Chương trình Noel 2005 - Miền Nam!!!

• Thread starter cothant
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
phianhtuan nói:
Làm ông già Noel là phải làm những gì nhỉ - Có màn được "ôm hôn thắm thiết" một thiên nga mà ông già Noel nhắm trước không :banana: :banana:
Anh ơi, 1 trong 3 con thiên nga là: bác Levanduyet, Adam_Tran và Tsf, anh... sẽ chọn ôm hôn thắm thiết con nào ạ :biggrin:
mưabóngmây05 nói:
Mình đăng ký 1 chỗ nhé. Nếu như hôm đó, mình có việc bận đột xuất không đi được thì có sao không ạ?

Hix, bạn hỏi thế mình ... thua luôn, thôi ghi cho bạn 1 chỗ không chắc chắn vậy, mong bạn xác nhận lại sớm sớm giùm mình nhé.

Khóa học Quản trị dòng tiền
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Hehe, có thêm món mới cho những ai yêu "con gà" , món cánh gà nướng mật ong. mỗi người được chỉ tiêu : 1 cánh - 1 đùi - tự nướng - tự ăn. Vui thiệt là vui... :dzo:

To PAT : chất cay thì có ạ... 10 lít nhé, uống không hết mang ra kênh uống tiếp.:food-smil mỗi người 1 bình "chụt chụt". Làm ông già Noel đơn giản lắm ạ. Thế này: Anh sẽ mặc bộ đồ ông già Noel (áo đỏ, đeo râu giả trắng như cước), vai vác túi quà to thật to, và quan trọng nhất là luôn cười thật to, thật sảng khoái. Anh thấy không toàn sở trường của anh.

To all : Chúng ta có nên chuẩn bị mỗi người một phần quà nho nhỏ (tự trang bị) được không nhỉ? Chúng ta sẽ tặng quà cho nhau nhỉ?

To Cothant : Năm nay có thiệp tặng các bạn không ông?

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Về một người đóng giả ông già Noel, mình đề nghị:
Ông già NOel sẽ có một bị quà để phát cho mọi người, do đó mỗi bạn tham gia sẽ chuẩn bị một món quà (trị giá từ 10-30 ngàn), hôm Noel sẽ đưa lại cho ông già Noel. Trong mỗi món quà sẽ kèm theo điều kiện, điều kiện thì dễ dễ một chút để có thể thực hiện:
VD:
-Khi nhận được món quà này, bạn có quyền nhéo tai ziczac 5 lần vì cái tội hay nhiều chuyện trên wkt. :wall:
-Khi nhận được món quà này, bạn có auyền hôn bồ của cothant 1 cái :cheesebur
.....trò này chơi đựơc đấy chứ ???

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Virgin nói:
Về một người đóng giả ông già Noel, mình đề nghị:
Ông già NOel sẽ có một bị quà để phát cho mọi người, do đó mỗi bạn tham gia sẽ chuẩn bị một món quà (trị giá từ 10-30 ngàn), hôm Noel sẽ đưa lại cho ông già Noel.
Ý tưởng quá hay. Chúng ta thống nhất thế nhé các bạn. Mỗi bạn tham gia nhớ mang theo 1 phần quà nho nhỏ (tùy khả năng), quà tự làm là tốt nhất.
Virgin nói:
Trong mỗi món quà sẽ kèm theo điều kiện, điều kiện thì dễ dễ một chút để có thể thực hiện:
VD:
-Khi nhận được món quà này, bạn có quyền nhéo tai ziczac 5 lần vì cái tội hay nhiều chuyện trên wkt. :wall:
-Khi nhận được món quà này, bạn có quyền hôn bồ của cothant 1 cái :cheesebur
.....trò này chơi đựơc đấy chứ ???
Quả thật anh Virgin luôn có những ý tưởng quá "trong sáng", nhưng quả thật sẽ rất vui khi nhận một món quà và 1 điều kiện nhỉ? Trùi ui nghĩ xem có điều kiện gì "dã man" không nhỉ?

M

mysterious_girl

Guest
phantuannam nói:
Trùi ui nghĩ xem có điều kiện gì "dã man" không nhỉ?
Nhưng PTN và cothant phải đưa ra danh sách những người tham gia, rùi mới nghĩ được :banana:điều kiện :banana:chứ nhẩy!

B

bluerose

Guest
30/11/05
17
0
0
Đại Dương Xanh
Hý hý hý....có thêm món gùa mới tuyệt làm sao, nó sẽ khiến buổi tiệc thêm thú vị và huyền bí hơn.
Hê hê hê.. đến giờ này mình đã nghĩ ra món gùa cần phải tặng rùi đây này, điều kiện phải "dã man" lên mới được, nhưng ko vi phạm nội qui, thật xúi quẩy và hạnh phúc cho ai bốc phải gùa của mình đấy...hi hi hi....

:banana: :banana: :banana:

ilsuong

ilsuong

Guest
7/12/05
87
0
6
39
Trong một con hẻm ...
Cho em hỏi một tí !
Em là thành viên mới cũng chưa quan biết mấy anh chị nhiều, vậy đến hôm noel em phải liên lạc sao ạ? Em rất muốn tham gia. hiihih

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,033
410
83
46
Ninh Thuận
ilsuong nói:
Cho em hỏi một tí !
Em là thành viên mới cũng chưa quan biết mấy anh chị nhiều, vậy đến hôm noel em phải liên lạc sao ạ? Em rất muốn tham gia. hiihih
Chào đồng hương, bạn cố gắng theo dõi trên diễn đàn WKT, trứơc một tuần Giáng sinh Cothant sẽ thông báo địa chỉ cụ thể để bạn liên lạc.

ilsuong

ilsuong

Guest
7/12/05
87
0
6
39
Trong một con hẻm ...
Dạ, ngày nào em cũng theo dõi cả. Mong rằng đến Noel sẽ gặp được MINA.

ilsuong

ilsuong

Guest
7/12/05
87
0
6
39
Trong một con hẻm ...
To: cothant
À, Hôm bữa Em đăng ký có 1 suất, hôm này cho đăng ký thêm suất nữa nha .

B

bluerose

Guest
30/11/05
17
0
0
Đại Dương Xanh
Oh. I'm sorry!!!

Mình có nghe nói là:

"Khi nhận được món quà này, bạn có quyền nhéo tai ziczac 5 lần vì cái tội hay nhiều chuyện trên wkt."

-> trùi ui rất sẵn lòng nếu như tất cả nhất trí như dzậy!!!, nhưng mình hổng dzám chắc ziczac còn tai để đến lượt các bạn nhéo hông à???

"Khi nhận được món quà này, bạn có quyền hôn bồ của cothant 1 cái
.....trò này chơi đựơc đấy chứ ???"

-> Mình hổng thể Kiss Cothant's lover được, because I am a girl. Therefore, Who I can kiss?????????????????????.

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
mysteriousworld nói:
Oh. I'm sorry!!!

Mình có nghe nói là:

"Khi nhận được món quà này, bạn có quyền nhéo tai ziczac 5 lần vì cái tội hay nhiều chuyện trên wkt."

-> trùi ui rất sẵn lòng nếu như tất cả nhất trí như dzậy!!!, nhưng mình hổng dzám chắc ziczac còn tai để đến lượt các bạn nhéo hông à???

"Khi nhận được món quà này, bạn có quyền hôn bồ của cothant 1 cái
.....trò này chơi đựơc đấy chứ ???"

-> Mình hổng thể Kiss Cothant's lover được, because I am a girl. Therefore, Who I can kiss?????????????????????.

Vậy thì bạn có thể ghi vào đó :
1/ lover's COthant
2/Virgin

Sửa lần cuối:
Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
green_field nói:
Nhưng PTN và cothant phải đưa ra danh sách những người tham gia, rùi mới nghĩ được :banana:điều kiện :banana:chứ nhẩy!

Điều kiện cũng đâu cần biết tên người đâu bạn.
VD:
-người nhận được món quà này sẽ phải uống hết một ly bia đựng rượu
-người nhận được quà này phải bắt 1 bài hát về Giáng sinh.
-Người nhận được món quà này được quẹt một nhát bánh kem lên mặt ngừoi bạn yêu thích nhất (heheh..trong topic này có thể là Phantuannam chẳng hạn)
....Và còn nhiều nửa chứ....nhưng mình sẽ không nói là và dành yêu cầu độc nhất cho ai nhận được phần quà của mình.

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,033
410
83
46
Ninh Thuận
Những trò chơi hoặc thủ tục tham gia BTC không nên công bố cụ thể để còn gây sự bất ngờ cho thành viên tham gia đêm Giáng Sinh.
Còn Green Field bạn muốn được bất ngờ đến cỡ nào thì có
- Nếu bạn là nữ thì đã có PTN, Cothant, ZZ, Virgin
- Còn nếu bạn là Nam thì sẽ có chị Thắm, Mina, Phuongpvm, letmyha....
tiếp chiêu
hy vọng không làm bạn thất vọng với WKT.
P/S: thấy bạn ép Virgin mãi phải lên tiếng đấy!

N

NTV

Guest
14/12/05
20
0
0
HCM
Xin chào tất cả các anh chị em, tôi thấy các ACE rủ nhau đi choi vui quá, có thể cho tôi nhập hội được không. tôi hôm nay mới biết trang web này và vừa là thành viên.
Nếu được xin được chỉ bảo cách thức gia nhập hội.
Thân chào tất cả.:0frown:

P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
62
Ho chi Minh city
Ai cũng được nhận quà, kiss, véo tai và uống rượu

Chỉ "tội nghiệp" ông già Noel thôi - huhu :sad:

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,033
410
83
46
Ninh Thuận
ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
MINA nói:
PAT, anh được hân hạnh nhất chọn làm ông già Noel đấy! Nhân vật đặc biệt mà.......:two:

SuperSoiMod lại phải sửa Smod cái, chính xác theo ý kiến chủ tịch CFC thì gọi là "Anh già Noel".

ZZ cũng xin gợi ý thêm một vài điều kiện đi kèm các gói quà:

- ... Ôm hôn người yêu Adam_tran
- ... Ôm hôn người yêu MINA
- ... cắn mũi Virgin
- ... Bế Anh già Noel
- ... Bế chị XuanTham
- ... Nhổ lông mũi của Vivavina
- ... Tìm và nhổ được một sợi râu của Phantuannam
- ... Sờ đuôi của Maiphuong
....
Riêng E hôm đó đi trực...:banana: :banana: :banana:

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
NTV nói:
Xin chào tất cả các anh chị em, tôi thấy các ACE rủ nhau đi choi vui quá, có thể cho tôi nhập hội được không. tôi hôm nay mới biết trang web này và vừa là thành viên.
Nếu được xin được chỉ bảo cách thức gia nhập hội.
Thân chào tất cả.:0frown:
Mời bạn qua đây, xem bài đầu tiên để biết cách đăng ký tham gia nhé.
To All: uhm, Cothant suy nghĩ món quà thì chắc chỉ mất 1-2 ngày, nhưng còn suy nghĩ hình phạt chắc mất tới ... cả tuần :rocker:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA