quyềt định thành lập web kế tóan âm phủ. Bò lagu khát nước khát nước nên trời đổ mưa quá trời; thế đã nhé. Lẩu ơi là lẩu sao chỉ có nước... cá đâu rồi (nói nhỏ hình như Mina giấu đâu đó). Còn một món đã hơn, bạn biết không ? Tôi biết, nhưng bây giờ không thể nói được vì không thể hõan cái sự sung sướng đó lại Chờ nhé

N

nhinhanh

Guest
21/11/05
49
0
0
42
Đà Nẵng
Ui trời, em không ngờ ông già Noel xấu chai quá đi mất. Tối nay ai cũng đi xem ông già Noel để mình em lên mạng buồn quá.

Hồ Lan

Hồ Lan

Cao cấp
21/10/05
659
4
18
51
Q8, tpHCM
Người đẹp Xuân Thắm đâu rồi, xử lý vụ nước ra nhiều đi nha. Gã Phantuannam nói đúng mưa thì nhà .... xem lại bài cũ

Ai nói ông già noel xấu, hổng dám xấu đâu. So thử coi bụng ai đẹp hơn, dám không? Cá độ đi

Có một điều hơi bị lạ đó các quí vị ơi ! Các qúi ông trông hơi bị đói thì thổi bong bóng rất to, còn ông già noel tốt bụng lại thổi bong bóng bé tí. Đố bạn biết tại sao?

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Tường thuật trực tiếp đây:

Ông già Noel không chịu mặc đồ vì sao??
Vì chợt thấy mát ở một vị trí quan trọng :biggrin: ? Ai đoán được có thưởng (do ông già noel đích thân trao tặng)

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Một sợi bún lòng thòng trên mũi

Một sợi bún lòng thòng trên mũi chị Xuân Thắm. vì sao lại như vậy? Vì món quà của chị có điều kiện như sau "Bạn hay nhổ một sợi tóc trên đầu và tự ngóay vào mũi mình, hắt xì hơi 3 cái".

Chi Xuân Thắm dũng cảm nhổ sợi tóc sâu htật cẩn thận chị đưa sợi tóc vào mũi mình ngóay ngóay, do là tóc saua lên nó hơi "quăn quăn" lên cứ chạy ra khoi mũi chị. Chị cố gắng nhấn thật mạnh và quấn sơi tóc vào cái đũa hét thẳng vào mũi mình. Thành công.

Hắt xì! Hắt xì! Hắt xì.

Xong nghĩa vụ:lol:

2. Tới phân thưởg của Zz với điều kiện nhu sau :"Bạn được phần thưởng là nhéo vào ..... của Cothant 2 cái thật mạnh" Phần "....." được tác giả chú thích là tùy bạn chọn.

Sau đây là diễn biến của việc thi hành án:
Ziczac sau một hồi suy nghĩ phát biểu chọn phần "....." của Cothant là bạn g... của Cothant :wall: (Ziczac lợi dụng cơ hội này để tranh thủ) thôi mai post tíếp.... cười mỏi mồm quá...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA