Tham gia Cafe Báo - 62 Trần Quốc Toản

• Thread starter Tigon-ETC
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
hai2hai nói:
(nhìn sơ sơ, toàn người ko phải là khu HBT, chắc hơi khó là thành của hội cfe BHT thường tuần rồi)

Không sao đâu anh à, mai mốt thế nào hội cafe cũng tụ tập đông hơn mà. Em thấy khu này có nhiều mem nhà kế lắm.
Em công khai tài chính của hội cafe Hai Bà Trưng:
Hôm thứ 7:
tổng cộng là: 250.000đ (TrungASC, MKT (Mr Trường), Paulsteigel)
Chi: 94.000đ
Hẹn các bác ra tết nhé.

Khóa học Quản trị dòng tiền
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Nguyen Tu Anh nói:
À, à, đính chính, đính chính! Lát sau, tăng 3 có thêm: XIANGQIANG và phuonghoanglua. hoangloc không đến. Cho nên, vị chi có 5 cô nương xung quanh anh tranchan79.
Được coi là mì chính cánh mà (lúc đó tranchan đẹp trai nhất nhỉ? he he he).

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
Ha ha, có người nói anh Tranchan Nô hỏi kìa, oan ..thị Màu quá nhỉ. Theo những gì em được tường thuật thì đúng là có ngũ phụng nhưng mà "Nhất Long" lại ...chầu rìa bên ngoài ( vị trí không đẹp đâu )
Lần sau mà có khoảng " lục tiểu phụng" thì anh nhớ ngồi giữa nhé. :) ( và nhớ mang theo tiền xu các mệnh giá - hehe)

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
phuonghoanglua nói:
Ha ha, có người nói anh Tranchan Nô hỏi kìa, oan ..thị Màu quá nhỉ. Theo những gì em được tường thuật thì đúng là có ngũ phụng nhưng mà "Nhất Long" lại ...chầu rìa bên ngoài ( vị trí không đẹp đâu )
Lần sau mà có khoảng " lục tiểu phụng" thì anh nhớ ngồi giữa nhé. :) ( và nhớ mang theo tiền xu các mệnh giá - hehe)
Người nào nói anh Nổ thế? có cần phải đính chính không nhỉ? Thêm cái cô bảo anh Nổ vào nữa là đủ Lục Tiểu Phụng đấy?
Tiền xu thì em yên tâm đi, anh có cả một bộ sưu tập, không những của VN mà còn của một vài nước khác cơ!

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Mấy bác này chỉ giỏi 8 trên diễn đàn, gặp nhau có thấy nói mấy đâu nhỉ (?). Nổ vừa thôi

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
Hihi, em tigon yêu quý ơi, có nhiều cách để nói chứ không chỉ dùng ngôn ngữ không đâu em.
Muốn "nổ" cũng phải có nhiên liệu mới nổ được chứ.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
phuonghoanglua nói:
Hihi, em tigon yêu quý ơi, có nhiều cách để nói chứ không chỉ dùng ngôn ngữ không đâu em.
Muốn "nổ" cũng phải có nhiên liệu mới nổ được chứ.
Bây giờ thì em hiểu cái hình hôm bữa sinh nhật wkt rùi, thế gọi là nói với nhau bằng mắt à? Hay nhỉ?

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
Cẩn thận khéo không topic này lại thành 8 mất, đến khi thông báo đi Cafe thì lại chẳng có ai đi vì không ai vào đọc.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Hi, chào năm mới !
Vậy là mọi người đã bắt đầu đi làm trở lại sau tết. Hôm trong tết chúng ta đã có một buổi uống cafe ở 62 Trần Quốc Toản. Ra tết hi vọng cafe Hai Bà Trưng vẫn tiếp tục.
Tuy nhiên em có một ý kiến nho nhỏ thế này: Thứ 7 thì em vẫn phải đi làm và thứ 7 em phải đi học nữa. Nếu có thể thì có thể dời thời gian vào chiều thứ 6 hàng tuần sau giờ làm việc được không?
Các bác cho em ý kiến cái nhé !

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Sao không thấy ai có ý kiến gì thế nhỉ? Khu vực Hai Bà Trưng có nhiều thành viên lắm mà.
Tuần này bắt đầu được không? và thống nhất lại thời gian nào

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
Thật khó vì cuối giờ chiều thứ 6 thì quá muộn, ngồi chẳng được bao nhiêu. Hầu hết các công ty lại nghỉ chiều thứ 7. Vậy ngồi từ 1:30PM (sau khi ăn trưa xong) đến 4 hay 5PM là hợp lý nhất rồi (relax sau 1 tuần làm việc, thinking cho tuần làm việc tiếp theo).

Rất tiếc là thời gian đó chủ của Topic này lại bận :lol: .

T

Thu Quynh

Trung cấp
8/10/05
107
0
0
41
Hai Ba Trung,HN
Tigon-ETC nói:
Sao không thấy ai có ý kiến gì thế nhỉ? Khu vực Hai Bà Trưng có nhiều thành viên lắm mà.
Tuần này bắt đầu được không? và thống nhất lại thời gian nào

Có thành viên ở khu vực Hai Bà Trưng đây!:biggrin: Nhưng sao "càfê Hai Bà Trưng" lại ở Trần Quốc Toản vậy?Sao không ở Quận Hai Bà nhỉ?Mọi người nghĩ thế nào về cafe Chảnh_324 Bà Triệu ?
Chủ của Topic nên đấu tranh nghỉ chiều thứ 7 :lol: mình cũng giống Tigon đó vừa học vừa làm và không đc nghỉ làm chiều thứ 7 nhưng mình đang đấu tranh đòi quyền lợi hy vọng một ngày gần nhất được nhâm nhi cafe cùng mọi người:dzo:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
hai2hai nói:
Thật khó vì cuối giờ chiều thứ 6 thì quá muộn, ngồi chẳng được bao nhiêu. Hầu hết các công ty lại nghỉ chiều thứ 7. Vậy ngồi từ 1:30PM (sau khi ăn trưa xong) đến 4 hay 5PM là hợp lý nhất rồi (relax sau 1 tuần làm việc, thinking cho tuần làm việc tiếp theo).

Rất tiếc là thời gian đó chủ của Topic này lại bận :lol: .
Anh Hải ơi vậy thì có thể di dời thời gian sớm hơn một chút 12h hoặc 12h30, như vậy thì có thể những ai phải làm chiều thứ 7 thì có thể next sớm.
Trưa thứ 7 hàng tuần (12h) tại cafe Báo 62 Trần Quốc Toản
To Thu Quynh: Tớ thấy cafe Báo khá thích hợp. Nên có lẽ sẽ không chọn địa điểm mới. Ráng đến nghe Quỳnh

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Trưa nay thế nào đây các anh chị ới ời. Có gì thì cũng ý kiến một tý chứ để em còn biết đường... trốn sếp nào

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
Vẫn như thường mà, cần gì phải nhắc nhở đâu. Ai đến được thì cứ đến thôi. Uống cafe 1 mình cũng có cái hay của nó đấy chứ? :)

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
hai2hai nói:
Vẫn như thường mà, cần gì phải nhắc nhở đâu. Ai đến được thì cứ đến thôi. Uống cafe 1 mình cũng có cái hay của nó đấy chứ? :)
Hôm nay phải uống cafe chứ!
Đầu năm ai lại trốn bao giờ...

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
hai2hai nói:
Tý tẹo nữa thì phải uống cafe một mình anh hai2hai nhỉ? . Rất tiếc không ngồi lâu với mọi người được. (Trốn sếp chỉ được một lúc thôi)

T

tranthuy21

Guest
13/9/04
9
0
0
41
hanoi
Mình làm ở Phương Mai, Mình nghĩ là cafe ở Hai Bà Trưng cũng được đấy.SĐT của mình là 0915234660. Khi nào mọi người bàn bạc xong gọi mình với nhé.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
tranthuy21 nói:
Mình làm ở Phương Mai, Mình nghĩ là cafe ở Hai Bà Trưng cũng được đấy.SĐT của mình là 0915234660. Khi nào mọi người bàn bạc xong gọi mình với nhé.
Bàn bạc vấn đề gì vậy?
Địa điểm uống: Cafe Báo 62 Trần Quốc Toản, chiều thứ 7 hàng tuần (từ 12h đến 17h). Ai đến lúc nào cũng được.

D

duyenkaty

Trung cấp
17/6/05
78
0
6
Sai Gon
tranchan79 nói:
Địa điểm uống: Cafe Báo 62 Trần Quốc Toản, chiều thứ 7 hàng tuần (từ 12h đến 17h). Ai đến lúc nào cũng được.
Em cũng muốn tham gia nữa :banana:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA