ĐĂng ký tham gia vui chơi Noel 2005 - miền Nam đây!

• Thread starter phantuannam
  • Ngày gửi
H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
phantuannam nói:
Thời gian và địa điểm tổ chức Noel
Thời gian
: 18h ngày thứ 7, 24/12/2005
Địa điểm: 121/14 Hoàng Hoa Thám, P.6, Q.BT
Các bạn ghi lại nhé.
(Địa chỉ trên nằm gần ngã 4 Nguyễn Văn Đậu và Hoàng Hoa Thám) :banana: lạc thì nhắn tin cho Cothant ra đón

BT hay TB vậy bác Nam. Có nhầm ko vậy? Sao tổ chức sớm vậy? Theo em thì mình over night luôn được ko. Em cũng làm trên Bình Tân nhưng nghe tên đường đó lạ quá. Bác lấy mốc là đường Kinh Dương Vương sau đó hướng dẫn mọi người đường đi tới đó xem sao. Và cho luôn số phone của anh cothant.

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

mysterious_girl

Guest
hoangaccounting nói:
BT hay TB vậy bác Nam. Có nhầm ko vậy? Sao tổ chức sớm vậy? Theo em thì mình over night luôn được ko. Em cũng làm trên Bình Tân nhưng nghe tên đường đó lạ quá. Bác lấy mốc là đường Kinh Dương Vương sau đó hướng dẫn mọi người đường đi tới đó xem sao. Và cho luôn số phone của anh cothant.

Bạn ơi, BT là Bình Thạnh chứ ko phải Bình Tân đâu.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Số Đt của Cothant và Phantuannam đã được post ở bài đầu tiên , các bạn vui lòng ghi lại để khi cần thì liên lạc nhé.
Mình xin đính chính là nhà mình ở Quận Bình Thạnh, gần chợ Bà Chiểu.

Hồ Lan

Hồ Lan

Cao cấp
21/10/05
659
4
18
51
Q8, tpHCM
to : mysteriousworld
đi đường Hoàng Văn Thụ hướng về công viên Hoàng Văn Thụ sau đó cứ thẳng mãi, gặp mũi tàu thì chọn bên trái;tới ngã tư Phú Nhuận vẫn cứ thẳng mà đi (đường Phan Đăng Lưu) tới khi nào tới một cái ngã ba hơi to bên trái thì đó là đường Hoàng Hoa Thám.

H

hoangaccounting

22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
Dù đang nghèo nhưng vẫn phải cho thằng cu tý đi học. Các bác cho em đang ký một suất với nhé, có muộn ko hả các bác.
To: cánh đồng xanh
Bữa đó có bác ko vậy.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Hồ Lan nói:
to : mysteriousworld
đi đường Hoàng Văn Thụ hướng về công viên Hoàng Văn Thụ sau đó cứ thẳng mãi, gặp mũi tàu thì chọn bên trái;tới ngã tư Phú Nhuận vẫn cứ thẳng mà đi (đường Phan Đăng Lưu) tới khi nào tới một cái ngã ba hơi to bên trái thì đó là đường Hoàng Hoa Thám.
Như chị Hồ Lan nói đó có thể là đường Thích Quảng Đức.
Các bạn muốn biết đường Hoàng Hoa Thám thì tốt nhất nên hỏi trường Hoàng Hoa Thám ở đâu? Chạy đến gần chạm ngã tư Hoàng Hoa Thám - Nguyễn Văn Đậu thì từ từ nhìn bên trái thì sẽ ra nhà Cothant thôi. Tương đối dễ tìm.

Còn nếu không hãy đi đường Nguyễn Văn Đậu, chạy thẳng đến ngã tư Hoàng Hoa Thám - Nguyễn Văn Đậu, rẽ phải, chạy khoảng 50-70m bên tay phải sẽ tìm được nhà Cothant.

Nêú không tìm được thì nhắn máy cho mình hoặc Cothant.

Nhớ năm ngoái cũng vụ Noel này mình gọi hơn 5 cuốc điện thoại : Mina, Cothant ... nghĩ mà tiếc đứt ruột (lúc đó cước điện thoại còn cao mà) hehe :biggrin:

B

bluerose

Guest
30/11/05
17
0
0
Đại Dương Xanh
Thanks bạn Hồ Lan nhìu nhé.

Mình dzừa mới gọi tổng đài rùi (cho nó chắc ăn he he he...)

Nhà mình ở bùng binh lăng cha cả, mình sẽ đi thẳng đường Hoàng Văn Thụ như bạn hướng dẫn, sau đó băng qua ngã tư Phú Nhuận rùi đi thẳng tiếp, đi thẳng mãi cho đến khi đụng ngã 3 thứ nhất (bỏ qua), đụng ngã 3 thứ 2 (quẹo trái) -> đó chính là đường Hoàng Hoa Thám -> đi thẳng 1 đẫn là gặp Trường Hoàng Hoa Thám nằm phía bên tay phải con đường, đi thẳng xuống một tí nữa là đụng ngã tư Nguyễn Văn Đậu. Nhà Cothant chỉ quanh quẩn đâu đó.

Lúc đó mình sẽ dzí điện thoại Cothant tơi bời rùi kiu ra đón cho bõ cái công tìm kím xiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiií.

Mà hông bít nhà Cothant màu gì nhỉ, lụp sụp - điêu tàn thế nào???, để mình còn mang thêm mấy cái áo ấm mặc cho đỡ lạnh, và một cái áo mưa, để lỡ trời có mưa, nhà Cothant bị dột lung tung, mình còn cái để mà che mưa nữa chứ, phải phòng trước các bạn ạ, vì ngay từ đầu mình nghe nói nhà Cothant xuống cấp lắm rùi....(dù cho có tân trang lại bao nhiu cũng hổng an toàn) hế hế hế.....

Thú vị thật, cứ như một cuộc phiêu lưu đi tìm "trứng vịt" dzậy....

:banana: :banana: :banana:

VuHoaiDuc

VuHoaiDuc

Boat & The Sea ®
1/1/04
160
2
0
53
Ai trong diễn đàn
Có anh-chị-em nào có năng khiếu về: hội họa, kiến trúc, cấp thoát nước hay giao thông công choáng ... gì đấy, ngọêch ngoạc vài nét -> gọi là bản đồ thu nhỏ để anh-chị-em kiếm cho dễ! (cái này mình phải học tập cái vụ Noel của mấy anh-chị-em ngoài HN tại nhà bác VAT thôi)

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Đăng ký 1 ghế cho A Phùng Mỹ Trung. Đã hứa sẽ lên vào đúng ngày đó

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
mysteriousworld nói:

Lúc đó mình sẽ dzí điện thoại Cothant tơi bời rùi kiu ra đón cho bõ cái công tìm kím xiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiií.
Vụ này các bạn cứ mạnh tay vào, cho Cothant chạy xì khói luôn.
Nói đùa thế thôi, chắc Cothant sẽ treo băng-rôn hay treo 1 cái biển báo chi đó ở ngay cột điện đầu hẻm để các bạn tiện tìm nhà, chứ mà gọi lão ấy liên tục lão ấy điên khóa trái cửa cố thủ trong nhà thì chúng ta có mà ... tan tiệc Nô ơn.

mysteriousworld nói:
Mà hông bít nhà Cothant màu gì nhỉ, lụp sụp - điêu tàn thế nào???, để mình còn mang thêm mấy cái áo ấm mặc cho đỡ lạnh, và một cái áo mưa, để lỡ trời có mưa, nhà Cothant bị dột lung tung, mình còn cái để mà che mưa nữa chứ, phải phòng trước các bạn ạ, vì ngay từ đầu mình nghe nói nhà Cothant xuống cấp lắm rùi....(dù cho có tân trang lại bao nhiu cũng hổng an toàn) hế hế hế.....

Thú vị thật, cứ như một cuộc phiêu lưu đi tìm "trứng vịt" dzậy....
Nhà Cothant thú vị lắm bạn đừng nghĩ ngợi nhiều làm gì... Hic hôm nọ nủ nhà hắn, tháy trời mưa mình chui ngay xuống gầm bản ngủ đấy. Mảng vữa trên nóc nhà nó cứ như là sắp rơi ra vậy. Hãi lắm!!! mà bạn cũng yên tâm, hôm đó Ziczaccó mang cho mọi người mượn mũ bảo hiểm mà lo gì. 70.000đ có luôn phí bảo hiểm nhân thọ. Nhưng ai không chết mà bị thương thì ráng chịu.

Kính báo :lol:

leloanbt

leloanbt

Con gái Bến Tre
3/6/03
259
10
18
43
TP.HCM
Truy cập trang
VuHoaiDuc nói:
Có anh-chị-em nào có năng khiếu về: hội họa, kiến trúc, cấp thoát nước hay giao thông công choáng ... gì đấy, ngọêch ngoạc vài nét -> gọi là bản đồ thu nhỏ để anh-chị-em kiếm cho dễ! (cái này mình phải học tập cái vụ Noel của mấy anh-chị-em ngoài HN tại nhà bác VAT thôi)
Các bạn dùng thử cái này nhé : http://diadiem.com
Nhập đầy đủ địa chỉ nhà của cothant vào, bạn sẽ có bản đồ online chỉ dẫn đường đi. Có thể view ở mức độ phóng to, thu nhỏ ! Cái này dùng tìm bản đồ cho TP.HCM & Hà Nội đó !
Mình cũng hay dùng cái này khi không biết đường đi và không có bản đồ giấy !:)

H

hoangaccounting

22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
Chú ý bà con nhớ chương trình đổi quà cho nhau vào tối mai nhé. Mỗi người chuẩn bị sẵn quà, ai cũng phải có để mà đổi cho nhau đó. Khi đi cũng mang quà theo khi về cũng mang quà về. Còn em thì em chơi nguyên cái hộp rỗng để đem lãi về ha ha. Như vậy thì ngày mai ai cũng có quà he he. Riêng các mod thì phải mang quà theo nhiều hơn he he.

B

bluerose

Guest
30/11/05
17
0
0
Đại Dương Xanh
OK, gùa thì mình đã chuẩn bị xong rùi, hế hế hế..., phen này ai mà rớ phải món gùa của mình thì đi tong lun hý hý hý....thích thật, chỉ cần nghĩ đến đã thấy sướng sung rùi....ha ha ha.... cho chít ai bảo....

Mình cũng rất dzui và mang lẫn nhìu hồi hộp, không bít sẽ như thế nào vào ngày mai nhỉ???, thôi thì cứ để mọi chuyện cho ngày mai trả lời, giờ mình "no table".

HẸN GẶP TẤT CẢ MỌI NGƯỜI VÀO NGÀY MAI NHÉ !!!

GIÁNG SINH DZUI DZẺ VÀ NĂM MỚI HẠNH PHÚC !!!

:banana: :banana: :banana:

P

phuongtran13

Guest
11/11/05
9
0
0
Binh Thuan
Cho em đăng ký 1 suất nữa
Nick: phuongtran13
Số điện thoại: 090.9961993

T

trung_xerox

Guest
7/7/05
20
0
0
I'm living in Ha Noi
Mọi người trong đó thế nào Noel tổ chức có hoành tráng không? Ngoài này rất hoành tráng, tối nay là một buổi tối rất vui đây. Chúc mọi người thật vui vẻ, thật hạnh phúc nhé

ilsuong

ilsuong

Guest
7/12/05
87
0
6
39
Trong một con hẻm ...
To : Trung_xerox
You có chữ ký độc quá. Nhưng không hay tí nào. !

H

hoangaccounting

22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
Thông báo với các vị hiện giờ tại nhà anh Cothant đã có mặt gần như là đông đủ bá quan văn võ. Tới nhanh.... tới nhanh không là hết phần ..... :)
Dù rằng mưa to ơi là to ... ướt hết .. ủa mà ướt gì nhỉ? Ông già noel đang đòi thay quần áo trước mặt bá quan văn võ kìa ! nhắm mắt, bà con ơi nhắm mắt đi nhé.
Thông báo với các bác là hôm nay có phóng viên báo 8 và phóng viên báo tuổi trẻ tham dự chương trình noel của wedketoan Miền Nam. He he các đồng chí ngoài Bắc thế nào nhỉ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

Sửa lần cuối:
H

hoangaccounting

22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
Tin nóng hổi nóng hổi đây !
Một nhân vật cực kỳ quan trọng đã đến tham dự cùng chúng ta, phóng viên báo bom đạn, có bộ xương di động như một cái mắc áo, đang ôm ông già noel. Á hình như đang sờ...cái bụng (đừng tưởng bở nha).

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA