Ngộ nghĩnh Nụ Hôn đầu!

• Thread starter ngocanh291182
  • Ngày gửi
P

Phí Công Anh

Guest
7/12/05
1
0
0
U Minh Thượng
Tigon-ETC nói:
Thế này còn kinh dị hơn. Choáng!

Choáng hở em, có ngã không để anh còn đưa tay đỡ em và đặt lên chỗ nào đó một nụ hôn tình tứ.....

Chỉ cần đừng có mùi ... ấy là okie. :lol:

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
Phí Công Anh nói:
Choáng hở em, có ngã không để anh còn đưa tay đỡ em và đặt lên chỗ nào đó một nụ hôn tình tứ.....

Chị xuantham đã xin can rồi mà bác lại còn.....
Chẳng nể người nhớn tí nào cả.:lol:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Phí Công Anh nói:

Cụ ơi cụ tha cho con, cụ không sợ người ta ghen à? Hôm rồi con mới thấy cụ khẩu chiến với Mai Thanh Toán kia mà.
À mà hình như cụ đang nằm trong vụ án mà AQ đang điều tra nhể? Khổ thế kết quả đến đâu rùi?

N

ngocanh291182

Trung cấp
Thôi, Ngọc Anh lên tiếng đây, nGọc Anh đưa ra topic này là để nói đến Văn hóa hôn chứ không phải để các bác nói năng lung tung quá.
Theo Ngọc Anh , Nụ hôn nó thiêng liêng là thế , thể hiện tình cảm yêu thương giữa con người với nhau, sao các bác lại....huiuuuuuuuuuuu

S

Six Quit

Guest
17/12/05
1
0
0
Ai Cập
ngocanh291182 nói:
Nụ hôn nó thiêng liêng là thế , thể hiện tình cảm yêu thương giữa con người với nhau

Đâu chỉ mỗi loài người biết thể hiện tình cảm bằng hôn, loài khác cũng có chứ, thậm chí còn nồng nàn, chân thực và giàu cảm giác hơn nữa kìa.

VuHoaiDuc

VuHoaiDuc

Boat & The Sea ®
1/1/04
160
2
0
53
Ai trong diễn đàn
ngocanh291182 nói:
Thôi, Ngọc Anh lên tiếng đây, nGọc Anh đưa ra topic này là để nói đến Văn hóa hôn chứ không phải để các bác nói năng lung tung quá.
Theo Ngọc Anh , Nụ hôn nó thiêng liêng là thế , thể hiện tình cảm yêu thương giữa con người với nhau, sao các bác lại....huiuuuuuuuuuuu
Thiêng liêng lắm lắm cơ, NA nhỉ.

N

nhinhanh

Guest
21/11/05
49
0
0
42
Đà Nẵng
Em thấy anh Đức cứ bênh vực cho NA hoài á. 2 người có gì không đây? Khai thật thà còn tha thứ chứ còn giấu giếm là .......(tự hiểu lấy nghe anh Đức)

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
nhinhanh nói:
Em thấy anh Đức cứ bênh vực cho NA hoài á. 2 người có gì không đây? Khai thật thà còn tha thứ chứ còn giấu giếm là .......(tự hiểu lấy nghe anh Đức)
Chả biết nhinhanh có vai trò gì ở đây nhỉ? sao cứ thấy Đức lên tiếng là y như rằng lạ thật???!!

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
nhinhanh nói:
Anh iu xuất hiện ở nhiều nơi wé, được các em iu mến mộ nhìu, vui nhỉ. Tự hào thía ! :wall:

H

HVUNG

Guest
7/1/04
56
0
6
Tối nay sẽ rủ tigon đi chơi. Rồi huuuuuuuuuuuuuuun luonnnnnnnnnn.

H

HVUNG

Guest
7/1/04
56
0
6
Trời lại còn phải hỏi hôn gì????????? Hôn trời, hôn đất, hôn mây. Hôn mưa hôn nắng, cuối ngày thì hôn em. Muhahhahh

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
HVUNG nói:
Trời lại còn phải hỏi hôn gì????????? Hôn trời, hôn đất, hôn mây. Hôn mưa hôn nắng, cuối ngày thì hôn em. Muhahhahh
Hèn gì.....hờ-oi-sắc!:lol:

H

HVUNG

Guest
7/1/04
56
0
6
lannhu nói:
Hèn gì.....hờ-oi-sắc!:lol:
Hix. Bác Lannhu này dã sờ man quá. Đã bảo là bí mật của riêng chúng ta rồi mà cứ đem ra cho thiên hạ xem hết thế. Tối về thì biết tay. :D

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
HVUNG nói:
Hix. Bác Lannhu này dã sờ man quá. Đã bảo là bí mật của riêng chúng ta rồi mà cứ đem ra cho thiên hạ xem hết thế. Tối về thì biết tay. :D
Hở vung ơi cẩn thận đấy xung quanh lanhu có nhiều vệ tinh lắm, tớ nghi ấy sẽ ... hậu quả khó lường

H

HVUNG

Guest
7/1/04
56
0
6
Ặc ặc. Tigon lo cho tớ à. Xúc động quá, thế mới gọi là tigon chứ.
"Đường đi khó không phải bởi vì ngăn sông cách núi. Mà khó bởi vì lòng người sợ cách núi ngăng sông"

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
HVUNG nói:
Tay em HVUNG cũng bị làm sao nữa ah?:lol:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Lannhư = Sự lựa chọn của thế hệ mới!
Hết MTT, PCA và bây giờ là HVung cũng muốn ... thế này lại có án mạng rồi đây...

A

AC3K

Cao cấp
27/6/05
679
6
18
HCM
tranchan79 nói:
Lannhư = Sự lựa chọn của thế hệ mới!
Hết MTT, PCA và bây giờ là HVung cũng muốn ... thế này lại có án mạng rồi đây...
Thế Chân Trần chưa biết à, Lannhu là cả sự lựa chọn hoàn hảo nhất cho các đứng mày râu của WKT.

Nhưng mà không biết có Chân Trần không đấy? Chứ MTT thì khỏi nói rồi.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA