trái tim mang nhiều thương tích

• Thread starter thepinklife
  • Ngày gửi
C

Chauminh

Guest
6/3/06
5
0
0
40
HCM
hoangaccounting nói:
Này ông giám chửi tui đấy hả, bữa giờ tui ko thấy nên mới để yên đấy nhá. Coi bộ ông có kinh nghiệm lắm nhở? Ông chỉ nói "lý thuyết suông" thui à.
Ông còn nợ tui đấy, liệu hồn nha chưa. Tui lũy kế lại sẽ tính sổ luôn. Thỏ hãy đợi đấy.
Lâu lắm ko quan tâm đến những gì liên quan tới Châu Minh Trần, ko ngờ có bài phản hồi này.
Châu Minh Trần được BQT cho phép “phá sản” rồi chú ơi! Mà CMT nợ chú cái gì nhỉ?! Có phải chú thấy người ta phá sản nên ... đòi nợ bừa phải ko?!

Ơ, mà sao chú ko còn gọi tôi là bác nữa vậy?! Có vẻ như hơi … coi thường nhau rồi thì phải?!
Note: Chauminh ko chịu trách nhiệm về những gì CMT gây ra.

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

lan nguyen

Sơ cấp
20/11/04
14
0
0
Hà Nội
hình như bác Hoàng và bác Châu Minh đang lạc đề ở box này thì phải

H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
lan nguyen nói:
hình như bác Hoàng và bác Châu Minh đang lạc đề ở box này thì phải
Chắc là chúng tôi đang làm "bẩn" cái topic của em rồi thì phải. Thế thì ko phá nữa nha. Nhưng trước khi "rút lui" post thêm vài bài nữa đã. Thông cảm nhá magnolia :bigok:

H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
Chauminh nói:
Lâu lắm ko quan tâm đến những gì liên quan tới Châu Minh Trần, ko ngờ có bài phản hồi này.
Châu Minh Trần được BQT cho phép “phá sản” rồi chú ơi! Mà CMT nợ chú cái gì nhỉ?! Có phải chú thấy người ta phá sản nên ... đòi nợ bừa phải ko?!

Ơ, mà sao chú ko còn gọi tôi là bác nữa vậy?! Có vẻ như hơi … coi thường nhau rồi thì phải?!
Note: Chauminh ko chịu trách nhiệm về những gì CMT gây ra.
Ái cha, cái này gọi là "lạy ông tui ở bụi này" đây nhá.
Tất nhiên là tui phải đòi nợ cái tên CMT rồi. Đối với ai thì tui cho xóa sổ nhưng đối với cái tên CMT "khốn kiếp" này thì tui nhất định tính sổ mặc dù hắn ta phá sản :bigok:
CMT ko còn nữa thì tui gọi bác làm gì cơ chứ, cái "thằng này" giám ...... :bigok:
........................................................................ :cool2:
He he làm gì nhau, bây giờ thì đã ko còn CMT nào nữa rồi, thế đấy, .....................

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA