Mỗi tuần một chuyên đề

Hải Phòng ngày tất niên và kế hoạch gặp mặt đầu xuân Bính Tuất

• Thread starter hvtgroup
  • Ngày gửi
H

hoahth80

Guest
22/11/05
49
0
0
44
Hải Phòng
hvtgroup nói:
Em Thảo mà nói thêm nữa là anh sẽ thấy... buồn và tiếc lắm đấy!:friend:
Em thấy anh HVT kêu tiếc từ hôm mùng 5 Tết cơ mà...:error: Tại anh chứ ai nữa???

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Ờ thế nhà bác HTVGroup hôm nào thì "Đại Bác" bắn nhau? Có phải ngày mùng 6 âm không? Nếu đúng mùng 6 thì là chủ nhật rồi, vậy thì tính vào ngày nào đây??????

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
HyperVN nói:
Ờ thế nhà bác HTVGroup hôm nào thì "Đại Bác" bắn nhau? Có phải ngày mùng 6 âm không? Nếu đúng mùng 6 thì là chủ nhật rồi, vậy thì tính vào ngày nào đây??????
Nếu thứ 7 hoặc CN này Bim về thì chúng ta tổ chức nhé!
Nhân thể anh cũng thông báo với mọi người luôn nhé:
Theo thấy phán (thực sự không sợ gì bằng việc ông thầy bói, ổng nói ngày tốt thì là tốt, phán ngày không tốt cũng biết vậy!!!) thì 14h thứ 4 ngày 8/3 (tức 9/2 âm lịch) là lễ ăn hỏi (thở); đến thứ 7 ngày 18/3 (tức 19/2 âm lịch) làm lễ cưới (chắc xỉu rùi)!:wall:
Mấy ngày đó anh rất mong có sự có mặt của mọi người để san sẻ bớt sự... mệt mỏi nhé!:bigok:

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
Các pác ơi, iem đã có mẹt ở HP chiều nay roài. Mọi người cứ lên kế hoạch đi ạ.
@ Chi Lan Anh: Hic, vậy là anh ý có bồ roài hả chị, hic

P

phuongthanh_8384

Guest
Tối chủ nhật đi, vì sang tuần hình như chị Bim lại "go out " Hải phòng rồi mà. Anh HVT ui, có cần đội đỡ lễ không? Hay hôm đó mấy anh em mình đến nhà anh HVT " tàn phá" đi,hihih.." cô dâu" của anh HVT sẽ chạy mất dép mất. Anh HVT ui, còn muốn mời bọn em tới nữa hôh?

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Hay ta làm một trầu "gỏi cá" chăng? Thơm ngon bổ rẻ, còn ngày thì chiều thứ 7 hay chiều chủ nhật? Hai ngày đó HyperVN đều không bận, các bác có ý kiến đi????

T

thanh252vn

Trung cấp
28/3/04
105
1
16
44
Hải Phòng
Món "gỏi cá" được đấy nhỉ,không biết các bác nhà ta có ai bị yếu bụng không,nếu bụng dạ ai mà yếu thì yên tâm đi,nhà hàng luôn có sẵn thuốc để phục vụ
Nếu mọi người đồng ý thì cho địa điểm và thời gian đi nhé.

thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
Em xin vắng "trận " này vì không xài được món gỏi cá ( xấu bụng mà )

T

thanh252vn

Trung cấp
28/3/04
105
1
16
44
Hải Phòng
thaohp nói:
Em xin vắng "trận " này vì không xài được món gỏi cá ( xấu bụng mà )
Nàng Thảo ơi, nàng cứ lấy lý do kiểu này thì tôi xin chuyển món ăn khác vậy (Mình đã biết trước có người đưa ra ý kiến này nên đã phải đề phòng rồi, như thế mà vẫn còn có người khéo từ chối.).Nghiêm túc nhé :đây là vụ offline cho mọi người , trong đó đặc biệt là Thanh, Thảo, anh Hưng ,Bim bim...đấy.(đừng cười em nhé, em phải tự công nhận như thế để Thảo tham gia mà)
Mọi người sẽ không dùng món "Gỏi cá" nữa.Thảo cho ý kiến đi

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Hay nhỉ? Sao Thảo lại tự loại ngay từ vòng gửi xe đạp vậy? Đã quyết định offline thế nào đâu? Không nhậu được "gỏi cá" thì ta xơi món khác.

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
Đồng ý với các "phương án" mà Thanh đưa ra! (Dân nhà Kế có khác phải dự kiến trước các phương án xảy ra, không cho nó thoát!!!) Em Thảo à, món đó em không dùng được thì chuyển món khác được mà!

Anh thêm ý kiến tham khảo nhé!
Chúng ta họp mặt vào tối chủ nhật 5/3 lúc 19h tại Quán gà tươi Hà Bắc tại đường Nguyễn Văn Linh (gần Siêu thị nội thất Phúc Tăng). Món gà ở đó cũng được lắm gồm có: Gà rán, cổ cánh luộc, lòng mề xào rau cải và lẩu tổng hợp vừa ngon lại... rẻ nữa! :dzo:

Mọi người cho ý kiến sớm để lên kế hoạch nhé!

To Thanh: Anh hiểu là em "nhắc" gì rùi!

T

thanh252vn

Trung cấp
28/3/04
105
1
16
44
Hải Phòng
Em vừa có cuộc trao đổi ngắn gọn với Thảo .Thảo không dùng được món gà Hà Bắc,tối CN Thảo cũng bận .Cho nên theo em, chúng ta tổ chức vào chiều tối mai được không? Món gì cũng được (trừ món "gỏi cá").Mọi người cho ý kiến nhanh nhé,vì mai là Thứ 7 rồi
(Em cũng có vài cuộc như thế này mà phải ưu tiên dân nhà mình đấy, Thảo chẳng biết hy sinh vì đồng đội cả )

thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
vừa ngon lại... rẻ nữa!

Em thích nhất những thứ vừa... ngon vừa... rẻ :alcon:

thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
thanh252vn nói:
Em vừa có cuộc trao đổi ngắn gọn với Thảo .Thảo không dùng được món gà Hà Bắc,tối CN Thảo cũng bận .Cho nên theo em, chúng ta tổ chức vào chiều tối mai được không? Món gì cũng được (trừ món "gỏi cá").Mọi người cho ý kiến nhanh nhé,vì mai là Thứ 7 rồi
(Em cũng có vài cuộc như thế này mà phải ưu tiên dân nhà mình đấy, Thảo chẳng biết hy sinh vì đồng đội cả )

To Thanh : CN tớ đi thi nên không đi được mà
Thôi em không đi nữa đâu, mọi người cứ chiến đấu gà Hà Bắc đi nhé ( em sợ H5N1 mà )

T

thanh252vn

Trung cấp
28/3/04
105
1
16
44
Hải Phòng
Thảo ơi,đừng giận em nhé.Em đã xuông nước như thế rồi chị còn từ chối nữa ah? Anh nào lên tiếng đi...
Mọi người lại không chiến đấu gà Hà bắc đâu.Chị cứ đưa ra ý kiến của chị đi.
(Lần này mà từ chối nữa thì chẳng biết xưng hô kiểu gì nữa đây) Hichic

T

thanh252vn

Trung cấp
28/3/04
105
1
16
44
Hải Phòng
Em xin thông báo địa điểm gặp mặt ngày mai :
Vào lúc 17h30 ngày mai 3-3-06,tại 504 Nguyễn Văn Linh -quán gà Hà Bắc.Mọi người vui lòng ghi ghớ thông tin và đến đúng giờ.

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Phạt lỗi chính tả chị Thanh phải là 17h 30 phút ngày 4/3/06 chứ ????

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Gủi em Thanh nhỏ ( thanh 8384 ) : cố gắng đi gia nhập lần đầu nhé để xem anh xấu zai thế nào ?
Gửi chị Thuỷ : chị thân mến ơi xin chị đừng nói từ No để lòng em tan nát ...Chị nhớ phải đi cùng chị Thanh sau giờ làm việc đấy.
Gửi chị Thảo : chị đừng đưa lý do abc, acb nữa để : đau đớn lòng em chết nửa con người.
Gửi mọi người trong ban tổ chức : bắt sồng ngay tên anhcomdeptai không cho hắn thoát ( hắn lẩn nhiều phi vụ lắm rồi ). Những ai có tư tưởng né hạ mình phải dí cho cháy bài để đi bằng được thì thôi. Hì Hì
Đời là mấY TÝ phải vui tý cho không sống uổng phí cuộc đời chứ nhỉ? Đợi đến lúc cầm tù rồi thì muốn đi thì con khóc oe oe , vợ hay chồng mặt hơi tai tái thì đi làm sao nỗi ? hu Hu .

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
@ Huy: Anh Hà và Hùng " bị trói " rùi đấy thôi. Vô tư đi nhá. Mà khi nào hội HP có thêm 1+1 thành viên viên nữa nhỉ???
@ Hùng: dạo này mất tăm mất tích thế Hùng? Chẳng thấy lên tiếng gì cả.
@ Anh Hà: Anh ơi, chiều nay có anh Dũng đẹp dzai không vậy A???

@ All: Hy vọng hôm nay em được gặp đông đủ cả nhà...

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Sau vụ offline này mọi người im hơi nặng tiếng quá, thôi chuyện không hay thì bỏ qua đi, chúng ta tiếp tục cho công tác tổ chức đưa anh HTVGroup về nhà .......... vợ trong ngày mùng 8/3 tới đi nào?????

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA