Mỗi tuần một chuyên đề

Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng
Kem Newzeland o đâu thế bác chỉ em với, mà giá nhiêu xem em có đỡ nổi k, em mới ăn kem Nguyễn Tất Thành thôi ah. chỉ em đi thăm dò tình hình để còn giới thiệu với mọi người.

Bác học sách bác payment thảo nào k giật được, để em mách nước cho bác biết đâu lại đốn đổ cây cổ thụ ấy.:009::009::009::009:
Đâu đâu, bí kiếp đâu, quăng ra cho mọi người học hỏi đi. hiii. quán kem đó ở đường Trần Quý Cáp, Giao nhau đầu đường Trần Phú với đường Bạch Đằng ý. giá cả tuỳ loại, mừ bình thường thì khoảng 16k/ly.
hihi.:003::003::003:

Ai cũng dí mình mà chém tả tơi, thôi không thèm vào hội này nhiều nữa. Lâu lâu vào chém lén một cái rồi nhảy. Sợ quá....^^
Nói thiệt chớ, thấy anh như jị em bùn lém, man jì mà nhát thế, lại còn chơi bẩn nữa. xì.:yo yo (36)::yo yo (36)::yo yo (36)::yo yo (36):

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
lienkt222

lienkt222

Sơ cấp
5/2/10
43
0
0
ha noi
Đâu đâu, bí kiếp đâu, quăng ra cho mọi người học hỏi đi. hiii. quán kem đó ở đường Trần Quý Cáp, Giao nhau đầu đường Trần Phú với đường Bạch Đằng ý. giá cả tuỳ loại, mừ bình thường thì khoảng 16k/ly.

thì ra các bác o HCM hết, như vậy thi em ko dc ăn kem vụ thanh lý ve chai cua bác xuan rùi, tiếc quá,:051::051::051:

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
thì ra các bác o HCM hết, như vậy thi em ko dc ăn kem vụ thanh lý ve chai cua bác xuan rùi, tiếc quá,:051::051::051:
em đang ở quy nhơn, nên gần hơn này, em đón xe đi đà nẵng để ăn kem chung vui với các bác nhé!

lienkt222

lienkt222

Sơ cấp
5/2/10
43
0
0
ha noi
em đang ở quy nhơn, nên gần hơn này, em đón xe đi đà nẵng để ăn kem chung vui với các bác nhé!

hic, bác ở quy nhơn , vẫn gần các bác ấy, em đây xa tít mù tắp tận Hà Nội, hic, thui, các bác bên đó đi ăn kem vui vẻ, em ăn kem ở hà nội vây?
nhưng phải kiếm thêm đồng minh, bác nào bít ở HN kem ở đâu sạch , an toàn và ngon chỉ cho em với, chứ bjio nhiu loại siêu bẩn , ko bít ăn vào thi teo

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Tự nhiên hôm nay vào bị đau bụng!!!!!!! TẠI SAO NHỈ?????

hờ hờ, bác xem hôm nay bác có nói xấu ng nào hem, bị đau đụng là tại vì ng ta đang rủa bác đấy!

xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng
ăn kem đê, giải nắng mọi người ơi.

mời mọi người nè. hihi.

măm măm.:2008::2008::2008:

A

anhthaoxuan

Sơ cấp
10/8/11
0
0
0
35
Bac Ninh
Chào mọi người!Mình cũng mới ra trường vừa đi làm cũng bỡ ngỡ quá!Rất vui đượ làm quen với mọi người, mình cùng giúp đỡ nhau nhé

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử

mời mọi người nè. hihi.

banana::banana::banana:........................chẹp chẹp:003::003::003:

kim dung nguyen

kim dung nguyen

Trung cấp
25/12/07
174
0
16
quang ngai - TpHCM
Nhìn ly kem của DD mình lại đau bụng hơn nữa. Chắc phải đi... thôi. Kiểu này đố ai àm ăn được

lienkt222

lienkt222

Sơ cấp
5/2/10
43
0
0
ha noi

mời mọi người nè. hihi.

bác xuan nagyf hôm nay chẹp chẹp mấy lần, ko chịu nổi nên phải ăn kem ngay, bác ăn từ từ thui nhá,
bên bác thì nắng, còn HN dưới em thi đang mưa nè,
hí, nhưng em dc cái trời càng mát em càng thích ăn kem, bác nào có sở thích giống em k?///////

xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng
bác xuan nagyf hôm nay chẹp chẹp mấy lần, ko chịu nổi nên phải ăn kem ngay, bác ăn từ từ thui nhá,
bên bác thì nắng, còn HN dưới em thi đang mưa nè,
hí, nhưng em dc cái trời càng mát em càng thích ăn kem, bác nào có sở thích giống em k?///////
hihi. mình thì thích mùa đông đi ăn kem cơ. haha.

Nhìn ly kem của DD mình lại đau bụng hơn nữa. Chắc phải đi... thôi. Kiểu này đố ai àm ăn được
Hôm nay kim dung nguyen bị ốm àh? răng rứa? đã đi khám chưa? bác sĩ bảo sao?
:005::005::005:

Sửa lần cuối:
lienkt222

lienkt222

Sơ cấp
5/2/10
43
0
0
ha noi
ui cha, đúng ngay bác xuancó sở thích giống em, mùa đông em thích ăn kem, hi, đợt năm ngoái, đi ăn kem vào mùa đông, 2 hàm răng đập vaopf nhau loạn xạ, người rét run, hiiiiiiiii, nhưng vẫn thích,
mà vì ly kem to oành của bác mà kim dung đau bụng thêm đó, bác chăm chỉ hỏi han bác ấy đi

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Hic....vô thấy các bác chém vui quá, chém đông chém tây, em chẳng biết đỡ đường nào nữa... Hức hức....còn các thành viên mới, nói gia nhập cho vui, mà đăng ký có 1 lần rồi lặn mất tăm, chẳng thấy xuất hiện lại...
Ực... hay bây giờ phải có điều kiện gia nhập Hội nhỉ ??? (^^)

huyenthuongly

huyenthuongly

Chào thân ái!
2/6/11
199
6
18
Hà nôi
ấy từ từ, để mình đăng ký xong rồi hãy ra điều kiện nhớ!

xuan020186

xuan020186

Độc cô
9/5/11
142
1
18
Đà Nẵng
Hic....vô thấy các bác chém vui quá, chém đông chém tây, em chẳng biết đỡ đường nào nữa... Hức hức....còn các thành viên mới, nói gia nhập cho vui, mà đăng ký có 1 lần rồi lặn mất tăm, chẳng thấy xuất hiện lại...
Chí lí.... hồi nào bác rảnh rảnh, vạch ra vài cái qui định nho nhỏ gì đó, mờ mình cũng muốn biết danh sách hội ni có những ai, ai đã từng ở , đang ở, hay đã ra đi....hihi. để lở có đi đâu, vô tình cũng biết là người của hội mình. hihi.

lienkt222

lienkt222

Sơ cấp
5/2/10
43
0
0
ha noi

nên có điều kiện, em thấy máy thành viên mới dăng ký xong mà mất tiêu luôn, hỏi thông tin để các thành viên cũ tìm hiểu mà cung im re, chẳng hiểu sao nữa????????:dance2::dance2::dance2:

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Chí lí.... hồi nào bác rảnh rảnh, vạch ra vài cái qui định nho nhỏ gì đó, mờ mình cũng muốn biết danh sách hội ni có những ai, ai đã từng ở , đang ở, hay đã ra đi....hihi. để lở có đi đâu, vô tình cũng biết là người của hội mình. hihi.

Ha hahahaa... Bác bảo thế chắc chết em rồi, ai đã vào Hội thì dễ lắm bác ạ, bác chịu khó nhìn xuống mục bên dưới ấy, các thành viên đã xem chủ đề này, hì hì, mình đảm bảo là 90% số đấy đã tham gia, và giờ còn sót lại mấy thành viên mà mấy bữa giờ bác " oanh tạc" cùng đó ạ... :030:

kemdua

kemdua

Trung cấp
2/11/10
114
15
18
đà nẵng

Chắc là quán kem 2 màu xanh với trắng chủ đạo nhỉ. Em nghi thế ăn mà k biết quán gì thấy màu sắc dễ thương nên nhớ thế.

bác xuan
hihi. mình thì thích mùa đông đi ăn kem cơ. haha.

Thế này thì có dịp phải rủ nhau đi ăn kem chung nhỉ. Các bác k biết là trời lạnh ăn kem mới thú vị ah.
@linhlinh2005: Linh phải làm sao chứ ai cũng vào đây nghía xong đi ra k đạt mục tiêu đề ra gì cả. Thế này thì có mà đến mùa quýt cũng k có đôi nào thành.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA