Thi công chức vào ủy ban chứng khoán nhà nước

• Thread starter loanlinkin
  • Ngày gửi
T

thuhuong89

Sơ cấp
25/8/09
11
0
0
35
thai nguyen
Ðề: Thi công chức vào ủy ban chứng khoán nhà nước

Mọi người ơi, mình hỏi gấp. Mình mất cái biên lai rồi thì phải làm sao?
Các bạn đi hỏi là qua số điện thoại nào đấy?

Ak ak, thế bạn có giấy báo chưa? thôi cứ đi hỏi lại cho chắc ăn, số này này bạn: 04.39340750 xin số máy lẻ 233 hoặc 232

Khóa học Quản trị dòng tiền
K

kengugat

Guest
15/11/10
2
0
1
ha noi

Ak ak, thế bạn có giấy báo chưa? thôi cứ đi hỏi lại cho chắc ăn, số này này bạn: 04.39340750 xin số máy lẻ 233 hoặc 232

ok. Thank bạn nha. Tớ cũng chưa có giấy báo nốt. khổ thế đấy

H

hoangyenbt

Sơ cấp
2/7/13
32
0
0
Hà nội

Minh gửi rồi thanhthuy.tcbk@gmail.com nhé!
Bạn gửi cho mình với nữa nhé@ Mail mình thanhthuy.tcbk@gmail.com. Thanks bạn trước nhé

Mình cũng tầng 5, nhà H5. Phải leo cao quá sợ ko có sức mà thi

Cố lên bạn hiền! K biết tình hình tn nhỉ. Mình hôm nay là giải thoát cho mình k học hành gì cả. Loạn hết rồi.

Sửa lần cuối:
N

ngocson186

Guest
23/8/13
1
0
0
33
Hà Nội

Mọi người ơi, mình hỏi gấp. Mình mất cái biên lai rồi thì phải làm sao?
Các bạn đi hỏi là qua số điện thoại nào đấy?

mình cũng bị như bạn. mất biên lai lại chưa có giấy báo. bạn gọi điện lên hỏi chưa? có gì thông tin mình với. thanks bạn

R

roseofmoon

Sơ cấp
12/11/08
26
0
0
Hà Nội

Ôi giời ơi, ai thi kế kiểm đã học phần dự báo chưa. Khó nhăn răng méo mồm. Đề mà ra bài tập vào phần này thì chắc e làm bài theo 4 bước: đọc đề, xé đề, chửi thề và đi về luôn các bác ợ :wall:

C

chayeu15

Sơ cấp
6/7/13
15
0
0
36
HÀ nội
ranjo

ranjo

Trung cấp
16/8/13
86
0
0
Đà Nẵng

mình cũng bị như bạn. mất biên lai lại chưa có giấy báo. bạn gọi điện lên hỏi chưa? có gì thông tin mình với. thanks bạn

Tội nghiệp mấy bạn này thế :(

W

whywhy

Sơ cấp
5/5/13
6
0
0
Hà Nội

Help! có bạn nào ở Thanh Trì Hà nội không??? mai đi thi cho tớ đi cùng được không...tớ không biết đường mà xa quá........hức

H

hoangyenbt

Sơ cấp
2/7/13
32
0
0
Hà nội

Ôi giời ơi, ai thi kế kiểm đã học phần dự báo chưa. Khó nhăn răng méo mồm. Đề mà ra bài tập vào phần này thì chắc e làm bài theo 4 bước: đọc đề, xé đề, chửi thề và đi về luôn các bác ợ :wall:

Òai, mình k đoc phần đấy. K đọc một chữ nào luôn. hic vì trc học biết là nó khó quá mà.

bla bla bla

bla bla bla

Sơ cấp
22/7/13
30
0
0
33
Nghệ An

Em cũng ko học phần ý :D hì hì. nghe bảo chỗ này ko đc giở phao phải ko ạ?
Òai, mình k đoc phần đấy. K đọc một chữ nào luôn. hic vì trc học biết là nó khó quá mà.

G

gnarttrang

Guest
4/9/12
4
0
1
39
Hà Nội

Mai thi rồi, chúc cả nhà thi tốt, đạt kết quả cao. Hẹn gặp vào ngày mai nhé.
Tớ thì còn nhiều phần chưa học lắm mà đầu óc bi h toàn chứa đựng những thứ linh tinh nên kiến thức cố nhét vào thì lại bị tống ra luôn mới đau chứ.

C

cherry2k89

Guest
7/1/13
3
0
0
35
hà nội

Oh xin lỗi có lẽ mình viết sai! ý mình hỏi là giới hạn bạn ah! :)

C ở đoạn nào? Mình cũng Thanh Trì nè :D

C

chuotnhatchuotnhat

Sơ cấp

Mai mình phải đến từ 6h45 à các bạn? cứ đến thằng phòng mình thi luôn à?

C

cheen

Sơ cấp
11/7/13
17
0
0
Binh Dinh

CHÚC CÁC BẠN HÀ NỘI THI TỐT :flower1::flower1::flower1::flower1:

N

Nguyen Ha Thi

Guest
25/4/08
20
0
1
Hà Nội

Hôm nay, là ngày thi công chức UBCK tiếc là mình không đủ giỏi để quyết định thi mặc dù đã nộp hs, buồn quá.

H

hang2688

Sơ cấp
3/8/13
12
0
0
Hà Nội

Các bạn nay đi thi về tình hình thế nào roài? mình vẫn hóng xem các bạn thế nào, mình có nộp hồ sơ nhưng k thi, mình đang tập trung ôn thi vào công chức đầu tháng 9 thi, cũng thấy tiếc vì không thi đc. còn ngày mai nữa, chúc các bạn thi tổt nhá :D

T

thuhuong89

Sơ cấp
25/8/09
11
0
0
35
thai nguyen

Các bạn nay đi thi về tình hình thế nào roài? mình vẫn hóng xem các bạn thế nào, mình có nộp hồ sơ nhưng k thi, mình đang tập trung ôn thi vào công chức đầu tháng 9 thi, cũng thấy tiếc vì không thi đc. còn ngày mai nữa, chúc các bạn thi tổt nhá :D
Úi zời, hôm nay đi thi môn nào cũng "tốt".KTC thì khỏi phải bàn, cũng k khó lắm nhưng cũng k nhớ được hết để làm :(. Tiếng anh thì ...... không bít mọi ng làm thie nào chứ môn này thì khéo tạch môn điều kiện chả chơi :(. Chỉ có tin học thì dễ chịu hơn 1 xíu, một số lệnh không quen lắm, hoặc bt mềnh vẫn thao tác bằng những lệnh đơn giản hơn. Ka ka

C

cheen

Sơ cấp
11/7/13
17
0
0
Binh Dinh

Anh văn với Tin học thì nhiều...
Còn môn KTC... Bạn có thể nói rõ hơn về đề được không? nó ngăn mà...
Mình hóng từ chiều giờ... và có lẽ không chỉ mình mình hóng, có rất nhiều bạn ở đầu cầu HCM đang hóng đó...

T

thuhuong89

Sơ cấp
25/8/09
11
0
0
35
thai nguyen

Anh văn với Tin học thì nhiều...
Còn môn KTC... Bạn có thể nói rõ hơn về đề được không? nó ngăn mà...
Mình hóng từ chiều giờ... và có lẽ không chỉ mình mình hóng, có rất nhiều bạn ở đầu cầu HCM đang hóng đó...
Ah đề nó có 3 câu dư này:
1. Quyền và các hình thức kỷ luật đối với công chức
2. Tính tất yếu của việc quản lý nhà nước đối với nền KTTT
3. Để đảm bảo được tính tất yếu đó, UBCKNN thực hiện những nhiệm vụ, quyền hạn rì (theo tớ hiểu nôm na là hỏi đến cái chức năng quyền hạn của UBCK NN)

Đề tiếng anh vs tin học thì tớ chịu, làm xong k nhớ nổi. Tin học thì có nhiều câu dễ lắm nên k cần care lắm. Hihi

A

Assyrians

Guest
30/7/13
2
0
0
hanoi

Môn KTC thì ai chỉ cần chăm học thuộc 1 chút là ngon ko có vấn đề gì. Tin dễ, TA thì thôi chán chả buồn chết hầu như 99% mọi người đều nản, đề ra chả ra đâu vào đâu toàn từ chuyên ngành sâu về tài chính chứng khoán, kể cả ai đã từng làm việc trong lĩnh vực này (như mình) cũng toát mồ hôi hột. khéo trượt vì môn này thì đúng là tù tội.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA