Mỗi tuần một chuyên đề

Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Có j mà khó hiểu, linhlinh2005 muốn kết bạn với em đó.

hì, mấy hôm bữa thấy anh ở 7love, hôm nay lại thấy anh sắp lấy vợ, hic!anh đánh nhanh thắng nhanh nhỉ!

Khóa học Quản trị dòng tiền
kemdua

kemdua

Trung cấp
2/11/10
114
15
18
đà nẵng
Linhlinh ơi, nghe tình hình ở Đà Nẵng chuẩn bị mở hội độc thân để dễ gặp nhau và dễ kết bạn hơn. Không biết anh 1986 có ý định vào đây tìm trước 1 chị hay k?
Anh 1986 không vào hội độc thân này không biết có tham gia hội ở ĐN k anh.

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Hì hì, không tham gia hội độc thân là đúng rùi. :004:

Nhưng mình muốn kết bạn với mấy chị/em trong hội độc thân. Không biết có được không ? :015:

Không tham gia Hội độc thân, mà muốn kết bạn....là kết bạn gì hỉ.....???? Ở đây đang thiếu hotboy đó, bạn vào khuấy động rùi đi ra, là không còn toàn vẹn với mí chị em đâu ... :1nono::1nono::1nono:hehehe ....Tốt nhất là nhập Hội đê...hehe...với điều kiện còn độc thân nhé :004::004::004:

Có j mà khó hiểu, linhlinh2005 muốn kết bạn với em đó.
Sao anh nói.....không sai ý em thế nhể....:030::030::030:

sinhvien1986

sinhvien1986

Chuyên viên Web
22/6/09
942
11
0
38
Đà Nẵng
Không tham gia Hội độc thân, mà muốn kết bạn....là kết bạn gì hỉ.....???? Ở đây đang thiếu hotboy đó, bạn vào khuấy động rùi đi ra, là không còn toàn vẹn với mí chị em đâu ... :1nono::1nono::1nono:hehehe ....Tốt nhất là nhập Hội đê...hehe...với điều kiện còn độc thân nhé :004:

Sao anh nói.....không sai ý em thế nhể....:030:

Tiếc là mình hổng phải hotboy hay coolboy gì cả :015: Chỉ là một man đang Single thôi. :004:

Cũng định tính chộp 1 chị/em trong Hội này để hết độc thân .:005:

Nhưng xem ra khó khăn lém ....

xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng
Tiếc là mình hổng phải hotboy hay coolboy gì cả :015: Chỉ là một man đang Single thôi. :004:

Vậy thì ở hội ni dài dài đi! biết đâu tìm được thì sao? hihi. cố gắng lên ha.

Crystal Rose

Crystal Rose

Dịu dàng nhất Web
7/5/11
519
4
0
Hải Dương

Avatar hai người thế kia mà nói Singhle, ứ ai tin được.:005:

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Crystal Rose

Crystal Rose

Dịu dàng nhất Web
7/5/11
519
4
0
Hải Dương
Ảnh diên viên hàn quốc đấy, chindangsun va thaomaiday.

Sắp thôi em, không có thời gian cụ thể mà, anh cũng mong là sớm đấy.
Anh hay xem fim Hàn Quốc nhỉ. Hic...nhanh thế, mới chia tay người yêu đã thấy anh sắp lấy vợ rồi. Chúc mừng, chúc mừng:beernow:

P

pitsomit

Xấu trai nhất web
ối chân thế ko biết nhỉ, rượu đê cả nhà ơi

kim dung nguyen

kim dung nguyen

Trung cấp
25/12/07
174
0
16
quang ngai - TpHCM
Cũng định tính chộp 1 chị/em trong Hội này để hết độc thân .

Từ từ SV86 ui, ắc rồi sẽ có, cố gắng lượn mấy vòng nữa xem sao, biết đâu nhở!!!!!

xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng
Hội mình hnay đi mô hết rùi!
im ắng quá!
chém nhau đi mọi người oiư!

kim dung nguyen

kim dung nguyen

Trung cấp
25/12/07
174
0
16
quang ngai - TpHCM
Đi mô là gì vậy nhỉ. Mình ở BĐ gần QN mà hem bít
Anh Payment nha. Em nói rồi anh ko được vào hội nì nữa mà. Anh nói : thân + xác + hồn cho em roài mà sao cứ lượn vào đây là seo hử???? Anh có muốn em " đổ máu" vì anh ko hử??? hứt.
" ĐI MÔ" Là từ của Quảng Nam trở ra. Anh gần Quảng Ngãi chứ có gần " Đà lẵng" đâu. Biết mà giả vợ xạo! sax!!!!

xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng
là gì vậy nhỉ. Mình ở BĐ gần QN mà hem bít:004:
Chừng nào cưới chồng rồi hú hú nhe :005:
Chắc em ở hội ni dài dài anh àh! Bởi lẽ chưa tìm được 1/2 của mình ở đâu hết. híc híc.
Tìm hoài hổng thấy, lở chừng ai có thấy 1/2 của mình lang thang ở đâu thì chỉ cho mình biết với nhá!
Ờ thì ở QN nhưng mờ họ ra ĐN cũng hơi hơi lâu rùi, nên có chút xíu xíu ảnh hưởng mà. hii.

kim dung nguyen

kim dung nguyen

Trung cấp
25/12/07
174
0
16
quang ngai - TpHCM
Chắc em ở hội ni dài dài anh àh! Bởi lẽ chưa tìm được 1/2 của mình ở đâu hết. híc híc.
Tìm hoài hổng thấy, lở chừng ai có thấy 1/2 của mình lang thang ở đâu thì chỉ cho mình biết với nhá!
Hehe Xuân ơi Xuân à. Xuân sắp đến roài đó. SV 1986 kìa. Đang độc thân kìa. " Nại ở Đà Lẵng nuôn kìa". " Mau giựt vè đi Xuân" kẻo bay qua tay người khác bi giờ" hớ hớ!!!!!

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
Anh Payment nha. Em nói rồi anh ko được vào hội nì nữa mà. Anh nói : thân + xác + hồn cho em roài mà sao cứ lượn vào đây là seo hử???? Anh có muốn em " đổ máu" vì anh ko hử??? hứt.
" ĐI MÔ" Là từ của Quảng Nam trở ra. Anh gần Quảng Ngãi chứ có gần " Đà lẵng" đâu. Biết mà giả vợ xạo! sax!!!!
ơ............."đổ máu" là sao hả em. Em tuổi con gì nhể ? Đâu phải con cọp hí hí :wall:
Mà anh chưa die mừ!
Tìm hoài hổng thấy, lở chừng ai có thấy 1/2 của mình lang thang ở đâu thì chỉ cho mình biết với nhá! Ờ thì ở QN nhưng mờ họ ra ĐN cũng hơi hơi lâu rùi, nên có chút xíu xíu ảnh hưởng mà. hii.
SV1986 đấy Xuan020186 ! :004:

Sửa lần cuối:
xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng
Hehe Xuân ơi Xuân à. Xuân sắp đến roài đó. SV 1986 kìa. Đang độc thân kìa. " Nại ở Đà Lẵng nuôn kìa". " Mau giựt vè đi Xuân" kẻo bay qua tay người khác bi giờ" hớ hớ!!!!!
ờ ờh. Nhưng mà..... muốn tìm anh đồng hương cơ? hihi.quê mình ko phải ở ĐN, híc híc.

kim dung nguyen

kim dung nguyen

Trung cấp
25/12/07
174
0
16
quang ngai - TpHCM
ơ............."đổ máu" là sao hả em. Em tuổi con gì nhể ? Đâu phải con cọp hí hí

Hở hở. Nói ra thì bảo em nói xạo. Nhưng kệ phải nói cho anh dựng tóc gáy lên. Em là mèo - nậu của cọp đóa anh.
Mà anh chưa die mừ! chờ khi nào die chứ
Anh die thì em ứ cần anh nữa. Em nói cần thân + xác + hồn chứ có cần xác anh đâu. hở hở. Hội tụ 3 cái đó thì em mí chịu. hứt hứt.

ờ ờh. Nhưng mà..... muốn tìm anh đồng hương cơ? hihi.quê mình ko phải ở ĐN, híc híc. [/QUhuwytŽ
ủa zij là Quảng Ngãi hử? hehe hẻm lẻ đồng hương zứ mình. Nếu zậy thì mình có quen anh QN cũng trên wkt luôn nè. Biết đâu 1 nữa của Xuân đó. Đi giựt một nữa về cho Xuân nha!!!!. Thành công hậu tạ nhớn nhớn nha.
P/s: Anh í nói: Thích gái tán ảnh chứ ko thích ảnh tán gái!!!!!!!! Chắc giựt sướng lem đây!

Sửa lần cuối:
xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng
ủa zij là Quảng Ngãi hử? hehe hẻm lẻ đồng hương zứ mình. Nếu zậy thì mình có quen anh QN cũng trên wkt luôn nè. Biết đâu 1 nữa của Xuân đó. Đi giựt một nữa về cho Xuân nha!!!!. Thành công hậu tạ nhớn nhớn nha.
P/s: Anh í nói: Thích gái tán ảnh chứ ko thích ảnh tán gái!!!!!!!! Chắc giựt sướng lem đây!
Ừhm. cho địa chỉ đi. giựt lun. hihi. yên tâm sẽ có hậu tạ nhớn!!!!!
có đổ máu giống kim dung nguyen ko đây? hehe. sợ lém.

Sửa lần cuối:
kim dung nguyen

kim dung nguyen

Trung cấp
25/12/07
174
0
16
quang ngai - TpHCM
Ừhm. cho địa chỉ đi. giựt lun. hihi. yên tâm sẽ có hậu tạ nhớn!!!!!
có đổ máu giống kim dung nguyen ko đây? hehe. sợ lém.
hehe. Chuyện bí mật nên nhắn tin riêng cho Xuân roài đó. Chứ nt nick của một nữa ấy trên này có mà " đổ máu" giống Dung!!!!!
Hở hở mình sắp loại được 1 đối thủ cạnh tranh. UWCJn

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA