Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
tuannv

tuannv

Trung cấp
19/12/08
174
5
18
Hanoi
Chú Ken Zồ, lúc về chú zú xe sợ quá, anh đi theo chú đến cầu Trung Hòa.
Người ta bảo là chúa sinh ra loài người nhưng không dự trữ những bộ phận thay thế đâu nhé.

Khóa học Quản trị dòng tiền
Uma

Uma

Cuốn theo chiều gió...
Em đề nghị tổ chức lại :005::005::005:

C

Chieu NQ

Sơ cấp
21/7/10
16
1
0
39
Hưng yên
Nghe giang hồ đồn là Chieu NQ anh đây đầu tám đít tư rồi mà vẫn bảnh zai, mặt búng ra sữa, đặc biệt là vẫn còn độc thân...Em Nô là em Nô tò mò rồi đấy. Mong có dịp được tỉ thí với anh 1 chén để làm quen cái nhể.

Ngocnobita đừng nghe mọi người đồn thổi anh đấy,chắc hôm đó là lần đầu tiên anh tham gia nên mọi người không để ý kỹ nên thế thôi em à,mà anh cũng thấy bảo Nô gần nhà anh hả?rượu thì anh không dám hứa (vì tỉu lượng thường thôi)nhưng nếu là caffe thì anh sẽ mời hìhi :1luvu::1luvu::1luvu:

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Thế ý Ken là sao? Chân tay ngứa ngáy thì giờ muốn thế nào? Quên mất chửa hỏi, thế sau vụ off hôm trước, sau
Chân Tay ngứa ngáy Có khi phải tắm rượu Mới xong .Sau vụ off khổ nỗi là ít men nữ quá lên cơ hội hết độc thân vẫ còn nguyên.
thì các anh zai đã đúc kết và thu hoạch được những gì rồi. Chẳng thấy chưng kết quả lên chi cả.

Mình còn ít tuổi thì ko sợ.Ken cũng bẩu anh đôi là lấy con samsung ra làm vài kiểu để trưng nhưng mừ anh đôi và 1 số anh như anh đôi có vẻ sợ nhìn nhìn mình khủng thế mà h vẫn độc thân sợ người khác nhìn lại bảo xem lại bản thân.Thế lên kết thúc trả có hàng họ gì để trưng.Ăn uống, hát hò xong xuôi rồi đường ai lấy đi

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Ngocnobita đừng nghe mọi người đồn thổi anh đấy,chắc hôm đó là lần đầu tiên anh tham gia nên mọi người không để ý kỹ nên thế thôi em à,mà anh cũng thấy bảo Nô gần nhà anh hả?rượu thì anh không dám hứa (vì tỉu lượng thường thôi)nhưng nếu là caffe thì anh sẽ mời hìhi :1luvu::1luvu::1luvu:

Ôi, nghĩ mình hạnh phúc quá. Nhà em gần nhà anh Tuannv. Knào cafe thì alô cho anh em nhé, muốn diện kiến ChieuNQ anh 1 lần cho bết. Khà khà.

Mình còn ít tuổi thì ko sợ.Ken cũng bẩu anh đôi là lấy con samsung ra làm vài kiểu để trưng nhưng mừ anh đôi và 1 số anh như anh đôi có vẻ sợ nhìn nhìn mình khủng thế mà h vẫn độc thân sợ người khác nhìn lại bảo xem lại bản thân.Thế lên kết thúc trả có hàng họ gì để trưng.Ăn uống, hát hò xong xuôi rồi đường ai lấy đi

Chính tả, chính tả, đọc xong méo hết cả mồm vì lỗi chính tả.

tuannv

tuannv

Trung cấp
19/12/08
174
5
18
Hanoi
Ôi, nghĩ mình hạnh phúc quá. Nhà em gần nhà anh Tuannv. Knào cafe thì alô cho anh em nhé, muốn diện kiến ChieuNQ anh 1 lần cho bết. Khà khà.
Đó đó, vừa thấy nhắc đến uống cafe thì mình được mời đi cùng, Vậy số điện thì có rồi, địa điểm thì đã rõ, chiêu nay, tối nay, tối mai, ...chú ChieuNQ cứ alo mời Ngọc Nô đi coffee đi. Nhớ cho anh đi cùng

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Chú Ken Zồ, lúc về chú zú xe sợ quá, anh đi theo chú đến cầu Trung Hòa.
Người ta bảo là chúa sinh ra loài người nhưng không dự trữ những bộ phận thay thế đâu nhé.
Công nhận cũng hãi thật anh ạ.Có khi lần sau keu em nào đưa về thôi:015::015:

Đó đó, vừa thấy nhắc đến uống cafe thì mình được mời đi cùng, Vậy số điện thì có rồi, địa điểm thì đã rõ, chiêu nay, tối nay, tối mai, ...chú ChieuNQ cứ alo mời Ngọc Nô đi coffee đi. Nhớ cho anh đi cùng
Em cũng gần đấy đc đi ké ko nhỉ

Sửa lần cuối:
T

thuthuyld

Sơ cấp
19/1/11
24
0
0
35
lam dong
Đừng bùn bạn ah, đăng ký là zô rùi, hjhj

hic, phán câu đau lòng wa, số ế thì vẫn cứ ế ah

Sửa lần cuối:
P

phucthuy

Guest
12/6/08
3
0
0
tp HCM
Mình cũng xin đặt cục gạch cất căn nàh này với nhé

C

Chieu NQ

Sơ cấp
21/7/10
16
1
0
39
Hưng yên
Mình cũng xin đặt cục gạch cất căn nàh này với nhé

Các cụ nhà ta có câu " càng đông càng vui" các bạn cứ thoải mái đi

Ơ xem ra pac tuannv này cũng ham vui quá nhỉ?:1nono::1nono::1nono:

Sửa lần cuối:
P

pitsomit

Xấu trai nhất web
ôi sau cái vụ off của hội mà ngày nào cũng say thế này, chắc lại độc thân suốt thôi :((

tuannv

tuannv

Trung cấp
19/12/08
174
5
18
Hanoi
hoan nghênh 2... chân lun.hehe

Sao lại cười thế bạn, mình nói đúng mà. Câu này trong trường hợp này thì có thể chưa đúng đâu

Hehe, nếu biết là nói thế đúng, anh sẽ không nói vậy với em. :)

C

Chieu NQ

Sơ cấp
21/7/10
16
1
0
39
Hưng yên
Cả nhà mềnh ơi có người công khai có người yêu(toppic Nhật ký mỗi ngày) mà không tạm biệt hội độc thân kìa.huhu:058:

P

pitsomit

Xấu trai nhất web
ai công khai thế nhỉ, hay đó ah nha. Bắt phải làm bữa chia tay với hội độc thân thôi :004:

T

thuthuyld

Sơ cấp
19/1/11
24
0
0
35
lam dong
Hehe, nếu biết là nói thế đúng, anh sẽ không nói vậy với em. :)

hj, zo hội độc thân rùi nên ko sợ nữa. Có muốn cũng ko được mà, hjhj

ủa mình đăng ký làm thành viên sao mình ko nhận được comment nhỉ, huhu. Lần sau nếu có offline thì mọi người nhớ comment cho mình nhe.

chào mừng bạn, hội những người độc thân zui ze

Sửa lần cuối:
C

Chieu NQ

Sơ cấp
21/7/10
16
1
0
39
Hưng yên
ai công khai thế nhỉ, hay đó ah nha. Bắt phải làm bữa chia tay với hội độc thân thôi :004:

Chán bạn pit quá chuyện hệ trọng thế mà bạn không biết à,nhưng mềnh đồng ý với ý kiến đó nha.Khi nào chia tay chia chân nhớ alo nhé hehe.

C

cungtroibinhyen

Guest
14/1/11
2
0
0
36
Hà Nội
HI!!!!!!!!!!!!Người độc thân hi hi độc thân xin đây. Cho tớ nói chuyện nữa nhé..........

Sao câu trả lời của mình không được hiện lên vậy buồn thê!!!!!!!!!!!!!!! Mọi người cô đơn và mình cũng vậy.Cho mình nhập cuộc đi nào

Sửa lần cuối:
T

thuthuyld

Sơ cấp
19/1/11
24
0
0
35
lam dong

:1nono: tin đông troi so voi hội độc thân mà bạn, dù sao cũng chúc mừng bạn ý, hic, bun weh, mình tụt đi mất 1 cơ hội rùi huuuuuuuuu:wall:

H

hiennguyencd

Sơ cấp
2/4/10
34
0
6
HN
Em cũng thích tham gia hội này. hihi. Tham gia để chúc cả hội sớm ra khỏi hội. hehehehe. Mau hết độc thân. :D

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA