Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Chời ơi là chời....:yo yo (48)::yo yo (48): pác C học photoshop chắc lâu lắm rùi, nên kỹ xảo cao quá... từ cái hình to nó biến thành nhỏ mà bác duongduong vẫn nhận ra được tóc bác trắng ấy... phải nói là bái phục... :wall::wall:

Làm sao mà dám để cái hình bự được, cái hình nhỏ thì mọi người sẽ không nhìn rõ nên còn thấy đẹp, bự thì nhìn xấu lắm.

Khóa học Quản trị dòng tiền
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử

Chời ơi là chời....:yo yo (48)::yo yo (48): pác C học photoshop chắc lâu lắm rùi, nên kỹ xảo cao quá... từ cái hình to nó biến thành nhỏ mà bác duongduong vẫn nhận ra được tóc bác trắng ấy... phải nói là bái phục... :wall::wall:

hic! các bác đừng tưởng bở đó là hình bác cuong hiện tại nữa nhé! đó là hình 50 năm sau thôi!

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
hic! các bác đừng tưởng bở đó là hình bác cuong hiện tại nữa nhé! đó là hình 50 năm sau thôi!
Èo èo, 50 năm sau mà bác Cường nhà ta vẫn phong độ thía cơ àh, hic hic.... ông lão 73 vẫn còn độc thân hở....heheee....:wall::wall::wall:

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Èo èo, 50 năm sau mà bác Cường nhà ta vẫn phong độ thía cơ àh, hic hic.... ông lão 73 vẫn còn độc thân hở....heheee....:wall::wall::wall:

hì!hì!hèn chi thấy bác cuong xôn xao nhờ bác payment chỉ chỗ mua cái mộc để chứng nhận mình là hội thành viên chính thức của hội độc thân,hic! bác cuong tính xa thế! đóng cái mộc đó chắc chắn ê................... sắt suốt đời!hì!dấu mộc có gt vĩnh viễn mà!

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây

hình hiện tại của cuong đó giống diễn viên hàn quốc KIM BEOM ko.

Sửa lần cuối:
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
hình hiện tại của cuong đó giống diễn viên hàn quốc Giông con khi ko.

hic! bác ấy jam ví mình giống Kim Bum kìa! em kéo fanclub của Kim Bum sang đây oánh bác nhừ xương luôn nhe!:yo yo (4)::yo yo (47)::yo yo (3):

Sửa lần cuối:
linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
hình hiện tại của cuong đó giống diễn viên hàn quốc KIM BEOM ko.
Eo, bác Cường đem hình "chị" nào lên mà xinh thía, tóc ngắn như Mỹ Linh ấy nhỉ.....:004::004::004:

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
hic! bác ấy jam ví mình giống Kim Bum kìa! em kéo fanclub của Kim Bum sang đây oánh bác nhừ sương luôn nhe!:yo yo (4)::yo yo (47)::yo yo (3):

Cuong chỉ bảo là giống thôi chứ có làm j đâu nào.

Eo, bác Cường đem hình "chị" nào lên mà xinh thía, tóc ngắn như Mỹ Linh ấy nhỉ.....:004::004::004:

Còn Bác này nhìn sao mà ra ca sĩ Mỹ Linh. Hình hotboy mà bảo là hotgirt ah.

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Cuong chỉ bảo là giống thôi chứ có làm j đâu nào.
tốt nhất là bác cứ đưa cái hình của bác ra để xem nó jong như thế nào! fanclub Kim BUm mà nghe có ng jong anh ý, là bác cuong hết độc thân ngay!

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
tốt nhất là bác cứ đưa cái hình của bác ra để xem nó jong như thế nào! fanclub Kim BUm mà nghe có ng jong anh ý, là bác cuong hết độc thân ngay!

Hình của cuong đó, thì Bác thử đi tìm hình của KIM BUM xem coi giống không.

Định nhờ Bác cấp cho con dấu độc thân đây.

Sửa lần cuối:
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Hình của cuong đó, thì Bác thử đi tìm hình của KIM BUM xem coi giống không.
hic! bác linh chê sai rồi, trình độ photoshop của bác cường siêu phàm luôn, làm cái mặt y chang kim bum hà, hic! em tự hỏi bác đẹp zai như kim bum sao ế tới 73 tuổi thế nhở!:yo yo (28)::yo yo (28)::yo yo (28):

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
hic! bác linh chê sai rồi, trình độ photoshop của bác cường siêu phàm luôn, làm cái mặt y chang kim bum hà, hic! em tự hỏi bác đẹp zai như kim bum sao ế tới 73 tuổi thế nhở!:yo yo (28)::yo yo (28)::yo yo (28):

Sao Bác linhlinh biết được hình của cuong đâu mà bảo là sai nào. Do đẹp trai nên ở vậy để các cô ngắm đấy.

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Sao Bác linhlinh biết được hình của cuong đâu mà bảo là sai nào. Do đẹp trai nên ở vậy để các cô ngắm đấy.
hic!bác tự tin quá đáng!:yo yo (20)::yo yo (20)::yo yo (20):
chắc phải bảo bác linh cấp thêm cho cái chứng nhận hội viên gương mẫu và tích cực nhất cho nó xứng tầm với bác nhỉ!

xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng
Phản đối bác Cường nhé!Mình là fan của Kimbum đấy, bác thế nào mà dám bảo mình giống Kimbum hả?ngon thì đưa cái hình thiệt của bác lên đi. không thì mình tìm đến tận nhà đó. khà khà.:yo yo (29)::yo yo (29)::yo yo (29):

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Phản đối bác Cường nhé!Mình là fan của Kimbum đấy, bác thế nào mà dám bảo mình giống Kimbum hả?ngon thì đưa cái hình thiệt của bác lên đi. không thì mình tìm đến tận nhà đó. khà khà.:yo yo (29)::yo yo (29)::yo yo (29):
kha kha!em đa bảo fanclub của kimbum đông lém mà bác cuong hem nghe!hìhi!jo tìm đến nhà rồi nhé!

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
Một chủ đề mà bà con chém quá trời luôn ta. ^^
Hội mình hiện tại hoạt động mạnh gồm 4 nữ 2 nam. Số lượng nữ áp đảo, chắc là do tình hình "trọng nam khinh nữ" nên nam đã được xuất khẩu sang topic khác. Bà con nhớ sang web khác PR topic này để mọi người chạy vào cho vui nhé.
P/S : Xuan020186 là thành viên mới của hội. Tự giới thiệu đê

Sửa lần cuối:
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Một chủ đề mà bà con chém quá trời luôn ta. ^^
Hội mình hiện tại hoạt động mạnh gồm 4 nữ 2 nam. Số lượng nữ áp đảo, chắc là do tình hình "trọng nam khinh nữ" nên nam đã được xuất khẩu sang topic khác. Bà con nhớ sang web khác PR topic này để mọi người chạy vào cho vui nhé.

bảo anh tung cái hình hotboy lên thì hem tung!nên bà kon ta phải tấn công qua bác cuong thôi! chắc mấy ng ở hội khác mà nghe tên cái hội này thì cách xa cả mét rồi, vì ko khéo vô đây lại ở luôn ko ra cũng nên !hic! còn đc cấp cho cái mộc chứng nhận ế suốt đời nữa chứ!

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây

Hình đó là của cuong rồi đâu còn cái nào nữa đâu mà tung lên. Bác có phải là fan của Bác đó không đấy. Hay là bị Bác duongduong mua chuột rồi.

kha kha!em đa bảo fanclub của kimbum đông lém mà bác cuong hem nghe!hìhi!jo tìm đến nhà rồi nhé!

Sự thật mà đâu có gì mà phải sợ Bác.

bảo anh tung cái hình hotboy lên thì hem tung!nên bà kon ta phải tấn công qua bác cuong thôi! chắc mấy ng ở hội khác mà nghe tên cái hội này thì cách xa cả mét rồi, vì ko khéo vô đây lại ở luôn ko ra cũng nên !hic! còn đc cấp cho cái mộc chứng nhận ế suốt đời nữa chứ!

Bác Payment tung hình lên đi để cho mấy em ở đây té ngữa đi nào

Sửa lần cuối:
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Hình đó là của cuong rồi đâu còn cái nào nữa đâu mà tung lên. Bác có phải là fan của Bác đó không đấy. Hay là bị Bác duongduong mua chuột rồi.

ơ hay.....................................!em có mua chuộc lúc nào đâu:yo yo (47)::yo yo (47)::yo yo (47):

xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng
Nói cho bác biết là màn hình chờ của mình mỗi lần ngán làm việc là tự động chạy 1 slide toàn hình anh Kimbum thôi đó.ngày nào mình cũng ngắm ảnh hết mừ. sao nói sai được. bác có phẩu thuật thẩm mĩ gì chăng nữa cũng ko thể bằng anh Kimbum nhà tớ được. hihi.
bác payment bảo em giới thiệu chi cơ?trong khi mọi thứ đã phơi bày trên thôngtin thành viên rồi kìa. hihi.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA