Mỗi tuần một chuyên đề

Offline WKT 2011 miền Nam tại Long Hải - Chém gió trước giờ xuất phát!

• Thread starter Thanh Nam
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
éc éc..Thiệt hả chị Mina..! Có phải Bác Cò "Bị" các iem "Vịn" cho gầy dơ xương như con Cò p không ta? Thế thì nguy to ồi.hĩ hĩ.. sướng muốn chết đi được.Hhêhe. (Em đang tính giảm cân..mà chưa có cách nào).:024::056:
Cần gì đi xa hay đợi tới offline em. Cứ ra cậu Thị Nghè

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Có ai muốn sang nhượng chỗ của forget không? Giống như mua bán nhà đất trao tay vậy đó. hihhihihihii
Đang bảo em làm "trai bao" _ không đi các nàng ở nhà hết sao.

Khuatquangthin

Khuatquangthin

0034APC
Các bác tổ chức ui, cho em hỏi: có tổ chức thi áo tắm bikini không nhỉ?
Các bác phụ lão mà thi áo tắm thì có đến 4 vòng à, thêm vòng bụng cho hòanh tráng. Mà bác KTGG thi thì chắc sập mạng hết, hình bikini của bác và post lên Diễn đàn thì dân tình chắc còn xôn xao hơn cả Idol Uyên Linh chứ. Em nhất trí ủng họ bác làm thí sinh thứ 01 dự thi mà thi áo tắm giành cho các bậc phụ lão. Chúc mừng bác

quocvietkevin

quocvietkevin

"Hotboy WKT"
11/12/10
98
3
0
Nghệ An
Cần gì đi xa hay đợi tới offline em. Cứ ra cậu Thị Nghè

Không được đâu chị Thắm ơi! Dạo này Cầu Thị Nghè công an nó "Dí" miết..!!Chạy tán loạn cả lên!:wall::wall:kiki! Sao mà có đất ở!! Thôi đành ta đợi tới ọp ẹp zậy.:064::036:

thuyanh311

thuyanh311

Trung cấp
Các bác tổ chức ui, cho em hỏi: có tổ chức thi áo tắm bikini không nhỉ?

Hí hí hí, cái vụ này 4 năm trước BTC có hô hào, nhưng cuối cùng chỉ có 2 mem nữ dám mặc rồi nhìn đi nhìn lại chẳng thấy ai, làm ngại quá đi, kỳ này nếu mình có đi sẽ len lén mặc lúc mọi người còn đang ngủ để đỡ xí hổ :030:

thanh phuong

thanh phuong

Guest
8/10/03
21
0
0
42
HCM
dienhoavietnam.com
Ân ơi!

Phương gửi thông tin suất trước còn thiếu và đăng ký thêm 1 suất nữa:

1. Trương Thị Hồng Châu
sinh ngày: 11/6/1981
Địa chỉ: hỏi châu giúp P

2. Nguyễn Thị Thùy Trang
sinh ngày: 20/11/1981
Địa chỉ: Hiệp Thạnh, Đức Trọng. Lâm Đồng
dt: 0974215449

Tiền P sẽ chuyển khoản hoặc đến ngày đó đưa luôn

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Giá mà mềnh được zô trong ý .....

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
quocvietkevin

quocvietkevin

"Hotboy WKT"
11/12/10
98
3
0
Nghệ An
Thấy anh tuyển người yêu đi offline tưởng đâu anh đi vào Nam chứ, hihi

ÔI! Chị MIna đừng tin Bác Hiệp Già ấy! Cứ mạnh miệng muốn vô Nam đi op thế thôi..Chứ ngoài Bắc làm 4,5 vé rồi..Chờ bán vé chợ đen kiếm tý vẹo đó mà!

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Hí hí hí, cái vụ này 4 năm trước BTC có hô hào, nhưng cuối cùng chỉ có 2 mem nữ dám mặc rồi nhìn đi nhìn lại chẳng thấy ai, làm ngại quá đi, kỳ này nếu mình có đi sẽ len lén mặc lúc mọi người còn đang ngủ để đỡ xí hổ :030:

Đúng rồi em. Anh sẽ phụ em thay...trang phục

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Ân ơi!

Phương gửi thông tin suất trước còn thiếu và đăng ký thêm 1 suất nữa:

1. Trương Thị Hồng Châu
sinh ngày: 11/6/1981
Địa chỉ: hỏi châu giúp P

2. Nguyễn Thị Thùy Trang
sinh ngày: 20/11/1981
Địa chỉ: Hiệp Thạnh, Đức Trọng. Lâm Đồng
dt: 0974215449

Tiền P sẽ chuyển khoản hoặc đến ngày đó đưa luôn

Bao nhiêu năm rồi mà còn đăng ký lung tung thế hỉ bạn gái của tui! Tui xóa bài cho bõ ghét à nha!

khanhvan003

khanhvan003

Sơ cấp
22/4/11
32
0
0
34
tân phú
SẮp được hội tụ cùng cả nhà Kế rồi!! Lần đầu tiên đi op ẹp ..Không tránh khỏi bỡ ngỡ ..không biết có bạn nữ nào bên "Hội độc thân" đăng ký làm bạn cùng miềng không nhỉ? kiki! :029::036: miềng 24 tuổi thôi! hehe
Mới đăng ký áo cho Honey mà sao giờ hỏi vậy nhỉ???

quocvietkevin

quocvietkevin

"Hotboy WKT"
11/12/10
98
3
0
Nghệ An
Mới đăng ký áo cho Honey mà sao giờ hỏi vậy nhỉ???

Hơ hơ! iem Khánh Vân đó hử! Thì anh bảo là "ĐĂNG KÝ TÌM BẠN" chứ anh có "Đăng ký tìm người yêu" đâu nà! :030: kiki! Iem toàn hiểu đúng ý anh ko à? Anh mới có 1 "Tay vịn" à..Đang thiếu mất 1 bên! :013: Thế khánh vân có đi off ko em?:029::036::036:

P

pechau1989

Guest
14/2/11
21
0
0
an giang
em phải suy nghĩ lại...thân con gái đi một mình,năm nay là năm đầu tham gia chưa biết ai hết,nên phải suy nghĩ ngày mai sẽ có kết quả...:)

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
em phải suy nghĩ lại...thân con gái đi một mình,năm nay là năm đầu tham gia chưa biết ai hết,nên phải suy nghĩ ngày mai sẽ có kết quả...:)

Lần đầu tiên tham gia offline với wkt thì đúng, nhưng không phải đi 1 mình đâu mà cả 1 tập thể đến 50 người. Chưa biết ai rồi cũng sẽ biết, không sợ cô đơn đâu, sinh hoạt của wkt thân thiện và bạn sẽ dể dàng, nhanh chóng hoà nhập được thôi.

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Minh Đạm - nơi của biển và hoa
Được viết bởi: haidinh85 | 16/08/2010

Minh Đạm là khu căn cứ cách mạng thời kháng chiến chống Pháp và chống Mỹ. Minh Đạm là các dãy núi dài 8km, cao 200m thuộc huyện Long Điền tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu. Đến Minh Đạm vào tháng 8 dương lịch, khí trời mát mẻ, hoa rừng nở rực rỡ giữa nền lá rừng xanh. Từng trảng hoa tím, hồng, vàng…dệt cùng màu xanh của lá tạo cho vùng núi Minh Đạm một chiếc áo đầy ắp sắc màu.

Biển mềm mại dưới chân núi Minh Đạm. Long Hải hoang sơ với những đợt sóng rì rào vỗ vào bờ cát. Bờ cát Long Hải không trắng lấp lánh trong nắng mai, nước không xanh mơ màng nhưng biển vẫn có vẻ đẹp giản dị như nét duyên miền biển của con người Long Hải. Từng đợt sóng trắng xóa ve vuốt bờ cát, ì oạp vỗ vào các tản đá tạo nên bản tình ca biển êm đềm. Đứng trên đỉnh núi, mắt nhắm lại, tai ta sẽ nghe được tiếng sóng êm êm hòa lẫn tiếng hót của chim rừng. Gió biển thổi vào mát rượi, mang theo hương biển đến từng cành cây ngọn cỏ. Trên đỉnh Minh Đạm ta cảm biển qua tiếng sóng, tiếng chim ca và vị mặn mặn rất riêng của gió biển.

Biển ôm lấy Minh Đạm trong lòng và Minh Đạm xanh um dâng hiến vẻ đẹp hoang sơ sánh đôi cùng biển. Cảnh vật bây giờ thanh bình là thế nhưng trong thời chiến Minh Đạm là căn cứ cách mạng chịu rất nhiều trận càn quét của giặc ngoại xâm. Thời chống Mỹ, Minh Đạm oằn mình với biết bao đợt tấn công bằng bộ binh, không quân, tiếng súng nổ, tiếng bom rơi rung chuyển cả đất trời. Địa thế hiểm trở của vách đá, hang động của Minh Đạm đã bảo vệ các chiến sĩ cách mạng trước sự tấn công tàn độc của kẻ thù. Bao anh hùng đã ngã xuống để cho hôm nay bằng lăng tự do nở giữa đất trời. Từng con người, từng gốc cổ thụ, từng hang đá đều mang nét anh hùng của vùng đất đỏ Miền Đông.

iBi6q-7_sz9_1k4GUNRF73cmqOqP1XKu

Minh Đạm đẹp say lòng là nhờ vào địa hình hiểm trở và hoa rừng đa dạng. Bằng lăng là cây chủ đạo của vùng đất này. Sắc hoa bằng lăng từ tím nhạt, tím đậm đến tím hồng, vàng…không ở đâu có thể thấy được nhiều màu bằng lăng như Minh Đạm. Đóa hoa bằng lăng không hương ngòa ngạt, không kiêu sa như nàng hồng hay bách hợp nhưng sắc bằng lăng tím vẫn ở lại trong tim của kẻ yêu hoa. Những sợi dây leo nở hoa đỏ rực càng tô điểm cho vẻ đẹp của đất trời Minh Đạm. Hai bên đường lên núi vách đá cheo leo, hoa tím, vàng, đỏ nở lung linh trong nắng. Con đường dài 4km từ đền thờ trên núi Minh Đạm đến bãi tắm Hải Dương (Long Hải) như một con đường hoa.

Minh Đạm là nơi giao thoa của núi, biển và hoa rừng. Đơn sơ, giản dị nhưng du khách vẫn say vẻ đẹp hài hòa đó. Hải sản tươi sống trên bãi biển cũng là một nét riêng níu kéo bước chân du khách. Giá thức ăn, nước uống của bãi tắm Hải Dương khá phải chăng. Một nơi đẹp, rẻ lại mang tầm lịch sử như Minh Đạm rất thích hợp với các trường học, đoàn thể tổ chức về nguồn, cắm trại vui chơi. Thời gian ở Minh Đạm ta như được tẩy rửa buồng phổi bởi không khí trong lành, ta được hòa mình cùng biển, cùng hoa, cùng hồn thiêng sông núi hát bài ca hòa bình mãi mãi.

Sửa lần cuối:
quocvietkevin

quocvietkevin

"Hotboy WKT"
11/12/10
98
3
0
Nghệ An

iem yên tâm! Anh tình nguyện "Bảo kê" cho iem!! Vui rồi nhé! :024::036::036:

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.