Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
Crystal Rose

Crystal Rose

Dịu dàng nhất Web
7/5/11
519
4
0
Hải Dương
hilo cả nhà lâu lâu mới lại vào ghé thăm hội này thấy chém gió kinh wa ta, ko bít chém thế đã có bác nào rủ nhau ra khỏi hội chửa nhỉ?
ah loa loa cho cả nhà bít 1 thông tin đặc bịt nha ko bít đã có ai bít chưa: mình nghe noi là ở Chùa Thày ( Sài Sơn- Quốc Oai- Hà Nội) có hang Cắc Cớ nghe các cụ có câu
" Trai chưa vợ, gái chưa chồng thì vào hang Cắc cớ" đấy mình đã vào đó rùi và nghe chị Hướng dãn viên nói rằng khi vào đó ai mà sờ tim cậu sẽ có ng y đấy vậy ai mún có ng y thì vào đó mà sờ tim cậu nhé. hihi ko bít thông tin có chính xác ko nhưng khi mình vào đó mình cũng ko thử nên hok bít
Hic....sờ tim cậu nào cơ ạ...:wall::wall::wall::wall::wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
minhthien321

minhthien321

Sơ cấp
9/11/09
6
2
3
48
TPHCM
linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Sờ tim anh nào em muốn đó! nếu sờ nhầm tim anh, anh cho sờ luôn!
hahahaha...:yo yo (48)::yo yo (48): anh ơi, sờ tim anh rùi yêu anh khác được hok anh...có phép màu vậy mà em sờ rùi ko có ng iu là " cậu" bị yếu tim với em đó .... :004::004::004:

Người nhớ em nhiều nhất là anh đây!!!!!!!!!!!!
Anh đây rùi, nhớ em nè........, gặp em lúc nào cũng bận , vào đây mà tán tỉnh mấy cô , cô nào mà anh chẳng nhớ hỉ....:yo yo (47)::yo yo (4)::yo yo (12):

Sửa lần cuối:
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Anh đây rùi, nhớ em nè........, gặp em lúc nào cũng bận , vào đây mà tán tỉnh mấy cô , cô nào mà anh chẳng nhớ hỉ....:yo yo (47)::yo yo (4)::yo yo (12):[/QUOTE]

hic! bác linhlinh2005 dã man quá! hic! làm dân bình định hợp hơn em!

Crystal Rose

Crystal Rose

Dịu dàng nhất Web
7/5/11
519
4
0
Hải Dương
hahahaha...:yo yo (48)::yo yo (48): anh ơi, sờ tim anh rùi yêu anh khác được hok anh...có phép màu vậy mà em sờ rùi ko có ng iu là " cậu" bị yếu tim với em đó .... :004::004::004:[/SIZE]
Hic ...chi ui..anh í bên Giải Pháp Excel í. Già rùi, có vợ con rùi. Hị...hị...sờ tim anh í, vợ anh í oánh chít...

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
hic! bác linhlinh2005 dã man quá! hic! làm dân bình định hợp hơn em![/QUOTE]

Hehe...tại ai cứ đòi hai tay bắt nhiều cá chi duongduong hả? Hok có Hội đồng nên tự xử một mình, phải mạnh tay 1 chút mới thấm....hì hì...với bảo vệ mấy mem nữ trong Hội chớ....:005::005::005: Hic...vậy mà nỡ nói LinhLinh dã man...pùn quá đi pác duongduong.....

Lại một câu nữa khó hiểm hém :wall::wall::wall::wall:
Con gái bây chừ..........Hic!
Con gái bây chừ ....xử đẹp lắm anh...:030::030:

Hic ...chi ui..anh í bên Giải Pháp Excel í. Già rùi, có vợ con rùi. Hị...hị...sờ tim anh í, vợ anh í oánh chít...

Vậy hả, vậy LinhLinh sờ khéo thui... để vợ anh ấy quýnh anh ấy chít....bớt đi 1 người có vợ rùi mà còn ham vui độc thân Phuonghuyen20 hả? :wall::wall::wall:

Sửa lần cuối:
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Hehe...tại ai cứ đòi hai tay bắt nhiều cá chi duongduong hả? Hok có Hội đồng nên tự xử một mình, phải mạnh tay 1 chút mới thấm....hì hì...với bảo vệ mấy mem nữ trong Hội chớ....:005::005::005: Hic...vậy mà nỡ nói LinhLinh dã man...pù quá đi pác duongduong.....
hic! bác ấy ghê thế hả bác!hic! thế thì phải điểm mặt bác ý mới đc!

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
Tối nay trời lại mưa....mưa Sài gòn không lớn mà cứ rỉ rả và dai dẳng, cũng vì mưa mà đã xảy ra nhiều chiện, cũng vì mưa mà phải chia tay nhau dù không muốn.... Cũng vì mưa mà mãi chẳng thể gặp được vì một lý do đơn giản " Tại vì mưa....." Uh, không thể trách mưa được, mình cũng chẳng trách ai....Ai ngại mưa không đến....Mưa thì vẫn cứ rơi ....vô tình..... mặc cho ai đỗ lỗi " Tại vì mưa...."

Có ai giải quyết dùm nỗi lòng của cô pé Linhlinh này hok chứ kiểu này mưa SG xuốt cả đêm wa' :wall::wall:

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Có ai giải quyết dùm nỗi lòng của cô pé Linhlinh này hok chứ kiểu này mưa SG xuốt cả đêm wa' :wall::wall:
Ặc ặc, anh lẹ tay thật đấy.. Hì hì...trời mưa nên ảnh hưởng tâm trạng thui mừ... " Tại vì mưa...." là lý do, lý do có ngàn cái lý do, mà nguyên nhân và kết quả thì chỉ có 1 thui đó... " Tại vì mưa..." là cái lý do đáng ghét nhất... :wall::wall::wall:

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
Ặc ặc, anh lẹ tay thật đấy.. Hì hì...trời mưa nên ảnh hưởng tâm trạng thui mừ... " Tại vì mưa...." là lý do, lý do có ngàn cái lý do, mà nguyên nhân và kết quả thì chỉ có 1 thui đó... " Tại vì mưa..." là cái lý do đáng ghét nhất... :wall::wall::wall:
Đọc bài viết của em, anh ở một mình hà em, nên anh thấy mưa anh cũng buồn...nó cứ rơi tí tách....Nỗi lòng của em như thế khiến ông trời mưa xuốt thì nguy Hic! :wall::wall:
Ai giúp Linhlinh nào...!!!!

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Đọc bài viết của em, anh ở một mình hà em, nên anh thấy mưa anh cũng buồn...nó cứ rơi tí tách....Nỗi lòng của em như thế khiến ông trời mưa xuốt thì nguy Hic! :wall::wall:

hic! thế thì anh ra tay nghĩa hiệp jup linhlinh đi ......................!

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm

Hết mưa rùi đó anh, anh ở Q7, em ở gần đấy nên biết giờ hết mưa rùi.....Mưa suốt thì trời mát, ngủ sẽ ngon hơn, Hì hì, ai lại đi cứu người ngủ ngon chứ.... :030::030::030:

Hai nỗi lòng khác nhau mà em, làm sao anh giúp được đây !!! Anh đâu có buồn vì người khác đâu mà anh buồn trong nỗi sợ khi em nhát ma Hic!:wall::wall:

Ah, ở 1 mình hả anh, ma nữ thì anh có sợ hem......:004::004::004:

Sửa lần cuối:
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Hai nỗi lòng khác nhau mà em, làm sao anh giúp được đây !!! Anh đâu có buồn vì người khác đâu mà anh buồn trong nỗi sợ khi em nhát ma Hic!:wall::wall:

hồi tối em nhát ma...............................thế tổng cộng có bi nhiêu con đến tìm anh tâm sự thế!

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
Ah, ở 1 mình hả anh, ma nữ thì anh có sợ hem......:004::004::004:

Ma nữ hả......cũng sợ chút ít vì hiện nay ma nữ dùng bom đạn và cungfu rất quyết liệt :004::004::004::004:
hồi tối em nhát ma...............................thế tổng cộng có bi nhiêu con đến tìm anh tâm sự thế!

Hok thấy con ma nào, ngủ thẳng cẳng luôn.
ơ....thế mấy con ma của em nhát anh không phải là hồn ma mà là ma người à :wall::wall::wall:

Sửa lần cuối:
Crystal Rose

Crystal Rose

Dịu dàng nhất Web
7/5/11
519
4
0
Hải Dương

Vậy hả, vậy LinhLinh sờ khéo thui... để vợ anh ấy quýnh anh ấy chít....bớt đi 1 người có vợ rùi mà còn ham vui độc thân Phuonghuyen20 hả? :wall::wall::wall:[/QUOTE]
Hic...hôm 9/7 phải học Linh chiêu này mới được...hihi..:029::029::029:

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây

Vậy hả, vậy LinhLinh sờ khéo thui... để vợ anh ấy quýnh anh ấy chít....bớt đi 1 người có vợ rùi mà còn ham vui độc thân Phuonghuyen20 hả? :wall::wall::wall:
Hic...hôm 9/7 phải học Linh chiêu này mới được...hihi..:029::029::029:[/QUOTE]

Các Bác mà cứ truyển nhau kinh nghiệm như vậy thì tụi con trai tụi này nguy hết

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA