Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Vậy là tối qua hội độc thân HN đã off có sự tham dự của 10 thằng nhưng trong số 10 thành viên này có 3 đối tượng mang theo cơm nắm!:wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall:
ui, tiếc quá mình ở xa thế này mấy cái vụ này là không có phần rùi
mà sao toàn bạn nam không vậy, làm sao mà se duyên cho mọi người được, chắc cái hội này còn phải đông vui dài dai..........

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

pitsomit

Xấu trai nhất web
hôm qua say quá giờ mới post bài đc, hôm qua thật sự là rất vui vì mọi ng tham gia đầy đủ.
Trong số 10 ng thì chỉ có 2 mem là nữ còn lại toàn boy ko ah
Nhưng khởi đầu thế này là đc rôi
phát huy nhe mọi ng

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
HÌnh đâu? hình đâu nhỉ? chưng hàng lên mọi ng ơi để biết mẹt tý nào hehe

C

Chieu NQ

Sơ cấp
21/7/10
16
1
0
39
Hưng yên

uhm nhỉ lần sau tụi mình phải rút kinh nghiệm nhé,ngồi với nhau cả tối vậy mà cũng không có tấm ảnh nào làm kỷ niêm.Thay mặt Pit tôi xin lỗi mọi người vì không có tấm ảnh nào?hehe:1nono::1nono::1nono:

hôm qua say quá giờ mới post bài đc, hôm qua thật sự là rất vui vì mọi ng tham gia đầy đủ.
Trong số 10 ng thì chỉ có 2 mem là nữ còn lại toàn boy ko ah
Nhưng khởi đầu thế này là đc rôi
phát huy nhe mọi ng

Xin lỗi cả nhà nhé comment trong lúc phê vì thế sai bét be.cho mềnh đính chính lại nhé thành viên tham gia off hôm 09/04 bao gồm 01 Mr anh, 02 Mis em (xinh tươi ),03 Mr em,04 Mr bạn.:004::004::004:

Sửa lần cuối:
ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Xin lỗi cả nhà nhé comment trong lúc phê vì thế sai bét be.cho mềnh đính chính lại nhé thành viên tham gia off hôm 09/04 bao gồm 01 Mr anh, 02 Mis em (xinh tươi ),03 Mr em,04 Mr bạn.:004::004::004:

Nghe giang hồ đồn là Chieu NQ anh đây đầu tám đít tư rồi mà vẫn bảnh zai, mặt búng ra sữa, đặc biệt là vẫn còn độc thân...Em Nô là em Nô tò mò rồi đấy. Mong có dịp được tỉ thí với anh 1 chén để làm quen cái nhể.

Uma

Uma

Cuốn theo chiều gió...
Nghe giang hồ đồn là Chieu NQ anh đây đầu tám đít tư rồi mà vẫn bảnh zai, mặt búng ra sữa, đặc biệt là vẫn còn độc thân...Em Nô là em Nô tò mò rồi đấy. Mong có dịp được tỉ thí với anh 1 chén để làm quen cái nhể.

Tiếc em Nô nhỉ? Hehe
Không biết 2 em nào mà may mắn thía. :005::005::005:

doipgdls

doipgdls

::Khủng nhất WKT::
14/12/09
276
21
18
40
A, A

Chưng lên để lộ hết hàng ah ? he he ... Muốn biết mẹt ... mời cô lần sau đi off nhá.

Một buổi off vui vẻ và thú vị. và là lần đầu được gặp gỡ các thành viên: Tuannv, chieu qn, Khainguyen08, bạn Cường (bạn của Pit)

Tóm tắt buổi off như sau:
4h30': Doipgdls có mặt tại Hà Nội, tranh thủ cùng thằng em (Dũng - đang là sinh viên) lượn lờ 1 vòng HN để hít bui, thưởng thức tiếng ồn, trà đá và chờ mọi người ... :004:
6h00': Tìm địa điểm off: Ngõ 178 Thái hà - đi thẳng đập đầu vào tường rẽ phải ... => kết quả :wall: đổ vài bức tường mà vẫn chưa tìm ra
6h15': Tìm mãi rồi cũng được gặp mọi người: Pitsomit, Tuannv, Ken zồ và Chieunq
6h20': Cuộc chiến bắt đầu giũa 6 chàng trai độc thân và 2 chai rượu, sau màn giới thiệu, giao lưu riêng riêng, chung chung, chén chú chén anh, nào ta đồng khởi .... cũng là lúc đồng thời với sự tích về những cuộc tình bắt đầu tuôn trào, Mỗi câu chuyện mang một vẻ khác nhau nhưng tựu chung lại một điểm duy nhất đó là giải thích được lý do và cội nguồn của vấn đề là: Tại sao vẫn độc thân?
30phút sau cuộc chiến trở nên sôi động hơn với sự xuất hiện của các bạn: Khainguyen08, Levanluong, Xemini và Bạn Cường đồng thời các câu hỏi lớn cũng được đặt ra:
1 - Bạn: Khainguyen08 xinh đẹp là thế sao mà vẫn độc thân? Ai sẽ là người may mắn trong số 7 chàng trai đây?
2 - Cặp Levanluong và xemini sao vẫn tham gia hội này được nhỉ???? - Liệu còn đủ "tư cách" thành viên không? :004:
3 - Bạn Cường (Theo Pitsomit giới thiệu: cao 186, 80kg đẹp như diễn viên Hàn Xẻng mà bất kể con trai, con gái, đàn bà đàn ông ... ai thấy cũng phải thích) nên coi là bạn hay "ngoại xâm"?

(còn nữa)

Sửa lần cuối:
X

xuanthaibinh

Guest
10/1/11
0
0
0
35
hà nội
hehe, cho mình tham gia với,thấy hội này có vẻ vui đây, mình cũng đang độc thân nè, muồn kết bạn với mọi người để giao lưu và học hỏi, kết thêm được nhiều bạn

N

nguoiluhanh1

Sơ cấp
22/3/11
8
0
1
viêt nam
HI! mình cũng xin bon chen !!!!!!!!!!!
Rất mong được nói chuyện và chia sẻ cùng các bạn, các anh chị!!!!

T

thuthuyld

Sơ cấp
19/1/11
24
0
0
35
lam dong
Lo gì các bạn, cứ từ từ, đời còn dài mà. Phải ăn chơi đã, lấy chồng sớm làm gì cho mệt. Hehe.

X

xuanthaibinh

Guest
10/1/11
0
0
0
35
hà nội
ủa mình đăng ký làm thành viên sao mình ko nhận được comment nhỉ, huhu. Lần sau nếu có offline thì mọi người nhớ comment cho mình nhe.

doipgdls

doipgdls

14/12/09
276
21
18
40
A, A

Nhất cự lý nhì cường độ ... Em Nô ở gần anh Chiều tò mò thì cứ tấn công đê, giờ bình đẳng gồi ai chủ động chả được he he ... Cơ mà hàng khủng để lại cho ai kham nổi nhỉ?

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Nhất cự lý nhì cường độ ... Em Nô ở gần anh Chiều tò mò thì cứ tấn công đê, giờ bình đẳng gồi ai chủ động chả được he he ... Cơ mà hàng khủng để lại cho ai kham nổi nhỉ?

Em kham hết. Tuổi trẻ, sức dài vai rộng, anh Khủng lo gì sớm thế. Hê hê

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Chưng lên để lộ hết hàng ah ? he he ... Muốn biết mẹt ... mời cô lần sau đi off nhá.

Một buổi off vui vẻ và thú vị. và là lần đầu được gặp gỡ các thành viên: Tuannv, chieu qn, knhuyenthuyn, bạn Cường (bạn của Pit)

Tóm tắt buổi off như sau:
4h30': Doipgdls có mặt tại Hà Nội, tranh thủ cùng thằng em (Dũng - đang là sinh viên) lượn lờ 1 vòng HN để hít bui, thưởng thức tiếng ồn, trà đá và chờ mọi người ... :004:
6h00': Tìm địa điểm off: Ngõ 178 Thái hà - đi thẳng đập đầu vào tường rẽ phải ... => kết quả :wall: đổ vài bức tường mà vẫn chưa tìm ra
6h15': Tìm mãi rồi cũng được gặp mọi người: Pitsomit, Tuannv, Ken zồ và Chieunq
6h20': Cuộc chiến bắt đầu giũa 6 chàng trai độc thân và 2 chai rượu, sau màn giới thiệu, giao lưu riêng riêng, chung chung, chén chú chén anh, nào ta đồng khởi .... cũng là lúc đồng thời với sự tích về những cuộc tình bắt đầu tuôn trào, Mỗi câu chuyện mang một vẻ khác nhau nhưng tựu chung lại một điểm duy nhất đó là giải thích được lý do và cội nguồn của vấn đề là: Tại sao vẫn độc thân?
30phút sau cuộc chiến trở nên sôi động hơn với sự xuất hiện của các bạn: knhuyenthuyn, Levanluong, Xemini và Bạn Cường đồng thời các câu hỏi lớn cũng được đặt ra:
1 - Bạn: knhuyenthuyn xinh đẹp là thế sao mà vẫn độc thân? Ai sẽ là người may mắn trong số 7 chàng trai đây?
2 - Cặp Levanluong và xemini sao vẫn tham gia hội này được nhỉ???? - Liệu còn đủ "tư cách" thành viên không? :004:
3 - Bạn Cường (Theo Pitsomit giới thiệu: cao 186, 80kg đẹp như diễn viên Hàn Xẻng mà bất kể con trai, con gái, đàn bà đàn ông ... ai thấy cũng phải thích) nên coi là bạn hay "ngoại xâm"?

(còn nữa)

Anh Đôi ơi say gì mà h còn chưa tỉnh thế. Tên bạn ấy là Khainguyen08 mà có phải là knhuyenthuyn đâu anh.Sr đi nhá

Ôi đàn bà !:004::004::004::004:

Sửa lần cuối:
ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
doipgdls

doipgdls

14/12/09
276
21
18
40
A, A
Anh Đôi ơi say gì mà h còn chưa tỉnh thế. Tên bạn ấy là Khainguyen08 mà có phải là knhuyenthuyn đâu anh.Sr đi nhá

He he ... nhầm nhọt sang trồng trọt tí ... ai bẩu bạn í làm tớ hoa mắt chi.

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Lâu ko gặp cứ thấy chân, tay nó ngứa ngáy nô ạ.

Thế ý Ken là sao? Chân tay ngứa ngáy thì giờ muốn thế nào? Quên mất chửa hỏi, thế sau vụ off hôm trước, sau

thì các anh zai đã đúc kết và thu hoạch được những gì rồi. Chẳng thấy chưng kết quả lên chi cả.

doipgdls

doipgdls

14/12/09
276
21
18
40
A, A
thì các anh zai đã đúc kết và thu hoạch được những gì rồi. Chẳng thấy chưng kết quả lên chi cả.

Hồi sau sẽ rõ ... há há
Chưa tường thuật hết mờ ...

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA