Mỗi tuần một chuyên đề

Miền Bắc Offline 2011 tại Sầm Sơn (Thanh Hoá) Ngày: 18 & 19/06/2011: Chương trình và đăng ký tham g

• Thread starter Kino
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
K

kinhkonghaha

Guest
1/3/11
0
0
0
lào cai
Cho mình đăng ký hai suất đi thanh hóa nhé (mai mới gửi tiền. SDT của mình là 0936435199).Hẹn gặp ở TH

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Cho mình đăng ký hai suất đi thanh hóa nhé (mai mới gửi tiền. SDT của mình là 0936435199).Hẹn gặp ở TH

Hẹn gặp ở Thanh Hóa hay gặp ở 12 Chùa Bộc - Hà Nội bạn ơi!!!

M

minhvan2728

Guest
Các bác làm ơn cho em hỏi một chút, em định ngày chủ nhật mới vô Sầm Sơn được. Không biết hôm đó đoàn off của mình còn trong đó không?

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Các bác làm ơn cho em hỏi một chút, em định ngày chủ nhật mới vô Sầm Sơn được. Không biết hôm đó đoàn off của mình còn trong đó không?

Đoàn còn ở đến hết trưa ngày Chủ Nhật. Bạn đến sáng sớm thì buổi trưa có thể giao lưu cùng mọi người. Bạn đến muộn hơn đành hẹn dịp giao lưu khác.

Nếu được thì bạn cố gắng đến từ tối Thứ 7. Tối và Đêm Thứ 7 là thời điểm hấp dẫn nhất của chuyến Offline.

Hy vọng gặp bạn trong đêm giao lưu!

M

minhvan2728

Guest
Ôi, nhớ nhà quá. Nhớ Sầm Sơn, nhớ mùi của biển, nhớ hơi của gió, của cát, của nắng và cả cái mùi tanh tanh. Nhớ sao những mẻ lưới đầy cá tươi xanh, được kéo lên bờ và được gỡ nhanh bởi những bàn tay chai sạn vì mưu cầu sống. Nhớ cả cái dốc núi Trường Lệ nữa, buổi tối, leo lên trên và nhìn thẳng xuống đường, ánh sáng đứng yên và di động trên đường mới thân thương làm sao! Nhớ cái đông đúc khi hè đến và cả cái vắng vẻ, đầy hơi sương của Sầm Sơn.
Nhưng hè này thì chỉ nhớ được thôi, chứ không được chạm vào nó rồi.

Văn thơ bạn này ... hay thật đấy. Chợt làm tôi nhớ đến câu thơ: "Trong đầm gì đẹp bằng sen,...gần bùi mà chẳng hôi tanh mùi bùn".

Đoàn còn ở đến hết trưa ngày Chủ Nhật. Bạn đến sáng sớm thì buổi trưa có thể giao lưu cùng mọi người. Bạn đến muộn hơn đành hẹn dịp giao lưu khác.

Nếu được thì bạn cố gắng đến từ tối Thứ 7. Tối và Đêm Thứ 7 là thời điểm hấp dẫn nhất của chuyến Offline.

Hy vọng gặp bạn trong đêm giao lưu!

Em vừa đi Huế - Đà Nẵng về hôm 05/06, nếu về Sầm Sơn thì chắc tối thứ 7 từ HN về thẳng SS chơi với mọi người một lát rùi lại lên đường hành quân quay lại thủ đô luôn trong đêm. Hix số em khổ về đường đi lại các bác ạ

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Nhìn vào toppic này thấy mọi người hào hứng đi offline, tự nhiên lại nhớ đến chị Nhung :018::018::018:

H

hien90hvtc

Guest
6/6/11
0
0
0
hà nội
Thanh hóa là quê em đó.em cũng muốn đi quá để có thể làm quen với các anh chị nhưng 20 em thi rùi!huhu.buồn quá

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Thanh hóa là quê em đó.em cũng muốn đi quá để có thể làm quen với các anh chị nhưng 20 em thi rùi!huhu.buồn quá

Ngày cuối tuần nghỉ ngơi trao đổi kinh nghiệm thực tế với người đi trước, cũng là cách ôn luyện tốt cho thi cử.

T

tungc4

Trung cấp
19/5/07
60
0
0
40
nha trang
Hic, Anh TAT cho em đăng ký 01 suất thôi nhé. Đồng nghiệp em nó bận mất, tối em chuyển tiền anh nhé. Cám ơn ban tổ chức :).

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Gấp Gấp Gấp !
Chỉ còn chưa đầy 48 giờ nữa, chính xác là 16 giờ nữa là thời gian khuyến mại đã hết !
Đề nghị bà con tham gia Offline kỳ này nhanh chân và nhanh cả tay chuyển tiền qua tài khoản nha,
Không nhanh là phải đóng thêm tiền đó à :004:

CHÚC QUÝ KHÁCH THƯỢNG LỘ BÌNH AN !!!!

:banana::banana::banana::banana::banana::banana::banana:

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Theo Lịch trình các bạn nên đề rõ La có ăn sáng t7 hay không để các thành viên Chủ động chuẩn bị

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Theo Lịch trình các bạn nên đề rõ La có ăn sáng t7 hay không để các thành viên Chủ động chuẩn bị

Hôm nay có nhiều thành viên gọi điện hỏi BTC có bố trí dừng chân ở đâu đó ăn sáng không?

Xin trả lời là không dừng chân ăn sáng ở bất kỳ điểm nào cả. Mọi người tham gia nên chủ động chuẩn bị cho bữa sáng của mình.

Thời gian xe chuyển bánh là 6h30 sáng ngày 18/06. Trong khi đó thời gian tập trung từ 5h30 - 6h00 sáng, khoảng thời gian 30 phút này hy vọng các bạn đủ nạp năng lượng cho chuyến đi xa.

Kino

Kino

I'm ME
6/11/05
189
6
18
HN
Kino nhận được :
+ 700.000VND dinhthuynga
+ 700.000VND NGUYEN DINH BINH
Cảm ơn các bạn!

H

huyenhnit

Sơ cấp
Hj Yên tâm Mình 86 ne, có cả bạn Ly Trang nữa là ban mình, mình rủ đi cùng cho vui. hị hị. Tý ra chuyển tiền thôi

doipgdls

doipgdls

::Khủng nhất WKT::
14/12/09
276
21
18
40
A, A
Em xin đăng ký 1 suất nữa cho nguoi quen em ạ, chiều em sẽ chuyển tiền để được hưởng khuyến mại nữa ạ.

M

moutainsea

Guest
9/6/11
0
0
0
34
Hanoi
Anh chị ơi, em là người chính gốc Sầm Sơn luôn. Hôm nay lang thang trên mạng, vào nhà mình thấy có off ở nhà em, anh chị cho em tham gia với có được không ạ?
Em cũng học kế toán, sắp tới cũng đi làm lĩnh vực này rồi nên muốn gặp gỡ giao lưu với mọi người, hì hì, vui trước học hỏi sau ^^
Em thì hai hôm đó em có ở nhà sẵn rồi, nên xin phép được qua chơi với anh chị từ lúc đến đến lúc đi luôn được ko ạ?
Nhìn cái lịch hoạt động mà thích quá ^^
À mà nếu được thì em hỏi tí, cái vấn đề chi phí thì thế nào ạ?
hì, căn bản em ăn nghỉ tại gia :">, xe cộ thì sẵn có :">

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA