Mỗi tuần một chuyên đề

Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
ực! đáng đời payment nhểy???? Có người đẹp nì vớt ra đem về " dưỡng " để khỏi bị chém mà ứ chịu. Đòi quay lại để bị chém tơi tả luôn. " Danh tiết" mất hêt trơn rồi, hứt.
Pa kon ơi, hội nì chỉ còn Bác Cương là zin thôi. Độc nhất luôn rồi. quay qua " nựng" bac Cuong đi. Boxi Payment. Ghét cái mẹc mặc dù ko biết mẹc như thế nèo!!!!!
Ơ...bà con tẩy chay mình sao ? Dù sao cũng là thành viên tích cực trong Hội ni mừ!

Khóa học Quản trị dòng tiền
xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng
Ẹc ẹc.. biết đâu có người nói ghét là thương ấy nhỉ...tèn tén ten...:004::004::004:
Bác í nói như vậy là đừng để ý bác Payment của bác í nữa. mà hãy quay sang bạn Cuong í. hihi

Ơ...bà con tẩy chay mình sao ? Dù sao cũng là thành viên tích cực trong Hội ni mừ!
chờ chủ hội suy tính lại đã anh ơi! chứ bèo nhèo vậy? liệu đủ sức ko?

Sửa lần cuối:
linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm

Tích cực quá, hèn gì em phải vác bác vô mấy lần...hic...tại làm chủ topic nên hok nỡ để bác lang thang bên ngoài như thía được. Mà bác cứ rời khỏi Hội vài ngày, người ta lại trả lại là sao thế nhỉ... :wall::wall::wall:

YOYO CL

YOYO CL

Trung cấp
ực! đáng đời payment nhểy???? Có người đẹp nì vớt ra đem về " dưỡng " để khỏi bị chém mà ứ chịu. Đòi quay lại để bị chém tơi tả luôn. " Danh tiết" mất hêt trơn rồi, hứt.
Pa kon ơi, hội nì chỉ còn Bác Cương là zin thôi. Độc nhất luôn rồi. quay qua " nựng" bac Cuong đi. Boxi Payment. Ghét cái mẹc mặc dù ko biết mẹc như thế nèo!!!!!
Tọi nghiệp, bảy mươi mấy năm zìn zữ, mất trăng ùi.:004::004:

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Em đang nghĩ, bác Cường vào thấy chị em mềnh làm mưa làm bão dữ quá, nên im hơi lặng tiếng ở nơi mô rồi.... hok dám xuất hiện, bởi vậy giai còn " zin" có khác nhỉ, người ta biết " e thẹn" nữa.... Hehehe...:004::004::004:

kim dung nguyen

kim dung nguyen

Trung cấp
25/12/07
174
0
16
quang ngai - TpHCM
chờ chủ hội suy tính lại đã anh ơi! chứ bèo nhèo vậy? liệu đủ sức ko?
Chắc chắn hết sức rồi. Đi theo Dung mấy ngày mà lị. Te tua tan nát rùi mới cho quay vô đó chứ. Bình thường đâu dể dàng vậy. Nói mấy chị iem chém chứ thực ra hẻm muốn zị đâu. Nhớ nâng niu Payment nha. Dưỡng sức lại cho ảnh, chắc cũng còn xài được ít ít đoá. Ko đến nổi nèo đâu.
Tọi nghiệp, bảy mươi mấy năm zìn zữ, mất trăng ùi.
Haizz mấy chị iem đã bị Payment lừa roài. Lúc mình nhận về thì đã " mất trắng" roài. Nhưng cũng đành phải nhận!!! Con người ai nại nàm thía ực ực..

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Chắc chắn hết sức rồi. Đi theo Dung mấy ngày mà lị. Te tua tan nát rùi mới cho quay vô đó chứ. Bình thường đâu dể dàng vậy. Nói mấy chị iem chém chứ thực ra hẻm muốn zị đâu. Nhớ nâng niu Payment nha. Dưỡng sức lại cho ảnh, chắc cũng còn xài được ít ít đoá. Ko đến nổi nèo đâu.

Haizz mấy chị iem đã bị Payment lừa roài. Lúc mình nhận về thì đã " mất trắng" roài. Nhưng cũng đành phải nhận!!! Con người ai nại nàm thía ực ực..
hic! anh payment nay thành hàng hạ giá thiệt rồi!, mà còn sợ hem ai mua hi,hi!bác cuong đi đâu, mà để đồng minh bị chị em chặt chém ghê thía!

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Em đang nghĩ, bác Cường vào thấy chị em mềnh làm mưa làm bão dữ quá, nên im hơi lặng tiếng ở nơi mô rồi.... hok dám xuất hiện, bởi vậy giai còn " zin" có khác nhỉ, người ta biết " e thẹn" nữa.... Hehehe...:004::004::004:

Trong tình cảnh này im là vàng đấy Bác, Mất công lại cực Bác vác vô rồi lại vác ra nữa.

hic! anh payment nay thành hàng hạ giá thiệt rồi!, mà còn sợ hem ai mua hi,hi!bác cuong đi đâu, mà để đồng minh bị chị em chặt chém ghê thía!

Tuy hàng đã dùng rồi nhưng vẫn còn dùng tốt nên không giám hạ giá đâu Bác.

YOYO CL

YOYO CL

Trung cấp

Tính mạng của bác ấy đang bị đe dọa, răng mà dám xuất hiện, chị em nhà ta nhiệt tình thíacơs mà

xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng
Trong tình cảnh này im là vàng đấy Bác, Mất công lại cực Bác vác vô rồi lại vác ra nữa.

Tuy hàng đã dùng rồi nhưng vẫn còn dùng tốt nên không giám hạ giá đâu Bác.
Uả vậy là thông tin bác còn "zin" là sai bá cháy rồi hả? híc híc.
bác im lặng có khi không phải cách hay, vì người khác nghĩ bác .....không phải man thực sự đó. híc híc

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Uả vậy là thông tin bác còn "zin" là sai bá cháy rồi hả? híc híc.
bác im lặng có khi không phải cách hay, vì người khác nghĩ bác .....không phải man thực sự đó. híc híc

Các Bác chém giữ wa, vô có nước mà đem bán phế liệu luôn chứ không còn hạ giá.

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Tính mạng của bác ấy đang bị đe dọa, răng mà dám xuất hiện, chị em nhà ta nhiệt tình thíacơs mà

khổ!hem biết công tác PR của hội mềnh thế nào, có mỗi 2 hotboy thôi hà!

xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng
Chắc bác í về uống thêm sữa í mà. không thì đang tút lại đó. hihi.

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Sao Bác này tên nghe hơi wen nha
Quen gì nữa, bác ra chào hàng ngay đi... PR cho Hội coi...thêm boy đê... Hội ni giờ cần quân số cân bằng hơn... Hờ hờ...

Hứ...ứ sợ đâu :004: răng với chả cỏ! Mọi người dám nói xấu mình là zin với không zin hả.

Hức hức, nãy giờ mới thấy anh mò mẫm vào được hả? Cứ tưởng lại phải để em vác vào nữa rồi chứ... Đừng nói thía chứ... kẻo một hồi là bị bầm dập như cỏ, mất răng luôn chứ lị....:004:

Sửa lần cuối:
kim dung nguyen

kim dung nguyen

Trung cấp
25/12/07
174
0
16
quang ngai - TpHCM
Chắc bác í về uống thêm sữa í mà. không thì đang tút lại đó. hihi.
Ko đâu Xuân ơi. Lần này tút ko được nữa rồi. Banh tơ lông hết roài. Anh Payment giờ ko còn nguyên vẹn nữa, Xác của Payment nhưng hồn của người khác.
Chủ tóp nhận xác về nhớ dưỡng cho tốt nha. Đừng để đi nung tung. Chém chít nữa đó.

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Quen gì nữa, bác ra chào hàng ngay đi... PR cho Hội coi...thêm boy đê... Hội ni giờ cần quân số cân bằng hơn... Hờ hờ...

Hức hức, nãy giờ mới thấy anh mò mẫm vào được hả? Cứ tưởng lại phải để em vác vào nữa rồi chứ... Đừng nói thía chứ... kẻo một hồi là bị bầm dập như cỏ, mất răng luôn chứ lị....:004:

Bác này là nữ Bác ơi coi tỷ lệ wa chênh lệch.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA