Miền Bắc Offline 2011 tại Sầm Sơn (Thanh Hoá) Ngày: 18 & 19/06/2011: Chương trình và đăng ký tham g

• Thread starter Kino
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Tôi năm nay đã ngoài tứ tuần rồi, không biết đi cùng các bạn trẻ thì thế nào nhỉ? Không biết có nhiều người cùng lứa với mình không!

Trên diễn đàn có cả những bác U60 tham gia, anh ạ!

Anh vẫn còn trẻ lắm!

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

phuonnt

Trung cấp
4/1/10
132
0
16
Hà Nội
Em đăng ký 2 suất nhé nhưng đăng ký rồi chuyển khoản hả bác, không thu tiền trực tiếp à.

M

matbuon86

Sơ cấp
23/8/10
7
0
0
Hà Nội
:D 1 dải thẳng tắp chạy thẳng xuống sầm sơn, cách 15km. Còn you?

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Em đăng ký 2 suất nhé nhưng đăng ký rồi chuyển khoản hả bác, không thu tiền trực tiếp à.

Năm nay không nhận bằng tiền mặt bạn ạ! Chuyển khoản cho tiện công việc của cả đôi bên. bạn chỉ cần chuyển khoản rồi xác nhận thông tin lên trên này, khi TK nổi tiền, BTC sẽ chuyển nick của bạn thành màu xanh trong danh sách đăng ký.

hoanghuytu

hoanghuytu

Cao cấp
7/9/06
562
13
18
40
Thanh Hóa
Em đã chuyển tiền vào TK chị Bống trưa nay. Chị kiểm tra hộ em nhá. Dấu vợ mãi mới tiết kiệm được bấy nhiu thôi ạ.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Cho mình đăng ký một xuất nhé.

Mình nhìn thấy địa chỉ của bạn ghi là TP HCM, bạn xác nhận giúp mình xem bạn đăng ký tham gia Offline Miền Bắc hay Miền Nam nhé!

Cảm ơn!

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Em đã chuyển tiền vào TK chị Bống trưa nay. Chị kiểm tra hộ em nhá. Dấu vợ mãi mới tiết kiệm được bấy nhiu thôi ạ.

Mình đã nhận đc tiền của bạn rùi. BTC cập nhật dùm nhé!

M

minhphuonglsls

Guest
8/12/09
0
0
0
Lạng Sơn
Mình cũng rất muốn tham gia nhưng để thu xếp công việc xem có được không đã. Rất muốn được làm quen với anh chi em!!!

haithu

haithu

Cao cấp
18/8/07
477
13
18
đâu cũng là nhà
Tôi năm nay đã ngoài tứ tuần rồi, không biết đi cùng các bạn trẻ thì thế nào nhỉ? Không biết có nhiều người cùng lứa với mình không!

Bác ơi cứ tham gia đi thì biết ngay ah`. Ở trong này năm ngoái tụi em đi có mấy bác cũng ngoại tứ tuần rồi, nhưng các bác ấy còn quậy hơn cả thanh niên đấy :boldred::boldred::boldred::boldred::boldred: :028:

P

phamhoa1985

Sơ cấp
19/1/10
26
0
0
38
hanoi
Hi hi nghĩ thôi đã thấy thích rùi!!!!!!!!!!!!!!!!!

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Có một chút thay đổi nhỏ trong chương trình do gặp khó khăn về mặt di chuyển. Để đảm bảo sức khỏe cho các bạn tham gia, BTC quyết định chuyển địa điểm du lich Suối Cá Thần Cẩm Lương bằng Nhà Thờ Đá Ninh Bình.

Xin lỗi mọi người về việc thay đổi lịch trình! tuy nhiên về vấn đề sức khỏe dành cho những người tham gia là trên hết nên BTC đành hủy bỏ.

Nhà Thờ Đá Phát Diệm cũng là một công trình kiến trúc đặc biệt đan xen giữa phong cách Châu Âu truyền thống với Văn Hóa Phương Đông Huyền Bí. Các bạn sẽ cảm thấy vui vẻ và hạnh phúc khi lưu giữ những hình ảnh đẹp tại nơi đây.

Một lần nữa xin cảm ơn sự ủng hộ của tất cả anh chị và các bạn!

Thân.

hoanghuytu

hoanghuytu

Cao cấp
7/9/06
562
13
18
40
Thanh Hóa
Có một chút thay đổi nhỏ trong chương trình do gặp khó khăn về mặt di chuyển. Để đảm bảo sức khỏe cho các bạn tham gia, BTC quyết định chuyển địa điểm du lich Suối Cá Thần Cẩm Lương bằng Nhà Thờ Đá Ninh Bình.

Xin lỗi mọi người về việc thay đổi lịch trình! tuy nhiên về vấn đề sức khỏe dành cho những người tham gia là trên hết nên BTC đành hủy bỏ.

Nhà Thờ Đá Phát Diệm cũng là một công trình kiến trúc đặc biệt đan xen giữa phong cách Châu Âu truyền thống với Văn Hóa Phương Đông Huyền Bí. Các bạn sẽ cảm thấy vui vẻ và hạnh phúc khi lưu giữ những hình ảnh đẹp tại nơi đây.

Thân.

Tiếc là lại gặp đoàn tại Thanh Hóa, chứ nếu không thì em sẽ làm hướng dẫn viên ở nhà thờ đá Phát Diệm cho mọi người.

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
Tiếc là lại gặp đoàn tại Thanh Hóa, chứ nếu không thì em sẽ làm hướng dẫn viên ở nhà thờ đá Phát Diệm cho mọi người.

thì pác phi ra Ninh Bình đê...rồi quay lại với anh em cho vui

hoanghuytu

hoanghuytu

Cao cấp
7/9/06
562
13
18
40
Thanh Hóa
Hị hị, từ nhà mình có đường đi tắt xuống đó mờ, nhưng nếu vậy thì sẽ tổn hại đến sức khỏe, khó mà chăm sóc chị em khi xuống SS được chú à.

TINH7899

TINH7899

Cao cấp
12/10/08
377
0
16
Bắc Ninh
Mình không đi cùng đoàn được nhưng có thể giao lưu với đoàn đêm 18/6 không nhỉ?

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
C

chung hoang

Sơ cấp
22/5/10
14
0
0
thanh hoa

Thân.
Hơ, lịch trình đi có thay đổi ah. Nhưng mà như vậy cũng tốt ah, buổi sáng hôm đó em còn có thể đi cổ vũ cho đội bóng nhà em, buổi chiều xuống Sầm Sơn gặp các bác một công đôi việc.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA