Hearty Congratulations on ForestC(Maika)'s Wedding!

• Thread starter Secret_grasses
  • Ngày gửi
Secret_grasses

Secret_grasses

Guest
Hearty Congratulations on ForestC(Maika)'s Wedding!

:smile3: :beer: :smile3:

Wishing you love,luck and happiness to last your today,tomorrow & ever after!!!:inlove:

P/S: sorry, hôm nay em bận quá. Bây giờ mới post bài chúc mừng anh được.Hì, vậy là bây giờ anh đã ấm hơn trong mùa đông này rồi nhé!!!

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
Hôm qua được đi Hồ núi cốc, đẹp quá. (tuy hơi sốt ruột về nhưng phải công nhận là cảnh khá đẹp, giá mà đi thuyền quanh hồ thì tuyệt)

Ảnh Huyền thoại Hồ núi Cốc: Cuộc tình tay ba - http://www.ringo.com/share.html?id=mGXNy2G.TEm0

To Mr Quỳnh (ko biết nick của em trên đây là gì): E cực kỳ nhiệt tình với những thành viên HN làm anh hơi áy náy là liên tục giục em cho bọn anh về sớm vì anh khá sốt ruột. Chưa kịp chơi kỹ trên hồ núi cốc, gặp gỡ các bạn bè em, làm món lẩu Thái nguyên, v.v...

To Maika: Chúc tiếp (vì hôm qua chỉ nhắn em giữ gìn sức khỏe thôi :biggrin: ) Chúc em hạnh phúc!

Sửa lần cuối:
B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Hi hi tớ cũng quên mất, cứ dự định nhưng rồi lại quên.

Chúc mừng đám cưới anh Maika, chúc anh hạnh phúc và đừng tơ tưởng nữa nhé :biggrin:

V

vongphuc

Excel Fans Club
11/8/04
300
5
18
Ha Noi
Chúc mừng MaiKa nhé. Cảm ơn cậu về tình bạn và về tất cả. Tớ chúc 2 vợ chồng cậu mọi điều tốt đẹp nhất, chúc gia đình hòa thuận, an khang và luôn hạnh phúc bên nhau mãi mãi nhé. Nghỉ trăng mật xong rồi thì lại lên web viết bài tiếp đấy! hê hê hê :two:

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
Em cũng bon chen vào đây chúc mừng anh MaiKa tí. :biggrin:

Chúc anh luôn hạnh phúc!
Vui duyên mới không quên nhiệm vụ.

M

mysterious_girl

Guest
:1luvu: Chúc anh trăm năm hạnh phúc!!! :1luvu:

(Thế mà hôm bữa anh bảo em là anh đã đám cưới vào ngày 11/12 rồi???!!!)

W

WhoamI

Cao cấp
green_field nói:
(Thế mà hôm bữa anh bảo em là anh đã đám cưới vào ngày 11/12 rồi???!!!)
Hihi, anh Maika cưới ngày 11/12 rồi đến 26/12 lại cưới ....tiếp mà!
Chúc anh chị Hạnh phúc mãi mãi nhé!
To anh Hải: Nick của anh Quỳnh trên WKT là htqtn ạ! Hồ Núi Cốc thì tuyệt đẹp, còn hướng dẫn viên thì phải nói tận tình trên cả tận tình :1luvu: :1luvu: :1luvu:
P/S: Và khi ngồi trên xe về hôm qua.... ko thể tin vào mắt mình nữa. Như 2 giọt nước!
hi`, Anh mới chỉ nhìn từ phía sau .. nhưng từ phía trước thì một giọt là nước lọc, một giọt là nước chè...hơi hơi giống thui anh ạh :biggrin: !

H

handung107

Cao cấp
28/8/04
576
15
0
VN
www.giaiphapexcel.com
Chúc 2 em hạnh phúc, niềm vui như thế mà giữ bí mật quá, Maika ạ. Chị hơi bất ngờ thật đấy

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Ơ........thế E tưởng...thế không phải à.....khỉ thật, lộn rồi.............chúc mừng bác nhá...

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Chúc mừng anh, chúc anh chị hạnh phúc.

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Chúc hai bạn hạnh phúc.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Chúc anh chị hạnh phúc.

Anh ơi thế này là "vác nợ" vào thân đấy, nhưng không thế thì thấy cuộc sống thiếu thiếu và tẻ nhạt. Tạo hoá sinh ra như thế, có cái này thì phải có cái kia. Anh cần có chị và chị cần có anh, thế mới là gia đình hihiiiiiiiiiiii

(Nghe tên thôi chứ chưa gặp mặt bao giờ)

A

AC3K

Cao cấp
27/6/05
679
6
18
HCM
Mình cũng chưa gặp mặt và cũng chẳng biết ai nữa, Thôi thì tin vui thì Chúc hạnh phúc nhé

H

HVUNG

Guest
7/1/04
56
0
6
Chúc mừng anh Maika. Hihi, lấy vợ rồi đừng quên Webketoan anh nhé.

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Thân chúc 2 bạn hạnh phúc luôn mãi.

paulsteigel

paulsteigel

Trung cấp
13/11/05
103
0
16
48
Hoà Bình
www.sfdp.net
Xin chúc phúc cho hai bạn!

yen85

yen85

Trung cấp
14/3/05
65
0
6
38
in your heart
oa!!! ở đây có đám cưới ạ. Chúc mừng anh chị nhé, và chúc web kế toán có chuẩn bị có thêm thành viên là nhóc của anh chị!!!

F

ForestC

Guest
11/1/05
377
1
0
44
E'rywhere
:eek:know: hihi. Các anh chị các bạn thật nhiệt tình và tốt bụng. Tớ rất cảm động trước tình cảm mà mọi người dành cho tớ. Cảm ơn mọi người thật nhiều. Tuần sau tớ lại lên HN đến rồi. Hì, cứ tưởng cưới vợ đơn giản (vì hôm 11/12 tớ làm chú rể ở nhà gái ý mà, tớ thấy cứ nhàn tênh, chỉ việc đi chúc rượu mọi người, về nhà cứ tưởng cũng nhàn nhã như thế nên nghĩ bụng: kiểu này giá có cưới vợ vài lần :biggrin: chắc mình cũng chẳng ngại, hì, không ngờ cưới ở nhà mình nó mệt mỏi hơn nhiều). Dù sao thì cũng xong rồi. Xin cảm ơn mọi người một lần nữa nhé. Tớ sẽ sớm trở lại.:1luvu:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA