Mỗi tuần một chuyên đề

Hải Phòng ngày tất niên và kế hoạch gặp mặt đầu xuân Bính Tuất

• Thread starter hvtgroup
  • Ngày gửi
T

toilatoi

Guest
13/10/05
53
0
0
thien dang
Năm nay thì chung chung quá chị Thảo ui ma ra giêng nó cụ thể hơn chị ạ.

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

toilatoi

Guest
13/10/05
53
0
0
thien dang
Lâu không vào xem offline của mems HP thấy rôm rả quá.Hic.Ước gì em được ở ngoài đó nhở.Hic.Các bác ơi cho em xin một xuất nhé.

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
To Hà: Anh chỉ hát bài "Ngại ngừng" chứ đâu phải "Ngang trái" đâu em! Không biết lúc cưới em thế nào chứ mọi việc của anh nó cứ rối tung hết, anh đi công tác mấy ngày mà không yên thân! Dự định đi vào Nam hơn 10 ngày nhưng rồi đến ngày thứ 8 phải quay ra thành ra tóc tai xù lên, mặt mũi hom hem, cô dâu tương lai định bắt đi chộp ảnh, nhưng thấy mặt mũi "xuống quá" nên đành hoãn!...

To all: Chúng ta đợi xem hôm BB về sẽ gặp lại nhau một bữa đồng thời cũng cho anh được "báo cáo" một số việc của cá nhân nhé! à! mà dạo này anh thấy phuongthanh_8384 xuất hiện rất nhiều hy vọng là hôm nào offline em đến thất sớm để mọi người... chứng kiến nha!:1luvu:

P

phuongthanh_8384

Guest
HIC.. Anh HVT ui, chứng kiến gì cơ ạ, em cũng hoàn toàn bình thường như bao nhiu " người bình thường" khác mà.Mà anh sắp " vơ lấy tội " hả anh, thế là" hết đời nhé ... sâu răng!" hihihi...
To anh Huy: ơ hay! Đẹp trai hay không thì đâu có liên quan gì đến vụ " xe ôm" nhỉ. Chẳng nhẽ theo anh thì xấu zai không làm xe ôm được ạ?Mà em thấy thường thì những người hay tự khen mình đẹp thì thực tế thường trái ngược lại đấy anh ạ, hehehhe..

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
hvtgroup nói:
To Hà: Anh chỉ hát bài "Ngại ngừng" chứ đâu phải "Ngang trái" đâu em! Không biết lúc cưới em thế nào chứ mọi việc của anh nó cứ rối tung hết, anh đi công tác mấy ngày mà không yên thân! Dự định đi vào Nam hơn 10 ngày nhưng rồi đến ngày thứ 8 phải quay ra thành ra tóc tai xù lên, mặt mũi hom hem, cô dâu tương lai định bắt đi chộp ảnh, nhưng thấy mặt mũi "xuống quá" nên đành hoãn!...

To all: Chúng ta đợi xem hôm BB về sẽ gặp lại nhau một bữa đồng thời cũng cho anh được "báo cáo" một số việc của cá nhân nhé! à! mà dạo này anh thấy phuongthanh_8384 xuất hiện rất nhiều hy vọng là hôm nào offline em đến thất sớm để mọi người... chứng kiến nha!:1luvu:

To anh HTVGroup: Ờ há, "Ngại ngùng" mà em nhớ thành "Ngang trái", chim cú thật, năm ngoái em lấy vợ được một phen vỡ tim luôn đó.

To Bim Bim: Kế hoạch "back to hometown" thế nào, không về kịp thì nhịn đấy, anh HTVGroup sắp vô tù rồi, tuần tới mở hội offline nhé, em PhuongThanh_8384 chắc chắn sẽ tham gia vì có HyperVN làm cận vệ xịn rồi.

P

phuongthanh_8384

Guest
Okie! Lần này nhất định em đi anh ạ, may wá, có anh Hà thì em sẽ không bị chị Bim bắt nạt, hihi..Nhưng mà em thấy anh Huy kêu là hôm 7/3 ạ, hình như hôm đó thứ 3 mà, hôm đó em nói trước là em phải đi học đó, các pác rời ngày đến chủ nhật hoặc thứ 7 được không ?

C

can thi

Guest
4/2/06
7
0
0
279 NTP Q10
lequanghuy nói:
To : Anh Hà
Anh ơi em đã có ngựa sắt , đường gươm nguyên bá, bảo kiếm tranh hùng chỉ còn thiếu bộ giáp sắt mà anh đang có ở trong MU thôi. Có được bộ giáp của anh là em "đánh đâu thắng đấy", " đánh trận nào thắng trận đấy", nếu có thua về " Thịnh tình cốc " học lại bí kiếp võ công của anh Hà và anh Hưng là lại " giang hồ lãng tử " , xuống núi xuất chiêu, phục thù trận sau.
Trời ơi bác Huy!!

C

can thi

Guest
4/2/06
7
0
0
279 NTP Q10
lequanghuy nói:
Vụ dancing này nhiều người mù tịt lắm nên em thấy vụ văn nghệ có khả năng là nhiều người tham gia dễ hơn và hơn nữa là mình vào quán có phòng rộng có thể dancing được mà không sợ ai chê, kể cả mình cà dật cũng được.
To anh Hà : À mà em quên mất là anh và anh rể của Thanh 8384 là bạn thân của nhau hản nào Bác bảo Bác sẽ giúp em làm "chân gỗ".
To Thanh 8384 : Sao em chưa gặp mà bảo anh xấu zai vậy. " Người phụ nữ đẹp không phải vì họ đẹp mà vì đôi mắt si tình của ngưòi yêu họ " . Chắc triết lý này cũng áp dụng cả cho nửa kia còn lại của thế giới. Anh định hôm nào đó có thể làm "xe ôm " một ngày kiếm cơm nhưng thấy em nói vậy thôi thì đành " ôm xe " vậy.

Chẳng có ai yêu anh Huy ==> anh Huy chẳng đẹp trong mắt ai cả.
==> Thanh8384 nói đúng.

P

phuongthanh_8384

Guest
hvtgroup nói:
à! mà dạo này anh thấy phuongthanh_8384 xuất hiện rất nhiều hy vọng là hôm nào offline em đến thất sớm để mọi người... chứng kiến nha!:1luvu:
Hihi.. em bây giờ đã là" thành viên tích cực" rùi anh ạ. Trên đây em nói nhìu vậy thui chứ ở ngoài đời em hiền lắm à!!!!!!!!

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Có hiền thật không đấy. Hình như nghe qua điện thoại thì " không hiền " thì phải ????Hic hic hic

O

orchidvn

Guest
11/9/04
108
0
0
Middle of nowhere
Bim Bim nói:
@ all: Em sắp được đoàn tụ với anh chị rùi. Hì, em đi làm rùi, và sẽ được ra HN công tác thường xuyên. Vui quá, là la lá la...

Chị thấy Bim vui như là... đang iêu ấy...
Hôm nào về có tình hình gì mới thì nhớ phải báo cáo đầy đủ, không là các anh các chị không cho đi đâu đấy nhé! :bigok:

P

phuongthanh_8384

Guest
Ui trùi, anh Huy ơi, lộ hết bí mật bi giờ!!!!!!!!!!!!!!!!!!:1nono:

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
orchidvn nói:
Chị thấy Bim vui như là... đang iêu ấy...
Hôm nào về có tình hình gì mới thì nhớ phải báo cáo đầy đủ, không là các anh các chị không cho đi đâu đấy nhé! :bigok:
Chị ơi, thì đúng là em đang .....i......u.... mờ...hic...ngượng wa' :inlove: Hic, nhưng mờ anh Hà không giới thiệu cho em anh Dũng đẹp dzai thì...thành công thía nào được cơ chứ :wall:
P/s: Dạ thưa các pác, chiều thứ 6 em có mặt ở HP rùi ạ. Các pác tổ chức vào cuối tuần này nhé. Tuần sau em phải vìa HN công tác rùi lài....vèo vèo SG
@ Hyper: Anh nhớ mang anh Dũng đẹp dzai " của iem " đi đấy nhá.:bigok:
@ Thanh nhỏ : Chị sẽ bắt nạt cả anh Hà của iem nữa, hơ hơ....cóc sợ...

O

orchidvn

Guest
11/9/04
108
0
0
Middle of nowhere
To: BB. Nếu thứ 7 thì mấy ảnh lại phải để bồ ở nhà để đi chơi với mấy chị em mình à... thật tình chị thấy áy náy lắm... hic.

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
orchidvn nói:
To: BB. Nếu thứ 7 thì mấy ảnh lại phải để bồ ở nhà để đi chơi với mấy chị em mình à... thật tình chị thấy áy náy lắm... hic.
orchidvn ơi! Anh lúc nào cũng đến... sớm đấy nha! Còn hơn là hẹn với... nữa kìa!... không hiểu vì sao?:wall:

P

phuongthanh_8384

Guest
Đúng là " không hiểu vì sao" thật, mấy anh chị toàn dùng từ khó hiểu thui.
To chị Bim: anh Hà hơi bị "xã hội đen" đấy chị ạ, trông thế thôi, chị đừng dại mồm nhá chị, hehehehehe..

thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
hvtgroup nói:
orchidvn ơi! Anh lúc nào cũng đến... sớm đấy nha! Còn hơn là hẹn với... nữa kìa!... không hiểu vì sao?:wall:

Em biết vì sao rồi........, vì thế này này:1luvu:

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
thaohp nói:
Em biết vì sao rồi........, vì thế này này:1luvu:
Em Thảo mà nói thêm nữa là anh sẽ thấy... buồn và tiếc lắm đấy!:friend:

T

thanh252vn

Trung cấp
28/3/04
105
1
16
44
Hải Phòng
Mọi người định tổ chức offline khi nào vậy? Em thấy chưa ai đưa ra ý kiến là sẽ làm gì .... và khi nào.

H

hoahth80

Guest
22/11/05
49
0
0
44
Hải Phòng
Em thấy mọi người toàn "tán nhau" thôi đấy...Ý kiến đi nào!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA