trái tim mang nhiều thương tích

• Thread starter thepinklife
  • Ngày gửi
H

HVUNG

Guest
7/1/04
56
0
6
dragon2 nói:
Chuyện gì đây ! Có ai "thổ tả " được không vây?
Hiểu gì chết liền :banana:

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

Chau Minh Tran

Guest
lan nguyen nói:
Lan Nguyễn cám ơn lời nhắc nhở nhé nhưng điều đó Lan Nguyễn đã biết từ lúc mới quen bác cơ, bác chỉ quen nhận tình yêu thương của người khác, bác luôn nghĩ bác là trung tâm, bác là tất cả với những ai quen bác, có thể bác đúng với ai đó nhưng với Lan nguyễn thì không, con người ta có hai bàn tay, một để cho, một để nhận, nhưng em nghĩ là bác chỉ có một tay thôi, mà những người như thế sẽ mãi là "bột", và nếu máu "D" càng ngày càng nhiều thì bác sẽ ngày càng thên hói đấy, khổ thân cho cái cách sống của bác quá, ha ha , có lẽ bác nên học lại cách yêu thương con người, cái nguyên tắc sống của người Á Đông, đừng bán rẻ cách sống của mình bác nhé, chúc bác thành công và hạnh phúc.

Châu đọc nhưng không hiểu lắm, có lẽ tại Lan Nguyễn đang bức xúc sẵn chuyện gì đó. Lúc bực tức Châu cũng thường gây sự với bất kể ai. Nhưng Châu nghĩ những lời như thế này nên kìm nén, bạn chỉ nên gửi qua thư riêng, đừng đưa ra diễn đàn thế này.
To dragon2: chán bạn quá!

T

thằng bé bán kem

Guest
6/1/06
6
0
0
25
Báo 8
Nếu wed ta tuyển mod về box "tình iu hun nhân gia đình" thì tôi sẽ bầu cử lan nguyen làm mod ngay.
Tại hạ bái phục bái phục :lol:

T

Tuấn Giang

Học lại từ đầu!!!
13/1/06
158
0
16
Mama said
thằng bé bán kem nói:
Nếu wed ta tuyển mod về box "tình iu hun nhân gia đình" thì tôi sẽ bầu cử lan nguyen làm mod ngay.

Trùi ui!

Bác này ở ngoài chắc thù dai lắm đây! Móc cái bài từ năm ngoái ra để tỉa tót nhau, thế mới chết chứ!

Lạy hồn!:wall:

T

thằng bé bán kem

Guest
6/1/06
6
0
0
25
Báo 8
Tuấn Giang nói:
Trùi ui!

Bác này ở ngoài chắc thù dai lắm đây! Móc cái bài từ năm ngoái ra để tỉa tót nhau, thế mới chết chứ!

Lạy hồn!:wall:
Hổng hiểu chi hết. Tỉa cái chi mà tót cái gì rứa :wall:
Bác bảo thù cái gì thế

L

lan nguyen

Sơ cấp
20/11/04
14
0
0
Hà Nội
thằng bé bán kem nói:

vì sao bác thằng bé bán kem không chăm chỉ mà buôn bán kem, lại cứ nhè tôi ra mà nói thế hả, dạo này kem bán có đắt hàng không bác?

thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
lan nguyen nói:
vì sao bác thằng bé bán kem không chăm chỉ mà buôn bán kem, lại cứ nhè tôi ra mà nói thế hả, dạo này kem bán có đắt hàng không bác?

Mùa đông rét mướt thế này bán kem cho ai mà đắt hàng hả lannguyen:wall:

T

thanh8205

Guest
25/1/06
16
0
0
41
Việt Trì
Thôi rồi lượm ơi. Đa phần kế toán bị nhầm nghề rồi. Phải đổi tuốt tuồn tuột sang ông "Bút Tre" kẻo không tất tần tật bị mang lên bàn mổ chết tươi

Đời trai sương gió, phong trần
Bỏ em ở lại thâm cung bẽ bàng

T

thanh8205

Guest
25/1/06
16
0
0
41
Việt Trì
HVUNG nói:
Hãy biết dừng đúng lúc cần phải dừng. Đó là bản lĩnh mà 1 người đàn ông cần phải có. Ôi thật không hiểu nổi: "Tình yêu là gì mà lứa đôi thề nguyện sống chết"
Hvung thân mếm. Hvung đã từng trải quan bao nhiêu lần yêu, nếm trải bao cai đắng trong khi yêu và đã chạm trán bâo nhiêu lần giữa cái chết và niềm sống mà bỗng thốt ra câu ai oán làm vậy? "TÌNH YÊU LÀ GÌ MÀ LỨA ĐÔI THỀ NGUYỆN SỐNG CHẾT" hay đơn thuần chỉ là sự đúc rút của nhiều thể loại, nhiều chuyện cuộc đời. HVung ơi, có câu rằng: "Cứ yêu sẽ có niềm tin" phải biết mong chờ những điều tốt đẹp rồi sẽ đến. Chỉ sợ rằng khi đến quá nhiều, Hvung lại mù quáng "Người cần không lấy, lấy người ...." thì nguy.

:banana: Hy vọng Hvung chưa có vợ kẻo vợ cho ngủ đường. Ngay. Ngay lắm

T

thanh8205

Guest
25/1/06
16
0
0
41
Việt Trì
tranchan79 nói:
Có mấy ai lau khô trái tim lệ rơi....
...Trái tim đã mang nhiều thương tích thì hàn gắn nó thế nào cũng là vô ích => đừng hàn gắn nó làm gì, hãy đem bỏ nó đi thay vào đó bằng trái tim khác lành mạnh hơn, khoẻ khoắn hơn ...
Cứ thay ào ào như thế liệu thế gian này có đủ tim nhân tạo để thay cho bác không vậy? TrầnChân79??????????

T

thanh8205

Guest
25/1/06
16
0
0
41
Việt Trì
Viva nói:
Hệ tiêu hóa có tốt thì hấp thụ thì lắm mà chất thải cặn bã cũng nhiều em ạ :lol:
Bớ này bác vina, đừng kênh kiệu quá kẻo rồi trời ghen trời cho ăn đòn đấy.

"Nhà kia vô phúc, con khinh bố
Mụ no chanh chua, vợ chửi chồng"

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
thanh8205 nói:
Cứ thay ào ào như thế liệu thế gian này có đủ tim nhân tạo để thay cho bác không vậy? TrầnChân79??????????
Nếu không còn tim để thay thì vứt quách trái tím cũ kỹ cứ rỉ máu đó đi để không như vậy cũng sướng.
Kẻ "vô tâm" là người sung sướng nhất, chẳng phải lo, phải sợ phải suy nghĩ làm thế này thế kia, chẳng phải sợ ai đó làm con tim rỉ máu, chẳng sợ ...

T

thằng bé bán kem

Guest
6/1/06
6
0
0
25
Báo 8
thaohp nói:
Mùa đông rét mướt thế này bán kem cho ai mà đắt hàng hả lannguyen:wall:
Trời nóng ăn kem là chuyện bình thường, còn trời lạnh mà ăn kem mới là điều lạ phải ko chị Thảo. Vì thế dạo này kem bán chạy như gà đi bộ, gà nướng lu.

T

thằng bé bán kem

Guest
6/1/06
6
0
0
25
Báo 8
lan nguyen nói:
Từ khi lan nguyen gia nhập wed là tui thấy mấy cái vụ tình iu nổi cộm ngay, ko những thế còn lôi kéo rất nhiều thành dziên khác nữa cái này người ta gọi là xì căng đang tình ái đó.
Mà tui cũng có cảm tình với lan nguyen lắm đó, chắc tui iu lan nguyen mất thui. Lạy chúa chỉ cho con lối thoát. Amen amen

T

Tuấn Giang

Học lại từ đầu!!!
13/1/06
158
0
16
Mama said
thằng bé bán kem nói:
(...)
Lạy chúa chỉ cho con lối thoát. Amen amen

Phải nói thế này: "Amen, lạy Thánh mớ bái..."

Có nghĩa là phải:Đông - Tây y kết hợp thầy cúng thì nó mới linh!

Lạy hồn, thăng!!!!:biggrin: :lol: :lol:

L

lan nguyen

Sơ cấp
20/11/04
14
0
0
Hà Nội
thằng bé bán kem nói:
Từ khi lan nguyen gia nhập wed là tui thấy mấy cái vụ tình iu nổi cộm ngay, ko những thế còn lôi kéo rất nhiều thành dziên khác nữa cái này người ta gọi là xì căng đang tình ái đó.
Mà tui cũng có cảm tình với lan nguyen lắm đó, chắc tui iu lan nguyen mất thui. Lạy chúa chỉ cho con lối thoát. Amen amen

hinh như lan nguyễn là thành viên web ke toan trước bác thì phải

T

thằng bé bán kem

Guest
6/1/06
6
0
0
25
Báo 8
lan nguyen nói:
hinh như lan nguyễn là thành viên web ke toan trước bác thì phải
Trước sau ko quan trọng. Quan trọng là .....................:banana:

T

toilatoi

Guest
13/10/05
53
0
0
thien dang
Phải nói " lạy chúa mở cho cong đường vào trái tim nang.Amen..amen"mới đúng.Hi

C

Chau Minh Tran

Guest
hoangaccounting nói:
Như thế thì thành yêu nhau rùi các bác nhỉ. he he nếu được thì anh tình nguyện.
"Đồ ngốc ạ!" Không phải cứ nói đến trái tim là tình yêu như chú nghĩ. Từ Yêu rộng lắm, từ "yêu" của chú là "yêu theo nghĩa hẹp" có nghĩa chỉ là tình yêu nam nữ.
Hãy nghĩ tình yêu theo nghĩa rộng như vây tâm hồn rộng mở hơn.

H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
Chau Minh Tran nói:
"Đồ ngốc ạ!" Không phải cứ nói đến trái tim là tình yêu như chú nghĩ. Từ Yêu rộng lắm, từ "yêu" của chú là "yêu theo nghĩa hẹp" có nghĩa chỉ là tình yêu nam nữ.
Hãy nghĩ tình yêu theo nghĩa rộng như vây tâm hồn rộng mở hơn.
Này ông giám chửi tui đấy hả, bữa giờ tui ko thấy nên mới để yên đấy nhá. Coi bộ ông có kinh nghiệm lắm nhở? Ông chỉ nói "lý thuyết suông" thui à.
Ông còn nợ tui đấy, liệu hồn nha chưa. Tui lũy kế lại sẽ tính sổ luôn. Thỏ hãy đợi đấy.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA