Tham gia Cafe Báo - 62 Trần Quốc Toản

• Thread starter Tigon-ETC
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
N

ntm

Guest
5/1/06
19
0
0
41
\~(^-^)~/
tranchan79 nói:
Ô hay nhỉ! ô tài nhỉ! Thế sao mà mình lại không biết nhỉ?
:lol: Chuyện con miu nhà Bác chỉ mình em biết thôi mà, dạo trước Bác chả rủ em đi bắt trộm của ông hàng xóm là gì, chóng quên quá. Em là con gái vì tường nhà người ta cao quá, Bác chả bảo em cứ đứng trên lưng Bác mà trèo lên ko ngại đâu (cốt là bắt được con miu đó là gì). :wall: Mấy năm ko gặp lại rồi năm mới em chúc Bác Thật Nhiều Hạnh Phúc, có vụ gì hay hay thì rủ em đi cùng.:dzo:

Khóa học Quản trị dòng tiền
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Nguyễn Bình nói:
Tui ở TPHCM tham gia với HN được không?
Được chứ! tham gia trực tuyến cho nó vui.

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
Các pác spam nhiều quá, chủ đề chính thì chẳng thấy đâu. Quan trọng là có họp cafe HBT không? Họp đê, rùi qua giao lưu với Cafe Láng Hạ...

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Bim Bim nói:
Các pác spam nhiều quá, chủ đề chính thì chẳng thấy đâu. Quan trọng là có họp cafe HBT không? Họp đê, rùi qua giao lưu với Cafe Láng Hạ...
Ok, sẽ họp, nhưng mà phải chọn được giờ hoàng đạo đã
Thống nhất địa điểm nào. Các bác chọn địa điểm thích hợp đi, rùi chúng ta họp mặt

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
Trời, uống cafe mà cũng chọn giờ Hoàng đạo cơ à????

Thôi chọn ... cafe Báo (62 Trần Quốc Toản) cho nó trung tâm (Hàm Long, Hàn Thuyên, Bà Triệu, Bờ hồ, v.v... đổ về đều gần cả).

2PM chiều thứ 7 hàng Tuần nhé :)

Bên kia có BB làm quản ca, à quên, làm thủ quỹ. Bên này ai xung phong nhỉ?

Sửa lần cuối:
N

Nguyễn Bình

Đại ngố
22/11/05
308
2
0
TP HCM
Làm việc gì cũng phải chọn giờ hoàng đạo, không cứ gì là uống cafe. Ai bấm quẻ tính giờ đê.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
hai2hai nói:
Trời, uống cafe mà cũng chọn giờ Hoàng đạo cơ à????

Thôi chọn ... cafe Báo (60 Trần Quốc Toản) cho nó trung tâm (Hàm Long, Hàn Thuyên, Bà Triệu, Bờ hồ, v.v... đổ về đều gần cả).

2PM chiều thứ 7 hàng Tuần nhé :)

Bên kia có BB làm quản ca, à quên, làm thủ quỹ. Bên này ai xung phong nhỉ?
Hay đây!
Thống nhất cafe Báo 60 Trần Quốc Toản, 2h chiều thứ 7 hàng tuần. Bắt đầu từ tuần sau nhé: 21/01/2006
Chuyện Thủ quỹ thì để đến đó bàn tính luôn.

B

Bim Bim

Úi, tuần sau mới bắt đầu thì sơ múi được gì. Tuần này đi, cho BB tham gia ké với. Chiều nay có pác Hai2hai và BB rùi. Còn ai nữa nhỉ???

tuan_duong

tuan_duong

Guest
21/3/05
22
0
1
Ha Noi
Ôi ôi thật đau lòng, hôm nay lai không có o HN rồi, các bác nhâm nhi cà phê còn em nhâm nhi .... nước lọc :wall: :wall:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Bim Bim nói:
Úi, tuần sau mới bắt đầu thì sơ múi được gì. Tuần này đi, cho BB tham gia ké với. Chiều nay có pác Hai2hai và BB rùi. Còn ai nữa nhỉ???
Thì cũng để mọi người biết mà tham gia chứ, hôm nay đã là thứ 7 rồi mà ngay chiều này thì sợ ít người tham gia quá.
Mời luôn BB là thành viên danh dự của hội cafe trưa này, thỉnh thoảng sang đây tham gia cho vui.

B

Bim Bim

Thanks Tranchan! Chiều nay ai rảnh thì đến Cafe Báo 60 Trần Quốc Toản uống cafe nhé. Tính đến thời điểm này thì có Hai2hai, Sami & BB.

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
trungasc nói:
Trời ơi, có vụ này mà mình không biết. Thế chiều T7 vừa rồi có cafe không vậy.

Chiều hôm thứ 7 vừa rồi có: Bimbim, Sami, hai2hai, NguyenHang, và đặc biệt là có chuyên gia ERP, CRM... là yukos từ Sài gòn ra. 2 người là thành 1 vụ cafe rồi, cứ gì phải đông người.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
tranchan79 nói:
Hay đây!
Thống nhất cafe Báo 60 Trần Quốc Toản, 2h chiều thứ 7 hàng tuần. Bắt đầu từ tuần sau nhé: 21/01/2006
Chuyện Thủ quỹ thì để đến đó bàn tính luôn.
Dạ thưa các cụ ạ nếu mà 2h thì chắc là vắng mặt Tigon rùi, vì thứ 7 em vẫn phải đi làm. Buổi chiều tối thì em phải đi học. Mà từ chỗ em đi lên Trần Quốc Toản thì cũng hơi xa xa. Đề nghị các cụ xê dịch thời gian phù hợp hơn được không?
Không có Tigon đi uống cafe cùng he he buồn chết

T

thuthongminh

Guest
20/3/04
28
0
0
em đề nghị cứ tổ chức uống buổi trưa các ngày trong tuần ấy, cứ hẹn nhau o Zip. trưa nào em cũng uống 1 mình, bùn quá!

T

thuthongminh

Guest
20/3/04
28
0
0
ai buổi trưa đi uống cà phê gần Vincom gọi em nhé
2234234 máy lẻ 126

T

tuanklkh

Trung cấp
7/1/04
123
0
16
46
Hanoi
www.webketoan.vn
cà phê HBT mà lôi nhau đi xa quá nhỉ.
có quán caphe thằng bờm ngay phía sau cây xăng ĐH bách khoa,( uống xong mua xăng luôn :biggrin: ). ai đăng kí nào. (tổ chức luôn: 12h30 -1h45 thứ tư 18/01/06 )

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
thuthongminh nói:
em đề nghị cứ tổ chức uống buổi trưa các ngày trong tuần ấy, cứ hẹn nhau o Zip. trưa nào em cũng uống 1 mình, bùn quá!
Tất cả các ngày trong tuần thì không có thời gian rùi, 1 ngày trong tuần là đủ

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Bắt đầu có dấu hiệu dã đám rồi đây! Không thể mỗi người có một ý kiến trong vụ này được. Chốt luôn:
Cafe Báo 60 Trần Quốc Toản trưa thứ 7 hàng tuần!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA