yêu thêm lần nữa

• Thread starter lan nguyen
  • Ngày gửi
L

lan nguyen

Sơ cấp
20/11/04
14
0
0
Hà Nội
HVUNG nói:
Em có ý kiến. Lan_nguyen cứ tập như trong film ấy. A yêu B, B yêu C, C yêu D .. . . Trong đó: A=Lan_nguyen, Còn người cuối cùng trong dãy trên=Hvung..Hihihihihi.
(luôn luôn lắng nghe, luôn luôn chia sẻ, nhằm làm dịu bớt nỗi cô đơn của lan_nguyen :D)
KHÔNG NGỜ LA HVUNG CŨNG CÓ LÚC KHÔN THẬT, LAN NGUYEN CỨ NGHĨ HVUNG LA CÔNG TỬ BỘT CHÍNH HIỆU CƠ ĐẤY

CÁM ƠN NHIỀU NHÉ, GẶP NHAU Ở KHÁCH SAN LA THÀNH VAO CHỦ NHẬT NÀY XEM CAI TỪ "LUÔN LUÔN" NÓ NHƯ THẾ NÀO
:DJ:

Khóa học Quản trị dòng tiền
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
lan nguyen nói:
KHÔNG NGỜ LA HVUNG CŨNG CÓ LÚC KHÔN THẬT, LAN NGUYEN CỨ NGHĨ HVUNG LA CÔNG TỬ BỘT CHÍNH HIỆU CƠ ĐẤY

CÁM ƠN NHIỀU NHÉ, GẶP NHAU Ở KHÁCH SAN LA THÀNH VAO CHỦ NHẬT NÀY XEM CAI TỪ "LUÔN LUÔN" NÓ NHƯ THẾ NÀO
Lại có cái vụ hẹn hò đây rùi.
To Hở Vung: Nhớ tập "luôn luôn" không lan nguyen lại cho nock out đấy

S

Six Quit

Guest
17/12/05
1
0
0
Ai Cập
lan nguyen nói:
GẶP NHAU Ở KHÁCH SAN LA THÀNH VAO CHỦ NHẬT NÀY XEM CAI TỪ "LUÔN LUÔN" NÓ NHƯ THẾ NÀO

Cái gì cũng phải theo trình tự chứ : Gặp gỡ, ăn chè, ăn kem, uống cafe .... rồi mới tới nhà nghỉ - khách sạn chứ ? Chưa có gì đã rủ nhau vào Khách sạn rồi.

Thế hệ trẻ bây giờ hay rút ngắn công đoạn "Tái sản xuất sức lao động sản xuất" quá ! :wall:

H

HVUNG

Guest
7/1/04
56
0
6
Ặc ặc. Các chị nghi oan cho em. Em nào có phải là công tử gì. Nhà em nghèo lắm, em phải vừa đi làm vừa đi học thêm.
Hix, hix.

T

thằng bé bán kem

Guest
6/1/06
6
0
0
25
Báo 8
HVUNG nói:
Ặc ặc. Các chị nghi oan cho em. Em nào có phải là công tử gì. Nhà em nghèo lắm, em phải vừa đi làm vừa đi học thêm.
Hix, hix.
Ngoan ngoãn và ngây thơ ghê nhỉ

T

thằng bé bán kem

Guest
6/1/06
6
0
0
25
Báo 8
Đề nghị WKT trao giải cho chủ đề tình yêu hôn nhân gia đình cho 2 vị H và L của wed ta đi thui

T

thằng bé bán kem

Guest
6/1/06
6
0
0
25
Báo 8
lan nguyen nói:
GẶP NHAU Ở KHÁCH SAN LA THÀNH VAO CHỦ NHẬT NÀY XEM CAI TỪ "LUÔN LUÔN" NÓ NHƯ THẾ NÀO:DJ:

Ối giời ơi chi chi mà đã rứa :food-smil

L

lan nguyen

Sơ cấp
20/11/04
14
0
0
Hà Nội
các bác nói oan quá, chủ nhật này web ke toán miền bắc họp tại khách sạn La Thành cơ mà, các bác chỉ nghĩ xiên xẹo thôi

H

HVUNG

Guest
7/1/04
56
0
6
ôi, ôi, Lan ơi (^^). Lo gì, chúng ta sống trong sáng thì việc gì phải thanh minh.

V

Van Wan Lee

Sơ cấp
3/6/05
31
0
6
VietNam
lan nguyen nói:

Lan Nguyen thế bác hiểu thế nào về TY?
Điều quan trong là trái tim mình rung rinh kìa, chứ yêu thêm lần nữa thì dễ lắm. Cứ tìm một người nào đó yêu đại, thế là yêu thêm lần nữa rồi đấy.
Nhưng điều quan trong là chất lượng của TY ấy như thế nào?
Sự thật nếu có một người mình cảm thấy rung rinh thì rất dễ dàng để yêu lại một lần nữa. Thời gian sẽ xóa mờ ký ước đấy.

L

lan nguyen

Sơ cấp
20/11/04
14
0
0
Hà Nội
Van Wan Lee nói:
Lan Nguyen thế bác hiểu thế nào về TY?
Điều quan trong là trái tim mình rung rinh kìa, chứ yêu thêm lần nữa thì dễ lắm. Cứ tìm một người nào đó yêu đại, thế là yêu thêm lần nữa rồi đấy.
Nhưng điều quan trong là chất lượng của TY ấy như thế nào?
Sự thật nếu có một người mình cảm thấy rung rinh thì rất dễ dàng để yêu lại một lần nữa. Thời gian sẽ xóa mờ ký ước đấy.

bác Van Wan Lee thân mến !
nếu như yêu đại mà dễ thế thì em đâu phải hỏi các bác và cũng không có box này, vì cai em cần bây giờ là thời gian bác ạ, chúc bác sớm tìm được một nửa của mình, cám ơn các bác nhiều.

Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
lan nguyen nói:
vì cai em cần bây giờ là thời gian

Mình đố Lannguyen, tạo hóa ban cho loài người cái mà chúng ta quen gọi là Tình yêu để giải quyết mục đích gì ?

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Vivavina nói:
Mình đố Lannguyen, tạo hóa ban cho loài người cái mà chúng ta quen gọi là Tình yêu để giải quyết mục đích gì ?
Bác chơi khó em nó rồi đấy!

V

Van Wan Lee

Sơ cấp
3/6/05
31
0
6
VietNam
lan nguyen nói:
bác Van Wan Lee thân mến !
nếu như yêu đại mà dễ thế thì em đâu phải hỏi các bác và cũng không có box này, vì cai em cần bây giờ là thời gian bác ạ, chúc bác sớm tìm được một nửa của mình, cám ơn các bác nhiều.

Theo dự đoán thì chắc Bác Lan Nguyen đã bị rốt một cú đâu đây.
Điều bác nói hòan toàn chính xác, cần phải có thời gian để cho hình ảnh cũ phai mờ. chứ bây giờ có gặp một người nào đó cũng rơi vào đau khổ thôi.
Điều đáng sự nhất là không thể yêu thêm lần nữa. Cố gắng lên bác

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Hãy yêu nhau đi khi rừng thay lá, hãy yêu nhau đi khi dòng nước đã trôi xa...
Hãy yêu nhau đi gạch đá cũng biết vui... hãy yêu nhau đi quên ngày u tối.... hãy yêu nhau đi bên đời nguy khốn .... hãy yêu nhau đi cho ngày quên tháng... hãy trao cho nhau muôn ngàn yêu dấu... trái tim cho ta nơi về nương náu, được quên rất nhiều ngày tháng tiêu điều...........

N

nam phuong

Guest
16/12/04
1
0
1
42
TPHCM
Hãy yêu như ...chưa yêu lần nào!

V

Van Wan Lee

Sơ cấp
3/6/05
31
0
6
VietNam
Vấn đề của bác Lan Nguyen là thời gian cơ. Khó thế đấy.
Ngồi bên cạnh người mới mà hình bóng người cũ cứ hiện về thì sao yêu được chứ? lúc đấy alị làm khổ cho người ta mất đấy thôi.
Điều tồi tệ nhất là không thể yêu lần nữa và cô đơn mãi mãi đấy

N

ntm

Guest
5/1/06
19
0
0
41
\~(^-^)~/
Các Bác biết nhiều về YÊU quá thế đã ai biết mình đã YÊU theo đúng nghĩa từ YÊU chưa. Em đây chưa yêu lần nào nhưng qua tìm hiểu trên fim HQ nên cũng biết sơ sơ. Yêu một người cũng khó như quên một người vì thế để yêu một người thứ hai thì bạn phải yêu hơn người đầu: " dẫu biết là tình đầu sẽ khó quên"... chúc mọi người hạnh phúc trong tìm nữa của mình.:wall:

L

lan nguyen

Sơ cấp
20/11/04
14
0
0
Hà Nội
Viva nói:
bác hỏi khó em quá nhưng em nghĩ đến câu nói:
CON NGƯỜI SỐNG ĐỂ NÓI LỜI YÊU NHAU

T

thằng bé bán kem

Guest
6/1/06
6
0
0
25
Báo 8
lan nguyen nói: