Mỗi tuần một chuyên đề

Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
kim dung nguyen

kim dung nguyen

Trung cấp
25/12/07
174
0
16
quang ngai - TpHCM
Cách đây 02 tháng nhảy zô làm hội viên, hứt bị quăng ra vì mục đích tìm ng sơ cua ko thành, hum ni muốn nhảy vào nữa với mục đích:
Đi làm về nhà, bếp núc lạnh tanh, nhảy vào nấu cơm, ăn một mình, thấy trống trãi, chán, chạy ra ngoài ăn càng chán hơn => hiện tại: Muốn có chồng???Vào đây tìm hẻm biết có không? hứt.

Khóa học Quản trị dòng tiền
tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Hình lúc 1 tuổi :004:

Bác Kimdungnguyen thấy anh nầy thế nào, chịu cuong đây làm mai mối cho nào.

Cách đây 02 tháng nhảy zô làm hội viên, hứt bị quăng ra vì mục đích tìm ng sơ cua ko thành, hum ni muốn nhảy vào nữa với mục đích:
Đi làm về nhà, bếp núc lạnh tanh, nhảy vào nấu cơm, ăn một mình, thấy trống trãi, chán, chạy ra ngoài ăn càng chán hơn => hiện tại: Muốn có chồng???Vào đây tìm hẻm biết có không? hứt.

Nếu được nhớ hú em một tiếng nha Bác.

Sửa lần cuối:
kim dung nguyen

kim dung nguyen

Trung cấp
25/12/07
174
0
16
quang ngai - TpHCM
hà hà! anh payment í hả? Mới có 1t mà đã dùng chân đở uống rượu thế kia ( ước gì mình được như anh í) Chắc lục phủ ngủ tạng nát bét hết roài hẻm biết có " xài" được hok nữa => không ổn. Zới lại " anh í" làm " nhụt" ý chí em quá nên ko được!!!!!!. Còn ai khác nữa hem? Uả mà mình được lựa chọn thế seo ta?!?

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
hà hà! anh payment í hả? Mới có 1t mà đã dùng chân đở uống rượu thế kia ( ước gì mình được như anh í) Chắc lục phủ ngủ tạng nát bét hết roài hẻm biết có " xài" được hok nữa => không ổn. Zới lại " anh í" làm " nhụt" ý chí em quá nên ko được!!!!!!. Còn ai khác nữa hem? Uả mà mình được lựa chọn thế seo ta?!?

Trong này thì chỉ có Bác đó là hotboy, chịu đại đi Bác. Nếu Bác chịu Bác Payment cuong sẽ bíu cho một bao li xi đỏ luôn.

kim dung nguyen

kim dung nguyen

Trung cấp
25/12/07
174
0
16
quang ngai - TpHCM
Trong này thì chỉ có Bác đó là hotboy, chịu đại đi Bác. Nếu Bác chịu Bác Payment cuong sẽ bíu cho một bao li xi đỏ luôn.
Haizz za. Box này ít hotboy thế sao? không còn ai nữa hả? hứt. Buồn thía!. Cũng muốn chịu đại lắm. Thà ko xem hình thì chắc " đồng ý ngay lập tức" nhưng xem rồi thì....như mình nói đấy
lục phủ ngủ tạng nát bét hết roài
. Tiếc đời anh payment nhểy!
Cái màu đó ý. hì hì ko chịu thế có được " free" không? Mà nghi quá à. Bao lì xì màu đỏ nhưng " rỗng" bên trong đúng hem?

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Haizz za. Box này ít hotboy thế sao? không còn ai nữa hả? hứt. Buồn thía!. Cũng muốn chịu đại lắm. Thà ko xem hình thì chắc " đồng ý ngay lập tức" nhưng xem rồi thì....như mình nói đấy . Tiếc đời anh payment nhểy!
Cái màu đó ý. hì hì ko chịu thế có được " free" không? Mà nghi quá à. Bao lì xì màu đỏ nhưng " rỗng" bên trong đúng hem?

Ai mà làm thế, ít gì cũng có cái gì trong đó chứ, Bác đừng có lo Bác đó giống diễn viên hàn quốc Giong Dong Khi lắm.

S

saomongmo2101

Guest
6/11/10
0
0
0
34
tphcm
cho mình tham gia hội này với nha!!
mình vừa mới ra trường cũng đang đi làm mà chưa có kinh nghiệm trong việc khai báo thuế gtgt ai hiểu rõ phần kê khai thuế gtgt như thế nào thì up lên với nha..
hoặc gửi về địa chỉ mail : tranthu2101@gmail.com
cảm ơn mọi người trước heh
nên mong mọi người giúp đỡ nhiều !!! dan kế toán cố lên ....heheh

kim dung nguyen

kim dung nguyen

Trung cấp
25/12/07
174
0
16
quang ngai - TpHCM
Ai mà làm thế, ít gì cũng có cái gì trong đó chứ, Bác đừng có lo Bác đó giống diễn viên hàn quốc Giong Dong Khi lắm
Hứt! ai biết được, làm rồi mới " hoa ra là thế à" thì seo?. Thà Cường đừng nói là anh í giống diễn viên Hàn Quốc Giong Dong Khi có khi mình suy nghĩ lại. Vì mình iu tiếng việt mà. Nên cứ thích dịch cái từ đó ra, mà dịch ra .... hết muốn gì luôn!ực!. Cường càng nói ra mình hứt càng thất vọng " tràn trề". hứt

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Hứt! ai biết được, làm rồi mới " hoa ra là thế à" thì seo?. Thà Cường đừng nói là anh í giống diễn viên Hàn Quốc Giong Dong Khi có khi mình suy nghĩ lại. Vì mình iu tiếng việt mà. Nên cứ thích dịch cái từ đó ra, mà dịch ra .... hết muốn gì luôn!ực!. Cường càng nói ra mình hứt càng thất vọng " tràn trề". hứt
Giống diễn viên Hàn Quốc mà chê là sao Bác. Cuong gặp Bác đó rồi đảm bảo 100% với bạn luôn đó.

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
cho mình tham gia hội này với nha!!
mình vừa mới ra trường cũng đang đi làm mà chưa có kinh nghiệm trong việc khai báo thuế gtgt ai hiểu rõ phần kê khai thuế gtgt như thế nào thì up lên với nha..
hoặc gửi về địa chỉ mail : tranthu2101@gmail.com
cảm ơn mọi người trước heh
nên mong mọi người giúp đỡ nhiều !!! dan kế toán cố lên ....heheh

Trong này có hotboy Tran minh Cuong trùm về vấn đề này. Bạn liên lạc với bác ấy nhé. ^^
P/s:Nãy giờ bận tí việc mà có 2 người chém mình tơi tả luôn hic!
Chào đón Kim dung nguyen đến với hội độc thân. Muốn có một bờ vai vững chắc thì tham gia hội này nhé. hehe

Sửa lần cuối:
tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Trong này có hotboy Tran minh Cuong trùm về vấn đề này. Bạn liên lạc với bác ấy nhé.
P/s:Nãy giờ bận tí việc mà có 2 người chém mình tơi tả luôn hic!

Em chỉ biết chút ít thôi Bác, cho lên cao té xuống đao lắm.
Em đây đang làm mai mối cho Bác nè, thành công nhớ cho cái bao li xi đỏ là được.

kim dung nguyen

kim dung nguyen

Trung cấp
25/12/07
174
0
16
quang ngai - TpHCM
Giống diễn viên Hàn Quốc mà chê là sao Bác. Cuong gặp Bác đó rồi đảm bảo 100% với bạn luôn đó
.
Hứt. Mình đã nói roài. Mới có 1 tuổi mà đã dùng chân uống rượu thế kia thì nát bét hết roài. Cường có thấy thì cũng thấy bên ngoài thoai. Chứ có thấy được bên trong đâu. Đúng hem??!??? Tại vì anh í toàn uông sữa Ông thọ nên .....

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
.
Hứt. Mình đã nói roài. Mới có 1 tuổi mà đã dùng chân uống rượu thế kia thì nát bét hết roài. Cường có thấy thì cũng thấy bên ngoài thoai. Chứ có thấy được bên trong đâu. Đúng hem??!??? Tại vì anh í toàn uông sữa Ông thọ nên .....

Có j đâu ngày xưa người ta uống sữa bây giờ uống rượu, còn bác đó thì ngược lại bình thường. Chịu đi mà, năng nỉ bác luôn đó.

YOYO CL

YOYO CL

Trung cấp
Em chỉ biết chút ít thôi Bác, cho lên cao té xuống đao lắm.
Em đây đang làm mai mối cho Bác nè, thành công nhớ cho cái bao li xi đỏ là được.

2 pac nỳ cứ thay nhau PR cái đẹp của mình ne bà kon ơi

xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng
Muốn có một bờ vai vững chắc thì tham gia hội này nhé. hehe
Tìm đâu ra 1 bờ vai vững chắc đây hè!!!!!!!
Hội ni chỉ mới có 2 hotboy thôi, làm sao cân bằng được?????

V

vinhatax

Never Surrender !!!
18/8/10
166
1
16
Đà Nẵng
Hình lúc 1 tuổi Click here to enlarge
Click here to enlarge
1 tuổi thì đang bú sữa mẹ !!! chư răng uống rượu được... Khoa học tiên tiến thật !!!

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
.
Sao QN nói BĐ như vậy ah ? BĐ nhỏ uống rượu lớn lên uống sữa để bù lại thì lục phủ ngũ tạng cũng lành lặn mà. Mà QN đâu có thấy BĐ bao chừ đâu mà lại khẳng định thế. Hứt, công lực chém của QN mạnh mẽ we'. Trong hội này có hai boy thôi QN ah. :wall:
Sữa ông thọ uống chả nhớn tí nào đâu :005:
Tìm đâu ra 1 bờ vai vững chắc đây hè!!!!!!!
Hội ni chỉ mới có 2 hotboy thôi, làm sao cân bằng được?????
Từ từ sẽ PR các hotboy web khác sang tham gia nhé :004:

1 tuổi thì đang bú sữa mẹ !!! chư răng uống rượu được... Khoa học tiên tiến thật !!!

Đà Nằng đây nè Xuân020186, cùng đồng hương rồi đó. Boy hay girl vậy.
Chào mừng bạn vào tham gia hội này.^^

Sửa lần cuối:
xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng
payment;Đà Nằng đây nè Xuân020186 nói:
Girl bác ơi!hihi.
Thế mới bảo là hội ni mới chỉ thấy 2boy thôi.
Bác uống sữa nhiều mà mặt búng ra mụn hay ra sữa vậy?hehee

T

tranngocvan83

Guest
29/7/11
0
0
0
Hải dương
Em làm kế toán ở đâu vậy. em tham gia hội lâu chưa. liên lạc với em như thế nào nhỉ , anh cũng đang làm kế toán ở viettel ,anh đang đi tìm một nửa còn lại không biết có ai chỉ cho mình không, liên lạc với em ntn nhỉ ? số anh là :0979.233.555

xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng
Em làm kế toán ở đâu vậy. em tham gia hội lâu chưa. liên lạc với em như thế nào nhỉ , anh cũng đang làm kế toán ở viettel ,anh đang đi tìm một nửa còn lại không biết có ai chỉ cho mình không, liên lạc với em ntn nhỉ ? số anh là :0979.233.555
Cái bác ni không biết là chào hỏi em nào ấy nhỉ?chị em trong hội mau mau xem xét - kiểm tra xem có phải 1/2 của mình đấy ko nhá.
ông anh ni lợi hại thiệt để cả số đt này thì chạy đâu cho khỏi nắng, mấy bác hỉ?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA