"Nha Trang mùa xuân lại về." - Offline Nha Trang ngày tết

• Thread starter Bình_OverAC
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Mặc cho những cơn bảo, mưa lớn đang làm sói mòn vùng đất quê hương chúng ta. Nhưng như mọi người vẩn thấy bảo đã dần qua đi mưa cũng tạnh, trời âm u rồi lại sáng, nước lớn rồi nước lại ròng và đó là khi mùa xuân rồi lại về trên biển quê hương. Cứ nghĩ tới những giờ phút được về lượn vòng trên đường Trần Phú với gió biển như đang vổ về như người mẹ đón con mới từ xa về lòng tôi lại thấy một niềm nao nức. Nao nức như đứa trẻ ngày đầu đến lớp, nao nức như sắp gặp lại được người yêu sau thời gian dài xa cách.
Vâng, dẩu có đi xa tận chân trời nào, với những niềm vui mới, cách sống mới, nhưng cái chất Nha Trang trong cơ thể tôi cứ sống động cứ rạo rực chờ ngày bộc phát.

Thôi lang man như vậy đủ rồi vào chủ đề chính thôi. :biggrin:

Chủ đề
Nha Trang mùa xuân lại về

Tình yêu Nha Trang hòa quyện vào tình yêu webketoan rồi lớn dần trong cái tâm hồn khô cằn này. Vậy nên em mong muốn được tổ chức họp mặt tất cả các thành viên của WKT hiện đang sinh sống ở Nha Trang hay có quê hương hay Nha Trang hay vì bất kỳ lý do gì đó có thể có mặt tại Nha Trang thì mời mọi người cùng tham gia với tôi tổ chức một buổi Offline đầy ý nghĩa cho tất cả mọi thành viên tham dự.
Buổi Offline của chúng ta:
không cần linh đình chỉ cần ấm áp tình người tham dự,
không cần hoành tráng chỉ cần thân ái,
không cần bề thế chỉ cần nhiệt tình.

Thời gian dự định là vào ngày mùng 3 tết

Những chi tiết còn lại thì em mong muốn cùng các bác bàn bạc ngay trong topic này. Để chúng ta có một offline như ý muốn.

Khóa học Quản trị dòng tiền
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Mùa này đi ngắm biển Nha Trang thật đẹp.
Không hiểu sao em rất thích ra biển vào mùa đông

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Tết này do được nghĩ nhiều ngày lại có ý định về Bình Định nên em dự định ngoài việc tổ chức Offline Nha Trang mùa xuân lại về em còn định tổ chức Webketoan Trên vùng Duyên Hải Nam Trung Bộ nhưng nghĩ lại thấy chưa chắc chắn nên thôi từ từ đã nào!

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
phantuannam nói:
Nghe anh Bình nói hấp dẫn quá, chắc Tết này em mò ra Nha Trang chơi quá, anh Bình có ý gì không? :wall:
Chỉ sợ anh Nam bận rộn đi Hà Nội làm gì còn thời gian đi Nha Trang

Secret_grasses

Secret_grasses

Guest
NguyênBình nói:
Tết này do được nghĩ nhiều ngày lại có ý định về Bình Định nên em dự định ngoài việc tổ chức Offline Nha Trang mùa xuân lại về em còn định tổ chức Webketoan Trên vùng Duyên Hải Nam Trung Bộ nhưng nghĩ lại thấy chưa chắc chắn nên thôi từ từ đã nào!

Hì, coi bộ tết này NB "bận rộn" dữ ha! Nếu mình về quê mà buồn quá thì có thể dự offline ở NT được ko nhỉ?Còn chỗ ở dành cho những người ở xa thì sao hả Bình?:cheesebur

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Secret_grasses nói:
Hì, coi bộ tết này NB "bận rộn" dữ ha! Nếu mình về quê mà buồn quá thì có thể dự offline ở NT được ko nhỉ?Còn chỗ ở dành cho những người ở xa thì sao hả Bình?:cheesebur
Đã là WKTer thì tôi cho rằng có thể dự bất kỳ cuộc offline nào trên khắp Việt Nam vì vậy welcome các bạn đến thăm chúng tôi và người yêu xinh đẹp hiền hòa và hiếu khách của chúng tôi (Thành phố Biển Nha Trang) Àh mà SG quê ở đâu quên rồi nhỉ

Nhưng mà sao chưa thấy dân Nha Trang nào lên tiếng hết nhỉ! :wall:

N

Nguyễn Bình

Đại ngố
22/11/05
308
2
0
TP HCM
Mình đăng ký làm dân Nha Trang được không? Nghe thấy lời quảng cáo hấp dẫn muốn lập tức đăng ký hộ khẩu quá.

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Nguyễn Bình nói:
Mình đăng ký làm dân Nha Trang được không? Nghe thấy lời quảng cáo hấp dẫn muốn lập tức đăng ký hộ khẩu quá.
Chào anh người giống tên. Welcome anh đến với thành phố Nha Trang.

N

Nguyễn Bình

Đại ngố
22/11/05
308
2
0
TP HCM
To NguyênBình
Mình nghe quảng cáo thấy hấp dẫn quá, Nha Trang không những chỉ có biển xanh, cát trắng mà còn có cả những con người hiếu khách như em thế này thì không đến quả cũng phí thật. Đăng ký hộ khẩu có dễ không em, có thì nhớ dành cho anh 1 suất nhé.
Mở ngoặc là anh chẳng biết có vị đồng xanh nào đang thắc mắc về anh em mình đấy. Anh cũng chẳng biết có gì giống nhau không nữa. Em thấy sao?

A

Acc242

Cao cấp
4/5/04
285
1
18
HCMC
Truy cập trang
Nghe quảng cáo hấp dẫn quá. Không biết Tết này mình ghé ngang qua Nha Trang dự offline không biết có ai welcome không nhỉ? hehhe

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Ông Bình ơi không ngờ ông có khiêú làm PR như thế.
To all: Tết này có ai đi Nha Trang với mình không? Mua vé chung nào? Mùng 2 đi tàu, mùng 3 tới offline Nha Trang. Hehe, ông Bình trợ cấp cho tui 50% tiền vé tàu nhé...

N

Nguyễn Bình

Đại ngố
22/11/05
308
2
0
TP HCM
NguyênBình ơi, WNT ấn định ngày để anh em còn lên kế hoạch chứ, sốt ruột quá. Phamtuânnam có ý kiến hay đấy, cho anh em trong Nam góp với.

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Nguyễn Bình nói:
NguyênBình ơi, WNT ấn định ngày để anh em còn lên kế hoạch chứ, sốt ruột quá. Phamtuânnam có ý kiến hay đấy, cho anh em trong Nam góp với.
Thưa bác! Như em đã trình bày ở bài 1 là dự định là vào mùng 3 tết theo lệ năm trước. Em nghĩ ngày này là thích hợp nhất tuy nhiên chính thức thì phải bàn bạc với các thành viên, tuy nhiên đến giờ vẩn chưa thấy ai ở Nha Trang post bài :wall: nên em cũng chưa dám quyết định.

T

thao

Guest
Ui,Bình chu đáo offline NT quá hen...đọc bài nghe sao ướt át quá hà...
Được rồi, năm ngòai đã thất hứa với em không đi .Năm nay ráng giữ lời với em xem sao....hihì...hẹn gặp lại thành phố biển thân yêu...
Hum, em làm chị nôn về lắm rùi ah nhen....
:biggrin: :biggrin:

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Tin giờ chót về các thông tin Offline Duyên Hải Nam Trung Bộ. Do tình hình hậu thuẩn không được tốt nên chương trình này không được tổ chức. Mong các bác đừng bàn tán về chương trình này mà tập trung vào chuyến Offline tại Nha Trang.

Ông Nam, nhờ ông xóa hộ tất cả những thứ liên quan đên chuyện này luôn nhé cám ơn ông nhiều.

PTN : Đã xóa các bài đi xa chủ đề. Ông Bình và mọi người thông cảm!!!

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
thao nói:
Ui,Bình chu đáo offline NT quá hen...đọc bài nghe sao ướt át quá hà...
Được rồi, năm ngòai đã thất hứa với em không đi .Năm nay ráng giữ lời với em xem sao....hihì...hẹn gặp lại thành phố biển thân yêu...
Hum, em làm chị nôn về lắm rùi ah nhen....
:biggrin: :biggrin:
Chị Thảo ơi!
Tết em ra nhà chị chơi nhé, cho em mượn cái giường chứ nhỉ? Chị sắp xếp cùng Bình làm cái offline thật ấm cúng đi nào? :1luvu:

T

thao

Guest
phantuannam nói:
Chị Thảo ơi!
Tết em ra nhà chị chơi nhé, cho em mượn cái giường chứ nhỉ? Chị sắp xếp cùng Bình làm cái offline thật ấm cúng đi nào? :1luvu:

Hum, cưng yên tâm.Chị sẽ sắp xếp cho em một phòng của khách sạn ngàn sao trước mặt nhà chị á, khỏi phải chê...::biggrin: :biggrin:

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Vâng, tất nhiên rồi chị Thảo được mặc định đề cử vào thành phần của ban tổ chức!

Theo thông tin liên lạc được hiện nay chúng ta có đã có một số thành viên dự offline gồm có:

1. NguyênBình
2. chị Thảo
3. Anh NTV (cái nick này của anh Nguyễn Thế Vũ Lâu ngày không sài hình như bị xóa rồi và bây giờ cái này của người khác rùi)
4. Anh hochocnua
5. anh Nhatrangngayve
6. Tina : thành viên ban tổ chức
7. Cỏ May
8. Biển Nhớ
9. Pinkycloud

Những thành viên chưa chắc chắn do chưa liên lạc được: 10. chị Yourmost, 11. Anh Đangthanh, 12. Anh Tien_Sakura (xin lổi anh em quên nick của anh rồi),

Những khách mời danh dự: 13. Người đẹp Ha_phi, 14. người mẩu Mina, 15. phóng viên báo tám phantuannam (ông tự túc chi phí đi lại nhé :biggrin:, tui lo cho ông phần còn lại)

Và một số thành viên khác đang vận động, với lực lượng như vậy tôi tin rằng chúng ta sẽ có một buổi offline đủ để tự hào với bà con (Ăn chắc các bác ở Hải Phòng và Đà Nẳng :biggrin: )

Và như vậy tôi mong các bác hảy mau chóng đóng góp ý kiến. Chúng ta sẽ có thông báo chính thức khỏang 10 ngày trước tết. Mong các bác để ý theo dõi. Có gì thắc mắc mong các bác post bài trực tiếp lên đây hoặc liên lạc với em theo địa chỉ: donguyenbinh@gmail.com, điện thoại 0908101685
Thân chào các bác, Chúc các bác giáng sinh vui vẻ và hạnh phúc.

T

Tina

Guest
10/11/03
62
0
0
40
Nha Trang
Truy cập trang
Anh Bình ơi . Em cũng hộ khẩu ở Nha Trang nữa nè . Hy vọng năm nay offline Nha Trang sẽ thật vui vẻ và thân thiết . Em cũng nghĩ là mùng 3 Tết thích hợp để offline vì mùng 2 Tết thì sớm quá , còn mùng 4Tết thì thường có họp lớp rồi Thật vui nếu Tết này được gặp gỡ giao lưu với các anh chị trong WKT

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA