Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Sờ thì cho sờ, còn yêu ai thuộc về em chứ! yêu ai cũng được, yêu anh anh cám ơn!
Anh có vợ con rùi mà qua đây lén phéng hả? Anh có biết bên này bom đạn rẻ lắm hok, chỉ có đất là lên giá thui..... :wall::wall::wall: Qua đây bảo trọng nha anh, để còn nguyên vẹn mà đi về, em nhắc thế phải cám ơn em đó.....Hê hê...:004::004:

Bo xi là gì vậy ta..hic:wall::wall::wall:

Hehe....bác C nhà ta hôm nay lại trẻ con với Phuonghuyen kìa... Bo xì hả bác, là nghỉ chơi ra đó, chời ơi cái này em rành lắm .... Bác Phuonghuyen20 có đi ọp 9/7 được hok vậy?

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Hehe....bác C nhà ta hôm nay lại trẻ con với Phuonghuyen kìa... Bo xì hả bác, là nghỉ chơi ra đó, chời ơi cái này em rành lắm .... Bác Phuonghuyen20 có đi ọp 9/7 được hok vậy?

Bác Linh lâu wa mới gặp ah, Bác khỏi cần rủ Bác phuonghuyen làm j, chổ nào Bác đó cũng tới hết.

Crystal Rose

Crystal Rose

Dịu dàng nhất Web
7/5/11
519
4
0
Hải Dương
Bác Linh lâu wa mới gặp ah, Bác khỏi cần rủ Bác phuonghuyen làm j, chổ nào Bác đó cũng tới hết.
dám nói xấu ph nè..:yo yo (47)::yo yo (47)::yo yo (47)::yo yo (47)::yo yo (47):.

Hôm đó anh tungnguyen_kt mà không đi thì ph cũng không đi, vì ph ở xa, không dám đi một mình..hic..:wall::wall::wall:

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
Hay là phuonghuyen chụp hình lại đi rồi post lên cho mọi người coi cũng được.
Úi kiểu này không chừng sáng vào Cty làm việc hok được nữa rồi
Hôm đó anh tungnguyen_kt mà không đi thì ph cũng không đi, vì ph ở xa, không dám đi một mình..hic..:wall::wall::wall:[/SIZE][/I][/B][/COLOR]
Pé Phuonghuyen rao trong hội này xem có ai tự nguyện chở em đi không, biết đâu có đó. Em mà không đi thì không có bom đạn để nén đó :wall:

Sửa lần cuối:
Crystal Rose

Crystal Rose

Dịu dàng nhất Web
7/5/11
519
4
0
Hải Dương
Úi kiểu này không chừng sáng vào Cty làm việc hok được nữa rồi

Pé Phuonghuyen rao trong hội này xem có ai tự nguyện chở em đi không, biết đâu có đó. Em mà không đi thì không có bom đạn để nén đó :wall:
:yo yo (47)::yo yo (47)::yo yo (47)::yo yo (47)::yo yo (47):

YOYO CL

YOYO CL

Trung cấp
Bữa đó nhìn xem thử cô pé PhuongHuyen mặt mũi ra sao, quậy cỡ nào ??:005::005:

Cái nì chị phuonghuyen hãy đề phòng đem nhiều boom, thấy chị xinh qué òy mí ảnh thả cái con 35 ra....

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
Cái nì chị phuonghuyen hãy đề phòng đem nhiều boom, thấy chị xinh qué òy mí ảnh thả cái con 35 ra....

Ơ....anh không có thả con 35 à nha ! Em hỏi pé Phuonghuyen xem bữa giờ anh có hok ? Nói oan rồi Híc :wall:
Em rút hồ sơ....:yo yo (42)::yo yo (42)::yo yo (42)::yo yo (42)::yo yo (42):
Đang nản lòng và thất vọng đây nè. Tự tin lên haiz

Crystal Rose

Crystal Rose

Dịu dàng nhất Web
7/5/11
519
4
0
Hải Dương
Ơ....anh không có thả con 35 à nha ! Em hỏi pé Phuonghuyen xem bữa giờ anh có hok ? Nói oan rồi Híc :wall:

Đang nản lòng và thất vọng đây nè. Tự tin lên haiz
Hic...mò sang tận đó mang về cơ đấy, :wall::wall::wall: mà nè..con 35 là con gì cho em bít đi

170987

170987

最後まで希望を捨ててはいけない
19/7/10
285
3
18
37
cạnh nhà hàng xóm
payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
35 nếu theo các cụ nhà ta thì là con mèo..hị em ghét mèo:yo yo (28)::yo yo (28)::yo yo (28):
Hehe nghe người ta nói con 35 là con dê í; Ý của bạn hồi nãy nói em coi chừng bị người khác thả dê đấy. Chút xíu vậy mờk hok hiểu ! :wall::wall::wall:
Để ý bữa giờ thấy pé hay hỏi chuyện của người lớn quá à khè khè

Crystal Rose

Crystal Rose

Dịu dàng nhất Web
7/5/11
519
4
0
Hải Dương
Hehe nghe người ta nói con 35 là con dê í; Ý của bạn hồi nãy nói em coi chừng bị người khác thả dê đấy. Chút xíu vậy mờk hok hiểu ! :wall::wall::wall:
Để ý bữa giờ thấy pé hay hỏi chuyện của người lớn quá à khè khè
Hic..bắt nạt trẻ con..bít rùi mà hổng nói để em phải tính :yo yo (47)::yo yo (47)::yo yo (47):

YOYO CL

YOYO CL

Trung cấp
Anh nhốt con 35 mà tung con 75 ra là chit chắc:yo yo (13):

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA