Offline dạo này có vẻ ế...?

• Thread starter ngocanh291182
  • Ngày gửi
B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Các bác cứ làm em nó ngại!
Ngọc Anh ơi! Anh ủng hộ việc em vào SG chơi vào khoảng thời gian tết này nè. Em cứ vào đi có bác Virgin với Phantuannam chăm sóc cho em, còn anh phải về offline Nha Trang rùi :biggrin:

(hehe bán cái cho 2 ông Nam)

Khóa học Quản trị dòng tiền
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Trời, bà con dạo này xôm tụ quá, nhất là cái khoản...tám...:lol: ..hix, mới 1 ngày không vào wkt mà bà con tám lia lịa :eek:know:
Cothant cũng tính làm 1 bữa "ốp lai" trước tết, nhưng sợ tới đó mọi người phải về quê, thôi, dù gì thì để tới buổi "Cập nhật kiến thức Quyết toán Thuế" rồi tính tiếp.

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
....Tại sao NA không làm 1 cái off ở Huế cho hoành tráng nhỉ....

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
cothant nói:
Trời, bà con dạo này xôm tụ quá, nhất là cái khoản...tám...:lol: ..hix, mới 1 ngày không vào wkt mà bà con tám lia lịa :eek:know:
Cothant cũng tính làm 1 bữa "ốp lai" trước tết, nhưng sợ tới đó mọi người phải về quê, thôi, dù gì thì để tới buổi "Cập nhật kiến thức Quyết toán Thuế" rồi tính tiếp.
Chắc báo 8 phải mở thêm rộng quy mô hoạt động quá... dạo này nhân tài 8 sao xuất hiện nhiều quá... CHOÁNG :banana:

Bài này hổng liên quan gì đến offline nên cho nó đi du lịch "thư giãn" nhé Ngọc Anh.

M

minhduc

Guest
24/12/05
4
0
0
19
ST
Bác phantuannam nói đến báo 8 mà như chỗ không người, không cẩn thận mai bác ziczac lại chỉ đạo anh em phóng viên cho hẳn loạt bài.

Mà có thấy bài nào của bác phantuannam trong báo 8 đâu nhỉ.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
minhduc nói:
Bác phantuannam nói đến báo 8 mà như chỗ không người, không cẩn thận mai bác ziczac lại chỉ đạo anh em phóng viên cho hẳn loạt bài.

Mà có thấy bài nào của bác phantuannam trong báo 8 đâu nhỉ.
Uh, quên mất, mạo phạm báo 8 quá đi thôi. Nhưng dù sao thì cũng đã nói rồi, rút lời hổng kịp... để thư thư hôm nào post bài trên báo 8 bạn minhduc nhé.

N

ngocanh291182

Trung cấp
nè, pHan Tuấn Nam như rứa là không đẹp rùi, ít nhất muốn cho ai đi du lịch cũng phải hỏi ý kiên NA đã chứ, nếu làm rứa lần sau tui không ....mô đó......
To...những ai mà có câu nói vô tình " NA đi mô k liên quan chi ai cả..." nhớ ai nói câu đó lõ như có ghé Huế thì đừng vô tình gọi NA nghe, k rãnh đón tiếp mô, khaaaaaaa
To....những ai có lòng thành muốn mời NA đi Du Xuân thì hãy nhanh nhanh tranh thủ thời gian rãnh ra Huế họp mặt đàu Xuân, đảm bảo sẽ có những chương triình hấp dẫn đến 1 lần rùi nhớ mãi thích ở lại Huế luôn đó......haaaaa

S

Six Quit

Guest
17/12/05
1
0
0
Ai Cập
phantuannam nói:
Uh, quên mất, mạo phạm báo 8 quá đi thôi. Nhưng dù sao thì cũng đã nói rồi, rút lời hổng kịp... để thư thư hôm nào post bài trên báo 8 bạn minhduc nhé.

Tổng biên tập có vẻ quan liêu quá nhỉ. Nhân vật minhduc này hình như Ba Tam đã vạch mặt trên Báo Tám rồi mà .

Bạn minhduc híhíhí !!!!! thằng quỷ sứ thì có .

Sửa lần cuối:
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Six Quit nói:
Tổng biên tập có vẻ quan liêu quá nhỉ. Nhân vật minhduc này hình như Ba Tam đã vạch mặt trên Báo Tám rồi mà .

Bạn minhduc híhíhí !!!!! thằng quỷ sứ thì có .
Vậy là Minh Đức là quỷ sứ à? Hèn gì hổng biết gì hết trơn hết trọi. Thôi oánh nhau mới biết là ... anh em, cho bắt tay 1 phát, được lên báo 8 thì minhduc cũng thuộc hàng ...siêu điêu 8 nhỉ?

To Ngọc Anh: cũng tính để lại đấy chứ, nhưng rùi các bài viết có sự chệnh hướng nên topic này cũng có sự "chệch" luôn. Thung cảm...!

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
phantuannam nói:
Vậy là Minh Đức là quỷ sứ à? Hèn gì hổng biết gì hết trơn hết trọi. Thôi oánh nhau mới biết là ... anh em, cho bắt tay 1 phát, được lên báo 8 thì minhduc cũng thuộc hàng ...siêu điêu 8 nhỉ?

To Ngọc Anh: cũng tính để lại đấy chứ, nhưng rùi các bài viết có sự chệnh hướng nên topic này cũng có sự "chệch" luôn. Thung cảm...!

Coi bộ cu cậy này rét rồi.:0frown:
Nếu bài của bà già chắc không được nhã nhặn dzậy rồi! :wall:

N

ngocanh291182

Trung cấp
Sao đây, còn 2 tuần nữa tết rùi, giờ các bác cho ý kiến chứ. Huế mộng mơ, huế thân yêu, Huế hiền hoà, Huế cổ kính, Huế thương, Huế xưa, Huế tình yêu của tôi đang đón chờ các bạn nè. Offline tại huế là ngày 3 Tết, Cụ nào muốn tahm gia thì nhào dô. Còn ai thích có quà Huế may mắn đầu Xuân thì nhanh tay mời chào Ngọc Anh tới quê hương của các bác, heeeeeee, một món quà Xuân ý nghĩa đem đến cho các bác Lộc và Tài cả năm con Cầy Tơ này.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
ngocanh291182 nói:
Sao đây, còn 2 tuần nữa tết rùi, giờ các bác cho ý kiến chứ. Huế mộng mơ, huế thân yêu, Huế hiền hoà, Huế cổ kính, Huế thương, Huế xưa, Huế tình yêu của tôi đang đón chờ các bạn nè. Offline tại huế là ngày 3 Tết, Cụ nào muốn tahm gia thì nhào dô. Còn ai thích có quà Huế may mắn đầu Xuân thì nhanh tay mời chào Ngọc Anh tới quê hương của các bác, heeeeeee, một món quà Xuân ý nghĩa đem đến cho các bác Lộc và Tài cả năm con Cầy Tơ này.
Thay mặt ông Nguyên Bình mời Ngọc Anh về Nha Trang này.
Vẫn điều kiện như cũ (điều kiện mà Nguyên Bình áp dụng với PTN) cứ có mặt ở đó (Nha Trang) thì không lo nghĩ gì nhiều (vụ này yên tâm lắm) thời gian mồng 3 tết.
Ý kiến Ngọc Anh thế nào? Hy vọng có quà của Ngọc Anh...:dzo:

N

ngocanh291182

Trung cấp
Ngọc Anh hả, vô tư lự đi Nam ới ời, nhưng Ngọc Anh thích Sài GÒn cơ, vì trong đó có NAm mà , heeeeeeee, hay NAm sợ nhỉ? các mém miền BẮc thấy sao với PTN này, hay Nam sợ Phượng Hoang Lửa nhỉ, mà Nam ới, có sợ cứ nói NA 1 tiếng vì NA mạng Thủy mà , hiiiiiiiiiiiiiiiiiiii, Từ hôm qua khu Phu Văn Lâu trước Sông Hương Huế bắt đầu Hội Chợ Hoa Xuân rùi, năm nào cũng đem đến không khí mùa Xuân với muôn sác Hoa hết các bác à, tiếc là các bác không có cơ hội chứng kiến tận mắt như Ngọc Anh thôi.........

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
ngocanh291182 nói:
Ngọc Anh hả, vô tư lự đi Nam ới ời, nhưng Ngọc Anh thích Sài GÒn cơ, vì trong đó có NAm mà , heeeeeeee, hay NAm sợ nhỉ? các mém miền BẮc thấy sao với PTN này, hay Nam sợ Phượng Hoang Lửa nhỉ, mà Nam ới, có sợ cứ nói NA 1 tiếng vì NA mạng Thủy mà , hiiiiiiiiiiiiiiiiiiii, Từ hôm qua khu Phu Văn Lâu trước Sông Hương Huế bắt đầu Hội Chợ Hoa Xuân rùi, năm nào cũng đem đến không khí mùa Xuân với muôn sác Hoa hết các bác à, tiếc là các bác không có cơ hội chứng kiến tận mắt như Ngọc Anh thôi.........
Trời ạ! đúng là lượn lẹo (không giải thích tại sao nói thế đâu) haha hơi sợ NA ạ... thế có vào Nha Trang không thì nói để còn sắp xếp .... ngủ cùng nào !!!:biggrin:

N

ngocanh291182

Trung cấp
đại Ca Nam ơi, Lượn Lẹo Là Sao , Ngọc Anh Không Hỉu Huuuuuuuuuuu, Người Ta Luôn Thẳng Vậy Mà Dám Nói Là .....bà Con Xem Có đưọc Không? ý Tốt Mời Mọi Ngưòi Ra Huế Mà Lại Từ Chối ,rùi Ngọc Anh Vô Thăm Bà Con Mém Nam Cũng Bị Từ Chối , Nghĩa Là Sao đay Nhỉ, Thôi Thì ở Huế Mộng Mơ Thì Cứ ở Vậy

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Đề nghị các thành viên trên WKT không được "..." nữa nhé! một người(Tranchan) là đủ rồi. Bây giờ thấy ai cũng "...".
Nam nhi Đại Trượng Phu ăn nói phải dứt khoát chứ cứ mập mờ đánh lận con đen.

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
Hơ hơ, sao tên tớ lại có ở đây nhỉ? NgocAnh ơi, tớ không muốn " bon chen" làm gì đâu, dạo này HN tắc đường liên tục nên tớ sợ cảnh đông đúc rồi. PHL cũng mạng thủy đấy, và Lửa là Lửa ở trên trời thì nước sông nước biển không dập nổi đâu :)

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
tranchan79 nói:
Đề nghị các thành viên trên WKT không được "..." nữa nhé! một người(Tranchan) là đủ rồi. Bây giờ thấy ai cũng "...".
Nam nhi Đại Trượng Phu ăn nói phải dứt khoát chứ cứ mập mờ đánh lận con đen.
Bác tranchan "hét" như ... admin ấy nhỉ? Haha, sao lại cấm, có những chuyện không nói ra giữa trốn đông người thì cách tốt nhất là dùng "...". Các bác 8 lắm hớ hênh các bác lại 8 lung tung thì teo người khác.

Mà bàn thêm về nam nhi đại trượng phu cũng năm bảy llạoi không phải ai cũng như ai đâu... nhưng nói dài làm gì nhỉ? Thế em hỏi bác có phải là nam nhi đại trượgn phu không? :dzo:

To phl : "Em" nói gì "anh" ứ hỉu? Giải thích tý đi nào?

To Ngọc Anh: Thì không mời vào Nam mà mời ra Nha Trang đấy thôi! Sao mà "tung tăng" thế? Nói mau có vào NT không thì bảo nào? Có quà, và khuyến mãi đưa về tận nhà của NA sau khi kết thúc chuyến du hí ngày Tết

N

ngocanh291182

Trung cấp
Quà khuyến mãi nagỳ Tết hả? nghe có vẻ nguy hiểm quá, vì toàn là thanh lý thì phải, hay bÁc NAm nhà ta là hàng tốn đọng vậy nhỉ, phải có vụ kiểtm tra mới đưọc xem có đảm bảo Izo 3000 không?

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
ngocanh291182 nói:
Quà khuyến mãi nagỳ Tết hả? nghe có vẻ nguy hiểm quá, vì toàn là thanh lý thì phải, hay bÁc NAm nhà ta là hàng tốn đọng vậy nhỉ, phải có vụ kiểtm tra mới đưọc xem có đảm bảo Izo 3000 không?
Lại nghi ngờ rồi, Ngọc Anh bổ sung thêm tính cách cho các bạn gái ở Huế là đa nghi như Tào Tháo nhé! Khổ thân tôi, sợ bạn buồn không biết làm gì trong những ngày Tết, muốn rủ bạn đi chơi cùng mà bạn cứ làm mình làm mẩy.

Hàng tồn kho hay không cũng không quan trọng. Cái quý là ở tấm lòng (sắp bốc mùi)
ngocanh291182 nói:
Nghe có vẻ trọng vật chất nhể? :lol:

Ngọc Anh chưa trả lời câu hỏi của Nam đâu đấy! :biggrin:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA