Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
hanhtran_2505

hanhtran_2505

Sơ cấp
11/6/09
23
0
0
Hà Nội
Hôm nay ra nhập một Hội mới đáng lý ra là phải vui nhưng lại là Hội kế toán độc thân nên không biết nên vui hay nên buồn đây nhỉ ????? hic hic..huhu... Có lẽ ở Hội này mình già nhất hội đây.hic hic.

Khóa học Quản trị dòng tiền
htthongttp

htthongttp

Trung cấp
28/9/09
166
0
16
ho chi minh
Heeah, tính ra hội độc cũng nhiều ghê. Độc thân mà nhí nhảnh cũng sợ luôn.Tinh thần ăn uống thì bất diệt. Ăn chơi chắc là cũng hơn mưa rơi đây..........

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Ăn nói cẩn thận nha. Seo dám nói Payment của mình say năng DD nhểy. Uýnh chít giờ.
Đính chính thêm, ghen lên là ngáp đó. hứt.:wall:

Hở hở...ai cho bác kim dung nguyen dành không thế, hàng mới tái chế ra lò đấy, còn nóng hổi, vừa thổi vừa nhai....hehe..em bán, bác mua mới là của bác được, em vẫn không từ bỏ ước mơ làm triệu phú của mềnh đâu.... Lần này bác không chịu giữ, em vác vô bán lại....hahaa :030::004: :yo yo (42)::yo yo (26):

Nghe xong sao thấy giống tư tưởng nhớn gặp nhau thế. Em nghi là bác payment say nắng duonduong rồi cả nhà ơi và ngược lại. Nghi lắm ah.

Cái nì bác còn hỏi...người ta bảo...:030: " tình cũ không rủ cũng....." hahahaha...em sợ giống bác Cường thì chít, hok dám nói nữa...đi chỗ khác chơi thui..... (^^)

Sửa lần cuối:
lienkt222

lienkt222

Sơ cấp
5/2/10
43
0
0
ha noi
Hôm nay ra nhập một Hội mới đáng lý ra là phải vui nhưng lại là Hội kế toán độc thân nên không biết nên vui hay nên buồn đây nhỉ ????? hic hic..huhu... Có lẽ ở Hội này mình già nhất hội đây.hic hic.

hi, bác an tâm, hội này không phân biệt già trẻ đâu bác, cứ có lòng tham jia là vui rùi, mà tham jia hội thi bac phải vui chứ, vì có nhiu người độc thân như bác, chứ bác lẻ loi o ngoai thi bùn lắm, nhưng bác cũng nên ở lại hội thời gian ngắn thui,hi, phải cố gắng tìm một nửa của mình, chứ như các bác payment, cuong, linhlinh, xuan ....... thi hội mình sẽ đông dân cư lắm,

xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng
hi, bác an tâm, hội này không phân biệt già trẻ đâu bác, cứ có lòng tham jia là vui rùi, mà tham jia hội thi bac phải vui chứ, vì có nhiu người độc thân như bác, chứ bác lẻ loi o ngoai thi bùn lắm, nhưng bác cũng nên ở lại hội thời gian ngắn thui,hi, phải cố gắng tìm một nửa của mình, chứ như các bác payment, cuong, linhlinh, xuan ....... thi hội mình sẽ đông dân cư lắm,
Ai nhắc miền nhỉ? nhảy *** quá trời trời lun. hít hà.
Chào mọi người. buổi sáng cái mà zui zẻ há. hôm nay nhìn lại cái hqua, ủa? hội ni bắt đầu ăn khách dữ nha. thành viên vô tùm lum.
Nào hội trưởng đâu nào, bảo các bạn xếp hàng điểm danh nào. ai vắng mặt thì nhớ chừa lại chiếc dép giữ chỗ nhé. hihi.

xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng
cho em tham gia với, yêu đương nản quá
Ồ! mỏi chân rồi hử. ghé lại vô hội nghỉ ngơi thôi em. hihi. em có nhu cầu vô trại dưỡng thể của bác kimdungnguyen ko?

lienkt222

lienkt222

Sơ cấp
5/2/10
43
0
0
ha noi
Ai nhắc miền nhỉ? nhảy *** quá trời trời lun. hít hà.
Chào mọi người. buổi sáng cái mà zui zẻ há. hôm nay nhìn lại cái hqua, ủa? hội ni bắt đầu ăn khách dữ nha. thành viên vô tùm lum.
Nào hội trưởng đâu nào, bảo các bạn xếp hàng điểm danh nào. ai vắng mặt thì nhớ chừa lại chiếc dép giữ chỗ nhé. hihi.

lại gap bác xuan bên topic này, hiiiii, hội càng đông càng vui chu bác, mà nè, người ta bỏ dép ở lại, nhỡ đâu bác lại lượm giùm, rùi cho vào bộ sưu tập của bác thì khó tìm lắm bác à

May cho bạn là lúc đó mình gặp bác OBAMA, nên có nói chuyện đôi chút, mình có giữ lại chiếc dép đó cho bạn nè. ơ mà, xem lại đã mình lượm không phải 1 chiếc mà lượm nhìu chiếc, của ai đến nhận nhé,híc híc,,

hí hí, bác cho em hỏi, liệu đôi giày màu xanh kia bác đã thấy ai nhận là chủ nhân chưa ạ? hay là đôi đó của bác, trông y hệt miệng con cá sấu

Sửa lần cuối:
xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng
lại gap bác xuan bên topic này, hiiiii, hội càng đông càng vui chu bác, mà nè, người ta bỏ dép ở lại, nhỡ đâu bác lại lượm giùm, rùi cho vào bộ sưu tập của bác thì khó tìm lắm bác à

hí hí, bác cho em hỏi, liệu đôi giày màu xanh kia bác đã thấy ai nhận là chủ nhân chưa ạ? hay là đôi đó của bác, trông y hệt miệng con cá sấu

Giờ mới nhận ra ý đồ của mình àh.? hihi. nói nhỏ nghe nè: " nói là để giữ chỗ, nhưng mà cuối buổi ko thấy vô lấy lại là mình xung vô quỹ ve chai ngay, hehe, có thế mới rủng rỉnh xiền để ăn kem chớ". chẹp chẹp, nhắc tới lại thèm, híc híc.:014::014::014::003::003::003:
ơ mà chiếc màu xanh ấy của ai nhỉ? mình toàn đi chân đất ko làm gì có chiếc dép mô mà giống, hức hức.

lienkt222

lienkt222

Sơ cấp
5/2/10
43
0
0
ha noi
Giờ mới nhận ra ý đồ của mình àh.? hihi. nói nhỏ nghe nè: " nói là để giữ chỗ, nhưng mà cuối buổi ko thấy vô lấy lại là mình xung vô quỹ ve chai ngay, hehe, có thế mới rủng rỉnh xiền để ăn kem chớ". chẹp chẹp, nhắc tới lại thèm, híc híc.:014::014::014::003::003::003:
ơ mà chiếc màu xanh ấy của ai nhỉ? mình toàn đi chân đất ko làm gì có chiếc dép mô mà giống, hức hức.

heee. bác à? khi nào bác gom ve chai nhìu nhìu, bác thanh lý rùi đi ăn kem, bác alo em 1 câu, hiiiii, món kem là em cũng thích lắm đó. mà bác toàn đi chân đất á? thui bác cứ mượn tạm mõm con cá sấu , hay đôi mà bác khoá an toàn ấy, đi cho êm chân, chứ bác đi chân đất như thế mà đi ăn kem thì lạnh lắm đó

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
heee. bác à? khi nào bác gom ve chai nhìu nhìu, bác thanh lý rùi đi ăn kem, bác alo em 1 câu, hiiiii, món kem là em cũng thích lắm đó. mà bác toàn đi chân đất á? thui bác cứ mượn tạm mõm con cá sấu , hay đôi mà bác khoá an toàn ấy, đi cho êm chân, chứ bác đi chân đất như thế mà đi ăn kem thì lạnh lắm đó

ơ..........kem!kem! các bác đi nhớ rủ em đi với nhé..............chẹp chẹp!hờ hờ!bộ sưu tập của bác xuan toàn hàng.................... hiệu hem ah, bác ấy chắc để dành chứ hem sài đâu!

TLX

TLX

Giọt nắng bên thềm
15/6/09
539
17
18
Góc phố dịu dàng
hi, t cũng trong hội đó nè, mà tui ít thấyTLX xuất hiện, hi, chác TLX ko trong hội đó đúng ko?

Hihi, dạo này hơi bận nên thỉnh thoảng mới ghé thăm thôi, chứ tớ cũng là hội viên tích cực đấy.

lienkt222

lienkt222

Sơ cấp
5/2/10
43
0
0
ha noi
Hihi, dạo này hơi bận nên thỉnh thoảng mới ghé thăm thôi, chứ tớ cũng là hội viên tích cực đấy.

hí, bác cứ tích cực tìm một nửa thi không vấn đề đâu bác ah, chứ ở đây lâu lâu cũng bùn lắm đó, độc thân mãi chán lắm,

ơ..........kem!kem! các bác đi nhớ rủ em đi với nhé..............chẹp chẹp!hờ hờ!bộ sưu tập của bác xuan toàn hàng.................... hiệu hem ah, bác ấy chắc để dành chứ hem sài đâu!

trời đất, nhắc đến kem là có người bừng tỉnh nè, nhưng nếu giờ có nghĩ tới kem cũng đừng như thế này:003::003::003::003: giống bácxuan. bác ấy như thế này mà không mang j đi hứng, :030::030:

Sửa lần cuối:
TLX

TLX

Giọt nắng bên thềm
15/6/09
539
17
18
Góc phố dịu dàng
hí, bác cứ tích cực tìm một nửa thi không vấn đề đâu bác ah, chứ ở đây lâu lâu cũng bùn lắm đó, độc thân mãi chán lắm,

Cứ tìm mãi mà không thấy, chi phí thì đắt đỏ, thôi cứ sinh hoạt ở đây cho "khôn" ra tí đã.

lienkt222

lienkt222

Sơ cấp
5/2/10
43
0
0
ha noi
Cứ tìm mãi mà không thấy, chi phí thì đắt đỏ, thôi cứ sinh hoạt ở đây cho "khôn" ra tí đã.

cho em hỏi tí ti, bác phái nào vậy( nam or nữ) mà tính đến khoản chi phí, chăc bác chơi sang nên ......, bác phải chịu khó đầu tư chứ

N

nguyenthibinhtrang

Guest
24/9/09
2
0
0
Tp.HCM
Chào cả nhà, cho em tham gia vào hội với ạ :D

lienkt222

lienkt222

Sơ cấp
5/2/10
43
0
0
ha noi
Chào cả nhà, cho em tham gia vào hội với ạ :D

xem ra ngày càng nạp thêm nhìu thành viên mới rùi, hiiiiiiiiiii,:welcome_2:welcome_2, chăc em này còn trẻ?
em cho ít thông tin để mọi người làm wwen đi, bít đâu em mới vào nhung có người trong topic lại kết thi sao,

TLX

TLX

Giọt nắng bên thềm
15/6/09
539
17
18
Góc phố dịu dàng
cho em hỏi tí ti, bác phái nào vậy( nam or nữ) mà tính đến khoản chi phí, chăc bác chơi sang nên ......, bác phải chịu khó đầu tư chứ

Avatar của tớ đó, tóc đẹp vậy mừ không nhận ra hử? Có gì đâu mà chơi sang, mình cũng bình dân lắm, lắm lắm ý!

lienkt222

lienkt222

Sơ cấp
5/2/10
43
0
0
ha noi
Avatar của tớ đó, tóc đẹp vậy mừ không nhận ra hử? Có gì đâu mà chơi sang, mình cũng bình dân lắm, lắm lắm ý!

thi ban đầu em cũng nghĩ bác là eva, nhưng bác tính đến chi phí, ma em thấy phái nữ không tốn nhìu lắm đâu, bác ra đòn lúc đầu thui, còn khi cá cắn câu rùi thi bác để người ta tự chi,
mà em không bít thế nào chứ trông bác từ đằng sau nhìn xinh thế mà vẫn độc thân áh, bác qua mấy mối tình rùi ,

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA