Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
D

Dungforever

Guest
23/6/10
13
0
0
36
hà nội
Cho e tham gia với. em sn 88, ở quê e là ế rùi đấy.

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Hihi...30 chưa phải là tết bạn ui!!!!!!!! Con gái kế toán không "ế" đâu bạn à!!! Hic..."tự mình an ủi mình hí hí" :030::030::030:

Ôi dzời...!
Mọi người muốn hết độc thân nhưng mọi người lại ko cho chính bản thân mình cơ hội hết độc thân bằng chứng là Hội đã kết hợp nhiều hội lại với nhau để giao lưu tìm hiểu nhưng mọi người lại ko tham gia.Còn lên đây mà kêu bao h hết độc thân ư xin khẳng định là ko bao h.
:yo yo (52)::yo yo (52):

C

Chieu NQ

Sơ cấp
21/7/10
16
1
0
39
Hưng yên
không bao giờ...........:030::030::030::030:

Em đừng hoảng nhá anh Kenpro chỉ nói quá tý thôi,chứ thực tế thì cũng đã có người rắt tay nhau ra khỏi hội nè rồi mà.Em cứ off cùng bọn anh vài lần biết đâu em cũng"bắt cóc" được anh nào đó ra khỏi hội này (anh chẳng hạn) hí hí

C

Chieu NQ

Sơ cấp
21/7/10
16
1
0
39
Hưng yên
Vậy anh dắt em ra khỏi hội luôn đi thui hà........Ở đây em lại bị bắt nạt nữa đấy...........:005::005::005:

Ai bắt nạt em vậy cứ nói với anh một câu anh đảm bảo trong vòng 24h ai đó sẽ bị thủ tiêu khà khà.Vậy cho anh address đi để anh qua rước ....

Sửa lần cuối:
C

Chieu NQ

Sơ cấp
21/7/10
16
1
0
39
Hưng yên
Trời......anh là người của xã hội đen??????? huhu....em sợ lém...........

Khà khà anh hiền khô à đảm bảo một tăm phần tăm không phải là dân xã hội đen như em nghĩ đâu không tin à,sờ thử coi:020::020::020::020:

T

thunga2007

Guest
21/3/11
8
0
0
35
hà nội
Chào cả nhà

Hôm nay là ngày đầu tuần đấy, còn dân kế toán như tớ thì đầu tuân cũng như cuối tuần, đi làm học hỏi kinh nghiệm ngày nào cũng đi làm từ sáng tới tận tối, ko biết còn phải thế này đến bg, đến bạn bè cũng ít đc gặp, cũng thấy chán chán ah! đấy là tối về vẫn còn hơi lười , mệt quá đi ngủ sớm đó, nếu ko thì cũng lại phải học, thực ra cái ngành nào cũng vậy thui ah, nhưng mà nếu cố gắng sớm sau này ta giỏi rùi thì cv làm nhanh hơn và tiết kiệm thời gian, khi đó tha hồ mà nghỉ ngơi, đi tìm ny nữa chứ, hjhj
Chúc cả nhà đầu tuần vui vẻ nha
Thành viên tích cực

C

Chieu NQ

Sơ cấp
21/7/10
16
1
0
39
Hưng yên
Mà sờ thế nào hả anh? Cái này đâu có sờ được........:yo yo (20)::yo yo (20):
Ừ thì em sờ thế nào thì sờ miễn sao sờ xong rồi anh không là dân xã hội đen là được.Chứ em mà sờ xong rồi anh lại trờ thành dân xã hội đen thì chết anh.

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Ẻm Ngọc nè ngồi im đi để anh chém tý biết đâu lần sau đi off anh lại không phải nhờ vả cô hí hí
hớ hớ, em ngồi im mà, em có quậy đâu sao ai cũng nghĩ e quậy bắt em ngồi im nhỉ :wall:
CHúc anh Chiều nờ quy thành công trên con đường tìm tay vịn của mình nhá

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA