Cafe & quà Miền Nam các bác ơi!

• Thread starter WhoamI
  • Ngày gửi
W

WhoamI

Cao cấp
Cafe Báo - 60 Trần Quốc Toản 4h.pm - T7 tuần này ( ngày 21-01)
:1luvu:
Sau chuyến du lịch xuyên qua các vùng miền của tổ quốc thân yêu và điểm dừng chân cuối cùng là Thành Phố Hồ Chí Minh - 4 mùa nắng ấm. Không khí cũng như con người Thành Phố mang tên Bác để lại trong mỗi người những ấn tượng thật đặc biệt. Nới chứa chan những tình cảm nồng nhiệt và chân thành xoá tan sự giá lạnh của mùa đông Hà Nội. WhoamI va Hoang Loc đã vô cùng hân hạnh được làm sứ giả để các mem miền nam gửi gắm những tình củm trìu mến đến các mem miền Bắc. Ngoài ra còn được uỷ thác những sứ mệnh vô cùng đặc biệt (hehe, đảm bảo đã qua kiểm dịch) .... các bên liên quan mà không đến là transfer cho người khác ...thiệt hại ra sao ráng chịu nhé!! hehe
Các bác nhớ đến đông vui nhé, Lâu lắm rồi web mình không gặp mặt chắc có nhiều người thấy nhớ nhiều người rồi nhỉ? hihi :1luvu: :1luvu: :1luvu:

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
Đào Việt Cường

Đào Việt Cường

Moderator
22/11/05
400
4
18
Khánh Hòa
Ái chà chà,
-----------

WhoamI nói:
.... các bên liên quan mà không đến là transfer cho người khác ...thiệt hại ra sao ráng chịu nhé!! hehe :1luvu: :1luvu: :1luvu:
Vụ này anh không chịu hậu quả đâu nhá!!! Chưa công khai với chính chủ mà đã công bố với bàn dân thiên hạ rồi! Gọi xe cứu thương cho anh đến thăm mau đê!
Mà cảnh báo trước đấy, NNN không giàn xếp, để mọi người xô đẩy dẫn đến ẩu đả là anh lôi NNN ra toà!

Sửa lần cuối:
Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
WhoamI nói:
Sau chuyến du lịch xuyên qua các vùng miền của tổ quốc thân yêu và điểm dừng chân cuối cùng là Thành Phố Hồ Chí Minh - 4 mùa nắng ấm. Không khí cũng như con người Thành Phố mang tên Bác để lại trong mỗi người những ấn tượng thật đặc biệt. Nới chứa chan những tình cảm nồng nhiệt và chân thành xoá tan sự giá lạnh của mùa đông Hà Nội. WhoamI va Hoang Loc đã vô cùng hân hạnh được làm sứ giả để các mem miền nam gửi gắm những tình củm trìu mến đến các mem miền Bắc. Ngoài ra còn được uỷ thác những sứ mệnh vô cùng đặc biệt (hehe, đảm bảo đã qua kiểm dịch) .... các bên liên quan mà không đến là transfer cho người khác ...thiệt hại ra sao ráng chịu nhé!! hehe
Các bác nhớ đến đông vui nhé, Lâu lắm rồi web mình không gặp mặt chắc có nhiều người thấy nhớ nhiều người rồi nhỉ? hihi

Hôm trước anh có gởi cho em vài trăm nụ hôn để chuyển cho các mem nữ ngoài Bắc, thứ bảy này nhớ chuyển dùm Virgin nhé who.....huhu :1luvu: :1luvu:

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
Virgin nói:
Hôm trước anh có gởi cho em vài trăm nụ hôn để chuyển cho các mem nữ ngoài Bắc, thứ bảy này nhớ chuyển dùm Virgin nhé who.....huhu :1luvu: :1luvu:
hí hí, thảo nào hôm sau em thấy mặt Who sưng vù.:biggrin: Hỏi mãi tại sao, chỉ thấy W cười mỉm chi lạ. Tội nghiệp phải ôm cái mặt sưng xấu xí đến thứ 7.:lol:

Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
WhoamI và Hoangloc ơi, nhớ nhé :bigok:

W

WhoamI

Cao cấp
lannhu nói:
hí hí, thảo nào hôm sau em thấy mặt Who sưng vù.:biggrin: Hỏi mãi tại sao, chỉ thấy W cười mỉm chi lạ. Tội nghiệp phải ôm cái mặt sưng xấu xí đến thứ 7.:lol:
Úi giời, lại tám roài!

Hôm trước anh có gởi cho em vài trăm nụ hôn để chuyển cho các mem nữ ngoài Bắc, thứ bảy này nhớ chuyển dùm Virgin nhé who.....huhu
Anh có nhớ nhầm không đấy anh gởi cho ai ấy chứ đâu phải em!:banana: Mà mem nữ chuyển lại cho mem nữ thì chán lém. Hihi hay là anh ra đây hun trực tiếp đê, Cả anh Viva nữa! :biggrin:

Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
WhoamI nói:
Hihi hay là anh ra đây hun trực tiếp đê, Cả anh Viva nữa! :biggrin:
Khiếp, sao em to mồm thế.
Hôm trước lúc chia tay nhau, anh chỉ xin bắt tay có 1 tẹo thôi mà em keo kiệt cho có 1 giây, bây giờ lại dụ dỗ ra đó, sao mà căng thế :wall:

VuHoaiDuc

VuHoaiDuc

Boat & The Sea ®
1/1/04
160
2
0
53
Ai trong diễn đàn
Viva nói:
Khiếp, sao em to mồm thế.
Hôm trước lúc chia tay nhau, anh chỉ xin bắt tay có 1 tẹo thôi mà em keo kiệt cho có 1 giây, bây giờ lại dụ dỗ ra đó, sao mà căng thế :wall:
Có trời mà biết cái "tẹo" của ông nó bằng cái tẹo nào?!

Muốn gửi thì có tôi đây! Tôi chuyển giùm cho - đảm bảo lắm Who nhỉ.

Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
VuHoaiDuc nói:
Muốn gửi thì có tôi đây! Tôi chuyển giùm cho - đảm bảo lắm Who nhỉ.

Lại lăng xăng nữa rồi, ông tham lam óanh chiến trường xa, coi chừng "hậu phương mặc váy " ở nhà "được" đám dân quân du kích nó hót sạch thì đừng có kêu khổ nhé. Tôi ứ cứu ông nữa đâu.

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
Úi úi...trúng ổ dịch rùi Who ơi!!!:lol: Cẩn thận và bảo trọng nha.:biggrin:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Thế có em nào giống bác Virgin không nhỉ? nhờ W và HL chuyển vài trăm nụ hôm ra Bắc làm quà cho anh em không nhỉ? để đến nhận phần đây?

VuHoaiDuc

VuHoaiDuc

Boat & The Sea ®
1/1/04
160
2
0
53
Ai trong diễn đàn
Viva nói:
Lại lăng xăng nữa rồi, ông tham lam óanh chiến trường xa, coi chừng "hậu phương mặc váy " ở nhà "được" đám dân quân du kích nó hót sạch thì đừng có kêu khổ nhé. Tôi ứ cứu ông nữa đâu.
Dân quân du kích nào chứ? DQDK hàng xóm thì tôi không ngại- mà chỉ "ngại" tôi thôi.
Chốt vấn đề nhá: Có nhờ gửi cho Who., tôi gửi cho.

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
tranchan79 nói:
Thế có em nào giống bác Virgin không nhỉ? nhờ W và HL chuyển vài trăm nụ hôm ra Bắc làm quà cho anh em không nhỉ? để đến nhận phần đây?
:biggrin: Ậy! Ai lại làm thế bao vờ. Để khi nào có anh nào vào đây em sẽ tình nguyện gởi.... vài ngàn:1luvu: :biggrin:

S

Scorpio

Guest
30/12/04
144
0
0
43
Somewhere with U :)
Virgin nói:
Virgin ơi, khổ thân anh, hôm trước tí tởn thế nào mà Who làm rơi vài trăm nụ hôn của anh trên máy bay rồi... Chỉ còn cách anh ra ngoài này gửi trực tiếp thôi.. Nhanh lên, các mem nữ ngoài Bắc đang mong quà của anh Virgin đấy :biggrin:
Còn quà của bác Viva gửi cho các mem độc thân là một câu chuyện, đảm bảo nghe xong sợ vãi linh hồn, không dám lấy chồng lấy vợ nữa...

Sửa lần cuối:
Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
lannhu nói:
Úi úi...trúng ổ dịch rùi Who ơi!
Bé Lannhu dạo này ăn nói "shock" quá, mà sao anh thấy hễ Seiko mỏ nhọn đi đến đâu là thấy Ét-te đi theo bảo kê thế nhỉ ????

VuHoaiDuc nói:
DQDK hàng xóm thì tôi không ngại- mà chỉ "ngại" tôi thôi
Tự tin gớm nhểy, nhà giàu có khác :lol:

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
hoangloc nói:
Virgin ơi, khổ thân anh, hôm trước tí tởn thế nào mà Who làm rơi vài trăm nụ hôn của anh trên máy bay rồi... Chỉ còn cách anh ra ngoài này gửi trực tiếp thôi.. Nhanh lên, các mem nữ ngoài Bắc đang mong quà của anh Virgin đấy :biggrin:
hihi, hình như là rơi ra máy bay rồi lại rơi vào trúng vào hoangloc hay sao ý. HL đi chung với W mừ.:lol:

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
VuHoaiDuc nói:
LanNhu ơi, ở trong này anh nhận cho. Còn ngoài ý thì anh gởi ... giùm Viva
Anh tính ăn bánh mì Hamburger ah?

Em mách nước cho nhé: Anh ra thẳng ngoài đấy ký Hợp Đồng trực tiếp với W luôn, ko cần thông qua đại lý Viva làm gì cho rách việc. Hê hê..

Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
hoangloc nói:
Virgin ơi, khổ thân anh, hôm trước W tí tởn thế nào mà rơi vài trăm nụ hôn của anh trên máy bay rồi...

Chắc là Who tham lam nuốt hết mấy nụ hôn của Virgin hết rồi chứ gì ? Bây giờ ra vẻ "đã gửi gió cho mây ngàn trên máy bay " nữa chứ, chịu em !

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA