Mỗi tuần một chuyên đề

Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Nói cho bác biết là màn hình chờ của mình mỗi lần ngán làm việc là tự động chạy 1 slide toàn hình anh Kimbum thôi đó.ngày nào mình cũng ngắm ảnh hết mừ. sao nói sai được. bác có phẩu thuật thẩm mĩ gì chăng nữa cũng ko thể bằng anh Kimbum nhà tớ được. hihi.
bác payment bảo em giới thiệu chi cơ?trong khi mọi thứ đã phơi bày trên thôngtin thành viên rồi kìa. hihi.

Không ăn gian được thì thôi........ đành kiếm cài hình khác post lên vậy. Lần này phải kiếm hình Giang dong Kun hay Giong dong Khi.

Khóa học Quản trị dòng tiền
YOYO CL

YOYO CL

Trung cấp
Không ăn gian được thì thôi........ đành kiếm cài hình khác post lên vậy. Lần này phải kiếm hình Giang dong Kun hay Giong dong Khi.

Bác đưa hình kimbum còn bảo toàn được mạng sống, chứ bác mà đưa hình lee minhoo lên là giã từ ở tuổi 88 đấy

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Định nhờ Bác cấp cho con dấu độc thân đây.

Ok ok, linhlinh rất yêu mếm các thành viên, đặc biệt là hotboy....hahaa... nên sẵn sàng cấp cho bác 1 con dấu ấy ngay bây giờ.. :biggthump

Đừng ai dại mà tranh giành nó với bác Cường đấy nhé.....:004::004:

Em còn vài con nữa , bác lấy hok? em tặng riêng cho bác.....:yo yo (28)::yo yo (28):

Sửa lần cuối:
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
hic! bác linhlinh và payment làm hoành tráng quá đi mất!kiểu này bác cường sướng nhé! đủ thứ chứng nhận hết!
hi,hi! em nào mà nhìn thấy cái đống chứng nhận của bác là chạy xa mấy chục km rùi!

Sửa lần cuối:
tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Các bác làm hoành tráng như thế Cuong cảm động quá đi mất. Không biết là con dấu bán không được hay sao mà cho nhiều thế.

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Các bác làm hoành tráng như thế Cuong cảm động quá đi mất. Không biết là con dấu bán không được hay sao mà cho nhiều thế.

chẳng qua là các bác ấy thấy bác vừa "lên chức" lại "năng nổ" " tích cực" kiêm "gương mẫu" nên mới tặng cho bác đấy chứ! chứ thời buổi này cái ji hem đắt đỏ huống chi là con dấu!:004::004::004:

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Toàn là đặt riêng cho bác thui đó, hàng hiệu không đó bác, đảm bảo đóng mỏi cả tay lẫn chân vẫn hok hết mực, từ ngày này qua tháng nọ cũng hok bị mòn...:030::030::030:

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Giở mệt gòi, tối nay tặng cho Cường mấy con dấu nữa:005:

Còn nữa hả Bác đâu mà lắm thế.....

chẳng qua là các bác ấy thấy bác vừa "lên chức" lại "năng nổ" " tích cực" kiêm "gương mẫu" nên mới tặng cho bác đấy chứ! chứ thời buổi này cái ji hem đắt đỏ huống chi là con dấu!:004::004::004:

Cuong chỉ muốn giúp Bác linhlinh thôi mà.

Toàn là đặt riêng cho bác thui đó, hàng hiệu không đó bác, đảm bảo đóng mỏi cả tay lẫn chân vẫn hok hết mực, từ ngày này qua tháng nọ cũng hok bị mòn...:030::030::030:

Mấy cái cty bán mực với khắc dấu là ế hết rồi Bác.

Sửa lần cuối:
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Còn nữa hả Bác đâu mà lắm thế.....
Cuong chỉ muốn giúp Bác linhlinh thôi mà.
Mấy cái cty bán mực với khắc dấu là ế hết rồi Bác.

Èo, cả hội lo cho bác đấy chứ, bác lo mấy công ty ấy làm gì..... hì hì....Chúc mừng bác có nhiều chứng nhận như thế hỉ....
Bác giúp em tăng Cường hội viên ra khỏi Hội đi, em cám ơn lắm lắm....(^^)

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Èo, cả hội lo cho bác đấy chứ, bác lo mấy công ty ấy làm gì..... hì hì....Chúc mừng bác có nhiều chứng nhận như thế hỉ....
Bác giúp em tăng Cường hội viên ra khỏi Hội đi, em cám ơn lắm lắm....(^^)

Các Bác ở đây theo chủ nghĩa độc thân giữ wa nên Cường không giám nhận lời Bác đâu.

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Cuong chọn cái cuối cùng đấy đẹp trai & độc thân

hic! bác chọn đẹp trai và độc thân!ng ta sẽ đạt câu hỏi tại sao đẹp trai mà vẫn độc thân!hì chứng tỏ có vấn đề!:yo yo (28)::yo yo (28)::yo yo (28):

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
hic! bác chọn đẹp trai và độc thân!ng ta sẽ đạt câu hỏi tại sao đẹp trai mà vẫn độc thân!hì chứng tỏ có vấn đề!:yo yo (28)::yo yo (28)::yo yo (28):

Vì đẹp trai nên có giá cao lắm Bác nên đâu có ẻm nào qua cửa nổi.

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA