Ngộ nghĩnh Nụ Hôn đầu!

• Thread starter ngocanh291182
  • Ngày gửi
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
AC3K nói:
Thế Chân Trần chưa biết à, Lannhu là cả sự lựa chọn hoàn hảo nhất cho các đứng mày râu của WKT.

Nhưng mà không biết có Chân Trần không đấy? Chứ MTT thì khỏi nói rồi.
Thích thì thích thật nhưng tôi còn mẹ già ở nhà với lại bản tính sợ chết nó ăn sâu vào máu rồi... nhỡ dại tham gia vào vụ đấu súng tay tư tay năm này có ngày .... ô hô ai tai ....!

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
Hic, 2 bác này. Bên báo 8 còn chưa đủ hay sao mà còn mang sang cả đây.:wall:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Xin lỗi em ngàn lời xin lỗi em...........................

Sửa lần cuối:
H

hoacuctim

Guest
5/12/05
1
0
0
42
Da Nang
Sao lại nói thể hả BimBim?

Sửa lần cuối:
B

Biển Núi

Guest
28/11/05
52
0
0
tp.hcm
VuHoaiDuc nói:
Trong đó có A-xờ-bờ-cờ nữa chứ gì! :wall:
Anh Đức à, Thì em đã dùng cụm từ chung Đứng mày râu là gi? Anh biết mà la lớn tiếng thế? nói nhỏ nhỏ thôi chứ Lannhu nghe thấy bây giờ.

Ủa mà sao nói tới MTT là anh nhảy ngay vào nhỉ?????????

D

duyenkaty

Trung cấp
17/6/05
78
0
6
Sai Gon
AC3K nói:
Thế Chân Trần chưa biết à, Lannhu là cả sự lựa chọn hoàn hảo nhất cho các đứng mày râu của WKT.

Nhưng mà không biết có Chân Trần không đấy? Chứ MTT thì khỏi nói rồi.
Á à, lâu ghê hổng có vào thăm Topic này, Anh chàng 3 khơ sao lại gọi là Chân Trần nhỉ? Cái tên tình thương mến thương của người ta mừ :cheesebur

T

thằng bé bán kem

Guest
6/1/06
6
0
0
25
Báo 8
Thấy tựa cái topic cũng hay hay nhở. Lỡ mà bữa đó ăn cơm với mắm tôm quên súc miệng bằng listaurine mà hôn người iu thì seo hả các bác, vì em còn bé mà wên súc miệng là chuyện thường.

M

mysterious_girl

Guest
thằng bé bán kem nói:
Thấy tựa cái topic cũng hay hay nhở. Lỡ mà bữa đó ăn cơm với mắm tôm quên súc miệng bằng listaurine mà hôn người iu thì seo hả các bác, vì em còn bé mà wên súc miệng là chuyện thường.

Đồ....con nít ranh!!! mới tí tuổi đầu đã bày đặt hôn hít!!!Lúc đó sẽ ăn chưởng chứ còn sao nữa.:lol:

N

ngocanh291182

Trung cấp
mấy hôm nay Ngọc Anh bận làm quá, hic hic, hơn nữa gặp chuyện buồn nên....hic hic...............nay vô thấy lại phải tranh thủ.....nè, mà Ngọc Anh nghĩ ra rùi..............biết cái chi không mọi người?

T

thằng bé bán kem

Guest
6/1/06
6
0
0
25
Báo 8
mysterious_girl nói:
Đồ....con nít ranh!!! mới tí tuổi đầu đã bày đặt hôn hít!!!Lúc đó sẽ ăn chưởng chứ còn sao nữa.:lol:
Sao bà chị "cánh đồng xanh" khó rứa. Tại em coi phim Hàn Cuốc thấy có cái cảnh mà hai người họ lồm gì mà ............ hic hic nên bắt chước thử í mà :banana:
Lỡ mà người iu chị wên chắc cũng bị ăn chưởng wá phải ko? :food-smil

T

thằng bé bán kem

Guest
6/1/06
6
0
0
25
Báo 8
NguyênBình nói:
Mấy hôm nay không thấy Ngọc Anh xuất hiện nhỉ
Xa nhau là nhớ ây mà

lunglinh

lunglinh

Trung cấp
19/11/04
101
0
16
46
Ha Noi
Nụ hôn đầu của tớ là cái hôn trộm, tớ chẳng thấy thú vị gì cả mà thấy khủng khiếp! Ối giời ơi! Chán quá!

tho moc

tho moc

thợ lành nghề
26/6/06
207
0
16
18
HN
lunglinh nói:
Nụ hôn đầu của tớ là cái hôn trộm, tớ chẳng thấy thú vị gì cả mà thấy khủng khiếp! Ối giời ơi! Chán quá!
Đồ nào ăn trộm được cũng ngon hết :dzo: trừ khi bạn hôn "ngó" trộm :bigok:
(hahaa..)

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA