Mỗi tuần một chuyên đề

Hải Phòng ngày tất niên và kế hoạch gặp mặt đầu xuân Bính Tuất

• Thread starter hvtgroup
  • Ngày gửi
thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
Em dất xin lỗi một số pác vì kế hoạch hôm đó đột ngột thay đổi do bản tính ham zui của em, em chẳng biết nói gì hơn là xin lỗi khi để các bác vào sàn ngồi nhìn" ánh đèn sân khấu ", nhức đầu, đau mắt..... hì hì sozy nhiều nhé

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hoahth80

Guest
22/11/05
49
0
0
44
Hải Phòng
Thế thì phạt chị Thảo đê,tội "lôi kéo" mọi người rồi lại "đem người bỏ chợ"...Phạt...

thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
HyperVN nói:
Sau vụ offline này mọi người im hơi nặng[/SIZE][/SIZE] tiếng quá,

Lại viết sai lỗi chính tả rồi anh Hyper ơi

thôi chuyện không hay thì bỏ qua đi,

Mọi người đang không bỏ qua mà bắt phạt em này, anh cứu emvới....

H

Hieu_Bravo

Cao cấp
7/10/05
291
1
18
24
Bravo
To ALL: Các Pác HP vui chơi tết lâu thế ? Từ tết tới bây giờ vẫn chưa ngừng à ?
HB đợt này cũng ít đến HP, nhưng vẫn nhớ những buổi Offline với các Pác, hy vọng rằng sẽ có dịp để gặp mặt mọi người.
Chúc các Pác luôn gắn kết và vui vẻ.
TB: Chúc các chị em luôn tươi vui, trẻ đẹp, thành công và hạnh phúc trong cuộc sống

O

orchidvn

Guest
11/9/04
108
0
0
Middle of nowhere
To bác Hyper: có sóng gió 1 chút mọi người mới hiểu nhau hơn mà.

To all: Giờ thì mọi việc đã sáng tỏ cả rồi, mọi người lại vui như chưa từng buồn, có phải vậy không nào??? Hơ, mà cái smiley icon cười hết cỡ đâu mất tiêu rồi? mình thích cười như vậy cơ (-: :mrstraetz

To Hieu_Bravo: mình thay mặt cho các WKTers HP cảm ơn bạn về những lời chúc tốt đẹp! Chúng mình cũng hy vọng được gặp lại bạn vào 1 ngày đẹp trời ở HP.

thaohp nói:
Em dất xin lỗi một số pác vì kế hoạch hôm đó đột ngột thay đổi do bản tính ham zui của em

To Thaohp: Ô kìa, em cũng viết sai chính tả rồi kìa!
Em có biết thay đổi đột ngột nhanh vậy dễ gây shock lắm không? Phạt em đấy nhé!

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong

Nhân ngày 8/3! Xin chúc tất cả chị, em gái của WKTers HP luôn trẻ, đẹp, hạnh phúc và thành đạt.:1luvu:

P

phuongthanh_8384

Guest
Từ hôm offline với mọi người tới giờ em mới vào diễn đàn, mà chẳng ai chịu tường thuật lại vụ hôm thứ 7 cả, nhất là vụ về sau ý, hôm đó em phải đưa bạn em về nên không đi tiếp với mọi người được.
To chị Orchird: hôm đó ngại quá chị àh, lúc nào chị rảnh, em hẹn chị ra chỗ nào đó để em gửi chị $$$ hôm đó nhé. Hôm đó vội quá nên em không mang theo nhiều" xiền" , chị xông củm cho em nhé.
To anh Huy: anh khác với những gì em tưởng tượng đấy, hehehe...

P

phuongthanh_8384

Guest
CHÚC CHỊ BIM SINH NHẬT VUI VẺ. Chị đâu rồi, lên tiếng đi chị.
CHÚC CÁC CHỊ MỘT NGÀY 8/3 CÓ THẬT NHIỀU HOA VÀ QUÀ.

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Chúc Bim Bim sinh nhật vui vẻ và tràn đầy niềm vui.

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
Chúc mừng sinh nhật Bim! Chúc em sẽ đạt được những điều mong ước!:birthday:

thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
lequanghuy nói:
Chúc Bim Bim sinh nhật vui vẻ và tràn đầy niềm vui.

Chúc mừng sinh nhật Bim- tuổi mới nhiều niềm vui mới-có thêm "đuôi" mới :music-smi ( chẳng biết Bim nói sinh nhật có đúng ngày không nữa, không khéo Bim lại cho thưởng thức ngày cá tháng Tư sớm thì bỏ xừ :freddy: )

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
43
~S~
Hơhơ...8/3 đồng thời là ngày sinh nhật Bim sao các bác? Bim ơi! vào đây confirm 1 tiếng để tớ gởi quà nào.:bigok:

darkmoon

darkmoon

Tiền và tiền $$$
12/9/03
402
11
0
42
HCM
Chúc mừng sinh nhật Bim nhé

P

phuongthanh_8384

Guest
Chị Bim sinh nhật ngày 7/3, ấy là em nghe chị ấy nói vậy chứ , nhưng mà cũng khó tin lắm à, hì hì...

darkmoon

darkmoon

Tiền và tiền $$$
12/9/03
402
11
0
42
HCM
Bim đâu rồi, lên tiếng đi chứ. Mai mốt vào lại SG thì dẫn mọi người đi ăn bù đấy :)

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
Oài, được chúc mừng thía này sướng nhở...hê hê...mà ngày mùng 7/3 chứ có phải 8/3 đâu. Bắt đền...hic

H

Hieu_Bravo

Cao cấp
7/10/05
291
1
18
24
Bravo
Ơ...ơ.
SN Bim à ? Bim ơi ???
Chúc mừng SN vui vẻ, chúc những ngày sau hôm SN cũng vui vẻ, mà chưa tới SN cũng là những ngày vui vẻ.

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
Hieu_Bravo nói:
Ơ...ơ.
SN Bim à ? Bim ơi ???
Chúc mừng SN vui vẻ, chúc những ngày sau hôm SN cũng vui vẻ, mà chưa tới SN cũng là những ngày vui vẻ.
:mrstraetz

V

Vuhaiha

Guest
28/4/05
17
0
0
Hà Nội
Chào cả nhà. Mình cũng là dân Hải Phòng đây. Làm thế nào cho mình nhập hội với. Cảm ơn trước nhé.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA