Vote cho minh một phiếu với. Please!

• Thread starter xuantham
  • Ngày gửi
xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
:1luvu: :1luvu:
Nhỏ bạn mình cũng là dân kế toán, nó rất giỏi, có những 3 bằng đại học , toàn là khá và giỏi. Mà toàn là về tự nhiên không nhé! Thế nhưnng nó lại mê cái vụ khéo tay hay làm vặt. Sinh Nhật bạn bè nó bỏ ra hàng mấy tháng trời để lắp ráp mẫu hình 300-1000 mẫu, có năm còn cần mẫn thêu tranh để làm quà, làm thiệp sinh nhật nữa

Nó tham gia cái Hội Thêu Thùa, và đang trong kỳ bầu chọn, nếu được bầu chọn thì hội của nó sẽ có 1-2triệu làm quỹ. Nghe nói nhóm kia cũng làm sao đó mà trong 1 ngày đã tăng vọt quá trời phiếu. Mình nói sẽ vận động các bạn vote cho hội của nó, giúp mình với nhé!

Vào đây để vote cho nó giúp mình: (Các bạn khg cần gỏ CMND cũng OK)
http://srv.ngoisao.net/News/StarTeen/Be-ban/2005/12/3B9B4D82/

Cảm ơn các bạn nhiều nhiều!:1luvu: :1luvu:

Sau khi bình chọn, email của bạn sẽ nhận một mail yêu cầu khẳng định, nhưng nó hay bị tình trạng "can not display", các bạn nhấn F5 để tiếp tục khẳng định giúp mình nhé! Cảm ơn.

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Cảm ơn các bạn đã bình chọn giúp bạn mình!

Sau khi bình chọn, email của bạn sẽ nhận một mail yêu cầu khẳng định, nhưng nó hay bị tình trạng "can not display", các bạn nhấn F5 để tiếp tục khẳng định giúp mình nhé! Cảm ơn. Số phiếu đã tăng lên khá khá rồi! :banana:

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Nó đòi cả số CMDN nữa, hì hì, có bao nhiêm email HyperVN bầu hết rồi đó, chúc chiến thắng.

L
HyperVN nói:
Nó đòi cả số CMDN nữa, hì hì, có bao nhiêm email HyperVN bầu hết rồi đó, chúc chiến thắng.

Số nào chẳng được mà bác...Em cũng đã ủng hộ chị xuantham một phiếu rồi đấy.... liên hoan thắng lợi nhớ em nhé....

H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
Chắc là bạn chị Xuân Thắm chiến thắng rồi. Một cách vận động quá hay.

Ongtroioi

Ongtroioi

Guest
11/7/05
149
0
0
46
Cao lắm!........
Ngày trước mình hay nhận đc tin nhắn của XuanTham giờ không còn nhận đc nưa :(.
Mình cũng giở hết bao nhiêu email ra bầu chọn cho bạn của XuanTham rồi đấy !!! Chúc các bạn chiến thắng :-*

B

bluerose

Guest
30/11/05
17
0
0
Đại Dương Xanh
Ối Chị Xuân Thắm ơi.

Em cũng rất thích cái vụ khéo tay hay làm vặt ấy lắm.

Khi nào có cơ hội, chị giới thiệu cho em dzô đó để học hỏi nhé.

Vì em luôn có ước mơ sẽ làm một thứ dzì đó thật có ý nghĩa, bằng chính sự khéo léo của đôi tay mình, để tặng cho "my lover" trong tương lai của em... hý hý hý...., rất tuyệt vời.

Và bây giờ em đang bình chọn cho bạn của chị đây, em cầu chúc cho nhóm của chị ấy gặt hái được thật nhiều may mắn và thành công trên hành trình đến với ước mơ và hoài bão mà họ đã lựa chọn.

:banana: :banana: :banana:

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Rất vui và rất cảm ơn các bạn đã nhiệt tình ủng hộ. Nhỏ bạn rất vui khi được các bạn ủng hộ.

Cảm ơn HyperVN, cảm ơn Letrans. Hoangaccounting ơi! Không phải chị vận động hay mà là nhờ sức mạnh của cộng đồng mình đó. Cảm ơn em nhen!

Mysteriousword ơi! Chị nói cho em biết nhe! Em mà theo nhỏ bạn chị là em ghiền luôn đó! Hội thêu thùa của nó có nhiều địa chỉ email chỉ để lưu mẫu thêu lấy từ trên mạng về đó. Nó còn nói phải đưa được mấy mẫu thêu lên mạng mọi người xem là mê ngay. Em muốn học kiểu gói quà, hoặc làm thiệp cát hay xếp Origami thì chị sẽ giới thiệu cho em gặp bạn chị. Gia nhập hội thêu thùa nhé?! Cũng phải công phu lắm em ạ! Chị còn nghe nó nói gửi mua kim, mua chỉ, mua vải tận ở nước ngoài nữa. Khiếp! Chịu khó ghớm!

Suýt quên ongtroioi! Lúc này không nhắn cho bạn nữa vì chẳng thấy bạn trả lời! Cảm ơn nhé ông trời ơi!

Sửa lần cuối:
HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Tặng bạn chị Thắm 6 cái bình chọn. Email thi vô số nhưng ngại confirm quá.
Nếu về cuối cần chạy "nước rút" báo em, em có thể cho mượn domain và cái host tạo account email vô tư bình chọn luôn.

G

gaubong

Guest
Em cũng bầu cho bạn chị Xuân Thắm 4 phiếu!

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Cảm ơn các bạn đã ủng hộ, tiếc là Hội Thêu Thùa của nhỏ bạn lại thua. Mà tụi nó không phục. Vì hội của tụi nó có domain và host riêng, và thành viên có trên các nước, thế là các email bình chọn mà BTC đánh giá là "lạ" đều bị xoá sạch, số phiếu bình chọn đã từng lên 4000, nhưng lại bị xoá hết chỉ còn 1000. Tụi nó tức lắm.

Nhân vụ này mình giới thiệu với các bạn địa chỉ : www.hoitheuthua.com/diendan
Vào đó bạn có các thứ tỉ mẩn như tôi đã kể, có mẫu thêu và các vụ đan, móc, xếp hình nữa

G

gaubong

Guest
Ôi tiếc quá nhỉ, em xin chia buồn cùng bạn chị Xuân Thắm nha! Nhưng dù sao thì vui là chính (nhưng giải thưởng là mười) phải ko chị?
Cám ơn trang web of chị Thắm nhé, hồi giờ em đâu biết thêu thùa gì đâu, vô đó học hỏi xem sao!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA