Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
doipgdls

doipgdls

::Khủng nhất WKT::
14/12/09
276
21
18
40
A, A
Ack ack.. mấy hôm bận ko qua đc ... chém ác liệt thật.
lại đông khách nữa chứ, đọc đuổi suýt hụt hơi... Thôi, có em nào nhất trí, đồng ý cùng anh ra khỏi hội thì giơ tay không thì cứ mãi đà này chắc die sớm mất ...

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

Chieu NQ

Sơ cấp
21/7/10
16
1
0
39
Hưng yên
Anh nói anh không còn trẻ nữa. híc.....thế thì làm gì còn sức để dắt em ra khỏi hội độc thân này chứ...Có khi em phải dắt người ta ra thui hà...:030::030::030:

Ơ em không đọc kỹ roài anh không Prồ thôi chứ anh có nói anh không trẻ đâu vẫn còn tơ mành mành nhé đảm bảo ngon luôn.hí hí PR tý

O

ocdethuong2008

Guest
16/5/11
23
0
0
33
tp ho chi minh
xin file excel so sach ke toan

em la ke toan moi ra truong va em dang can file ke toan excel so sach ke toan theo quyet dinh 15,co cong tyhuc roi thi cang tot,anh chi nao co thi cho em xin va dia chi mail cua em la:eek:cdethuong2008@yahoo.com
cam on nhieu

L

luctieulongha

Sơ cấp
16/4/11
33
0
6
37
nghe an
lại đông khách nữa chứ, đọc đuổi suýt hụt hơi... Thôi, có em nào nhất trí, đồng ý cùng anh ra khỏi hội thì giơ tay không thì cứ mãi đà này chắc die sớm mất ...

anh ơi em vừa muốn ra khỏi hội vừa ko muốn ra khỏi hội thì sao ha???:atom:

C

Chieu NQ

Sơ cấp
21/7/10
16
1
0
39
Hưng yên
May quá.......em đang ế nặng......cho em đăng ký với anh ui!!!!!!!!:angel::angel::angel:

Úi Phuonghuyen ơi em định mở cuộc đấu thầu công khai à,em định để huynh đệ bọn anh tương tàn à
:wall::wall::wall::wall:

L

luctieulongha

Sơ cấp
16/4/11
33
0
6
37
nghe an
Uhm chắc tại anh không dũng cảm " Ngọc ơi cho anh mượn tý nhé trả luôn"

Mượn 1 tý có đủ độ dũng cảm ko anh, anh phải mượn nhìu tý vào. Mà bạn phươnghuyen gi........gì.......đấy đã chuồn cùng anh doipr gì đấy rùi tề

doipgdls

doipgdls

::Khủng nhất WKT::
14/12/09
276
21
18
40
A, A
C

Chieu NQ

Sơ cấp
21/7/10
16
1
0
39
Hưng yên
Mượn 1 tý có đủ độ dũng cảm ko anh, anh phải mượn nhìu tý vào. Mà bạn phươnghuyen gi........gì.......đấy đã chuồn cùng anh doipr gì đấy rùi tề

uhm giờ thì anh đã biết không phải tại anh không dũng cảm mà tại em Phuonghuyen mê hàng khủng thoai huhu:wall::wall::wall:

C

cohai

Trung cấp
12/4/09
53
0
6
37
Thái Nguyên
Đi làm đc gần 2 năm... giao tiếp với kha khá các zai... dưng mờ... đang... vật vã tuổi 25 đây :((

C

Chieu NQ

Sơ cấp
21/7/10
16
1
0
39
Hưng yên
Đi làm đc gần 2 năm... giao tiếp với kha khá các zai... dưng mờ... đang... vật vã tuổi 25 đây :((

Vậy mà đã làm sao lên chức cô hai có chăng thì cũng chỉ lên chị hai thoai em ựa.

L

luctieulongha

Sơ cấp
16/4/11
33
0
6
37
nghe an

uhm giờ thì anh đã biết không phải tại anh không dũng cảm mà tại em Phuonghuyen mê hàng khủng thoai huhu:wall::wall::wall:

khiếp bạn p.huyên gì....gì.... đấy đắt hàng thật, chẳng bù cho em với. Hu......Hu.....:007::007::007:

Chân ngoài chgân trong, vừa muốn có vợ (chồng) vừa muón có bồ, người yêu => bái phục[/QUOTE]

Anh chẳng có chị nhà rùi sao, thế mà còn đòi dắt bạn phuyên gì...gì.. đáy ra khỏi hội
Em học theo anh đấy, học theo người lớn mà lị:talk:

Sửa lần cuối:
C

cohai

Trung cấp
12/4/09
53
0
6
37
Thái Nguyên
Vậy mà đã làm sao lên chức cô hai có chăng thì cũng chỉ lên chị hai thoai em ựa.
Theo cách gọi ngày xưa... có cô hai, cô ba, cậu út kưng ợ :)

C

Chieu NQ

Sơ cấp
21/7/10
16
1
0
39
Hưng yên
khiếp bạn p.huyên gì....gì.... đấy đắt hàng thật, chẳng bù cho em với. Hu......Hu.....:007::007::007:

Oái sao em không nói sơm hơn tý mà em phải PR bản thân nhiều hơn chút nữa anh đảm bảo có khi còn đắt hơn "tôm tươi" ấy chứ

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm

:byebye::byebye:.........:Có em giơ tay nè được không anh, anh nhất trí thì anh em mềnh ra khỏi hội, chứ chém gío hoài thế này, đợi hoài mà cũng chẳng ai chém trúng mềnh......anh đồng ý chưa? thì dắt em ra với, kaka......:030::030:

C

Chieu NQ

Sơ cấp
21/7/10
16
1
0
39
Hưng yên
Theo cách gọi ngày xưa... có cô hai, cô ba, cậu út kưng ợ :)

Ngày xưa ........................là ngày nào vậy kưng ..................

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA